ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
คอมเมนเตเตอร์
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Jan 2010
ตอบ: 19570
โพสเมื่อ: Tue Feb 14, 2017 00:00
[RE: ปรึกษาหน่อยจร้า !!]
ojama55 พิมพ์ว่า:
ยิปมันส์ พิมพ์ว่า:
เดาว่าคงอยากเป็นเพื่อนด้วยนะครับ ลักษณะเลิกกันแบบต่างคนต่างเฉยๆกันไป ไม่หวือหวา แต่เค้าคงคิดว่าอาจจะเป็นเพื่อนที่ดีได้มัีงครับ  

ส่วนใหญ่วิธีหักห้ามใจผม จะเป้นแบบนี้แหละ
ไม่อยากคุย ไม่ทัก ไม่อยากรู้อะไรของเค้าต่อ...

ส่วนตัวผมก็อยากกลับไปเป้นเพื่อนนะ พี่อิฐ
แต่ชอบนึกถึงวันนั้นๆ อะดิ55+ ชีพจรลงหรรมตลอดอะผม  

แสดงว่าเด็ด
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2009
ตอบ: 21924
โพสเมื่อ: Tue Feb 14, 2017 01:04
chonbodee พิมพ์ว่า:
เขาคงอยากเจอแหละมั้งครับ ลองออกตัวชวนไปกินข้าว ดูหนังฟังเพลง ไรว่าไป  

ปกติผมก็ไปวัดน่ะ และก็หาร้านอร่อยๆแปลกๆกิน
เคยสัญญากันว่าจะไปกิน ซูเปอรราเมน ที่ฟูจิอยู่...

เดินเที่ยว พาซื้อของฝากบ้านที่ตจว.เค้า
และก็มืดๆ ถึงไปนั่งกินร้านชิลๆ

แต่ถ้าไปตามสเตปนี้ มันก็เหมือนเป็นแฟนกันป่ะ..
และดึกๆมืดๆ ผมคงคิดเรื่องตั้มแหละ
เลยทำใจยากอยู่ หากจะไป  

ใจเย็นๆ จะตั้มอย่างเดียวเลยเฮ่ยยย ไม่น่าไปวัดเลยนะท่าน
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: จับเธอมาปิ้ง พลิกไปพลิกมา...มาเคี้ยวพี่ที>
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 36747
โพสเมื่อ: Tue Feb 14, 2017 09:23
Spoil
เขาคงอยากเจอแหละมั้งครับ ลองออกตัวชวนไปกินข้าว ดูหนังฟังเพลง ไรว่าไป  

ปกติผมก็ไปวัดน่ะ และก็หาร้านอร่อยๆแปลกๆกิน
เคยสัญญากันว่าจะไปกิน ซูเปอรราเมน ที่ฟูจิอยู่...

เดินเที่ยว พาซื้อของฝากบ้านที่ตจว.เค้า
และก็มืดๆ ถึงไปนั่งกินร้านชิลๆ

แต่ถ้าไปตามสเตปนี้ มันก็เหมือนเป็นแฟนกันป่ะ..
และดึกๆมืดๆ ผมคงคิดเรื่องตั้มแหละ
เลยทำใจยากอยู่ หากจะไป  

ใจเย็นๆ จะตั้มอย่างเดียวเลยเฮ่ยยย ไม่น่าไปวัดเลยนะท่าน  

เช้าทำบุญ เย็นกินเหล้ามุ่งหน้าเข้าถ้ำอะครับ ผม
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel