ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 689
โพสเมื่อ: Tue Jun 27, 2017 10:23
[RE: ผมรู้แย่มากเลยครับทุกๆคน]
ความผูกพันธ์ของคุณและเขาในตอนนี้มีมากน้อยแค่ไหน
ถ้าความผูกพันธ์มันมากพอ ก้กลับไปหาเขาเลยครับ
ถ้าคุณเดินออกมา คุณจะเสียดายเวลาที่ผ่านมามั้ย
ถ้าจะตัดใจจริงๆ ตัดให้ขาด อย่ามีลูกสงสาร

ปล.ว่าแต่ทะเลาะบ่อยๆนี่ทะเลาะเรื่องอะไรครับ ในเชิงชู้สาวหรือนิสัยง๊องแง๊ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 3043
โพสเมื่อ: Tue Jun 27, 2017 10:41
[RE: ผมรู้แย่มากเลยครับทุกๆคน]
zoozoorun พิมพ์ว่า:
RobBenzBC พิมพ์ว่า:
blackhunter พิมพ์ว่า:
ขอถามหน่อยสิครับ คนที่ทะเลาะกับแฟนบ่อยนี่ทะเลาะเรื่องอะไรกันหรอ

แล้วตอนทะเลาะ เคยคิดที่จะเงียบๆเป็นฝ่ายรับฟังอยู่คนเดียวบ้างมั้ยครับ  

ทะเลาะกันไร้สาระมากคับ แบบโทรศัพท์คุยกันปกติทุกวัน ผมบอกเค้าไปนอน พนตื่นเช้า
เค้าก็งอน หาว่าผมไปไล่เค้าไปนอน ไม่อยากคุยกันบลาบลา แล้วงอนทีงอนเป็นเดือน
บางทีผมก็ไม่เข้าใจผญเหมือนกันนะ ถ้าอยากให้ใส่ใจกันกว่าเดิม ก็คุยกัน หรือทำไรอย่างอื่นก็ได้
ไม่ใช่ทะเลาะเรื่องไร้สาระงี้  
บางทีทำงานยังต้องคุุยเลยใช่มั๊ย ถ้าไมม่คุยคือไม่ใส่ใจ ใส่ใจน้อยลง ถึงบ้านทุกครั้งต้องวีดีโอหา ไปไหนมาไหนต้องบอก ต้องง้อทุกคั้งที่งอน ไม่ว่าจะผิดหรืือถูก ขึ้นเสียงไมไ่ด้ต้องเข้าใจเทอเสมอ แบบนี้ป่าวครับ อันนี้ผมชัดๆๆ  

ฟีลนั้นเลยท่าน โคดเหนื่อยเลยบางครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ฝากช่อง Fantasy Premier League ด้วยครับ --> FPL Carletto
https://www.youtube.com/channel/UC1w2pSD6NZIfK5-dl8hZuRA
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel