ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 40, 41, 42
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Jun 2015
ตอบ: 3219
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 03:54
[RE: LIVE - อตาลันต้า V ลิเวอร์พูล (02.00)]
3นัดเท่าที่ดูมานี่ต่อบอลสวย ๆ เข้าทำสวย ๆ นี่ไม่มีเลยบ้าจริง ๆ
Thank you Jurken Kloop

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 507
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 03:55
[RE]LIVE - อตาลันต้า V ลิเวอร์พูล (02.00)
สำรองลงมาเเต่ละตัวไม่ได้มีอิมเเพคอะไร อตาลันตามาเเผนเดิม ล้เวอร์พูลก้อมาเเผนเดิมเจริญละ เล่นทั้งวันก้อยิงไม่ได้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
คอมเมนเตเตอร์
Status: you'll never อุ๋ง alone
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 22027
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 03:55
[RE: LIVE - อตาลันต้า V ลิเวอร์พูล (02.00)]
P.Coutinho พิมพ์ว่า:
ดูโจต้าเล่นนะ เรียกร้องกันจัง55  

ละดูโมเล่น มันทำไรได้มั่งนอกจากยิงจุดโทษ หลุดไปก็ยิงอย่างกาก

ดาวเตะลา ลีกา
Status: F0rEver ALonE RaTTaTa
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9726
ตกรอบจ้าาาาาาาาาาาาาาาาาา เปลี่ยนตัวอย่างเห้ ดีแล้วล่ะ หวังไปก็เท่านั้น จบแบบนี้ละ ถ้วยเดียว

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 11 Jul 2008
ตอบ: 2434
คล๊อปแก้เกมส์ไม่ได้เลย แพ้ทางจัดๆ
นักเตะท้ายซอย
Status: ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป
เข้าร่วม: 28 Nov 2010
ตอบ: 1145
ตกไปอ่ะดีแล้ว เล่นกากๆแบบนี้อย่าเข้าเลย แก้เกมได้กากมาก
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 18 Jun 2010
ตอบ: 1473
ตกรอบชะ โอกาสยิงแทบไม่มี
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 6055
Luxiaofeng323 พิมพ์ว่า:
จบเส้นทาง แทคติคอตาลันตา ดีจริงๆเกมนี้ แทบไม่ได้ส่องเลยครึ่งหลัง  

แพ้เกมนี้ยังไม่หนักเท่าโดนเปิดแผนแมนมาร์คดักทาง หลังจากนี้น่าจะบันเทิงกองแช่งทุกนัด
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2022
ตอบ: 1169
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 03:56
เหมือนแพ้แมนยูแล้วปล่อยจอยกันเลย ละทีเจอสปาตามรึงใส่เต็มยิงเค้าไป11ลูก

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 14370
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 03:56
มันคือหงส์ พิมพ์ว่า:
growthseek พิมพ์ว่า:
OsKung พิมพ์ว่า:
ชุดตัวจริงว่าเล่นทุเรศละนะชฺดสำรองนี้เล่นยังเห้เลย  

ไฟท์บังคับ ทำให้มันเป็นแบบนั้นนะ ผมว่า

เปลี่ยนตัวเพราะต้องการประตู แต่มันไม่มีสมดุล ขนาดทีมสมดุลยังขึ้นเกมไม่ได้เลย เนี่ยอัดหน้ารัวๆ ผมว่ามันไม่แปลกที่จะเป็นแบบนี้  

ต้องการประตูแต่เก็บไอ้โจนไว้90นาที ย้อนแย้งสุด  

ต้องถามว่า จะเอาใครออกอะ ไอโจนส์ออกอีก ก็ไม่มีกลางให้ต่อบอลละนะ ฮ่าๆๆๆ

อย่างที่ผมบอก JK เป็นคนที่เชื่อแพทย์ของทีมสุดๆ --> ทำให้ต้องเปลี่ยน ไอเท้น กับ Robbo ออก

TAA ก็ไฟท์บังคับ ว่าต้องโกเมส (แบรดลี่เจ็บ) จะเล่นครบ 90 ก็ไม่ได้

ร็อบโบ้ ความฟิตก็ได้เท่าที่เห็น

กลางก็ โซโบที่เล่นไม่ดีไม่ต่างจากไอโจนส์

AMA ต้องอยู่ สรุปเลือกออกได้คนเดียว ไม่โจนส์ก็โซโบ แล้ว JK เลือกโซโบ (ถ้าเทียบแค่ 2 คนนี้ ผมว่าไอโจนส์ก็เล่นดีกว่าโซโบจริงๆอะ)

อย่าลืมว่า ทั้งหมดทั้งมวล ถึงจะโอกาสน้อยแค่ไหน เราก็ยังลุ้นในลีคได้นะครับ ผมไม่คิดว่าการที่เอาไอเท้น ร็อบโบ้มาเจ็บในเกมนี้คงไม่คุ้ม ซึ่งก็เปลี่ยนออกไปทั้งคู่

แล้วตัวที่ถูกเปลี่ยนออกไป ก็เล่นไม่ดีจริงๆเหมือนกัน

ปล. ทั้งหมดทั้งมวล ผมไม่ได้บอกว่า JK ตัดสินใจถูกหรือผิด เพราะผมก็ไม่เข้าใจที่ JK พูดเหมือนกันว่า Man Mark ไม่ใช่ปัญหา

เนี่ยผมดูมาทั้งเกมส์ ขึ้นเกมส์ได้น้อยโคตรๆอะ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2011
ตอบ: 674
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 03:57
ตัวพลิกบอลมีไม่ส่งลง
รักจังไอ้บอลลูกรัก นูเยส โจนส์เนี่ย ส่งแม่งลงตลอด นัดที่ไม่กดดันยังเล่นหมาไม่แดก
พักไปเห่อะว่ะคล็อป ฤดูกาลหน้าอาจจะแย่ลง แต่อยากเห็นอะไรเปลี่ยนแปลงแล้วจริง
สีหน้าสีตา ไม่เอาไรแล้วอ่ะ
what is a man who was born ORDINARY suppose to do..!
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 18 Jun 2015
ตอบ: 3219
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 03:57
พรีเมียร์ก็ไม่ต้องลุ้นหรอกทรงนี้ไม่รอด
Thank you Jurken Kloop

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 13280
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 03:58
NickValensi พิมพ์ว่า:
P.Coutinho พิมพ์ว่า:
ดูโจต้าเล่นนะ เรียกร้องกันจัง55  

ละดูโมเล่น มันทำไรได้มั่งนอกจากยิงจุดโทษ หลุดไปก็ยิงอย่างกาก  
ถึงจะยิงกาก ก็ยังดีกว่าพวกที่มีอยู่ในแดนหน้าอะผมว่า
แล้วโมออก พวกนี่ทำไรได้มั่ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2022
ตอบ: 1169
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 04:00
ชุดตัวจริงว่าเล่นทุเรศละนะชฺดสำรองนี้เล่นยังเห้เลย  

ไฟท์บังคับ ทำให้มันเป็นแบบนั้นนะ ผมว่า

เปลี่ยนตัวเพราะต้องการประตู แต่มันไม่มีสมดุล ขนาดทีมสมดุลยังขึ้นเกมไม่ได้เลย เนี่ยอัดหน้ารัวๆ ผมว่ามันไม่แปลกที่จะเป็นแบบนี้  

ต้องการประตูแต่เก็บไอ้โจนไว้90นาที ย้อนแย้งสุด  

ต้องถามว่า จะเอาใครออกอะ ไอโจนส์ออกอีก ก็ไม่มีกลางให้ต่อบอลละนะ ฮ่าๆๆๆ

อย่างที่ผมบอก JK เป็นคนที่เชื่อแพทย์ของทีมสุดๆ --> ทำให้ต้องเปลี่ยน ไอเท้น กับ Robbo ออก

TAA ก็ไฟท์บังคับ ว่าต้องโกเมส (แบรดลี่เจ็บ) จะเล่นครบ 90 ก็ไม่ได้

ร็อบโบ้ ความฟิตก็ได้เท่าที่เห็น

กลางก็ โซโบที่เล่นไม่ดีไม่ต่างจากไอโจนส์

AMA ต้องอยู่ สรุปเลือกออกได้คนเดียว ไม่โจนส์ก็โซโบ แล้ว JK เลือกโซโบ (ถ้าเทียบแค่ 2 คนนี้ ผมว่าไอโจนส์ก็เล่นดีกว่าโซโบจริงๆอะ)

อย่าลืมว่า ทั้งหมดทั้งมวล ถึงจะโอกาสน้อยแค่ไหน เราก็ยังลุ้นในลีคได้นะครับ ผมไม่คิดว่าการที่เอาไอเท้น ร็อบโบ้มาเจ็บในเกมนี้คงไม่คุ้ม ซึ่งก็เปลี่ยนออกไปทั้งคู่

แล้วตัวที่ถูกเปลี่ยนออกไป ก็เล่นไม่ดีจริงๆเหมือนกัน

ปล. ทั้งหมดทั้งมวล ผมไม่ได้บอกว่า JK ตัดสินใจถูกหรือผิด เพราะผมก็ไม่เข้าใจที่ JK พูดเหมือนกันว่า Man Mark ไม่ใช่ปัญหา

เนี่ยผมดูมาทั้งเกมส์ ขึ้นเกมส์ได้น้อยโคตรๆอะ  

ผมไม่ได้มีปัญหาที่เปลี่ยนรองนะ แต่ถอยเอากักโปลงมาพลิกบอลขึ้นเกมแทนโจน แล้วเก็บโมไว้กดดูยังมีประโยชน์กว่า โจนไม่เอาเห้ไรเลย

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 14370
โพสเมื่อ: Fri Apr 19, 2024 04:02

ผมไม่ได้มีปัญหาที่เปลี่ยนรองนะ แต่ถอยเอากักโปลงมาพลิกบอลขึ้นเกมแทนโจน แล้วเก็บโมไว้กดดูยังมีประโยชน์กว่า โจนไม่เอาเห้ไรเลย  

เนี่ยแหละฮะ เละกว่าเดิม ช่วงหลังๆอะครับ ไอกักโปลงมาแทบจะเท่าโจนส์ละ เละกว่าเดิมอีก ฮ่าๆๆๆ

ผมว่ามันเลือกได้แค่ 1 ตัว โจนส์หรือโซโบ ซึ่งเค้าเลือกโซโบแค่นั้นเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 40, 41, 42
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel