ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
Tpk
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 11312
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2024 19:11
[RE: คุยเรื่อง Shogun Ep9. มีสปอยแน่นวล.]
MemberMe พิมพ์ว่า:
MarkZuckerberg พิมพ์ว่า:
1.เข้าใจว่าที่พานินจาเข้ามาคือจะใส่ร้ายฝั่งโอซาก้าใช่ไหม หรือโอซาก้าตั้งใจอุ้มจริงๆ ผมว่ามันมีคนได้ประโยชน์ทั้ง 2 แบบ?
ไม่แน่เหมือนกัน ไอ่ลุงโทระนางะเหลี่ยมจัดอยู่ด้วย ส่วนตัวน่าจะโทระนางะตั้งใจใส่ร้ายอิชิโดะให้ขุนนางลุกฮือ

2.แล้วทำไมเสนอให้หนีไปทางประตูใหญ่ ขัดกับท่านหญิงที่ให้ไปโรงเสบียง.
น่าจะมีนัดกับอิชิโดะ คือหักหลังโทระนางะอีกชั้นนี่แหละไอ่ตัวนี้ ประตูใหญ่พวกอิชิโดะน่าจะรออิรัชชัยมัสเสะอยู่

3.ลูกท่านหญิงคือไม่ได้รู้เรื่องรู้ราวเลยใช่ไหม?
เหมือนหล่อลื่นแหละ วัยรุ่นมันห้าวไม่มีวัวผสมหรอก

4.นินๆทั้งหลายกะเชือดท่านหญิงจริงๆไหม หรืออุ้มไปเก็บไว้ก่อน เพราะท่านหญิงอื่นๆก็เดินผ่านเหมือนกัน?
สังเกตุได้ว่าตอนเข้าไปในห้องนอนนินจาพยายามอุ้มออกไป เลยคิดว่าโทระนางะเป็นคนเอานินมาอุ้ม

5.จบแค่ Ep10. คือเรื่องยังไม่ไปไหนเลยใช่ไหม หรือไปไกลแล้วครับ ใครเคยอ่านนิยายมา เรื่องไปสักกี่% แล้วครับ.
ใกล้จบแล้ว เดี๋ยวมันก็ตีกันในโอซาก้าแล้วโทระนางะก็ขึ้นละ

6.ตามประวัติศาสตร์ พวกนินๆนี่อยุ่ข้างโตกุกาว่าใช่ไหม หรือผมจำผิดครับ.
ไม่ทราบ  

คือมันชวนสงสัยครับ ผมว่า ถ้านินๆเป็นพวกโทระนางะ น่าจะพาออกทางอื่น ตอนท่านหญิงโดนขังก็ไม่น่าต้องทำตัวเองให้ตาย เลยคิดว่าน่าจะเป็นพวกโอซาก้ามากกว่า พอสบโอกาศท่านหญิงเลยยอมโดนบอมเรียกคะแนนเลย มีพยานในห้องด้วย แต่ก็นะ ถ้าเป็นฝ่ายโอซาก้า มันจะปล่อยพยานเหลือไว้ทำไม ทำไมไม่จิ้มท่านหญิงอื่นๆแต่แรกครับ???.  
ผมก็คิดว่าไม่น่าใช่นินพวกโทรานางะ ถ้าเป็นฝั่งเดียวกันคงฆ่ามาริโกะไม่ใช่อุ้มลักพาตัวฆ่ามาริโกะเป็นประโยชน์ให้โทรานางะการลักพาตัวเป็นข้อเสีย แล้วผมก็คิดว่าโทรานางะรู้อยู่แล้วอีกด้วยว่าเดวนินจาต้องมาหามาริโกะ เพราะตอนนินจาจะไปฆ่าโทรานางะมันก็ยังรู้เลยมันก็ต้องคาดเดาได้ว่านินจาอาจจะเป็นอีกหนึ่งปัจจัยกับแผนการนี้
ปล.อีกอย่างพวกโอซาก้าไม่อยากให้มาริโกะตายในวังหรือคนของโทรานางะตายในวังเพราะจะชวนให้อีกฝ่ายเข้าร่วมกับโทรานางะ มันถึงไม่ฆ่าองค์หญิงอื่นๆรวมถึงมาริโกะ ส่วนโทรานางะอยากให้มาริโกะตายจากแผนการนี้
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Elizabeth Debicki
เข้าร่วม: 29 Oct 2021
ตอบ: 250
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2024 20:36
[RE: คุยเรื่อง Shogun Ep9. มีสปอยแน่นวล.]
season 2 แน่นอน เพราะบทสรุปของกิลวอร์ มันจะอยู่ที่โล่งแจ้ง
1
0
คุณกำลังดูเว็บโป๊ ที่มีข่าวบอลนิดหน่อย
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52974
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2024 21:19
คุยเรื่อง Shogun Ep9. มีสปอยแน่นวล.
Afraid`Wifez พิมพ์ว่า:
๐mC๐ พิมพ์ว่า:
รู้แต่ว่าพี่เถื่อนมันร้าย ตาถึงด้วย แจ่มไม่พอ MILF อีก

เข้าโอซาก้ามาก็เอาเลยนะ ได้อยู่กันสองคนอีกแบ้ววว

ชอบเลยดิ MILF อะ  

ก็ไม่ขัดนะ ตอนตอบมู้ก็ MILF นวดอยู่ อายุรุ่น ๆกันนี่ละ แต่ไม่รับจบนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3227
โพสเมื่อ: Thu Apr 18, 2024 21:39
Afraid`Wifez พิมพ์ว่า:
รู้แต่ว่าพี่เถื่อนมันร้าย ตาถึงด้วย แจ่มไม่พอ MILF อีก

เข้าโอซาก้ามาก็เอาเลยนะ ได้อยู่กันสองคนอีกแบ้ววว

ชอบเลยดิ MILF อะ  

ก็ไม่ขัดนะ ตอนตอบมู้ก็ MILF นวดอยู่ อายุรุ่น ๆกันนี่ละ แต่ไม่รับจบนะ  

มู้ตรูไปโผล่แถวนั้นได้ไง???
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel