ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: อย่ายุ่งกับกู
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Nov 2007
ตอบ: 6563
โพสเมื่อ: Mon Sep 24, 2018 14:54
[RE: ใครที่เพื่อนๆรอบข้างมีแฟนมีครอบครัวแล้วตัวเองยังไม่มีบ้างครับ]
เพิ่งไปกินเหล้ากับเพื่อนสามคนรวมผมเป็นสีี่ทุกคนมีลูกเมียหมดแล้วยกเว้นผม โดนพวกแม่งถามอยู่นั่นแหละเมื่อไหร่จะแต่งๆแรกๆก็สนุกดีหลังๆเริ่มรำคาญนี่ว่าจะไม่ไปกินเหล้ากับพวกแม่งล่ะเบื่อคำถาม

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไม่มีความผิดใดในโลกใบนี้ ที่ความรักให้อภัยไม่ได้
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 26 Feb 2011
ตอบ: 8777
โพสเมื่อ: Mon Sep 24, 2018 16:11
[RE: ใครที่เพื่อนๆรอบข้างมีแฟนมีครอบครัวแล้วตัวเองยังไม่มีบ้างครับ]
ปีหน้า 30 ละครับ เห็นรุ่นเดียวกัน แต่งงานรัวๆแล้วก็คิดเหมือนกัน

ไอ้ผมก็ประเภทคุยทีละคน แห้วทีละคน ใช้เวลาเยอะหน่อย ไม่ได้จีบหว่านๆ มั่วๆไปเรื่อย
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Hungry For Glory
เข้าร่วม: 27 May 2010
ตอบ: 21439
โพสเมื่อ: Mon Sep 24, 2018 17:49
vegita36 พิมพ์ว่า:
เพื่อนผมกลุ่มที่สนิทๆกันยังไม่มีแฟนกันเลยนะ
เอาจริงๆผมก็อยากมีแหละ แต่อย่างว่าหน้าตาไม่ดี พูดไม่เก่ง คือผมเป็นพวกไม่ชอบเข้าสังคมด้วย พอพูดคุยเยอะๆจะรู้สึกอึดอัด ก็คงมีส่วนให้หาแฟนได้ยากเหมือนกัน

บางทีก็คิดไปคิดมา หรือเราอยู่คนเดียวมานานจนชิน ชอบแยกตัว ชอบความอิสระ ยังไม่พร้อมดูแลหรือแบ่งเวลาให้ใคร เงินยังน้อยอยู่ คิดว่าความรักถึงเวลามีเดี๋ยวก็มีเอง อย่าไปพยายามโหยหามันมากเกินไป  

นิสัยเดียวกับผมเลย
0
0

ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Mon Sep 24, 2018 17:50
Max!Miz3 พิมพ์ว่า:
ปีหน้า 30 ละครับ เห็นรุ่นเดียวกัน แต่งงานรัวๆแล้วก็คิดเหมือนกัน

ไอ้ผมก็ประเภทคุยทีละคน แห้วทีละคน ใช้เวลาเยอะหน่อย ไม่ได้จีบหว่านๆ มั่วๆไปเรื่อย  

เหงามั้ย
0
0

ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Mon Sep 24, 2018 17:51
GUllSDlOV พิมพ์ว่า:
เพิ่งไปกินเหล้ากับเพื่อนสามคนรวมผมเป็นสีี่ทุกคนมีลูกเมียหมดแล้วยกเว้นผม โดนพวกแม่งถามอยู่นั่นแหละเมื่อไหร่จะแต่งๆแรกๆก็สนุกดีหลังๆเริ่มรำคาญนี่ว่าจะไม่ไปกินเหล้ากับพวกแม่งล่ะเบื่อคำถาม

ถามงี้เอามืดมาฒ่าตูดีกว่า
1
0

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 26 Feb 2011
ตอบ: 8777
โพสเมื่อ: Mon Sep 24, 2018 20:40
Son Of Darkness พิมพ์ว่า:
Max!Miz3 พิมพ์ว่า:

เหงามั้ย  

จะเหลือเหรอครับ เมื่อคืนยังฝันถึงแฟนเก่าอยู่เลย ทั้งๆที่เค้านอกใจผม
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: พัดลมเพดานนน
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1491
โพสเมื่อ: Tue Sep 25, 2018 00:24
ใครที่เพื่อนๆรอบข้างมีแฟนมีครอบครัวแล้วตัวเองยังไม่มีบ้างครับ
OBSiDian พิมพ์ว่า:
ผม 27 ละอะเพื่อนผมมีแฟนกันหมดแล้ว บางคนก็มีลูกมีเมียกันทีเดียว คือถ้ามีก็ดี ไม่มีก็ได้
ผมโอเคกับชีวิตตอนนี้ดี แบบตอนนี้ก็สมดุลดีแล้ว แบ่งเวลาลงตัวทั้งเรื่องงาน เรื่องกิจกรรมที่รักที่ชอบ ถ้าจะมีก็อยากให้คนที่เข้ามา มาทำให้สมดุลยิ่งขึ้น

ปล. ตลอดชีวิตไม่เคยมีแฟนอะครับ เลยอาจจะเสพติดการอยู่คนเดียวไปแล้ว  

อายุเท่ากันครับ แต่ผมพึ่งมีแฟนตอนปีที่แล้วก่อนหน้านี่คิดแบบคุณเด๊ะ แต่ตอนนี้พอมีหนึ่งสิ่งที่เข้ามาช่วยผมแน่ๆเลยคือ มันทำให้เรารู้สึกอยากจะพัฒนาตัวเอง เพื่ออนาคต ผมว่าเรื่องนี้มันเหมาะสมกับผมตอนนี้พอดีนั่นละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Dare to dreams
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel