ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
หัวหน้าแมวมอง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Dec 2013
ตอบ: 37174
โพสเมื่อ: Sun Apr 28, 2024 01:38
ศุภวุฒิ : ผมไม่เคยร้องไห้อะไรแบบนี้ ผมเจ็บเข่าเรื้อรัง คงเป็นทัวร์สุดท้ายของผม

เปิดดูคลิปจากเว็บเฟสบุค 

ไม่ทันตอนเจออิหร่านที่ชนะได้ก็จริง แต่ดูนายเล่นก็ทุ่มเทเพื่อชาติมาตลอด แล้วพลิกเกมส์จากแย่ๆมาสู่เกมส์ที่ชนะได้ ด้วยอาการบาดเจ็บกับไม่ได้คล่องตัวและเร็วเหมือนตอนหนุ่มๆ นัดล่าสุด เองไม่คมไม่เป็นไร ถือว่าลืมๆกันไป ไปยิงเอานัดชิงให้ได้อาร์ม ช่วยน้องๆในทีมและชาวไทยสร้างประวัติศาสตร์กันนะอาร์ม
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Nov 2023
ตอบ: 436
โพสเมื่อ: Sun Apr 28, 2024 02:23
[RE: ศุภวุฒิ : ผมไม่เคยร้องไห้อะไรแบบนี้ ผมเจ็บเข่าเรื้อรัง คงเป็นทัวร์สุดท้ายของผม]
จุดโทษกับทาจิเป็นคนเดียวที่ยิงเข้าสามเหลี่ยมเป๊ะๆ

ขอให้ได้แชมป์ส่งท้าย พยายามช่วยทีมจริง

ผมเห็นสีหน้าอาร์มตอนยิงในช่วงเวลาปกติพลาด

คือเครียดจริง อารมณ์แบบผิดหวังในตัวเอง

เอาวะเต็มที่ไม่มีอะไรต้องเสียใจมาได้ขนาดนี้แล้ว
แก้ไขล่าสุดโดย IDooBall เมื่อ Sun Apr 28, 2024 02:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
5
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 03 Nov 2008
ตอบ: 744
โพสเมื่อ: Sun Apr 28, 2024 03:47
[RE]ศุภวุฒิ : ผมไม่เคยร้องไห้อะไรแบบนี้ ผมเจ็บเข่าเรื้อรัง คงเป็นทัวร์สุดท้ายของผม
เสียดายช่วงต้นๆอาชีพ ตอนที่ฟุตซอล ยังเป็นฟุตซ่อน ระบบการจัดการ การเลือกโค้ชยังไม่เป็นระบบเท่าตอนนี้

ว่าแต่ สมัยอาร์มขึ้นมาใหม่ๆ เค้าทันเล่นกับพี่บังไม๊ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
3
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 11 Sep 2020
ตอบ: 5126
โพสเมื่อ: Sun Apr 28, 2024 05:32
[RE: ศุภวุฒิ : ผมไม่เคยร้องไห้อะไรแบบนี้ ผมเจ็บเข่าเรื้อรัง คงเป็นทัวร์สุดท้ายของผม]
ไทยเคยได้แชมป์ยังครับ

ขอเถอะครั้งนี้ อยากเห็นชูถ้วย
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 30 Sep 2021
ตอบ: 1901
โพสเมื่อ: Sun Apr 28, 2024 06:52
bank_35422 พิมพ์ว่า:
เสียดายช่วงต้นๆอาชีพ ตอนที่ฟุตซอล ยังเป็นฟุตซ่อน ระบบการจัดการ การเลือกโค้ชยังไม่เป็นระบบเท่าตอนนี้

ว่าแต่ สมัยอาร์มขึ้นมาใหม่ๆ เค้าทันเล่นกับพี่บังไม๊ครับ  

ทันอยู่ครับ
ทันช่วงพี่บังอนุชา มั่นเจริญตอนท้ายๆแล้วครับ
ได้เล่นร่วมกันในทีมชาติ1-2ปีเองมั้งครับ

แต่ก็ไมไ่ด้เล่นร่วมกันขนาดนั้นเพราะอาร์มในตอนนั้นเป็นตัวสำรองและเล่นคนละชุดกับบังอยู่ดีครับ

แม้ว่าจะอยู่ทีมเดียวกัน
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 20 Mar 2020
ตอบ: 703
โพสเมื่อ: Sun Apr 28, 2024 10:27
IDooBall พิมพ์ว่า:
จุดโทษกับทาจิเป็นคนเดียวที่ยิงเข้าสามเหลี่ยมเป๊ะๆ

ขอให้ได้แชมป์ส่งท้าย พยายามช่วยทีมจริง

ผมเห็นสีหน้าอาร์มตอนยิงในช่วงเวลาปกติพลาด

คือเครียดจริง อารมณ์แบบผิดหวังในตัวเอง

เอาวะเต็มที่ไม่มีอะไรต้องเสียใจมาได้ขนาดนี้แล้ว  

อัดเต็มตีนจริงครับ โคตรชอบกองหน้าแบบนี้
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 832
โพสเมื่อ: Sun Apr 28, 2024 10:30
ศุภวุฒิ : ผมไม่เคยร้องไห้อะไรแบบนี้ ผมเจ็บเข่าเรื้อรัง คงเป็นทัวร์สุดท้ายของผม
ตอนพีคๆของเทพอาร์ม ความคมผมให้เบอร์ต้นๆของโลกเลย เอาหน่อยวะขอให้ได้แชมป์
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status: Go go go
เข้าร่วม: 15 May 2021
ตอบ: 1047
โพสเมื่อ: Sun Apr 28, 2024 10:33
สมัยเทพอาร์ม รุ่งๆ ตอนนั้นสุดจัด
ช่วงพีค พลิกยิง หาช่องยิงได้ทุกตลอด
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: แม้เหลือโอกาสให้เรารอดตาย แค่เพียงหนึ่งในล้านก็ตาม
เข้าร่วม: 02 Jun 2010
ตอบ: 3971
โพสเมื่อ: Sun Apr 28, 2024 10:53
ผมก็ไม่ได้ FC จ๋า ฟุตซอลขนาดเข้าเส้น

แต่ก็ตามข่าว

ได้ยินแต่ศุภวุฒิ เถื่อนจังๆ อยู่นั่น

คงเชื่อแล้วว่า โครตสุดจริง

ปล. เจ้ามูฮัมหมัด สามารถทดแทน อาร์มได้ไหมครับ

ดูเกมเจออิรัก โครตคุกคามเลย

ถ้ามีตอนเจอทาจิ ผมว่า เราน่าจะทำได้ดีกว่านี้เยอะมาก
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3943
โพสเมื่อ: Sun Apr 28, 2024 11:07
[RE]ศุภวุฒิ : ผมไม่เคยร้องไห้อะไรแบบนี้ ผมเจ็บเข่าเรื้อรัง คงเป็นทัวร์สุดท้ายของผม
edgar_kith พิมพ์ว่า:
ผมก็ไม่ได้ FC จ๋า ฟุตซอลขนาดเข้าเส้น

ได้ยินแต่ศุภวุฒิ เถื่อนจังๆ อยู่นั่น

ปล. เจ้ามูฮัมหมัด สามารถทดแทน อาร์มได้ไหมครับ

ถ้ามีตอนเจอทาจิ ผมว่า เราน่าจะทำได้ดีกว่านี้เยอะมาก  

สำหรับผม เหม็ด คุกคาม แต่ความคม ณ ตอนนี้ ถ้าวัดกับอาร์มก่อนหน้านี้ เป็นรอง สำหรับผม อาร์มตอนพีคนี่ แทบระดับ S เกมเล็กใหญ่ ฝากความหวังได้ตลอด แต่ผมว่าให้เหม็ดก้าวข้ามอาร์มให้ได้ เวลามีอีกเยอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 2957
โพสเมื่อ: Sun Apr 28, 2024 12:40
อาร์มเกิดมาในช่วงเปลี่ยนผ่าน กี่งอาชีพ
ได้ดูอาร์มตอนบอลโลกในไทย
สงสารชิบหาย เจ็บก็ต้องฝืนลง
สุดท้ายเข่าพัง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Dog never lie
เข้าร่วม: 22 Nov 2008
ตอบ: 12035
โพสเมื่อ: Sun Apr 28, 2024 13:20
มันน่าเศร้าตรงที่ระดับอาร์มที่มีคนชื่นชมยอมรับกันขนาดนี้
ต้องไปเตะบอลเดินสายเป็นรายได้เสริม
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 06 Jul 2007
ตอบ: 246
โพสเมื่อ: Sun Apr 28, 2024 13:39
เคยเห็นอาร์มกับช้างตั้งแต่ควิกฟุตซอลที่เดอะมอลบางกะปิ ที่สุดในรุ่นจริงๆ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 28 Nov 2023
ตอบ: 436
โพสเมื่อ: Sun Apr 28, 2024 14:29
edgar_kith พิมพ์ว่า:

สบายครับเหม็ดแทนอาร์มได้แน่นอน ที่ดีกว่าอาร์มคือร่างกาย

แบบชัดเจน หุ่นหนากล้ามแน่นๆเลยเหม็ด แถมตอนนี้ก็เล่นอยู่สเปนทีมใหญ่ๆจ้องจะเซ็น รอแค่เวลาที่จะขึ้นไปเป็นระดับโลก
สำหรับเหม็ดตอนนี้มีพร้อมทุกอย่าง
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 398
โพสเมื่อ: Sun Apr 28, 2024 16:35
Satsatkub พิมพ์ว่า:
ไทยเคยได้แชมป์ยังครับ

ขอเถอะครั้งนี้ อยากเห็นชูถ้วย  

รายการชิงแชมป์เอเชียเคยเข้าชิง 2 ครั้ง เป็นรองแชมป์ทั้งคู่ครับ หวังว่าจะ Third Time Lucky บนแผ่นดินไทยนะ
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel