ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: My Biggest Failures are knowing I never tried
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Jan 2011
ตอบ: 12143
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:55
[RE: ถ้าท่านเป็นผู้หญิงจะเลือกใคร ?]
ผมเดาว่าท่านเป็นเบอร์ 6 กลัวมะนาว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: Promoter & Reporter
เข้าร่วม: 29 Mar 2009
ตอบ: 40463
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:54
[RE: ถ้าท่านเป็นผู้หญิงจะเลือกใคร ?]
CallMeLight พิมพ์ว่า:
ผมเดาว่าท่านเป็นเบอร์ 6 กลัวมะนาว

ย้อนไปอ่าน rep ปมต ก่อนสิ
0
0

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: My Biggest Failures are knowing I never tried
เข้าร่วม: 15 Jan 2011
ตอบ: 12143
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:56
ปมต. พิมพ์ว่า:

ท่านก็ไปแซวเค้า
0
0

นักเตะเทศบาล
Status: The most successful people in the worldHave made m
เข้าร่วม: 22 Feb 2011
ตอบ: 449
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:56
arsenews พิมพ์ว่า:
พลิกเป็นไอ้เกรียนซะงั้น

ปล.เดาว่าโดนเบอร์3อ่ะ ผู้หญิงชอบคนเลว รวยด้วยนี่มันส์เลย  
555555+ เกรียนอย่างมีสเต็ป
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 32
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 16:58
redeye127 พิมพ์ว่า:
มีคนเข้ามาจีบพร้อมๆกันนะครับ แต่ล่ะคนมีดีคนล่ะแบบ
ขอเริ่มเลยแล้วกันนะครับ คือพอดีผมอยู่ 1ในตัวเลือกเลยอยากรู้ความคิดของคนใน SS ครับ
คือเราจีบผู้หญิงคนเดียวกัน ผู้หญิงคนนี้น่ารัก การศึกษาดีมากๆ มีอนาคต อัธยาศัยดี ยิ้มเก่ง ทำงานได้เดือนล่ะครึ่งแสน (เป็นแพทย์หญิง) มีแก๊งเพื่อนเที่ยว ปาร์ตี้กลางคืนบ้างบางโอกาส มีสังคม ไม่ใช่คุณหนู ไม่ได้ทำตัวไฮโซ แต่เพื่อนๆไฮโซมาก
1.หนุ่มศิลปิน เป็นนักร้องกลางคืน หล่อ ขาว มีไสตล์เป็นของตัวเอง เสียงเพราะ ดูมีสเน่ห์ น่าค้นหา แต่ดูไม่มีอนาคต เป็นนักร้องกลางคืน มีผู้หญิงแวะเวียนมาตลอด แต่เห็นครั้งแรกแล้วจะชอบทันที ดูมีอะไรในตัวเอง
2. ดีกรี นายทหาร เพิ่งจบจาก นักเรียนนายร้อยตำรวจมาหมาดๆ ฝึกหนัก ตัวดำ ดูแข็งแรง ดูปกป้องและดูแลได้ ไม่หล่อ แต่มีเกียรติ เป็นที่ยำเกรง ตามใจมากจนผู้หญิงเบื่อ คือเหมื่อนกับว่าชีวิตนี้มีกันอยู่ 2 คน เป็นคนดีจริงๆครับ อยากได้อะไรตามใจทุกอย่าง หึงหวงจนน่ากลัว แต่ได้ลอดซุ้มกระบี่แน่นอน
3. นักเรียนนอก รวยเพราะมีธุรกิจที่บ้าน หล่อ รวย เลว วันๆไม่ทำอะไรนอกจาก ขอเงินพ่อแม่แล้วขับรถหรูๆใส่เสื้อผ้าสวยๆไปเที่ยว พาไปกินแต่ของดีๆ ใช้แต่ของ แบนเนม แต่ชอบพูดจา เยาะเย้ยคนฐานะปานกลาง หรือ คนหาเช้ากินต่ำ เพราะคิดว่าตัวเองเกิดมารวย แต่สามารถพาไปไหน หรือ ซื้ออะไรได้หมด อยากได้อะไรแพงขนาดไหน ก็จัดให้ได้ครับ
4.โครตพ่อพระ เป็นระดับกรรมการบริษัทวิเคราะห์หุ้น ทุกอย่างดีหมด ซื้อบ้านด้วยตัวเอง มีรถขับ มีความเป็นผู้ใหญ่ที่ให้คำแนะนำได้ อายุวัยกลางคนที่มีความเป็นผู้ใหญ่และมีความมั่นคงในชีวิตแล้ว แต่ เคยแต่งงานมาแล้ว มีลูกแล้วด้วย ทุกอย่างคือต้องตักเตื่อนตลอดจนผู้หญิงเกรงใจว่าพ่อ หรือ คนมาจีบ เวลาทุกข์ใจโทรไปหาคนนี้ เค้าจะให้กำลังใจและอยู่ด้วยตลอด ไม่เที่ยว ไม่กิน ไม่ปาร์ตี้
5.ดีกรีนักศึกษา ปโท และปตรี มหาลัยต้นๆของประเทศ ชีวิตเป็นคนชนชั้นกลาง จบวิดวะมาก็ทำงานบริษัท แล้ว ต่อปโท บริหาร ตอนนี้สอบติดรับราชการแล้ว เป็นคนง่ายๆ ชีวิตปกติ กินเหล้าได้ แต่ก็เรียนได้ ทำงานได้ ไม่หล่อมาก ไม่หยิ่งเพราะไม่มีเงินให้หยิ่ง ตลกได้ มีสังคมหลายแบบ พาไปไหนมาไหนได้ พาไปเท้วพาขึ้นรถเมล์ กินข้าวข้างทาง ทำอะไรที่ผู้หญิงดีๆไม่ค่อยได้ทำ คือพาไปลำบากครับ
6.พนักงานบริษัทเอกชนชื่อ ดัง หน้าตาดี มีสังคมไฮโซ ติดหรู มีคอนโด ชีวิตอยู่กลางเมือง แต่ออกแนวติ๋มๆ เป็นเด็กติดเกมส์ ไม่ค่อยเข้าสังคม พ่อแม่มีความพร้อมให้ ซื้อบ้านรอไว้แล้ว พ่อแม่มีให้พร้อม ออกแนวคุณชายเลย แต่เป็นคนขี้กลัวอะไรแปลกๆ เช่น กลัวมะนาว ="=

ถ้าท่านเป็นผู้หญิงที่บอกว่า สมัยนี้ผู้หญิงหาเงินเองได้แล้ว เป็นผู้หญิงรุ่นใหม่ มีความคิด จะเลือกผู้ชายแบบไหน
ปล ผมก็เป็น1ใน6 คนนั้นนะครับ แต่ไม่บอกว่าใคร 55555 ผมอาย >>>> เด้วจะมาเฉลยว่าผู้หญิงหัวสูงจะเลือกใคร  

ให้ไว ๆรรออยู่
0
0
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 17:00

ท่านก็ไปแซวเค้า

ไม่ได้แซวนะ ไปดูจิหน้า 2
0
0

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 26 Feb 2011
ตอบ: 8777
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 17:14
5
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 03 Jun 2008
ตอบ: 3471
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 17:18
รอๆคำตอบๆ
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: [-Hoo|igan-] Guild`
เข้าร่วม: 14 Feb 2008
ตอบ: 9537
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 17:27
1.หนุ่มศิลปิน เป็นนักร้องกลางคืน หล่อ ขาว มีไสตล์เป็นของตัวเอง เสียงเพราะ ดูมีสเน่ห์ น่าค้นหา แต่ดูไม่มีอนาคต เป็นนักร้องกลางคืน มีผู้หญิงแวะเวียนมาตลอด แต่เห็นครั้งแรกแล้วจะชอบทันที ดูมีอะไรในตัวเอง

ไม่เอาแระ

2. ดีกรี นายทหาร เพิ่งจบจาก นักเรียนนายร้อยตำรวจมาหมาดๆ ฝึกหนัก ตัวดำ ดูแข็งแรง ดูปกป้องและดูแลได้ ไม่หล่อ แต่มีเกียรติ เป็นที่ยำเกรง ตามใจมากจนผู้หญิงเบื่อ คือเหมื่อนกับว่าชีวิตนี้มีกันอยู่ 2 คน เป็นคนดีจริงๆครับ อยากได้อะไรตามใจทุกอย่าง หึงหวงจนน่ากลัว แต่ได้ลอดซุ้มกระบี่แน่นอน

นี่ก็ไม่เอา ช่วยกันคิดเถอะ

3. นักเรียนนอก รวยเพราะมีธุรกิจที่บ้าน หล่อ รวย เลว วันๆไม่ทำอะไรนอกจาก ขอเงินพ่อแม่แล้วขับรถหรูๆใส่เสื้อผ้าสวยๆไปเที่ยว พาไปกินแต่ของดีๆ ใช้แต่ของ แบนเนม แต่ชอบพูดจา เยาะเย้ยคนฐานะปานกลาง หรือ คนหาเช้ากินต่ำ เพราะคิดว่าตัวเองเกิดมารวย แต่สามารถพาไปไหน หรือ ซื้ออะไรได้หมด อยากได้อะไรแพงขนาดไหน ก็จัดให้ได้ครับ

ถ้าทำงานประจำสักอย่าง งานง่ายๆก็ได้ พอไม่ให้ว่างเกินไป กับเลิกเยาะเย้ยคน จะเป็นตัวเลือกแรกทันที

4.โครตพ่อพระ เป็นระดับกรรมการบริษัทวิเคราะห์หุ้น ทุกอย่างดีหมด ซื้อบ้านด้วยตัวเอง มีรถขับ มีความเป็นผู้ใหญ่ที่ให้คำแนะนำได้ อายุวัยกลางคนที่มีความเป็นผู้ใหญ่และมีความมั่นคงในชีวิตแล้ว แต่ เคยแต่งงานมาแล้ว มีลูกแล้วด้วย ทุกอย่างคือต้องตักเตื่อนตลอดจนผู้หญิงเกรงใจว่าพ่อ หรือ คนมาจีบ เวลาทุกข์ใจโทรไปหาคนนี้ เค้าจะให้กำลังใจและอยู่ด้วยตลอด ไม่เที่ยว ไม่กิน ไม่ปาร์ตี้

น่าสนใจ แต่ติดที่มีลูกแล้ว เป็นผมอาจจะรับไม่ได้ กับอิสระอาจจะหายไปนิดนึง

5.ดีกรีนักศึกษา ปโท และปตรี มหาลัยต้นๆของประเทศ ชีวิตเป็นคนชนชั้นกลาง จบวิดวะมาก็ทำงานบริษัท แล้ว ต่อปโท บริหาร ตอนนี้สอบติดรับราชการแล้ว เป็นคนง่ายๆ ชีวิตปกติ กินเหล้าได้ แต่ก็เรียนได้ ทำงานได้ ไม่หล่อมาก ไม่หยิ่งเพราะไม่มีเงินให้หยิ่ง ตลกได้ มีสังคมหลายแบบ พาไปไหนมาไหนได้ พาไปเท้วพาขึ้นรถเมล์ กินข้าวข้างทาง ทำอะไรที่ผู้หญิงดีๆไม่ค่อยได้ทำ คือพาไปลำบากครับ

ในฐานะที่ผมไลฟสไตล์คล้ายๆ คนนี้ นี่เป็นตัวเลือกที่น่าจะเข้ากันได้ที่สุด

6.พนักงานบริษัทเอกชนชื่อ ดัง หน้าตาดี มีสังคมไฮโซ ติดหรู มีคอนโด ชีวิตอยู่กลางเมือง แต่ออกแนวติ๋มๆ เป็นเด็กติดเกมส์ ไม่ค่อยเข้าสังคม พ่อแม่มีความพร้อมให้ ซื้อบ้านรอไว้แล้ว พ่อแม่มีให้พร้อม ออกแนวคุณชายเลย แต่เป็นคนขี้กลัวอะไรแปลกๆ เช่น กลัวมะนาว ="=

ค่อนข้างตรงข้ามกัน ทำให้น่าจะไปด้วยกันไม่ได้

วัดจากตัวผมเองแล้ว คงเป็นเบอร์ 5 แน่นอน เพราะอะไรๆ หลายๆอย่างมันคล้ายกัน น่าจะเข้ากันได้ดี
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2014
ตอบ: 4589
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 17:35
ถูกแบนแล้ว
ไหนๆ จับ ซุยคุง กันเรอะ ไหนๆ จับด้วยคนเดะ
0
0
Status: The most successful people in the worldHave made m
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 17:38
ผู้หญิง ประเภทนี้ เค้าจะสิ่งที่แตกต่างครับ สิ่งที่ไม่เคยได้จากใคร จากที่ผมถามตอนนั้นนะ ปล .. ขอกลับบ้านก่อนเด้วมาเฉลย ครับ 555 + ใกล้แล้วคับคำตอบ ผมแจกแผล่บคนตอบถูกเลยครับ
0
0
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 17:36
ครับ ในเมือมันใกล้จะ เย็น แล้ว งั้นผมขอเฉลย เลยนะครับ
เฉลยทีละข้อนะครับ
อย่างแรก คือ ผมคือ คนที่ 6 ครับ ผมมันสายเกรียน 5555+ สายเกมส์เมอร์ และแล้วเค้าก็ไม่เลือกผม ครับ ....... ผมต้องปรับปรุงตัวเองอีกเยอะครับ แต่ตอนนี้ก็เป็นเพื่อนที่ดีต่อกันนะครับ

ปล สุดท้ายจะเลือกใคร ผมจะเฉลยอีกทีนะครับ ............... ผู้หญิงที่พร้อมหมดแบบนี้ จะเลือกใครซักคนมันจะมีอะไรที่ไม่สามารถอธิบายได้ครับ ผมถามเทอจึงรู้

เด้วมาเฉลย ครับ  

เด่วนะฮะ หน้า 2 ท่านโควทตอบว่าท่านคือเบอร์ 5 ปะ แล้วไหงไป edit ออกแล้วมาบอกหน้าท้ายนี้ว่าเป็นเบอร์ 6อะ

ปมต.เข้าใจอะไรผิดรึเปล่านะ หรือเห็นกระแสคนบอกเบอร์ 5 อวยตัวเองเยอะเลยเปลี่ยนใจพอดีเห็นแก้ออกแต่ rep ล่างโควทไว้อะ

MILD AHA พิมพ์ว่า:
ท่าน เปนคนที่ 5 แน่นวลครับ ดูก้รู้

ส่วนผมเลือกรวยครับ มีเงิน แทบจาทำได้ทุกอย่าง แล้วก้นิสัยของคนๆนั้นนะ

หยิ่ง หรือ เหนแก่ตัว ดูถูก ไม่มีใครเอาหรอกครับ  

จนๆ อย่างผม เบอร์ 5 ครับ โครตอายเลย  

ถ้าเข้าใจผิดขออภัยแต่นะ ลงทุนนั่งติดตาม ไม่เอาซุยคุงนะ  

จขกท ยังกดแผล่บอยู่เลยแสดงว่าอยู่ช่วยตอบคำถามนี้ก่อน เฉลยด้วยสิครัช
1
0

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2009
ตอบ: 9663
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 17:47
ทำไมรู้ข้อมูลคู่แข่งเยอะจัง แต่กลับมาเฉลยด้วยก็ดี
0
0
Whenever You Need Somebody / Hit Parade

Spoil

"Beauty"

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: จับเธอมาปิ้ง พลิกไปพลิกมา...มาเคี้ยวพี่ที>
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 36739
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 17:47
funkyhero พิมพ์ว่า:
ผมว่าท่านเบอร์ 6

หนังหน้าดี พอไปไฟว้กับคนอื่นๆ แต่ไม่ค่อยมั่นใจในตัวเองเลยมาถาม

ผมว่าหมอเสร็จไอ้เบอร์ 1 แน่ๆ

เพราะมันแปลกกับคนอื่นๆ ถ้าไม่มีโอกาส น่าจะตัดทิ้งไปได้เลย

แต่ดันมาอยู่ในช๊อย

คำตอบนี้ซินะ ....
แม่งเอ้ย!! ขอรูปผญ. ประกอบมั้งดิ อิอิ
0
0
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 18:01
ครับ ในเมือมันใกล้จะ เย็น แล้ว งั้นผมขอเฉลย เลยนะครับ
เฉลยทีละข้อนะครับ
อย่างแรก คือ ผมคือ คนที่ 6 ครับ ผมมันสายเกรียน 5555+ สายเกมส์เมอร์ และแล้วเค้าก็ไม่เลือกผม ครับ ....... ผมต้องปรับปรุงตัวเองอีกเยอะครับ แต่ตอนนี้ก็เป็นเพื่อนที่ดีต่อกันนะครับ

ปล สุดท้ายจะเลือกใคร ผมจะเฉลยอีกทีนะครับ ............... ผู้หญิงที่พร้อมหมดแบบนี้ จะเลือกใครซักคนมันจะมีอะไรที่ไม่สามารถอธิบายได้ครับ ผมถามเทอจึงรู้

เด้วมาเฉลย ครับ  

เด่วนะฮะ หน้า 2 ท่านโควทตอบว่าท่านคือเบอร์ 5 ปะ แล้วไหงไป edit ออกแล้วมาบอกหน้าท้ายนี้ว่าเป็นเบอร์ 6อะ

ปมต.เข้าใจอะไรผิดรึเปล่านะ หรือเห็นกระแสคนบอกเบอร์ 5 อวยตัวเองเยอะเลยเปลี่ยนใจพอดีเห็นแก้ออกแต่ rep ล่างโควทไว้อะ

MILD AHA พิมพ์ว่า:
ท่าน เปนคนที่ 5 แน่นวลครับ ดูก้รู้

ส่วนผมเลือกรวยครับ มีเงิน แทบจาทำได้ทุกอย่าง แล้วก้นิสัยของคนๆนั้นนะ

หยิ่ง หรือ เหนแก่ตัว ดูถูก ไม่มีใครเอาหรอกครับ  

จนๆ อย่างผม เบอร์ 5 ครับ โครตอายเลย  

ถ้าเข้าใจผิดขออภัยแต่นะ ลงทุนนั่งติดตาม ไม่เอาซุยคุงนะ  

จขกท ยังกดแผล่บอยู่เลยแสดงว่าอยู่ช่วยตอบคำถามนี้ก่อน เฉลยด้วยสิครัช  
. ตอนแรกผมจะเนียนเป็นคนในกระแสครับ เห็นว่าเยอะจัด น่าจะสนุกดี ,,,,แต่ สุดท้ายไม่เอาดีกว่าครับ เลยเฉลยตัวองดีกว่า ขอโทดที่ทำให้หลายๆท่านสับสนครับ ผม sorry ครับ =*=
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel