ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: Promoter & Reporter
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Mar 2009
ตอบ: 40463
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 18:05
[RE: ถ้าท่านเป็นผู้หญิงจะเลือกใคร ?]
redeye127 พิมพ์ว่า:
ปมต. พิมพ์ว่า:
ปมต. พิมพ์ว่า:
ครับ ในเมือมันใกล้จะ เย็น แล้ว งั้นผมขอเฉลย เลยนะครับ
เฉลยทีละข้อนะครับ
อย่างแรก คือ ผมคือ คนที่ 6 ครับ ผมมันสายเกรียน 5555+ สายเกมส์เมอร์ และแล้วเค้าก็ไม่เลือกผม ครับ ....... ผมต้องปรับปรุงตัวเองอีกเยอะครับ แต่ตอนนี้ก็เป็นเพื่อนที่ดีต่อกันนะครับ

ปล สุดท้ายจะเลือกใคร ผมจะเฉลยอีกทีนะครับ ............... ผู้หญิงที่พร้อมหมดแบบนี้ จะเลือกใครซักคนมันจะมีอะไรที่ไม่สามารถอธิบายได้ครับ ผมถามเทอจึงรู้

เด้วมาเฉลย ครับ  

เด่วนะฮะ หน้า 2 ท่านโควทตอบว่าท่านคือเบอร์ 5 ปะ แล้วไหงไป edit ออกแล้วมาบอกหน้าท้ายนี้ว่าเป็นเบอร์ 6อะ

ปมต.เข้าใจอะไรผิดรึเปล่านะ หรือเห็นกระแสคนบอกเบอร์ 5 อวยตัวเองเยอะเลยเปลี่ยนใจพอดีเห็นแก้ออกแต่ rep ล่างโควทไว้อะ

MILD AHA พิมพ์ว่า:
ท่าน เปนคนที่ 5 แน่นวลครับ ดูก้รู้

ส่วนผมเลือกรวยครับ มีเงิน แทบจาทำได้ทุกอย่าง แล้วก้นิสัยของคนๆนั้นนะ

หยิ่ง หรือ เหนแก่ตัว ดูถูก ไม่มีใครเอาหรอกครับ  

จนๆ อย่างผม เบอร์ 5 ครับ โครตอายเลย  

ถ้าเข้าใจผิดขออภัยแต่นะ ลงทุนนั่งติดตาม ไม่เอาซุยคุงนะ  

จขกท ยังกดแผล่บอยู่เลยแสดงว่าอยู่ช่วยตอบคำถามนี้ก่อน เฉลยด้วยสิครัช  
. ตอนแรกผมจะเนียนเป็นคนในกระแสครับ เห็นว่าเยอะจัด น่าจะสนุกดี ,,,,แต่ สุดท้ายไม่เอาดีกว่าครับ เลยเฉลยตัวองดีกว่า ขอโทดที่ทำให้หลายๆท่านสับสนครับ ผม sorry ครับ =*=  

อะตกลงไม่ซุยนะ งั้นรอเฉลยครัช ท่านก็ไม่น่าไป edit ออกแบบนั้นนะ ก็ถ้าเข้าใจผิดขออภัยด้วย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 29 Mar 2010
ตอบ: 2403
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 18:44
[RE: ถ้าท่านเป็นผู้หญิงจะเลือกใคร ?]
ผมว่าท่านน่าจะข้อ 1 นะ อะไรหลายอย่างให้คิดแบบนั้น
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 1808
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 18:56
ถูกแบนแล้ว
ไม่เห็นมีคนไหนเข้าท่าสักคนโดยเฉพาะเบอร์5,6 5มหาลัยชั้นนำเห่อซะขนาดนั้นคนมีแต่พวกกลกล(ขี้อวดสุด)
ส่วนเบอ6 ลูกแหง่ สั้นๆเลยค่ะ

และคนที่น่าผิดหวังที่สุดก็คือ จขกท ค่ะ ดูไม่มีความจริงใจสุดๆ

GGWP
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Sky is the limit.
เข้าร่วม: 19 Jan 2009
ตอบ: 7875
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 19:29
เลือกคนอึดสุด เพราะจะได้เสร็จ
0
0
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 19:30
0
0
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 19:31
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: The most successful people in the worldHave made m
เข้าร่วม: 22 Feb 2011
ตอบ: 445
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 19:45
ถึงเวลา เฉลย แล้วนะครับ ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
ผู้หญิงคนนี้ ผมได้รู้จักแบบเพื่อนมาซักระยะแล้ว เค้าเป็นผู้หญิงที่มีความเป็นผู้หญิงจริงๆครับ ชอบแต่งตัว ชอบคุย เที้ยวบ้างเป็นบางครั้ง มี ทอมหล่อๆ ขี้เก็กหลายคนมา เพื่อจะพิชิตใจ แต่สุดท้าย ก็ไม่ได้ครับ เพราะ ผู้หญิง ต้อง คู่ กับผู้ชาย (เค้าบอกแบบนี้นะ =0=)

คนที่เลือก คือ 3 ครับ (แม่งตอนนั้นผมรู้ ผมโครตเจ็บใจเลย) เพราะ ผู้หญิงคนนี้ไม่ได้มองที่เงินซักเท่าไหร่ แต่มองที่ผู้ชายประเภทนี้จะมีความน่าท้าทายอยู่ในตัวเองสูง มีความเป็นผู้นำหรือ เรียกว่าแบดบอยเล็กๆ ทำให้รู้สึกตื่นเต้นเพราะจะไม่ทำอะไรที่ซ้ำๆเดิมๆ มีความ sport อยุ่ในตัวเองชอบโชว์ป๋าต่อหน้าเพื่อนๆเค้า มีเสน่ห์เล็กๆ แล้วเวลาไปผับหรือร้านเหล้า สาวๆคนอื่นๆจะชอบมองหนุ่มแบดบอยคนนี้มาก แต่สิ่งที่สำคัญที่ ผู้หญิงคนนี้ เลือกคือ เค้าอยากจะลองจัดการกับผู้ชายประเภทดู ให้เปลี่ยนแปลงตัวเอง .........

สรุป อีกหลายๆหน่อ รวมทั้งผมก็เงิบครับ >>>> แต่ก็ได้รู้ว่า ผู้หญิงไม่ชอบคนดี ไม่ชอบลำบาก ไม่ชอบขี้แย ไม่ชอบสุภาพบุรุษมาก ชอบอะไรที่พอดีครับ

แก้ไขล่าสุดโดย redeye127 เมื่อ Mon Dec 01, 2014 19:45, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แข้งลีกเอิง
Status: เอ้ายิ้ม นึง ส่อง ซั่ม
เข้าร่วม: 02 Jul 2010
ตอบ: 10648
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 19:52
เลือกคนที่จะเดินเคียงข้างสินะ ไม่ใช่คนเดินนำ หรือคนตามหลัง

0
0
I'm a gooner
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: Promoter & Reporter
เข้าร่วม: 29 Mar 2009
ตอบ: 40463
โพสเมื่อ: Mon Dec 01, 2014 19:58
มาดูคำตอบ รวยเป็นคำตอบสุดท้ายสินะ
แก้ไขล่าสุดโดย ปมต. เมื่อ Mon Dec 01, 2014 19:59, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: จับเธอมาปิ้ง พลิกไปพลิกมา...มาเคี้ยวพี่ที>
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 36692
โพสเมื่อ: Tue Dec 02, 2014 00:35
ถึงเวลา เฉลย แล้วนะครับ ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
ผู้หญิงคนนี้ ผมได้รู้จักแบบเพื่อนมาซักระยะแล้ว เค้าเป็นผู้หญิงที่มีความเป็นผู้หญิงจริงๆครับ ชอบแต่งตัว ชอบคุย เที้ยวบ้างเป็นบางครั้ง มี ทอมหล่อๆ ขี้เก็กหลายคนมา เพื่อจะพิชิตใจ แต่สุดท้าย ก็ไม่ได้ครับ เพราะ ผู้หญิง ต้อง คู่ กับผู้ชาย (เค้าบอกแบบนี้นะ =0=)

คนที่เลือก คือ 3 ครับ (แม่งตอนนั้นผมรู้ ผมโครตเจ็บใจเลย) เพราะ ผู้หญิงคนนี้ไม่ได้มองที่เงินซักเท่าไหร่ แต่มองที่ผู้ชายประเภทนี้จะมีความน่าท้าทายอยู่ในตัวเองสูง มีความเป็นผู้นำหรือ เรียกว่าแบดบอยเล็กๆ ทำให้รู้สึกตื่นเต้นเพราะจะไม่ทำอะไรที่ซ้ำๆเดิมๆ มีความ sport อยุ่ในตัวเองชอบโชว์ป๋าต่อหน้าเพื่อนๆเค้า มีเสน่ห์เล็กๆ แล้วเวลาไปผับหรือร้านเหล้า สาวๆคนอื่นๆจะชอบมองหนุ่มแบดบอยคนนี้มาก แต่สิ่งที่สำคัญที่ ผู้หญิงคนนี้ เลือกคือ เค้าอยากจะลองจัดการกับผู้ชายประเภทดู ให้เปลี่ยนแปลงตัวเอง .........

สรุป อีกหลายๆหน่อ รวมทั้งผมก็เงิบครับ >>>> แต่ก็ได้รู้ว่า ผู้หญิงไม่ชอบคนดี ไม่ชอบลำบาก ไม่ชอบขี้แย ไม่ชอบสุภาพบุรุษมาก ชอบอะไรที่พอดีครับ

ผมคนที่ 7 เลยอดแดก ทั้งคู่เลย อะดิ 555

แม่งเอ้ย !! ขรรม
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: เมสซี่เจ FC
เข้าร่วม: 03 Nov 2014
ตอบ: 8869
โพสเมื่อ: Tue Dec 02, 2014 09:58
ชาเขียว พิมพ์ว่า:
เดาว่าผู้หญิงเลือกข้อ3
ป.ล.ผู้หญิงเป็นหมอ น่าจะได้เดือนละไม่ต่ำกว่าแสนนะคับ ครึ่งแสนน้อยไปป่าว  

เย้ๆๆๆ ผมตอบถูกนะคับ ได้อะไรเป็นรางวัลอ่ะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel