ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Jan 2006
ตอบ: 4550
โพสเมื่อ: Mon Apr 29, 2024 08:49
ไบรตัน​ อะไรของมัน
เจา เปรโด มิโตมะ เอนซิโซ ตัวดีๆก็อีกเยอะ รอปล่อยรึป่าวนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 Jan 2006
ตอบ: 4550
โพสเมื่อ: Mon Apr 29, 2024 08:51
ไบรตัน​ อะไรของมัน
ขนาดทีมเล็กเกิน บุกแหบก ขายตัวหลัก+ตัวใหม่มายังไม่เข้าระบบ
แต่ก็นี่นแหละ เจ้าของอาจจะแค่ประคองให้อยู่ในพรีเมียร์กับปั้นตัวดีๆขาย อยู่สบายละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 07 Sep 2023
ตอบ: 850
โพสเมื่อ: Mon Apr 29, 2024 09:48
[RE: ไบรตัน​ อะไรของมัน]
มิโตมะ เจ็บยาวไม่ได้เล่น จะเอาอาวุธที่ไหนไปคุกคามฝั่งตรงข้าม
น่าเห็นใจเค้านะครับ

ลองนึกภาพ แมนยู ไม่มีบรูโน่ / บอนมัธ ไม่มีโซลันกี้ / เวสตแฮม ไม่มีโบเว่น / นิว ไม่มีอิซาค
แก้ไขล่าสุดโดย Jitpongankapitlu เมื่อ Mon Apr 29, 2024 09:50, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะตำบล
Status: Settle Down, Beavis
เข้าร่วม: 03 Jan 2010
ตอบ: 2871
โพสเมื่อ: Mon Apr 29, 2024 10:13
[RE]ไบรตัน​ อะไรของมัน
Lirpa พิมพ์ว่า:
ตลกคนไปเนิฟ RDZ มัน ขายตัวหลักแทบทั้งทีม+นักเตะเจ็บแถมเจ้าของทีมว่านซื้อแต่ดาวรุ่งเข้ามา ทำได้ขนาดนี้เล่นบอลสไตลไม่อุดก็หรูล่ะ สำหรับทีมกลางตาราง  

เนิฟจริง ผมว่าคนบอร์ดนี้มองว่าเดวิดมอยส์ เก่งกว่าเดเซอบี้แน่ๆ เนิฟยับๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 06 May 2022
ตอบ: 1017
โพสเมื่อ: Mon Apr 29, 2024 10:47
อันนี้ถือว่ามีทรงไหมครับ

เพราะว่าปัญหามันก็เหมือนๆแมนยูเลย คือตัวหลักเจ็บบาน ตัวงอแง ตัวไม่เข้าแผน

แต่ไม่รู้ว่าเห็นแบบนี้แล้ว เดอแซบี้ ควรค่าแกการไปคุมทีมใหม่ไหม คิดว่ายังไงครับ

ส่วนตัวผม ถ้าแมนยูจะเอามา ผมก็ยังกล้าๆกลัวๆ คิดว่าถ้าฤดูกาลหน้า กลับมาฟอร์มเทพ ถึงจะน่าลองจริงๆ มันก็ผ่านร้อนผ่านหนาวได้เห็นภาพหน่อย
แก้ไขล่าสุดโดย AzogTheDefiler เมื่อ Mon Apr 29, 2024 10:48, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 737
โพสเมื่อ: Mon Apr 29, 2024 14:48
AzogTheDefiler พิมพ์ว่า:
อันนี้ถือว่ามีทรงไหมครับ

เพราะว่าปัญหามันก็เหมือนๆแมนยูเลย คือตัวหลักเจ็บบาน ตัวงอแง ตัวไม่เข้าแผน

แต่ไม่รู้ว่าเห็นแบบนี้แล้ว เดอแซบี้ ควรค่าแกการไปคุมทีมใหม่ไหม คิดว่ายังไงครับ

ส่วนตัวผม ถ้าแมนยูจะเอามา ผมก็ยังกล้าๆกลัวๆ คิดว่าถ้าฤดูกาลหน้า กลับมาฟอร์มเทพ ถึงจะน่าลองจริงๆ มันก็ผ่านร้อนผ่านหนาวได้เห็นภาพหน่อย  
ส่วนตัวอยากลองครับ แกบอลระบบจ๋าๆเลยไปทีมไหนเล่นบอล possession หมดไม่ว่าจะทีมเล็กทีมใหญ่ อีกอย่างแมนยูยังไม่เคยลองใช้โค้ชบอลระบบจริงๆเลย กัลกับฮาก ไม่ใช่บอลระบบ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel