ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 11, 12, 13, 14, 15
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Bought a bag of air and got free of chips.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Jul 2008
ตอบ: 613
โพสเมื่อ: Thu Oct 03, 2013 18:41
[RE: แฟนบอลปืน(คนนี้)ก็ปากดีอย่างงี้สินะ !!]
ไอ้ประจานเพื่อนสมาชิกอะไรนี่ ผมว่าไม่เข้าข่ายหรอก เพราะเจ้าตัวโดนเองเหมือนมาร้องทุกข์มากกว่า

ไอ้ประจานต้องเหมือนคนที่ชอบเอารูปสมาชิกในเว็บมาลงทั้งที่เจ้าตัวไม่อนุญาติ

หรือกล่าวถึงเค้าในทางเสื่อมเสียอย่างนี้เค้าเรียกประจาน

แบบนี้น่าจะเป็นร้องทุกข์เนื่องจากโดนอันธพาลก่อกวน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
COME ON YOU SPURS~YID ARMY
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 10535
โพสเมื่อ: Thu Oct 03, 2013 18:42
[RE: แฟนบอลปืน(คนนี้)ก็ปากดีอย่างงี้สินะ !!]
i-mean พิมพ์ว่า:
csharma พิมพ์ว่า:
Violent_Gunner พิมพ์ว่า:
ไปสอบก่อนละ ฝากถึงเดกไก่คนเก่งด้วยนะว่า ปีนี่ ขอให้ฝันเปนจริงนะ ฝันว่าจะอยู่เหนือปืนสักครั้ง แต่ปืนไม่เสียเวลามา คิดเหนือกว่าไก่หรอก เพราะเหนือมาหลายชาติละ หึหึ  

เรียนให้จบๆนะ ประถม มัธยม ป ตรี โท เอก ( ไม่รู้เรียนอะไรขอเหมาหมด )มัวแต่เก่งคีย์บอร์ด ระวังสอบตกละ  
ได้ข่าวทางบ้านสอนมาดี ไหงมาแช่งคนอื่นซะงั้น ไอ้ที่สอนดี นี่จบมาจากวัดไหนอะ 5555  

ยอมเสียแพล่บกดเรื้อยเลย ไม่ไหวๆ ถ้ามอดไม่ทำไร ก็ไม่ถูกแล้ว  

ได้ข่าวทางบ้านสอนมาดี ไหงมาแช่งคนอื่นซะงั้น ไอ้ที่สอนดี นี่จบจากวัดไหน !!!!

ถ้าผมจะคิดว่า คุณด่าทางบ้านผมด้วยได้มั้ยละกับประโยคนี้ ไอ่ที่สอนนี้คอโรงเรียนสินะ

แต่ชั่งเถอะ

พอเกรียนแตกเก็บอารมณ์ไม่อยู่แล้วฟ้องนาย เอาเลยครับแล้วแต่พิจารณานะ ผมก็เฉยๆนะถ้าโดนแบน อยู่มานานก็ไม่ค่อยเม้นไรมาก นอกจากข่าวไก่

แต่ก็ช่วยดูแลคู่กรณีด้วยละ !!!!

ผมเชียร์สเปอร์มาจะ 15 ปีละ ถึงจะไม่ใช่ญาติพี่น้อง แต่ความรักความผูกผันมันมี แล้วอยู่ดีๆมาด่าสเปอร์ ทีมดาด ทีมกาก เอาตีนเขี่ย ขี้เล็บยังดูมีค่ากว่า บลาบลาบลา มันเยอะนะ จริงๆแล้วคนเราถ้ามันอยู่ดีๆแล้วไปด่าคนอื่นที่ไม่รุ้จักกัน เขาเรียกว่า คนบ้า

แลืประเด็นมันมาจากคุณมาถึงด่าผมกวนตีน ?????????

เอ่อลืมบอกไปผมอายุ 27 ครับ บ้านอยู่เขตดินแดง ใจกลางกรุงเลยนะครับ ใกล้กันรึป่าวน๊า

เลิกงานละ ยังไม่ถึงบ้าน พิมพ์ไอโฟนมันลำบาก ใจอยากจะพิมพ์มากกว่านี้

ใครกันแน่ที่ฟ้องนายก่อน แล้วผมคงไม่ไปด่าคนทางบ้านคุณหรอกนะ ถ้าไม่ด่าทางบ้านผมก่อนน่ะ ผมแค่บอกว่าไหนทางบ้านสอนมาดี แต่ก็ดันสันดารส่วนตัวทรามมาด่าคนทางบ้านคนอื่ยก่อนซะงั้น เล่นบอดมานานผมรู้เพราะเหนมานานละเหมือนกัน เดกสเปอ ก็ชอบจิกกัดเดกปืนไปเรื่อยนั้นละ ผมหมั่นไส้คุณที่ไปโคว้ทเดกปืนคนนั้นที่พูดพ่อในกระทู้นั้น ผมจำได้ดีปีที่แล้วที่ปืนแพ้บ้านสเปอ 2-1 แล้วเดกปืนโดนเกบยูสไปหลายคน เพราะเดกไก่ปากดีนี่ละ บางยูสไม่ได้ด่าคำแรง หรือตรงๆ โดนลบซะงั้น เดกไก่กวนตีนแล้วไปฟ้องใน มดss เฟสบุ้ค จะเชียกี่ปีก็เชียไปดิ บลัฟกันแค่เรื่องบอล เอาที่บ้านมาเกี่ยวทำไม ด่าก็ด่าผมดิ ถ้าผมเริ่มต้นไปว่าคุณว่า ที่บ้านคุณไม่ดี ไม่มีปัญญาบลาๆ คุณก็เซ็งเหมือนกันละวะ ผมซ้อมบอลกับคณะต่อ ใจก็อยากพิมมากกว่านี่ เล่นในโทสัพพิมลำบาก
0
0

Status:
โพสเมื่อ: Thu Oct 03, 2013 18:44
[Yid]_UnTiL_[Die] พิมพ์ว่า:
ไอ้ประจานเพื่อนสมาชิกอะไรนี่ ผมว่าไม่เข้าข่ายหรอก เพราะเจ้าตัวโดนเองเหมือนมาร้องทุกข์มากกว่า

ไอ้ประจานต้องเหมือนคนที่ชอบเอารูปสมาชิกในเว็บมาลงทั้งที่เจ้าตัวไม่อนุญาติ

หรือกล่าวถึงเค้าในทางเสื่อมเสียอย่างนี้เค้าเรียกประจาน

แบบนี้น่าจะเป็นร้องทุกข์เนื่องจากโดนอันธพาลก่อกวน  
มาราโดน่าเคยเล่นให้สเปอด้วยหรอครับ ขอถามเกบเปนความรู้หน่อย
0
0

Status:
โพสเมื่อ: Thu Oct 03, 2013 18:46
เอาตรงๆ ผมหมั่นไส้ยูสi mean มานานละ และเดกสเปอบางคนในบอดนี่ มีโอกาสเลยขอจัดหน่อย
0
0

Status: Bought a bag of air and got free of chips.
โพสเมื่อ: Thu Oct 03, 2013 18:48

มาราโดน่าเคยเล่นให้สเปอด้วยหรอครับ ขอถามเกบเปนความรู้หน่อย  

แน่นอนครับไอ้น้อง เคยเล่นครับ 1 นัด ว่างๆจะเอาคลิปยูทูปมาลงให้ดูว่านักเตะระดับโลกเค้าเคยเล่นให้ทีมมีระดับจ้า
2
0
โพสเมื่อ: Thu Oct 03, 2013 18:52
เอาตรงๆ ผมหมั่นไส้ยูสi mean มานานละ และเดกสเปอบางคนในบอดนี่ มีโอกาสเลยขอจัดหน่อย  

ไอ้ตัวกระผมและเพื่อนๆสมาชิกในบอร์ดเข้าก็เกลียดปากคุณเอ็งมานานแล้วจ้า

แต่เค้าไม่อยากเอาพิมเสนไปแลกกับเกลือ

ปากเก่งแบบนี้น่ายืมไปเห่าที่บ้าน ไล่อ่านมาตั้งแต่หน้าแรกๆ ด่าสเปอร์สกรูได้สุดยอดมาก
แถมแฟนปืนบางคนแฟนทีมอื่นๆ ก็เฮโลเห็นดีด้วย กดแผลบกันสนุกมือเข้าข้างโจร สวะเหมือนกันหมด
1
0
โพสเมื่อ: Thu Oct 03, 2013 18:56
MoOHiM พิมพ์ว่า:
Coffee_ART พิมพ์ว่า:
แบบนี้เข้าข่ายประจารป่าวถ้าถามผม ผมว่าใช่น่ะคนอื่นว่าไง  

ผมก็ตั้งใจตั้งกระทู้ เพื่อให้คนเอื่นห็น และมดเห็น

ผมผิดเหรอ ????  

เข้าข่ายประจาณครับ แบบนี้โดนแบนนะครับ กฎมี

ผมว่า แบบนี้ลบไป แล้ว PM เป็นส่วนตัวกันเองดีกว่า  

วันนั้นใครวะบอก PM ทำไมด่ากัน Q กันเลย ทีนี้ทำมาเป็นพระเอก โถๆ เด็กคนนี้
0
0
โพสเมื่อ: Thu Oct 03, 2013 19:06
เสียดายมาเมื่อสาย อยากจะไฝว้กับไอ้ฮาร์ดคอร์ปากเก่งหลายๆคนในบอร์ดมานานละ

ถ้าเก่งจริงเชิญมาต่อยก 2 ได้นะ อย่าหดหัว

สังคมประชาธิปไตยพวกมากลากไปแบบนี้ อยากจะรู้ว่าแน่แค่ไหน

แฟนสเปอร์สมีน้อยก็จริงแต่ไม่เคยกลัวจ๊ะ จะมารุมด่าประชาทัณฑ์ จะมาทำเป็นปากเก่งยังไงก็ได้กรูไม่ผิดทีมมึงมันทีมเล็กดาดๆ

มันยังอยู่รอดมาได้เนอะ ปากสถุนแบบนี้ เป็นบอร์ดเก่าโดนไปแล้วไง

นี่เพราะช่องโหว่ของบอร์ดใหม่ ทีมใหญ่ก็ได้ประโยชน์กันไป รุมกดแผลบเข้าข้างกันสุดๆ

มันไม่กลัวได้เรือ้นหรอกเพราะแฟนไก่น้อย

ลองไปปากเก่งด่าทีมอื่นนะแม่ได้เรื้อนเกิน 100 แล้วปากหมาแบบนี้ เก่งก็เก่งให้จริงนะ ไอ้ Violent เก่งให้มันครบทุกทีม จะดูซิจะรอดได้อีกกี่ปี
2
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Oct 03, 2013 19:08

ไอ้ตัวกระผมและเพื่อนๆสมาชิกในบอร์ดเข้าก็เกลียดปากคุณเอ็งมานานแล้วจ้า

แต่เค้าไม่อยากเอาพิมเสนไปแลกกับเกลือ

ปากเก่งแบบนี้น่ายืมไปเห่าที่บ้าน ไล่อ่านมาตั้งแต่หน้าแรกๆ ด่าสเปอร์สกรูได้สุดยอดมาก
แถมแฟนปืนบางคนแฟนทีมอื่นๆ ก็เฮโลเห็นดีด้วย กดแผลบกันสนุกมือเข้าข้างโจร สวะเหมือนกันหมด  
โด่เอ้ย มาราโดน่า ไม่น่าลดตัวมาเล่นทีม ดาดๆเลย เล่นแค่1นัดโม้ยังกะพาสเปอได้แชมลีค10สมัยงั้นละ เล่นแค่นัดเดียวเอง เสียเวลาวะ
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2006
ตอบ: 2512
โพสเมื่อ: Thu Oct 03, 2013 19:10
ถูกแบนแล้ว
เออแหะ พูดเพราะมีสาระก็เป็นนิ

จะติแซวกันมันธรรมาอยู่แล้ว แต่ควรจะใช้วาจาที่ควรสุภาพปะ ควรให้เกียรติกันบ้าง แล้วผมพูดผิดตรงไหน คนมีการศึกษามีความคิดเขารู้ที่ไหนควรไม่ควร

ผมก็พูดหยาบนะ แต่หยาบเฉพาะกับเพื่อน ธรรมดาใครบ้างไม่พูดหยาบเลย มึง กู เหี้. สั.. เ..ด บลาบลา นี้คุณเล่นอยากพิมพ์ไรพิมพ์อยากด่าใครก็ด่า

แต่นี้มาถึงด่าผมกวนตีน ???นี้เรารู้จักกันเหรอ ??? และไม่ได้ไปทำอะไรให้ด้วยนะจ้ะ

ถึงจะมีคนบอก คุณคือขาโหดปืนหรืออะไรก็ตาม คุณไม่มีสิทธิ์ไปด่าใคร และไปด่าของรักของใคร

การพิมพ์ของคุณืี่สื่อถึงคนอื่น เรียกคนอื่นว่า ตัว !!!! ใครเห็นก็ไม่พอใจเป็นแน่

สุดท้ายนี้ ขอบคุณนะครับที่คอยติดตามผลงาน เพิ่งรู้ยะเนี้ยมีแฟนปืนเกลียดผมมานาน เดี้ยวยกให้เป็นแฟนคลับนัมเบอร์วันเลยละ ว่างๆมาขอลายเซ็นต์ได้นะจ้ะ
1
0
โพสเมื่อ: Thu Oct 03, 2013 19:11
มาแล้วหรอไอ้เด็กน้อย อย่าทำมาซ่า นักเลงจริงป่าว สวะสังคมแบบนี้ดีทีทีมเราไม่มี ไอ้หนูยังดีกว่าเอ็งล้านเท่า เกรียนอย่างมีสไตล์ส่วนเอ็งมันถ่อยแต่ไม่เท่ห์ปากแบบนี้อยู่ไม่ทันแก่หรอก ไอ้ Violent_gunner
แก้ไขล่าสุดโดย [Yid]_UnTiL_[Die] เมื่อ Thu Oct 03, 2013 19:12, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Oct 03, 2013 19:13
เสียดายมาเมื่อสาย อยากจะไฝว้กับไอ้ฮาร์ดคอร์ปากเก่งหลายๆคนในบอร์ดมานานละ

ถ้าเก่งจริงเชิญมาต่อยก 2 ได้นะ อย่าหดหัว

สังคมประชาธิปไตยพวกมากลากไปแบบนี้ อยากจะรู้ว่าแน่แค่ไหน

แฟนสเปอร์สมีน้อยก็จริงแต่ไม่เคยกลัวจ๊ะ จะมารุมด่าประชาทัณฑ์ จะมาทำเป็นปากเก่งยังไงก็ได้กรูไม่ผิดทีมมึงมันทีมเล็กดาดๆ

มันยังอยู่รอดมาได้เนอะ ปากสถุนแบบนี้ เป็นบอร์ดเก่าโดนไปแล้วไง

นี่เพราะช่องโหว่ของบอร์ดใหม่ ทีมใหญ่ก็ได้ประโยชน์กันไป รุมกดแผลบเข้าข้างกันสุดๆ

มันไม่กลัวได้เรือ้นหรอกเพราะแฟนไก่น้อย

ลองไปปากเก่งด่าทีมอื่นนะแม่ได้เรื้อนเกิน 100 แล้วปากหมาแบบนี้ เก่งก็เก่งให้จริงนะ ไอ้ Violent เก่งให้มันครบทุกทีม จะดูซิจะรอดได้อีกกี่ปี  
เดกปืนดีๆเขาไม่มายุ่งหรอก เพราะไร้สาระ แต่เรื่องนี่ผมเปิดก่อน และเกี่ยวกะผมเตมๆ เดกปืนพี่ๆดีๆเขามีความคิดดีพอ จะให้ผมไปเห่าหน้าบ้านคุณอะหรอ อ่อคิดว่าผมเปนหมาอะดิ เออถ้าผมเปนหมา ก็ไม่ไปเสียเวลาเห่าหน้าบ้าน ไก่ หรอก ทีมดาดๆเสียเวลา ได้แคาไปยูโรป้า ต้องมากวนตีนทุกคืนวันหัส มันไม่ใฃ่ละไม่ใช่วันนอนดึกของทีมใหญ่จำไว้ ไปลากมาให้หมดดิในหลุมไก่ ไทยแลนอะ พ่อจะจัลเชือดย่างให้หมดหลุมเลย
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2006
ตอบ: 2512
โพสเมื่อ: Thu Oct 03, 2013 19:14
ถูกแบนแล้ว

โด่เอ้ย มาราโดน่า ไม่น่าลดตัวมาเล่นทีม ดาดๆเลย เล่นแค่1นัดโม้ยังกะพาสเปอได้แชมลีค10สมัยงั้นละ เล่นแค่นัดเดียวเอง เสียเวลาวะ  

เพิ่งชมเมื่อกี้ นิสัยแย่ๆออกอีกละสินะ

ยังไม่มีใครโม้เรื่องเสื้อเตี้ย คุณเป็นคนถาม เขาก็ตอบ

สงสารชีวิตในอนาคตว่ะคนแบบนี้
3
0
โพสเมื่อ: Thu Oct 03, 2013 19:18
Violent_Gunner

เก่งแต่ปากนะครับ
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Oct 03, 2013 19:19
เออแหะ พูดเพราะมีสาระก็เป็นนิ

จะติแซวกันมันธรรมาอยู่แล้ว แต่ควรจะใช้วาจาที่ควรสุภาพปะ ควรให้เกียรติกันบ้าง แล้วผมพูดผิดตรงไหน คนมีการศึกษามีความคิดเขารู้ที่ไหนควรไม่ควร

ผมก็พูดหยาบนะ แต่หยาบเฉพาะกับเพื่อน ธรรมดาใครบ้างไม่พูดหยาบเลย มึง กู เหี้. สั.. เ..ด บลาบลา นี้คุณเล่นอยากพิมพ์ไรพิมพ์อยากด่าใครก็ด่า

แต่นี้มาถึงด่าผมกวนตีน ???นี้เรารู้จักกันเหรอ ??? และไม่ได้ไปทำอะไรให้ด้วยนะจ้ะ

ถึงจะมีคนบอก คุณคือขาโหดปืนหรืออะไรก็ตาม คุณไม่มีสิทธิ์ไปด่าใคร และไปด่าของรักของใคร

การพิมพ์ของคุณืี่สื่อถึงคนอื่น เรียกคนอื่นว่า ตัว !!!! ใครเห็นก็ไม่พอใจเป็นแน่

สุดท้ายนี้ ขอบคุณนะครับที่คอยติดตามผลงาน เพิ่งรู้ยะเนี้ยมีแฟนปืนเกลียดผมมานาน เดี้ยวยกให้เป็นแฟนคลับนัมเบอร์วันเลยละ ว่างๆมาขอลายเซ็นต์ได้นะจ้ะ  
หลงตัวเองชิบหายอะ ผมจะไปเปนแฟนคลับทีมดาดๆเตะคืนพฤหัสทำไมให้เสียเวลา แค่เหนเวลมู้ไก่ปืนที่เปนข่าวในบอด เลยเหนบ่อย ไม่ได้ไปตามดูทุกมู้สะหน่อย เป็นเห็บไก่มา ร้องกระต้ากๆ ใส่ปืนใหญ่ มา15ปีละ ขอให้เปนเห็บไก่มีปืนเปนร่มเงาร้มไทรตลอดไปนะ จุ้บๆ
แก้ไขล่าสุดโดย Violent_Gunner เมื่อ Thu Oct 03, 2013 19:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 11, 12, 13, 14, 15
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel