ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
...
เคยเห็น หรือเคยได้กลิ่นเคยรับรู้ ของแทร่
???
ไม่เคยเลย ไม่น่ามีจริงอะ มโนล้วนๆ
???
ไม่แน่ใจ แต่ถามพรี่เรื่องหมีน่าจะดีกว่านะจั๊บ
???
คะแนนทั้งหมด: 87
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 5697
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 11:31
[RE: ท่านเคยเห็นผีมั้ยจั๊บ]
ฮึ
ถ้าเป็นผีเด็กกูจะเตะให้หัวทิ่ม
ถ้าเป็นผีผู้หญิงกูจะจับปล้ำทำเมีย

เอ แปะลิ้งไงหว่า
แก้ไขล่าสุดโดย THE ROMAN EMPIRE เมื่อ Tue Apr 16, 2024 11:40, ทั้งหมด 4 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

If you love two people at the same time, Choose the second. Because if you really loved the first one, You woudn’t have fallen for the second.
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Jun 2023
ตอบ: 148
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 14:08
ผมอายุ 40 เคยเจอตอนอายุ10กว่าๆสามครั้ง เห็นสอง เสียงหนึ่ง แต่หลังจากเริ่มมีมือถือเครื่องแรก33ตอนมหาลัยปี1 จนถึงตอนนี้ไม่เคยเจออีกเลย ไม่รู้เกี่ยวมั้ย
ชอบฟังเรื่องผีมากฟังตอนนอนทุกคืน ถ้าเรื่องไหนเจอผีที่ไม่มีหน้าผมโครตเชื่อเลย เพราะที่ผมเจอเป็นแบบนั้น มันจะหน้าเรียบๆไม่มีตาปากจมูก
แก้ไขล่าสุดโดย elon_munk เมื่อ Tue Apr 16, 2024 14:11, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 20 Mar 2020
ตอบ: 714
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 14:12
เคยเจอครั้งเดียวไม่แน่ใจว่าคืออะไร ช่วงสึกใหม่ๆแล้วไปนอนอยู่โรงแรมแห่งนึง ตอนนอนเห็นเหมือนมีคนยืนมองอยู่ข้างเตียง หันไปเห็นเหมือนแสงขาวๆเป็นมวลลอยอยู่ เลยสวดมนต์สักพักก็หายไป เสียดายตอนนั้นมือถือถ่ายรูปไม่ได้ ยังเสียดายมาจนถึงทุกวันนี้เพราะไม่เคยเจออีกเลย
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Jun 2023
ตอบ: 148
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 14:13
kingpanda พิมพ์ว่า:
dutchman8 พิมพ์ว่า:
เคยครับจากที่ไม่เคยเชื่อเรื่องผีมา 27 ปี พอเจอเปลี่ยนความคิดที่เคยเชื่อมาหมดเลย  

ผมก็เคยเจอตอนช่วงอายุ 12-15 ครับ หลายครั้งหลายแบบ หลังจากโตแล้ว ไม่เคยเจออีกเลย
เลยต้องเชื่อว่ามีครับ เพราะว่าเจอจริงก็ไม่รู้ว่าจะอธิบายยังไง 555+  

ท่านคล้ายๆกับผมเลย อายุพอกันด้วย ผมสังเกตุว่าตั้งแต่มีมือถือใช้ผมไม่เคยเจออีกเลย
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: Toon Army Ratchaburi
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1491
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 14:22
elon_munk พิมพ์ว่า:
เคยครับจากที่ไม่เคยเชื่อเรื่องผีมา 27 ปี พอเจอเปลี่ยนความคิดที่เคยเชื่อมาหมดเลย  

ผมก็เคยเจอตอนช่วงอายุ 12-15 ครับ หลายครั้งหลายแบบ หลังจากโตแล้ว ไม่เคยเจออีกเลย
เลยต้องเชื่อว่ามีครับ เพราะว่าเจอจริงก็ไม่รู้ว่าจะอธิบายยังไง 555+  

ท่านคล้ายๆกับผมเลย อายุพอกันด้วย ผมสังเกตุว่าตั้งแต่มีมือถือใช้ผมไม่เคยเจออีกเลย  

โห ดีใจครับที่มีคนเป็นคล้ายๆกัน
ถ้านึกย้อนแล้ว ตอนไม่เจอแล้วก็วัยใกล้ๆกันเลยครับ แปลกดีนะครับ ฮาๆๆ
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 07 Nov 2013
ตอบ: 6866
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 17:32
elon_munk พิมพ์ว่า:

โห ดีใจครับที่มีคนเป็นคล้ายๆกัน
ถ้านึกย้อนแล้ว ตอนไม่เจอแล้วก็วัยใกล้ๆกันเลยครับ แปลกดีนะครับ ฮาๆๆ  

คลื่นครับน่าจะกวนกัน เห็นไหมที่เขาว่าตอนนี้ผีจะหนีไปอยู่ในป่าลึกๆ ผมเคยไปติดไวไฟ ให้ตึก ม. แห่งหนึ่ง ตึกนั้นเป็นตึกเก่ามากตั้งแต่ก่อตั้ง ม. นั้น พอติดไปได้ 3 เดือนเจออาจารย์ที่เขาอยู่ตึกนั้นบอกว่า "เอ่อ ตั้งแต่คุณติดไวไฟ ผีมันหายไปนะ คนในตึกนี้เคยเจอกันหมด แต่ตั้งแต่ติดไวไฟมาไม่เจออีกเลย" ตอนนั้นเป็นช่วงที่ผมยังไม่เชื่อเรื่องผีเลยได้แต่ขำๆ ใส่อาจารย์คนนั้นไป 555+
แก้ไขล่าสุดโดย dutchman8 เมื่อ Wed Apr 17, 2024 11:36, ทั้งหมด 4 ครั้ง
1
0
Forex เทรดแหกคอก ง่ายแต่ได้จริง https://www.facebook.com/fxhaekkok
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2007
ตอบ: 2830
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 19:05
เรื่องแบบนี้มันพิสูจน์ไม่ได้ครับ ยังไงก็ควรเคารพความคิดเห็นของคนอื่นด้วยนะครับ

ส่วนตัวผมก็เคยสัมผัสได้ สัมผัสกลิ่นได้ครั้งนึง ส่วนรูปร่างผมจะเห็นแบบแว๊บๆ กับอีกเหตุการณ์ที่นั่งล้อมวงในบ้านเพื่อนกัน ด้วยความที่ปากหมาไปหน่อย ทำให้ผมกับเพื่อนอีกคนเห็นพร้อมกัน ซึ่งเป็นอันรู้กันว่าโดนดีเข้าแล้ว ก็นั่งเงียบจนผ่านคืนนั้นไป แต่เห็นแว่บๆนะ ไม่ได้เมาด้วย เพราะเพิ่งเริ่มตั้งวง
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2022
ตอบ: 10553
โพสเมื่อ: Wed Apr 17, 2024 11:23
น้าติ๋ม.จะทิ่มน้าหรอ พิมพ์ว่า:
เคยทั้งได้กลิ่น และสัมผัส ชมพูหอมๆบ้าง ม่วงๆเขียวๆ ก็เคยเจอ  

นั่นผี?
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel