ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 924
โพสเมื่อ: Sat Sep 13, 2014 04:42
[RE: ปรึกษาเซียนจีบหญิงใน SS หน่อยครัช]
Nakhal พิมพ์ว่า:
theVARN. พิมพ์ว่า:
ใครอยากแนะนำอะไรเพิ่ม หรือความเห็นก็พิมพ์ไว้เลยครัส ยังไงพรุ่งนี้ผมตื่นมาอ่านแน่นอนอยู่แล้ว สำหรับวันนี้ขอบคุณทุกคนมากฮะ

ไปนอนละครัสส  

ยังตามอ่านอยู่นะคะ ไว้มาอัพเดทด้วย อ่านแล้วสนุกดี 5555555

เพื่อนเราส่วนใหญ่เทียบกับค่าเฉลี่ยสังคมถือว่าเรียบร้อยนะ แบบ เด็กเรียนดี เพื่อนม.ปลายนี่เรียนหมอทั้งกลุ่มเลย เหมือนจะใส แต่จริงๆ ก็เกรียนๆ ไม่ได้ใสขนาดคนที่ท่านชอบอยู่อะนะ

แต่คงแนะนำอะไรไม่ค่อยได้ เพราะทั้งกลุ่ม มีคนเดียวที่เคยมีคนมาจีบ แต่มันก็ไม่เคยชอบใครสักที 555

ส่วนเพื่อนมหาลัย ที่มีแฟนส่วนใหญ่แฟนก็มาจากเพื่อนด้วยกันเองทั้งนั้นเลย บางคนก็แกล้งกันไปมาจนคบกันเอง จริงๆ ตอนแรกยังคิดว่าเพื่อนส่วนใหญ่โสดกันเกือบหมดนะ แต่พอนั่งนับไปนับมาก็มีแฟนกันเยอะเหมือนกันแฮะ ไม่รู้มันไปจีบกันตอนไหน 555  

โอเคครับ ที่ผ่านมานี่มันสนุกดี แต่หลังตอนนี้ ผมเหมือนตกนรกทั้งเป็น

เคยไหมครับ สับสนมาก สับสนไม่รู้ว่าจะทำยังไงดี

Spoil
"เคยคิดว่าตัวเองกำลังวิ่งปะ เห็นเส้นชัยละ แล้วก็พยายามวิ่งเข้าไปหามัน

แต่ไม่ถึงสักที เพราะไม่รู้ว่า ตัวเองกำลังวิ่งอยู่กับที่"

นี่คือสิ่งที่เพื่อนผม(ผู้หญิง) พูดมา แย่ชะมัดเลยใช่ไหมล่า

บังเอิญเพื่อนผมคนนี้ พึ่งคุยกับคนที่ผมชอบพอดีเลย วันนี้ตอน 5 ทุ่ม ผ่านมาหมาดๆเลยนะเนี่ย

แล้วเหมือนเพื่อนผมเนี่ย ก็คุยกับคนนั้น แล้วเค้า(เพื่อนผม)ก็บอกผมตรงๆ แบบนี้เลย

Spoil
"เค้ารู้สึกดีแบบเพื่อน มีคนทำดีให้เค้า เป็นใครก็ต้องโอเค มันธรรมดาของมนุษย์ ไปรับไปส่ง คือรู้สึกดีอะ

แต่พอมองกลับมาจริงๆแล้ว แกก็เพื่อนคนนึง ให้คบไหม ก็ตอบเลยว่าไม่อยากคบ

อยากให้เป็นเพื่อนมันรู้สึกโอเคกว่า คำว่าเพื่อนมันดีกว่าไม่อยากเสียไป"

ปิดท้ายด้วยคำพูดคมๆ ว่า

Spoil
"มันก็แค่คำพูดสวยหรู ที่ทำให้ฟังดูไม่แย่ แต่จริงๆ มันก็คือ เป็นได้แค่เพื่อนอะ"  

หลังจากคุยกับมันเสร็จตั้งแต่ 5 ทุ่มกว่า ยันถึงตอนนี้ ผมได้แต่นั่งซึม เออก็ยอมรับนะว่าร้องไห้

แต่ไม่รู้จะทำยังไงว่ะ ตอนนี้ก็นอนไม่หลับเลย 5555555 เอาจริงๆ ผมจริงใจกับเค้ามากนะ ที่ผ่านมา 5 เดือน

ไปรับไปส่งทุกวัน คิดดูเถอะ ผมเป็นคนที่ตื่นสายมาก แต่ตื่น ตี 5:40 ทุกวัน เพื่อไปรับเค้าตอน 7:30

เพราะผมเป็นคนอาบน้ำช้ามาก ทำอะไรช้า เลยอยากทำให้เสร็จทุกอย่าง ก่อนเวลาสัก 7:10

ไหนจะหลายๆเรื่องที่เคยทำ ผมไม่อยากจะพูดทั้งหมด เพราะมันจะดูเหมือนผมทำดีเพื่อหวังได้คบเค้า

ซึ่งจริงๆ มันก็มีความรู้สึกนั่นบ้าง แต่มันก็ทำมาจากใจล่ะว้า ไม่ใช่ทำดีเอาหน้า เห้อออออ

ปล. จริงๆเธอเป็นใครเราก็ไม่รู้ แต่ขอบคุณมากละกัน ที่ฟังผมระบาย ขอบคุณครับ
แก้ไขล่าสุดโดย theVARN. เมื่อ Sat Sep 13, 2014 04:47, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel