ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: ทาสนม
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Oct 2007
ตอบ: 15072
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 12:39
[RE: เมื่อผมเริ่มอคติกับมูรินโญ่ขึ้นเรื่อยๆ!!]
ยินดีด้วยครับที่ตาสว่าง หายากนะเนี่ยที่เชียร์เชลซีแล้วจะไม่บ้าจี้ตามความผิดปกติของมูรินโญไปซะทุกอย่าง
8
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 26 Jan 2008
ตอบ: 6704
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 12:39
[RE: เมื่อผมเริ่มอคติกับมูรินโญ่ขึ้นเรื่อยๆ!!]
อยากจะบอกผมไม่เคยเห็นไอหมอนี่เก่งเลย
3
1

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: แฟนคลับ IU
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5761
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 12:40
Juk_Grooo พิมพ์ว่า:
ผมก็เห็นท่าน ค้านเรื่องมูตลอดอยู่แล้ว

และดูเหมือนท่านก็ชอบ สไตล์ของราฟา เอามากๆ

แต่ก็น่ะ ยังไงนี่ก็เชลซี ส่วนเรื่องอคติกับราฟา

ผมก็ยอมและขอบคุณ และขอให้โชคดีกับทีมใหม่

อนาคตต่อไป ก็จะหนุนหลังมูและสโมสรต่อไป

ส่วนท่านถ้าจะอคติกับมู มากขึ้น มันก็คือเหตุผลของท่าน  

ไม่นะท่าน ตอนแรกผมโคตรดีใจเลยที่รู้ว่ามูจะกลับมาคุมๆอะ

แต่ยิ่งดูมันก็ยิ่งไม่ใช่อะ

แต่ยังไงผมก็รักมูอยู่นะ แต่ตอนนี้อคติผมมันเยอะกว่าอะ

หรือผมเป็นติ่งมาต้าก็ไม่รู้สิ

3
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 563
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 12:43
ถูกแบนแล้ว
JengKunTep พิมพ์ว่า:
framechelsea พิมพ์ว่า:
ออสก้าไม่ได้ด้อยกว่ามาต้าเรย ไล่บอลเก่ง แถมแข็งแกร่งขึ้นเยอะ ผมตลกออสก้านี้ยังเซนต์บอลไม่ถึง 5555 มาต้ามีดีกว่าออสกล้าเรื่องจ่ายนี้ล่ะมั่ง
แล้วอัสปิ จะแทนอิวาหรอ? อิวาเล่นดีขนาดนี้ แล้วตอเรสอ่ะ จะตัวจริงตลอดเรยใช่ป่าว? ให้โอกาศคนอื่น เค้ามั่งเถอะ

ใครเค้าจะอยากมาคุมเชลซี แฟนบอลความอดทนต่ำ  

อันนีผมเถียงครับ เทคนิค เบลสิค การจ่ายบอล คิลเลอร์พาส อะไรต่างๆนาๆ คนเขายอมรับกันหมดแล้วครับว่าออสก้าตอนนี้ยังตามหลังคูตินโญ่เลยนะ

ออสก้าไม่เหมาะสำหรับจอมทัพนะสำหรับผม

ปล.คหสต  

โอคครับ มันเป็น คหสต เถียงไปก็ไม่ชนะ แล้วพูดถึงกรณี เมื่อวานมาต้าลง มานาที 60 กว่า ผมดูแล้วไม่มีส่วนร่วมกับเกมส์เรยนะครับ เพราะ น้ามูใช่ป่ะครับ

แล้วในเมื่อ ทานอคติน้ามู แล้วเค้าคุมเชลซีอยู่ ท่านจะทำไงต่อ จะหยุดเชียร์ หรือ เชียร์ต่อ
0
1
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 12:43
ออสก้าไม่ได้ด้อยกว่ามาต้าเรย ไล่บอลเก่ง แถมแข็งแกร่งขึ้นเยอะ ผมตลกออสก้านี้ยังเซนต์บอลไม่ถึง 5555 มาต้ามีดีกว่าออสกล้าเรื่องจ่ายนี้ล่ะมั่ง
แล้วอัสปิ จะแทนอิวาหรอ? อิวาเล่นดีขนาดนี้ แล้วตอเรสอ่ะ จะตัวจริงตลอดเรยใช่ป่าว? ให้โอกาศคนอื่น เค้ามั่งเถอะ

ใครเค้าจะอยากมาคุมเชลซี แฟนบอลความอดทนต่ำ  

อันนีผมเถียงครับ เทคนิค เบลสิค การจ่ายบอล คิลเลอร์พาส อะไรต่างๆนาๆ คนเขายอมรับกันหมดแล้วครับว่าออสก้าตอนนี้ยังตามหลังคูตินโญ่เลยนะ

ออสก้าไม่เหมาะสำหรับจอมทัพนะสำหรับผม

ปล.คหสต  

โอคครับ มันเป็น คหสต เถียงไปก็ไม่ชนะ แล้วพูดถึงกรณี เมื่อวานมาต้าลง มานาที 60 กว่า ผมดูแล้วไม่มีส่วนร่วมกับเกมส์เรยนะครับ เพราะ น้ามูใช่ป่ะครับ

แล้วในเมื่อ ทานอคติน้ามู แล้วเค้าคุมเชลซีอยู่ ท่านจะทำไงต่อ จะหยุดเชียร์ หรือ เชียร์ต่อ  

ก็เชียร์ต่อครับ ผมเชียร์มา 10 ปี จะให้เลิกเชียร์หรอ

ปล.เรื่องออสก้าท่านลองตั้งกระทู้เปิดโหวดก้ได้ครับ เอาเทียบคูตินโญ่เลย ไม่ต้องถึงระดับอิสโก้นะ เอาแค่คูตินโญ่ให้รอดก่อน

แก้ไขล่าสุดโดย JengKunTep เมื่อ Thu Sep 19, 2013 12:45, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
ตอบ: 17654
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 12:45
Runwood พิมพ์ว่า:
อยากจะบอกผมไม่เคยเห็นไอหมอนี่เก่งเลย  

ก็เหมือนผมแหละครับ ที่ไม่เคยเห็นว่าต๊อตติเก่งเลย
0
2
หากโดน 38 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 3031
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 12:46
ถูกแบนแล้ว
--- เห็นด้วยหลาย ๆจุดครับผม สำหรับผมมูริญโย่ เปลี่ยนไปมาก ตอนไปอยู่มาดริด

--- ขอทักเรื่องเดียวครับ ติโต้เก่งมากครับ ก่อนปีใหม่ บาร์ซ่าทำลายทุกสถิติครับ ยิงต่อเนื่องทุกแมทช์ และเสียประตุน้อย ยิ่งกว่ายุคเป๊ปซะอีก แก้เกมส์เก่งมากครับผม

--- แต่แกเป็นโรคหัวใจ หลังปีใหม่เลยเป้นโค๊ชอีกคนครับ และคนนั้นทีคุมทีมแพ้เกมส์ใหญ่ทุกเกมส์ครับ ไม่ได้โทษโค๊ช แต่เห็นการแก้เกมส์แล้วสู้ติโต้ไม่ได้เลยครับผม
2
0
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 12:47
รักแท้ไม่มีจริง พิมพ์ว่า:
--- เห็นด้วยหลาย ๆจุดครับผม สำหรับผมมูริญโย่ เปลี่ยนไปมาก ตอนไปอยู่มาดริด

--- ขอทักเรื่องเดียวครับ ติโต้เก่งมากครับ ก่อนปีใหม่ บาร์ซ่าทำลายทุกสถิติครับ ยิงต่อเนื่องทุกแมทช์ และเสียประตุน้อย ยิ่งกว่ายุคเป๊ปซะอีก แก้เกมส์เก่งมากครับผม

--- แต่แกเป็นโรคหัวใจ หลังปีใหม่เลยเป้นโค๊ชอีกคนครับ และคนนั้นทีคุมทีมแพ้เกมส์ใหญ่ทุกเกมส์ครับ ไม่ได้โทษโค๊ช แต่เห็นการแก้เกมส์แล้วสู้ติโต้ไม่ได้เลยครับผม

ใช่ครับ พอดีจำชื่อคนที่มาแทนติโต้ไมไ่ด้ ผมเลยถือเป็นติโต้ไปเลย ช่วงนั่นที่บาซ่าเล่นไม่เอาไหนเลย แก้เกมสืก้ไม่เป็น ที่ผู้ช่วยผ้จัดการทีมคุมแทนติโต้อะ

icon9 icon9
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: เชียร์หลายทีม ชอบหลายคน ไม่น่าจะหนักหัวใครเนอะ
เข้าร่วม: 12 Feb 2011
ตอบ: 18423
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 12:48
มาปีแรก อย่าเพิ่ด่วนตัดสินใจ แม้จะกลับรังเก่าก็ตาม มันก็ต้องจูนทีม
0
0
Liverpool , Barcelona , Juventus , Hannover 96 , DFB

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
ตอบ: 749
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 12:48
บ่องตง เข้าใจความรู้สึก เเต่ผมขี้เกียจอ่าน
0
1
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 07 Mar 2010
ตอบ: 2368
ผมยัง งงทำไมไม่ใช้มาต้า ส่วนตัวคิดว่าเป็นคนที่สำคัญสุดในเชลซี

ทีแรกบอกว่าไม่ฟิต? ในมุมมองมูแล้วคนอื่นดีกว่า? ลองทีม? บลาๆ อะไรกันแน่
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: งดงามแต่ไม่ตระการตา ขึ้นและลงเป็นอนิจจัง
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 23464
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 12:49
รักแท้ไม่มีจริง พิมพ์ว่า:

อันนี้จริง ตอนรูร่าคุมแฟนบาร์ซ่าหลายคนรวถึงผมด้วยให้เป็นยุคมืดเลย
0
0
นักเตะตำบล
Status: โดดเดี่ยวด้วยกัน
เข้าร่วม: 13 Jan 2011
ตอบ: 3105
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 12:49
ความเห็นแฟนหงส์ ออสก้ายังต้องพัฒนาอีกเยอะ ยังไม่ใช่ชี้ขาด อาซา ก็ยังไม่สุด ตอนอยู่ลีลยิงกระจุยกว่านี้ แต่ลีกนี้แข๊งกว่าก็ต้องพัฒนาต่อไป แต่มาต้าเพเมคเก้อตัวสำคัญทำมายไม่ส่งลง พอสำรองนานๆมันขาดความมั่นใจนะครับ
1
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 563
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 12:52
ถูกแบนแล้ว

ปล.คหสต  

ก็เชียร์ต่อครับ ผมเชียร์มา 10 ปี จะให้เลิกเชียร์หรอ

ปล.เรื่องออสก้าท่านลองตั้งกระทู้เปิดโหวดก้ได้ครับ เอาเทียบคูตินโญ่เลย ไม่ต้องถึงระดับอิสโก้นะ เอาแค่คูตินโญ่ให้รอดก่อน

" rel="nofollow" title="

เทียบไปก็แพ้ครับ คูติญโญ่แบกทีมลิเวอร์พูล ครับ ซึ่งต่างจากออสก้า

โอเคครับยอมแพ้ครับ จบนะครับสำหรับมู็นี้ มันเป็นความอัคติ พูดไปก็เท่านั้น

สาเหตุที่เชลซีแพ้ เพราะมาต้าสำรอง ลงมาเวลาน้อยเกินไป เรยโดนไป 2 เม็ด ถ้าอัสปิลง ไม่โดนหรอกทั้ง 2 ลูกอ่ะ ถ้าตอเรส ลงนะ ยิงกระจายแล้วบาเซิ่ลอ่ะ " target="_blank">

เทียบไปก็แพ้ครับ คูติญโญ่แบกทีมลิเวอร์พูล ครับ ซึ่งต่างจากออสก้า

โอเคครับยอมแพ้ครับ จบนะครับสำหรับมู็นี้ มันเป็นความอัคติ พูดไปก็เท่านั้น

สาเหตุที่เชลซีแพ้ เพราะมาต้าสำรอง ลงมาเวลาน้อยเกินไป เรยโดนไป 2 เม็ด ถ้าอัสปิลง ไม่โดนหรอกทั้ง 2 ลูกอ่ะ ถ้าตอเรส ลงนะ ยิงกระจายแล้วบาเซิ่ลอ่ะ
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Aug 2009
ตอบ: 1470
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2013 12:56
แหมน่าเสียดายเว็บเรามีโคชเก่งๆ หลายๆคนน่าจะพาทีมชาติเราเป็นแชมโลกได้...
3
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel