ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status: Middle-Earth
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Dec 2010
ตอบ: 875
โพสเมื่อ: Sat Jan 10, 2015 18:03
[RE: [แตกประเด็น] แฟรงค์ แลมพาร์ด กับ ความจริงที่ทุกคนแกล้งโง่]
3aHaMu5 พิมพ์ว่า:
ตามความเข้าใจของผม คือแลมพ์ เซ็นสัญญากะ NYFC เจ้าของเดียวกันกับ MCFC
ผมและ แฟนบอลทุกคนก็รู้กันอยู่แล้ว ทุกคนรู้บทละครทั้งหมดที่กำลังเล่นอยู่นี่แล้ว
แต่ก็ทำมาเป็นตื่นเต้นกับ เรื่องเก่าๆที่เอามาเล่าเป็นข่าวใหม่ แล้วทำเป็นวิ่งเต้นไปตามกระแสข่าว

ถามหน่อยครับ ถ้า แลมพ์ ไม่ได้ฟอร์มดีขนาดนี้ ยิงช่วยซิตี้จนแต้มมาเท่าเชลซี แฟนเชลซีจะเป็นเดือดเป็นร้อนแทนแฟนๆ NYFC ขนาดนี้รึเปล่าครับ !?

ปล. อย่าเอาเรื่องเล่นละครแอบไปเซ็นสัญญานู่นนี่นั่นมาอ้าง เพราะเจ้าตัวเองก็ออกมาให้ข่าวแล้ว ว่าตัวเองเซ็นสัญญากะ NYFC จริงๆ แต่ที่ต้องเล่นให้ MCFC ต่อ เพราะ ขยายสัญญายืมตัวสำเร็จ...[ก็แน่นอนละเจ้าของคนเดียวกันนิ]

ตอบครับ คำถามที่ถามมาไม่ใช่ประเด็นที่แฟนเชลซีเคื่องกันอยู่ตอนนี้ครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: In Poch We Don't Trust!
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 26486
โพสเมื่อ: Sat Jan 10, 2015 18:04
[RE: [แตกประเด็น] แฟรงค์ แลมพาร์ด กับ ความจริงที่ทุกคนแกล้งโง่]
3aHaMu5 พิมพ์ว่า:
ตามความเข้าใจของผม คือแลมพ์ เซ็นสัญญากะ NYFC เจ้าของเดียวกันกับ MCFC
ผมและ แฟนบอลทุกคนก็รู้กันอยู่แล้ว ทุกคนรู้บทละครทั้งหมดที่กำลังเล่นอยู่นี่แล้ว
แต่ก็ทำมาเป็นตื่นเต้นกับ เรื่องเก่าๆที่เอามาเล่าเป็นข่าวใหม่ แล้วทำเป็นวิ่งเต้นไปตามกระแสข่าว

ถามหน่อยครับ ถ้า แลมพ์ ไม่ได้ฟอร์มดีขนาดนี้ ยิงช่วยซิตี้จนแต้มมาเท่าเชลซี แฟนเชลซีจะเป็นเดือดเป็นร้อนแทนแฟนๆ NYFC ขนาดนี้รึเปล่าครับ !?

ปล. อย่าเอาเรื่องเล่นละครแอบไปเซ็นสัญญานู่นนี่นั่นมาอ้าง เพราะเจ้าตัวเองก็ออกมาให้ข่าวแล้ว ว่าตัวเองเซ็นสัญญากะ NYFC จริงๆ แต่ที่ต้องเล่นให้ MCFC ต่อ เพราะ ขยายสัญญายืมตัวสำเร็จ...[ก็แน่นอนละเจ้าของคนเดียวกันนิ]

หลายๆคนครับกลัวแลมพ์แต่ผมก็ไม่รู้หรอกนะทำไมเริ่มตั้งแต่ที่ยิงตีเสมอเชลซีจนกระทั่งวันที่เชลซีแพ้สเปอร์

แฟนเชลซีส่วนนึงตั้งมู้คิดยังไงถ้าจบฤดูกาลแลมพ์ยิงให้แมนซิตี้เป็นแชมป์ บลาๆๆ

ตามนั้นครับตามที่คุณพูดถ้าแลมพ์ไม่ฟอร์มดีผมว่าคงไม่โดนเยอะขนาดนี้แต่พูดก็พูดเถอะ

ยังไงผมก็เกลียดเฮียแลมพ์ไม่ลงและผมก็เลือกจะจดจำเวลาที่เขาอยู่ในชุดเชลซีเก็บไว้

นับต่อจากนี้มันคือการเดินทางในบั้นปลายเพื่อเก็บเงินด้วยอย่างนึงเพราะนักบอลส่วนใหญ่ที่แขวนสตั๊ด

ก็แทบจะไม่มีงานการอย่างอื่นทำเลยถ้าไม่ดังไม่เก่งพอ สรุปแล้วผมไม่อยากให้แฟนบอลสองทีมเรามาทะเลาะกันเองเลยครับ

ปล.ทุกคนอย่าไปโทษแมนซิเลยครับแมนซิเขาก็แค่ติดต่อเจรจายื่นสัญญาถ้าแลมพ์ไม่รับสักอย่างมันก็คงไม่เกิดเป็นดีลหรอกครับ

และก็เฮียแลมพ์ทำอะไรให้ทีมมาตั้งมากมายปล่อยเฮียแกไปสุขสบายในบั้นปลายอาชีพมั้งก็ดีแล้วไม่ใช่หรอ ?

แทนที่จะมาตามด่าตามเกลียดผมว่าเปลี่ยนเป็นหันไปเชียร์ทีมตัวเองดีกว่าสนใจแต่ทีมเราพอ ขออภัยยาวไปนิด
2
0

แข้งลีกเอิง
Status: CM แชมป์โลก
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 27975
โพสเมื่อ: Sat Jan 10, 2015 18:07
ชิลๆ มากครัช
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel