ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 10363
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 00:42
[RE: ออกเหอะราฟา]
โค้ชระดับราฟา อันที่จริงมันก็แปลกมากแล้วที่ยอมทนอยู่กับทีมที่มีเจ้าของแบบนี้อะนะ นี่ยังจะมีแฟนบอลสมองกลวงมาด่าอีก นิวคลาสเซิลถ้าจำไม่ผิดปีนี้ใช้เงินไม่ถึง 5 ลป. ในการทำทีม ในขณะที่ทีมอื่นๆเขาทุ่มกันเต็มไปหมด

ค่าลิขสิทธิ์นี่ได้อย่างน้อยๆ 60 ลป. มั้งในยุคนี้สำหรับทีมตกชั้น ปีก่อนราฟาพาทีมได้อันดับ 10 อย่างน้อยๆก็ได้ 70 ลป. ลองคิดดูแล้วกันว่าสโมสรที่ไม่มีอะไรเลยนอกจากแฟนบอลและนักเตะดาดๆเป็นกำลังหลัก เงินเสริมทัพก็น้อยนิด ในขณะที่น้องใหม่บางทีมเสริมทัพไป 100 ลป.

แล้วคิดว่าปีนี้จะอยู่รอดตกชั้นได้ไหม......
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 26 Oct 2010
ตอบ: 29310
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 00:58
ถูกแบนแล้ว
ออกเถอะ หาทีมใหม่คุมที่มีงินให้ มาทนกับนิวทำไม
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 01:02
ถูกแบนแล้ว
saber_mcfc พิมพ์ว่า:
โค้ชระดับราฟา อันที่จริงมันก็แปลกมากแล้วที่ยอมทนอยู่กับทีมที่มีเจ้าของแบบนี้อะนะ นี่ยังจะมีแฟนบอลสมองกลวงมาด่าอีก นิวคลาสเซิลถ้าจำไม่ผิดปีนี้ใช้เงินไม่ถึง 5 ลป. ในการทำทีม ในขณะที่ทีมอื่นๆเขาทุ่มกันเต็มไปหมด

ค่าลิขสิทธิ์นี่ได้อย่างน้อยๆ 60 ลป. มั้งในยุคนี้สำหรับทีมตกชั้น ปีก่อนราฟาพาทีมได้อันดับ 10 อย่างน้อยๆก็ได้ 70 ลป. ลองคิดดูแล้วกันว่าสโมสรที่ไม่มีอะไรเลยนอกจากแฟนบอลและนักเตะดาดๆเป็นกำลังหลัก เงินเสริมทัพก็น้อยนิด ในขณะที่น้องใหม่บางทีมเสริมทัพไป 100 ลป.

แล้วคิดว่าปีนี้จะอยู่รอดตกชั้นได้ไหม......  

ซื้อทั้งหมดประมาณ 22ล้าน ขายได้ประมา 45 ล้าน กำไรประมาณ 23ล้าน

คือตัวความหวังของทีมคือพวกนักเตะราคา10ล้านปอนด์ ในขณะที่ทีมอื่นตัวสำรองก้15ล้านแล้วอะ5555
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 01:04
ถูกแบนแล้ว
ggmm พิมพ์ว่า:
จขกท ผมว่าเขารู้นะว่าประธานทีมมันห่วยเห็นบ่นมานานแล้ว
แต่มันก้ไม่มีทางออกน่ะ เขาคงอยากได้การเปลี่ยนแปลง

เปลี่ยนประธานมันยากกกกมาก ก้เหลือแต่ผจกทีมนี่แหละ เผื่ออะไรๆจะดีขึ้น
ผมว่าใครไม่อยู่จุดนี้ไม่เข้าใจหรอก  

เหมือนกบเลือกนายอะ มีราฟาโอกาศรอดอาจจะ50% คนอื่นคุมนี่15%มั้ง
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: My Biggest Failures are knowing I never tried
เข้าร่วม: 15 Jan 2011
ตอบ: 12143
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 01:21
ChanonAcm พิมพ์ว่า:
CallMeLight พิมพ์ว่า:
นี่ผมต้องมาพิมพ์อะไรเดิมๆอีกละ เบื่อเหมือนกันนะ เบื่อพอๆกับเชียร์บอลวันนี้ ขอเอาหน่อยละกัน

- ใครๆเค้าก็อยากเล่นทะลุช่องสวยๆ ทั้งนั้นแหละ ใครจะไปอยากโยน(วะ)ครับ กองหน้าตัวเท่าลูกหมา แถมโยนไปมี ริทชี่ คนเดียววิ่งเข้าหาบอล คืออะไร ?

- อยากให้เล่นสวยๆ ช่วยแหกตาดูด้วยว่านักเตะมันเล่นได้ไหม นี่โดนเค้าบีบมาก็จับบอลลั่น ลนลาน จนต้องรีบคืนหลังแทบไม่ทัน โถๆ นี่เจอไบรจตันไล่นะ ยังไม่มีปัญญาพลิกบอล คุณภาพเท่านี้ รอตกชั้นอย่างเดียว คนมีสมองเค้าไม่ด่าโค้ชหรอก

- นัดนี้ดวงล้วนๆ ย้ำว่าดวง ผมยืนยัน ทีมมันคุณภาพใกล้กัน มาเสียประตูซวยๆก่อน ก็เจอรถบัสสิครับ
ทำไมถึงซวย ลูกเตะมุม ลูกนั้นมันไม่ควรจะเกิดขึ้นด้วยซ้ำ เพราะมันโดนไอ้มาร์ชออก (จำคนผิดขออภัย) กล้องรีเพลย์ให้ดู 3-4 รอบละมั้ง แถมเตะมุมา ไอ้จ้อนล้มไปโดน ดูบราฟก้าสะดุดอีก คนยิงมาแฉลบ2คนอีก โคตรซวย

- ลูกเคเนดี้กดซ้ายเต็มข้อ ถ้าดวงดีเข้าไปแล้ว แทบจะเสียบใต้คาน มาเหินตอนใกล้ๆออกเฉย
ลูกฟรีคิกไอ้จ้อนอีก โกลมันมาองค์ลงวันนี้อีก
ไอ้เปเรซลูกแรกยิงเสาไกลอาจจะนำไปแล้ว จังหวะนั้นไอ้จ้อนโมโหมาก

กลับมาต่อ จะด่าอะไร ก็อย่าลืมนะทีมเองไม่ได้ตัวดีกว่าเค้านะครับ อย่ามโนให้มาก
Brighton ขึ้นชั้นมาจ่ายสุทธิไปร้อยกว่าล้าน ขณะทีืนิวคาสเซิลจ่ายสุทธิไปแค่ 3ล้าน
ดูสปีดผู้เล่นได้ ไม่นับ yedlin อีกฝั่งตัว ต่อ ตัว วิ่งได้เร็วกว่า ผู้เล่นนิวทุกตัว
ไหนจะเทคนิค นิวมีตัวอย่าง bissouma ไหม ลงมาแปบเดียวมีหลังหัก เกือบยิงฝัง 2-0

ไอ้ไมค์ยังมาเสนอหน้าทำตาปริบๆ มาเล่นแง่กับราฟาก่อน สมน้ำหน้าครับ เก็บตังไว้ให้โค้ชใหม่เองช้อปปีหน้าในแชมเปี้ยนชิพละกัน

อ้อเล่นแง่ คืออะไรเหรอ ไอ้ตือบอกราฟาต่อสัญญาก่อนสิ ราฟาก็บอกแค่นี้กรุทำงานแทบอ้วกแตกละ ขอตังเสริมทีมก่อน ไอ้ตือก็เล่นแง่ ไม่ต่อสัญญาก็เอาไปแต่ตัวฟรี กับยืมละกัน (ฮา)  

ผมเห็นด้วยทุกอย่างที่ท่านว่ามาครับ .. แต่เราควรจะทำได้ดีกว่านี้ ที่เราเล่นได้แค่นี้เพราะอะไร ? เรางบน้อยเหรอ มันก็เป็นประเด็นอีกอย่าง แต่ถ้าเป็นแผนห่วยๆของเอลบอส นี่คือสิ่งที่นัดนี้เราควรจะทำได้ดีกว่านี้ จะว่าเราซวยมั้ย ก็ไม่เชิง
-จะส่งลูกรักเปเรซลงอะไรนักหนา ลงเป็นล้ม ไม่มีประโยชน์ น่าจะลองให้เคเนดี้หรือ มูโตะมาเล่นตำแหน่งนี้บ้าง หรือไม่ก็ลองสตาฟ ไปเลยก็ได้ เพราะความดื้อของบอส
-บอลสวยๆทะลุช่อง เอาจ้อนไปยืนเป็น Dm แทบจะหน้ากองหลัง จ้อนมันไม่ใช่ตำแหน่งนี้ มาเสียคนเพราะราฟา ใครๆก็อยากให้ทีมเล่นบอลสวยๆแหละครับ ทั้งๆที่เราก็มีคุณภาพที่จะทำได้(คิดว่านะ)
-บอลโยน ทำไมไม่ส่งกองหน้าตัวใหญ่ๆ(มั้ง) อย่าง ลูกพี่โฆลงมาแต่แรก แก้เกมส์ก็ง่อยมากๆบอกตรงๆนัดนี้ ไม่กระตือรือร้น ไม่ทำอะไรสักอย่าง เปลี่ยนตัวนาที 75+ ซึ่งจริงๆมันไม่ไหวแล้ว  

ผมก็หัวร้อนไม่แพ้ท่านนั่นแหละ ผมตอบทีละข้อดีกว่า
- เปเรซผมเห็นด้วยครับ ผมเกลียดมันมากๆๆๆๆ แต่ผมเคยพิมพ์ในกระทู้เก่าๆมาตลอดว่า นิวคาสเซิลตัวผู้เล่นไม่พอ โดยเฉพาะตำแหน่ง AMC มันเหลือแค่ Perez คนเดียว
ตำแหน่งนี้ต้อง"ฉลาด"ครับ เมื่อก่อนผมยังหวังลุ้น Siem De jong เลยว่าจะกลับมาได้ไหม แต่โดนขายไปก่อน (ขายแล้วไม่ซื้อตัวใหม่ให้่ด้วยนะ ไหนว่าขายก่อนซื้อ)

กลับมาเรื่องเปเรซต่อ ที่ว่าตำแหน่งนี้ต้อง"ฉลาด" ทำให้ Muto เล่นไม่ได้ครับ วันนี้จะเห็นว่าแกมีแค่ลูกขยัน จ่ายบอลไม่ฉลาดเลย แกทำได้แค่มุดๆ แล้วก็หนีออกข้าง ไปกองรวมกับ Ritchie หรือ Kenedy สุดท้ายก็โยนเหมือนเดิม ยังไม่นับที่แกจ่ายพลาดแบบโง่ๆจน ลามไปจนเสียลูกแรกนะ

-ส่วน Kenedy วันนี้ผมดูทั้งเกมนะ แกได้เล่นครบทั้ง 3 ฝั่งละครับ ตอนแรกอยู่ซ้าย พอตันก็มาขวา ตอนหลังๆมีช่วงนึงแกไปยืนตรงกลาง ตำแหน่ง Ayoze นั่นแหละ ผมว่าท่านไม่ทันสังเกตุ
แล้วเกิดไรขึ้นรู้ไหมครับ Kenedy มัน"เล่นได้เท้าเดียว" พอไปอยู่ตรงกลาง โดนดักซ้ายตลอดง่ายๆเลย สุดท้ายก็ต้องเล่นฝืนๆจนเสียบอล จริงๆ AMC มันควรเล่นได้2เท้า หรืออีกข้างที่ไม่ถนัดก็ควรใช้ถ่ายบอลออกได้บ้าง

-เรื่องไอ้จ้อน ผมเห็นต่างนะ วันนี้ไอ้จ้อนเล่น playmaker แทบจะเลี้ยงหลบเข้าไปยิงเองอยู่แล้ว ที่ว่าอยู่หน้ากองหลัง ผมว่าท่านน่าจะดูตอนที่เราขึ้นเกม แล้วโดนไล่มากกว่า เพราะไอ้จ้อนต้องลองไปช่วย Hold ball จากหน้ากรอบเขตโทษฝั่งเราอยู่ละ (หรือจะให้ ดิยาเม่เป็นคนไปเอาบอลจากกองหลัง ไม่ดีกว่ามั้ง 555+)
กับมีบางจังหวะที่ไม่มีช่องให้จ่าย ก็ต้องเอา ดิยาเม่ พยายามเลี้ยงแหวกเข้าไป แบบนี้ไอ้จ้อนต้องสลับลงมาต่ำ ประคองไว้ ปกติครับ

- ผมว่าส่ง โฆเซลู ลงมาแต่แรก ก็โดนด่าอยู่ดีครับ ยิ่งเป็นแพะเลยงั้นอะ 555+
มาเคลียร์เรื่องบอลโยนก่อนนะครับ
การ cross บอลนั้นเป็นการเข้าทำ มาตรฐานของฟุตบอลอยู่แล้ว และการครอสไม่ได้แปลว่าต้องใช้ผู้เล่นตัวใหญ่เข้าทำเสมอไปอะครับ
cross มันมี 3 แบบ เปิดเลียด เปิดโด่ง เปิดพุ่ง
วันนี้กองหน้าเราตัวเล็ก จะเห็นว่าเราเปิดพุ่ง กะให้โฉบตลอด เพราะกองหน้าเราตามหลักควรจะคล่องตัวกว่ากองหลังเค้า
ดูอย่าง lewis Dunk ตัวใหญ่มาก Joselu ลงมาคงแย่งโหม่งไม่ได้หรอก (อย่างที่เห็นตอนท้ายๆ โฆลงมาก็แทบไม่ได้เล่นบอล)
1
0

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 1189
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 01:38
สงสารราฟา ไม่น่าเปลืองตัวขนาดนี้เลย
profile ขนาดแกคุมทีมไหนก้อได้ในโลก

เชื่อเหอะ จบงานที่นิว มีทีมดีๆอีกเยอะต้องการแกไปคุม
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 20 Dec 2009
ตอบ: 8585
ที่อยู่: รังสิต//รับซื้อขายคอมพิวเตอร์สำหรับเล่นเกม// https://www.facebook.com/groups/1575482702665318/
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 01:39
i-desiGn พิมพ์ว่า:
มีแต่หมูสับ ใบกระเพราจะให้ทำพระกระโดดกำแพงรึ  
ชอบเม้นนี้555
0
0
Status: My Biggest Failures are knowing I never tried
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 01:40
ChanonAcm พิมพ์ว่า:
GRiFFin พิมพ์ว่า:
ออกเหอะครับ ออกละดีละ
สงสารราฟาจริงๆ มาคุมทีมที่มีเจ้าของแบบนี้  

มันไม่เกี่ยวกับเจ้าของทีมหรอกครับ 11 ตัวจริงของ ไบรทตัน มี Jahanbakhsh คนเดียวที่ใหม่
ที่เหลือนักเตะปีที่แล้วหมดอะ นัดนี้ราฟาห่วยจริงๆครับ  

ขอเพิ่มเติมหน่อยนะครับ Brighton ก็ทีม 100 กว่าล้านนะ ปีแล้วตอนขึ้นมาก็จัดไปเกือบ 60 ล้าน ปีนี้อีกเกือบ 60 ล้าน
พวก Izquierdo คนยิงแฉลบเข้า ก็ 17 ล้านนะ ไอ้หน้าไหนในทีมนิวตอนนี้ค่าตัว 17 ล้านมั่ง

Locadia วันนี้ก็เปลี่ยนลงมานะ เห็นเงียบๆแบบนั้นก็ 15 ล้านเข้าไปละ (แต่ในเกมโคตรเก่้ง)

ไอ้ปีกอิหร่าน Jahanbakhsh นั้นก็เกือบ 20 ล้านนะครับ
Bissouma ก็ 15 ล้าน
แบ็คสำรองอย่าง Bernard ก็ 9 ล้านเข้าไปละ นิวมีปัญญาไปซื้อแบ็คสำรองราคา 9 ล้านไหม

หันมาดูนิว ตัวจริงยังแทบไม่พอลงเลย "แบ็คซ้าย" สำรองยังไม่มี อาการหนักละครับ
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1740
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 01:41
[RE]ออกเหอะราฟา
สงสารเอลบอส งบก็ไม่มีให้ มันจะรอดหรอ ศักยภาพมันไม่ดีขึ้นเลยนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 14 May 2006
ตอบ: 1654
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 01:52
ร๊อดเจอร์ก็ได้ มอยส์ก็ได้ พูดเหมือนผู้หญิงพอสวยมีสิทธิ์เลือกได้อยู่ สภาพการบริหารนิวคาสเซิลที่มีตือเป็นประธานตอนนี้ เกรดโค้ชแบบร๊อดเจอร์นี่นะจะมา อยู่เซลติก สภาพแวดล้อมเอื้อทำทีมทุกอย่าง ถ้ามอยส์นี่ไม่แน่ แต้ถ้ามอยส์รับมาคุมทีมจริง มีสองอย่างคือกล้าสุดๆ กับสุดๆความโง่ คุมแมนยูทรัพยากรนักเตะกับมีงบให้ระดับหนึ่งก็เห็นๆผลงานเป็นแบบไหน และหลังจากแมนยู ดูผลงานกับแต่ละทีมที่คุม ทรัพยากรนักเตะในทีมเหล่านั้นดีกว่านิวคาสเซิลตอนนี้อีก ผลงานยังเอาตัวไม่รอด อยู่ได้ไม่นานซักทีม
0
0
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 01:55
itoonggy พิมพ์ว่า:
ผมเป็นรอดเจอร์สคงไม่อยากมาหรอก ไม่ใช่อะไรอะไรนะ แต่ดูจากที่ราฟาโดนแล้ว อยู่เซลติกดีแล้ว แน่นอนเปลี่ยนโค้ชอาจดีขึ้น แต่ถ้าตือยังมีนโยบายแบบนี้ก็เหมือนเดิม ส่วนตัวคนที่ซื้อมาแพงอย่างมุโต๊ะนี่อยากรู้ว่าใครอยากได้

เงินมีน้อยแต่ใช้ไม่เกิดประโยชน์เท่าไหร่เลย

ผมเล่าระบบการซื้อตัวของนิวให้ละกัน นิวซื้อขายโดย Lee Charnley คนหัวโล้นๆใส่แว่นที่นั่งข้างตือนั่นแหละ

ราฟาทำได้แค่เสนอรา่ยชื่อ หรือ สเป็คไป

กลับมาที่ มูโตะ ผมแถม คี ซุง เยือง ให้อีกตัวอะ 2 ตัวนี้ ราฟา ไม่อยากได้ เพราะไม่เคยมีข่าวออกมาเลย แถมผิดกับนิสัยราฟา ที่ชอบคนที่ภาษาได้ สภาพร่างกายได้ ต่างกับ เอเชีย 2 คนนี้สิ้นเชิง
ผลคือ Ki โดนดอง ถ้าไม่มีใครเจ็บคงไม่ได้ลงละ เผลอๆดีไม่ดี โดน ดาวรุ่ง Sean Longstaff แซงได้ง่ายๆเลย
ส่วน Muto ราฟาจำเป็นต้องให้ลง เพราะกองหน้าที่มียิงประตูไม่ได้ แถม Rondon ก็เจ็บอีก

สรุปคือ นักเตะเอเชีย 2 คนนี้ เป็นเกมการตลาดของเจ้าของทีม มันคิดว่าจะดึงดูดให้มีเศรษฐีเอเชียมาขอซื้อทีมมันได้ (คิดตื้นๆตามประสาเฮียตือ)
1
0

Status: 「なりたかった自分」になれますように / 15 years+ City's fan
เข้าร่วม: 24 Dec 2007
ตอบ: 17681
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 02:35
ราฟานี่โคตรใจที่คุมทีมนี้ต่อมากกว่า

ประธานกาฝากระดับนี้ สงสารแฟนนิวคาสเซิล พี่ชายผมก็แฟนนิว แกก็แบบเฮ้อ...

แทบไม่พูดถึงเรื่องฟุตบอลเลย ทั้งๆที่แกโคตรจะรักนิวคาสเซิล

ถ้าไม่มีราฟาผมก็กล้าพูดเลยคุณได้ดูนิวคาสเซิลในแชมเปี้ยนชิพยาว ๆ หรืออาจจะไปถึงลีควันก็เป็นได้
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 08 Jan 2011
ตอบ: 17300
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 02:54
สู้ๆครัช
แก้ไขล่าสุดโดย Luis Toomrez เมื่อ Sun Oct 21, 2018 02:57, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
ตอบ: 7996
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 05:10
ทีมปีนี้เผลอจะแย่กว่าปีก่อนด้วยมั้ง 2ปีทำทีมเสริมทีมไม่ได้ผมว่าราฟาออกได้ก็ดี

ขายมิตขายตัวอื่นหวังเสริมกองหน้าโหดๆ สรุปได้อะไรมาไม่รู้

ปีที่แล้วมันภาพลวงตาครับไม่เสริมก็สู้ได้ ปีนี้เขาเสริมกันหมดนิวกำไร

จะเหลือเหรอนั่น555
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
ตอบ: 3970
โพสเมื่อ: Sun Oct 21, 2018 05:53
ขอพูดหน่อยท่าน รอนดอน ไม่ฟิต โฆเซลู อย่างกาก ผมถามจริง ๆ ถ้านัดนี้ยังไม่ให้ใช้ อโยเซ่ จะให้ไปใช้ใคร คือมันไม่มีตัวแล้ว

ที่ต้องเอา เชลวีย์ ไปเล่นเพราะไรอ่ะ ? บอลนัดนี้อย่างน้อย ๆ มันควรจะมีแต้ม เพราะถ้าไม่ได้นัดนี้ก็ไม่รู้ไปได้นัดไหนแล้ว มันต้องรัดกุมก่อนไง ไบร์ทตัน แม่งก็ไม่ได้มีไรเลยนัดนี้ แต่จังหวะของฟุตบอล มันไปเข้าทางเขาพอดี บอลใกล้ ๆ แบบนี้ อย่างที่เขาบอก ว่ามันอยู่ที่จังหวะ มันอยู่ที่ดวง

บอลโยน ทำไมไม่ส่ง โฆเซลู ? ไอเจ้า โฆเซลู ต่อให้เล่นบอลยังไง ยังไงก็ได้แค่นี้ เห็นมาตั้งฤดูกาลหนึ่งแล้วนิปีที่แล้วว่าเป็นยังไง

ขนาดแกทำ ลิเวอร์พูล แกยังซื้อปีกตัวใหม่ทุกฤดูกาลเลย แล้วคือทำถึง ลิเวอร์พูล อ่ะ ท่านคิดดูว่ายังซื้อตลอด เพราะฉะนั้น ไม่ต้องพูดถึง นิวคาสเซิ่ล คิดดูแล้วกันว่าพวก เคเนดี้, ริตชี่, อัตซู, เมอร์ฟีย์ จะโดนจับทางได้หลังจากเล่นไปกี่นัด คิดง่าย ๆ แค่นี้ดีกว่า

เพราะงั้นอ่ะ ผมเชื่อว่าอย่าง ราฟา พา นิว กลับมาได้ แต่ต้องซื้อปีกใหม่ให้เขา 2 ตัว เพราะปีกที่มีตอนนี้ โดนจับไต๋ได้หมดแล้ว กับกลางรุก เพราะยังไง ๆ อโยเซ่ ก็ไม่เหมาะกับระบบของ ราฟา
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel