ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
แผล่บ-เรื้อน ทำให้บอร์ดสนุกขึ้นมั๊ย?
ระบบใหม่แผล่บ-เรื้อนสนุกว่าปั๊มเรป
???
แบบเดิมสนุกกว่า
???
คะแนนทั้งหมด: 76
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Jan 2009
ตอบ: 3666
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2013 11:48
[RE: แผล่บ-เรื้อน ทำให้บอร์ดสนุกขึ้นมั๊ย?]
ผมเหลือ 200 อยากได้มั้ย

4
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

EMO ONLY
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 213
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2013 11:49
[RE: แผล่บ-เรื้อน ทำให้บอร์ดสนุกขึ้นมั๊ย?]
รักกัน ๆๆๆ

4
0
for one minute please, stand here in silence and look at the sky, and contemplate how awesome life is.

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: รับปรึกษาปัญหา iPhone,iPad,iPod
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 9371
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2013 11:49
ambrosini พิมพ์ว่า:
Beck179 พิมพ์ว่า:
ใจผมก็ว่าจริงๆระบบใหม่มันก็ดีนะครับ แต่อยากให้มันยุติธรรมมากกว่า
กดแผล่บข้อความที่ชอบที่ถูกใจ ดีกว่าตั้งกระทู้แจกกันนะผมว่า  

ผมว่านี่มันแค่เดือนแรกของระบบใหม่ ยังไม่รู้ถึงจุดประสงค์ที่แท้จริงของระบบนี้ เดือนหน้า

จะกดแผล่บแต่ละครั้ง จะรู้จักการใช้ให้คุ้มค่ากว่านี้แน่นอนครับ !!!

อื้อ ผมไม่ได้หมายความให้ทุกคนหวงแผล่บของตัวเองนะ ไอ้แจกอ่ะแจกได้
ให้แผล่บข้อความดีๆ คนที่คุณชอบก็กดไปดิ ไม่ใช่มาแผล่บเหลือเดือนนี้มาตั้งมู้แจกกัน
มันไม่ใช่อ่ะ มันควรมีคุณค่ามากกว่านั้น  

ผมว่าเป็นแค่บางคนนะครับที่แผล่บกระจาย ส่วนนึงอาจจะเพราะบอร์ดเพิ่งเปิดแล้วแผล่บเหลือเลยเสียดาย แต่ถ้าคนที่เล่นบ่อยๆรับรองไม่เจอปัญหานี้ครับมีแต่จะไม่พอด้วยสำหรับบางคน ผมว่าเดือนหน้าคงจะใช้กันแบบไม่ฟุ่มเฟือย อีกอย่างถ้ามีกิจกรรมบ้างเพื่อแจกแผล่บมันก็สนุกนะครับ ฮาๆหลายมู้มากโดยเฉพาะตอบคำถาม แต่ในส่วนมู้แลกแผล่บอันนั่นไม่เห็นด้วยเช่นกันครับ
3
0

Status: อยู่เพื่อวันพรุ่งนี้
เข้าร่วม: 17 Nov 2008
ตอบ: 305
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2013 11:52
Day By Day พิมพ์ว่า:
Beck179 พิมพ์ว่า:
ใจผมก็ว่าจริงๆระบบใหม่มันก็ดีนะครับ แต่อยากให้มันยุติธรรมมากกว่า
กดแผล่บข้อความที่ชอบที่ถูกใจ ดีกว่าตั้งกระทู้แจกกันนะผมว่า  

ผมว่านี่มันแค่เดือนแรกของระบบใหม่ ยังไม่รู้ถึงจุดประสงค์ที่แท้จริงของระบบนี้ เดือนหน้า

จะกดแผล่บแต่ละครั้ง จะรู้จักการใช้ให้คุ้มค่ากว่านี้แน่นอนครับ !!!

อื้อ ผมไม่ได้หมายความให้ทุกคนหวงแผล่บของตัวเองนะ ไอ้แจกอ่ะแจกได้
ให้แผล่บข้อความดีๆ คนที่คุณชอบก็กดไปดิ ไม่ใช่มาแผล่บเหลือเดือนนี้มาตั้งมู้แจกกัน
มันไม่ใช่อ่ะ มันควรมีคุณค่ามากกว่านั้น  

ผมว่าเป็นแค่บางคนนะครับที่แผล่บกระจาย ส่วนนึงอาจจะเพราะบอร์ดเพิ่งเปิดแล้วแผล่บเหลือเลยเสียดาย แต่ถ้าคนที่เล่นบ่อยๆรับรองไม่เจอปัญหานี้ครับมีแต่จะไม่พอด้วยสำหรับบางคน ผมว่าเดือนหน้าคงจะใช้กันแบบไม่ฟุ่มเฟือย อีกอย่างถ้ามีกิจกรรมบ้างเพื่อแจกแผล่บมันก็สนุกนะครับ ฮาๆหลายมู้มากโดยเฉพาะตอบคำถาม แต่ในส่วนมู้แลกแผล่บอันนั่นไม่เห็นด้วยเช่นกันครับ  

เดือนหน้าเรื้อนจะแจกมากขึ้นเพราะเป็นช่วงปิดเทอมเด็กมหาลัย บบวกกับเดือนตุนแผลบกันไว้แล้ว
แก้ไขล่าสุดโดย thezerot เมื่อ Fri Sep 27, 2013 12:05, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
มีความสุขเพียงได้ทำเพื่อผู้อื่น
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 910
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2013 11:54
RuNgSII พิมพ์ว่า:
ผมเหลือ 200 อยากได้มั้ย

จุ๊ ๆ ๆ ... เดี่ยวมดมาเห็น
1
0

Status:
เข้าร่วม: 17 May 2010
ตอบ: 6637
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2013 11:54
เอางี้ผมเสนอว่าแผล่บเป็นอาทิตย์ดีไหม จะได้มีค่า ไม่ต้องมาเหลือเป็นร้อย แล้วมาแผล่บแจกกันไร้คุณค่า
อาทิตย์ละ 50 ก็ได้ บริหารกันในอาทิตย์ไป ทุกแผล่บจะได้มีคุณค่าที่จะให้คนที่สร้างสรรค์และถูกใจจริง ๆ
ทุกยศจะได้มีความหมายครับ

ฝาก mod พิจารณาครับ
0
0

#weareacmilan
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: Why u So Serious !
เข้าร่วม: 06 Oct 2007
ตอบ: 548
ผมว่าสังคมมันดีขึ้นนะ เรื่องกระทู้แจกแผล่บหรือ สาดเสียเทเสียเรื้อน

ผมปล่อยไป ผมมองว่า content มันน่าสนใจขึ้น ไอตั้งมู้ดัก

แล้วโดนเรื้อน ผมว่าก็ฮาดีนะ พวกเราๆ ก็ช่วยๆกันปรับนิสัยให้เรื้อนเฉพาะมุขกากจริงๆสิ

สังคมมันก็ปรับกันไปเอง
0
0
Status: รับปรึกษาปัญหา iPhone,iPad,iPod
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2013 11:55
DEVILBATS พิมพ์ว่า:
พิมเท่าที่อยากพิม กดเท่าที่อยากกด ตามความพอใจแต่ละคน  

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ คะแนนพิศวาสมันมีกันได้ ซ้ำยังเป็นการแสดงสิทธิ์ที่ตัวเองพึงมี ถ้าผิดกฏเดี๋ยวคนที่ดูแลเค้าก็จัดการเอง

ปล.คิดซะว่ามี FC แล้วกันเนอะ
0
0

ดาวเตะลา ลีกา
Status: ''-__-''
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5059
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2013 11:59
ดีขึ้นนะมันทำให้มันส์ดี
0
0
Status:
เข้าร่วม: 22 Jan 2011
ตอบ: 657
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2013 11:59
ผมเฉยๆนะฮับ

ชอบเม้นไหนก็กดให้ ไม่มีหวง

0
0

โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2013 12:00
เอางี้ผมเสนอว่าแผล่บเป็นอาทิตย์ดีไหม จะได้มีค่า ไม่ต้องมาเหลือเป็นร้อย แล้วมาแผล่บแจกกันไร้คุณค่า
อาทิตย์ละ 50 ก็ได้ บริหารกันในอาทิตย์ไป ทุกแผล่บจะได้มีคุณค่าที่จะให้คนที่สร้างสรรค์และถูกใจจริง ๆ
ทุกยศจะได้มีความหมายครับ

ฝาก mod พิจารณาครับ  

อันนี้ไม่เห็นด้วยครับ ของแบบนี้มันเป็นสิทธิที่เค้ากำหนดมาให้เราพึงมี มันขึ้นอยู่กับตัวบุคคลว่าจะบริหารจัดการยังไง เกิดอาทิตย์นี้มู้ดีๆเยอะจะใช้ไม่พอล่ะครับ แล้วบางทีบางอาทิตย์ไม่มีมู้ที่อยากกดล่ะ มันเป็นไปได้ทั้งงั้นครับ บอร์ดเค้าก็มีกโของเค้าอยู่แล้ว ผู้ดูแลก็มีเยอะแยะ ใครไม่เล่นไปตามกฏก็ถูกลงโทษไป

ปล.วิธีการใช้แผล่บของแต่ละคนไม่เหมือนกัน ท่านจะเอาบางคนมาอ้างอิงเพื่อเปลี่ยนกฏผมว่ามันไม่ค่อยเวิร์ค
แก้ไขล่าสุดโดย Day By Day เมื่อ Fri Sep 27, 2013 12:02, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 27 Jan 2010
ตอบ: 35038
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2013 12:00
ถูกแบนแล้ว
ผลโหวตเป็นเอกฉันท์เลย !!!

0
0
นักเตะเทศบาล
Status: 웃♥유
เข้าร่วม: 26 May 2006
ตอบ: 6767
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2013 12:01
ดีครับ แปลกใหม่ดี ว่าแต่แผล่บให้ผมมั่งสิ
2
0

Status:
เข้าร่วม: 01 Mar 2010
ตอบ: 325
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2013 12:02
มีอะไรใหม่ๆบ้างมันก็ดีน๊ะ บางที

1
0
นักเตะกลางซอย
Status: เหวยเส้าเทียนคือพ่อของเจ้า ซึ่งเป็นสหายรักของจางฟู
เข้าร่วม: 03 Jan 2008
ตอบ: 1364
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2013 12:06
แจกไปแล้วขอโหน่ยยย
1
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
FC Chelsea
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel