[RE: ท่านใช้เงินค่ากิน สัปดาห์ละเท่าไร?]
ของผมทำกับข้าวเอง แล้วกินดีๆหน่อยวันเสาร์-ทิตย์ครับ
โดยค่าวัตถุดิบ ประมาณต่อสัปดาห์ จะอยู่ที่ 930 บาท ครับ
เสาร์-อาทิตย์ เหวี่ยงหน่อย จะราวๆ 140 - 2000 บาทครับ เฉลี่ยจริงๆ ราวๆ 800
อันนี้หมายถึงค่าข้าว 2 คน ผมกับแฟนนะครับ
เพราะงั้น ของผมต่อคนราวๆ 865 บาทครับ รวมค่าไฟหน่อย ก็ราวๆ 900/w ครับ
ส่วนใหญ่เสียไปกับการเติมเกมมากกว่า