ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: Hungry For Glory
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 May 2010
ตอบ: 21439
โพสเมื่อ: Mon Feb 13, 2017 22:03
[RE: ปรึกษาหน่อยจร้า !!]
ojama55 พิมพ์ว่า:
CaptainCook พิมพ์ว่า:
บางทีเราก็ต้องตั้งคำถามกับตัวเองนะครับ ในเมื่อเขาก็พูดชัดเจนแล้ว ผมเองก็เคยเป็นแบบนี้

และผมก็พยายามที่จะเปลี่ยนสุดท้ายก็ไม่ช่วยอะไร มีแต่เราที่เจ็บ  

สรุปเคสผม ก็ปล่อยผ่านไปแบบนี้ ใช่ไหมครับ
แค่เป็นคนเคยรู้จักกัน พอและ  

มีคนเคยบอกผมว่ารักมันมี 2 อย่าง คือ สมอง กับ หัวใจ บางครั้งผมก็รู้นะว่าทำแบบนี้แล้วมันจะเจ็บแต่ก็เลือกจะทำสุดท้ายก็สมใจ เจ็บแบบสุดๆ เวลาก็ทำให้ผมดีขึ้น จนตอนนี้ผมพอใจที่จะอยู่คนเดียว มีความสุขในแบบของผม ผมว่าท่านเองก็ลองคิดดูครับ คนเราถ้าเขาจะรักเราไม่ต้องพยยามมากหรอก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: จับเธอมาปิ้ง พลิกไปพลิกมา...มาเคี้ยวพี่ที>
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 36746
โพสเมื่อ: Mon Feb 13, 2017 22:03
ริชาร์ด ราชเทวี พิมพ์ว่า:
Spoil
ชิวาว่าว พิมพ์ว่า:
ไม่รักไม่ต้องมาแคร์ไม่ต้องมาดีกับฉัน  

กวีขี้ตีน  

สมบอย เปลี่ยนชื่อใหม่ อีกละหรอ  

้เปลี่ยนนานละครับ ผมเลยไปเที่ยวกับท่านและอีกยูสที่ชื่อแม็คมานานมากก

อ้าว สรุปเพื่อน แม๊กเองหรอ55+  

ใช่ผมเพื่อนแม็กเอง
ว่าแต่แม็กไหน ผมมีเพื่อนชื่อแม็กเยอะมาก  

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1264542
ที่ไปงานนี้ เปล่า...
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: #SixTimes
เข้าร่วม: 13 Apr 2016
ตอบ: 5113
ปรึกษาหน่อยจร้า !!
หาผัวใหม่เลย เชื่อผม

Spoil
อะ ย้อเย่น อย่างที่เห็นๆเลย เราไม่ควรจะเสียเวลากับความรู้สึกที่มันได้เสียไปแล้ว  
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 29 May 2009
ตอบ: 2271
โพสเมื่อ: Mon Feb 13, 2017 22:04
ดูจากข้อความ ตอนเป็นแฟนกัน

เหมือนไม่เป็นแฟนเลยอะ

เค้าอาจจะ งง กับ คุณก็ได้มั้ง เหมือนไม่เคลีย

(ขอถามนิด ตอนเป็นแฟนกัน ไม่มีโมเม้น คุยหวานๆ หรือ ทำอะไรให้เค้าเลยหรือ)
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2014
ตอบ: 2948
โพสเมื่อ: Mon Feb 13, 2017 22:04
ถูกแบนแล้ว
ตอบแค่นั้นพอแล้วเรา ทำเป็นไม่สนใจ ให้เขารู้สึกอะไรบ้าง
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: Searching heavens for another earth
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 54894
โพสเมื่อ: Mon Feb 13, 2017 22:05
เค้ายังรู้สึกดีๆกะท่านอยู่ แต่มันไม่เหมือนเดิมแล้วล่ะ
1
0
Status: จับเธอมาปิ้ง พลิกไปพลิกมา...มาเคี้ยวพี่ที>
โพสเมื่อ: Mon Feb 13, 2017 22:05
Barcelonistu พิมพ์ว่า:
chula chula พิมพ์ว่า:
พึ่งรู้ว่า จขม. ชื่อ ก้อย

555+ ครับผม  

ทำไม ช ชื่อก้อย  

เพราะถ้าชื่อกล้วย ...จะอุบาทกว่านี้ครับ55+
Spoil
แม่อยากได้ลูกสาว(มีพี่ชายคนละไง)
แต่ได้ผมเป็นผช.อีกเลยตั้งชื่อนี่แหละ เหมือนตั้งมาแต่หัววันแหละมั้ง55+
ไม่เคยถามแกเหมือนกกัน  
1
0
โพสเมื่อ: Mon Feb 13, 2017 22:07
OPDER Ward พิมพ์ว่า:
Spoil

ทุกครั้งที่เจออะไรแบบนี้จะฟังเพลงงง

อย่าใจอ่อน อย่าหวั่นไหว ไอก้อยเชื่อเรา

อ่านมาซึ้งอยู่นะ ติดอยู่ตรงเรียกชื่อนี่แหละ
อยู่มา30ปี ยังรับไม่ได้ถึงทุกวันนี้55+
1
0
โพสเมื่อ: Mon Feb 13, 2017 22:08
tagingss_united พิมพ์ว่า:
อาจจะแค่แก้เหงา ละมั้งครับ  

0
0
โพสเมื่อ: Mon Feb 13, 2017 22:11
Heskey พิมพ์ว่า:
ผู้หญิงเขาอยากเจอคุณ แต่เจอในสถานะความสัมพันธ์แบบไหนอารมณ์ไหนไม่รู้

เขาบอกเลิกคุณแล้วจะเอ่ยปากบอกคุณว่าอยากเจอคุณแบบนี้เหรอ ผู้หญิงเขาปากแข็งไม่ยอมเสียฟอร์มง่ายๆหรอก ปั๊ดโธ่

ทั้งนี้ทั้งนั้นตอนเจอกันเขาอาจแค่อยากเจอเพื่อน, หรืออยากเจอแบบมากกว่าเพื่อนก็ไม่ทราบนะครับ 5555

ถ้ายังอยากคืนดีทำไม่ไม่ลองนัดเจอเขาล่ะครับ จะผิดหวังหรือสมหวังไม่รู้ แต่ได้ลองแล้วมันจะได้ไม่ค้างคาใจ

เอาจริงๆที่ผมตั้งมู้นี้ เพราะมันคาใจนี่แหละครับ
คิดว่ามันดีแล้วหรือเปล่า หากจะปล่อยผ่านไป...
หรือจะลองไปหาเค้าดู...

ปล.ผมไม่ได้หวังให้กลับมาคบกันอยู่ละ แค่ไม่อยากเสียใจทีหลัง
จนเสียเพื่อน(คนที่วันนึงเคยคุย เคยสนิทกันไป) เฉยๆ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 May 2007
ตอบ: 1257
โพสเมื่อ: Mon Feb 13, 2017 22:14
ถูกแบนแล้ว
ทำไมรู้สึกแปลกๆ ว่าตัว ผญ. เองเค้าก็เหมือนหยอดๆ ว่า "จะมานะ"

แต่พอเจอตอบกลับไปแนวๆ แปลได้ว่า "บอกเพื่อ?" เค้าก็อึ้งไปเหมือนเสียเซลฟ์...

ปล.ผมมองว่า ผญ. แนวนี้สายกั๊ก
0
0
โพสเมื่อ: Mon Feb 13, 2017 22:14
chonbodee พิมพ์ว่า:
เขาคงอยากเจอแหละมั้งครับ ลองออกตัวชวนไปกินข้าว ดูหนังฟังเพลง ไรว่าไป  

ปกติผมก็ไปวัดน่ะ และก็หาร้านอร่อยๆแปลกๆกิน
เคยสัญญากันว่าจะไปกิน ซูเปอรราเมน ที่ฟูจิอยู่...

เดินเที่ยว พาซื้อของฝากบ้านที่ตจว.เค้า
และก็มืดๆ ถึงไปนั่งกินร้านชิลๆ

แต่ถ้าไปตามสเตปนี้ มันก็เหมือนเป็นแฟนกันป่ะ..
และดึกๆมืดๆ ผมคงคิดเรื่องตั้มแหละ
เลยทำใจยากอยู่ หากจะไป
0
0
โพสเมื่อ: Mon Feb 13, 2017 22:15
GiRi_Boy พิมพ์ว่า:
หาผัวใหม่เลย เชื่อผม

Spoil
อะ ย้อเย่น อย่างที่เห็นๆเลย เราไม่ควรจะเสียเวลากับความรู้สึกที่มันได้เสียไปแล้ว  

ท่านได้ผัวใหม่ เอามาบอกเพื่อนๆมั้งนะ
Spoil
(จะได้ระวังกันไว้55+)  
0
0
โพสเมื่อ: Mon Feb 13, 2017 22:19
warriorst พิมพ์ว่า:
ดูจากข้อความ ตอนเป็นแฟนกัน

เหมือนไม่เป็นแฟนเลยอะ

เค้าอาจจะ งง กับ คุณก็ได้มั้ง เหมือนไม่เคลีย

(ขอถามนิด ตอนเป็นแฟนกัน ไม่มีโมเม้น คุยหวานๆ หรือ ทำอะไรให้เค้าเลยหรือ)  

คือผมตัดเอา เม้นหลังสุดมาอะครับ
ก่อนนี้ ก็เคยไปเที่ยวกันบ่อยๆ ถ่ายรูป ส่งจู๊ฟให้กันบ้าง
ล่าสุดซื้อเสื้อหนาวให้ไป เห็นบ่นว่าที่ทำงานหนาว
เธอก็ถ่ายรูปใส่เสื้อที่ผมซื้อไป..ส่งมาให้ดูอยู่อะ

แต่ผมเคยถามไปละว่า ทำไมถึงชอบผม
แต่ผมไม่เคยบอกไปว่า ทะไมถึงชอบเค้า..
จรงนี้ละ เอามานอยด์ผมบ่อยมาก
0
0
โพสเมื่อ: Mon Feb 13, 2017 22:19
sorrysorry03 พิมพ์ว่า:
ตอบแค่นั้นพอแล้วเรา ทำเป็นไม่สนใจ ให้เขารู้สึกอะไรบ้าง  

1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel