ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
หัวหน้าแมวมอง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Dec 2013
ตอบ: 37245
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2024 20:45
[RE: LIVE:ฟุตซอลครึ่งหลังไทย2-1เวียดนาม]
l15.21l พิมพ์ว่า:
ปีศาจแดงดำ พิมพ์ว่า:
คาดว่าได้เจออิรัก ที่เราแพ้คราวที่แล้ว
ถ้าเอาแบบมั่นหน้าก็นะจะได้เจอญี่ปุ่นรอบ 4 ทีม  
คราวที่แล้วเราชนะ3-2 แล้วรอบรองญี่ปุ่นตกเป็นที่สองจะเจอได้ไงไม่ชนะทาจิเผลอๆตกรอบด้วย ได้ตามจิงปะเนี่ย  

ผมพลาดเองละครับ นึกว่าปีที่แพ้อิหร่าน 0-5 กับ อุซเบกิสถาน 8-2 รอบที่แล้ว นึกว่าเราแพ้อิรักรอบแบ่งกลุ่ม
แต่ญี่ปุ่นผมลืมไปว่า แพ่คีร์กิสถานมาครับ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: I WANT THAT NOW
เข้าร่วม: 20 Feb 2010
ตอบ: 3191
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2024 20:59
[RE: LIVE:ฟุตซอลครึ่งหลังไทย2-1เวียดนาม]
คาดว่าได้เจออิรัก ที่เราแพ้คราวที่แล้ว
ถ้าเอาแบบมั่นหน้าก็นะจะได้เจอญี่ปุ่นรอบ 4 ทีม  
คราวที่แล้วเราชนะ3-2 แล้วรอบรองญี่ปุ่นตกเป็นที่สองจะเจอได้ไงไม่ชนะทาจิเผลอๆตกรอบด้วย ได้ตามจิงปะเนี่ย  

ผมพลาดเองละครับ นึกว่าปีที่แพ้อิหร่าน 0-5 กับ อุซเบกิสถาน 8-2 รอบที่แล้ว นึกว่าเราแพ้อิรักรอบแบ่งกลุ่ม
แต่ญี่ปุ่นผมลืมไปว่า แพ่คีร์กิสถานมาครับ  
ไม่ว่าปีไหนเราก็ไม่เคยแพ้อิรักคับ(แต่ปีนี้ไม่แน่ ) ที่เคยแพ้น่าจะU20รึเปล่าไม่แน่ใจ

MUSIC PUPE FAME KANING PANCAKE FOND CHAMPOO
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Nov 2023
ตอบ: 440
โพสเมื่อ: Sun Apr 21, 2024 21:31
ฟุตซอลมันไม่เหมือนสมัยก่อนละครับ หลายๆทีมเก่งขึ้น

ระดับช่องว่างมันลดลง อุซเบ ญี่ปุ่น อิหร่าน ยังฝืดๆเลย

อย่างเวียดนามไปฟุตซอลโลกเหมือนกัน เข้ารอบ16ทีม

เจอรัสเซียเบอร์4ของโลก แพ้แค่3-2
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 30 Sep 2021
ตอบ: 1921
โพสเมื่อ: Mon Apr 22, 2024 06:14

ญี่ปุ่นจะเข้าที่1ได้ ต้องชนะทาจิกิสถาน และ คีร์กีซสถานต้องไม่ชนะเกาหลีใต้

แต่ฟอร์มฟุตซอลเกาหลีใต้นี่จัดว่าค่อนข้างอ่อนเลยนะ เจอพม่า เจอมาเลเซีย อินโดนีเซีย ก็ไม่ชนะหรอก

ดังนั้นผมฟันธงเลยเกาหลีใต้ที่เจอคีกีซสถานนัดสุดท้ายคีกีซชนะ90%เลยฟันธง

ดังนั้นถ้าไทยผ่านอิรักรอบน๊อคเอาท์8ทีมได้ รอบรองจะเจอผู้ชนะระหว่างคีกีซสถาน กับ(คาดว่า)อัฟกานิสถานครับ

เบากว่าอีกสายเยอะเลยมีทั้งญี่ปุ่น อิหร่าน อุซเบกิสถาน
แก้ไขล่าสุดโดย asadong851 เมื่อ Mon Apr 22, 2024 06:16, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel