ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: ยึดมั่นในหลักการที่ถูกต้อง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 May 2022
ตอบ: 7214
โพสเมื่อ: Tue Apr 02, 2024 16:28
ภาพจำการตั้งราคาพนันฟุตบอล
กล้ารองป่าววววววว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 21 Feb 2024
ตอบ: 504
โพสเมื่อ: Tue Apr 02, 2024 17:54
ถูกแบนแล้ว
[RE: ภาพจำการตั้งราคาพนันฟุตบอล]
bossa26 พิมพ์ว่า:
FORYOU พิมพ์ว่า:
คิดว่าเพราะมุมมองต่างกัน

เจ้ามือมอง คนแทงสองข้าง ผลออกทางไหนเค้าก็กินส่วนต่าง หรือถ้าเค้า bet มันก็ไม่มาก เค้าไม่ได้มองคาดเดาผลว่าจะเป็นหน้าไหนอย่างเดียว

อย่าง nfl nba ถ้ากระแสไปทางไหนเยอะเกิน ราคาก็เปลี่ยนเพื่อดึงคนไปอีกฝั่งบ้าง หรือถ้ายังแห่แทงกันเจ้ามือก็ได้ราคาได้เปรียบขึ้นเรื่อยๆ

ผมมองจากมุมคนดูสามสิบปีแต่ไม่แทง

สอบถามดูทำไมครับถ้าไม่แทง  

"สอบถามดูทำไมครับถ้าไม่แทง" หมายความว่ายังไงนะครับ อ่านแล้วงง
ในเมนต์ผมคือเดาว่าทำไมเป็นแบบนั้นนะ ไม่ได้มีถามอะไร  

ผมหมายถึงท่านดูราคาฟุตบอลทำไม ปกติผมแทงนะ แต่ถ้าไม่สนใจจะแทงก็จะไม่ดูราคาประมาณนี้ครับ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 20474
โพสเมื่อ: Tue Apr 02, 2024 17:58
[RE: ภาพจำการตั้งราคาพนันฟุตบอล]

เจ้ามือมอง คนแทงสองข้าง ผลออกทางไหนเค้าก็กินส่วนต่าง หรือถ้าเค้า bet มันก็ไม่มาก เค้าไม่ได้มองคาดเดาผลว่าจะเป็นหน้าไหนอย่างเดียว

อย่าง nfl nba ถ้ากระแสไปทางไหนเยอะเกิน ราคาก็เปลี่ยนเพื่อดึงคนไปอีกฝั่งบ้าง หรือถ้ายังแห่แทงกันเจ้ามือก็ได้ราคาได้เปรียบขึ้นเรื่อยๆ

ผมมองจากมุมคนดูสามสิบปีแต่ไม่แทง

"สอบถามดูทำไมครับถ้าไม่แทง" หมายความว่ายังไงนะครับ อ่านแล้วงง
ในเมนต์ผมคือเดาว่าทำไมเป็นแบบนั้นนะ ไม่ได้มีถามอะไร  

ผมหมายถึงท่านดูราคาฟุตบอลทำไม ปกติผมแทงนะ แต่ถ้าไม่สนใจจะแทงก็จะไม่ดูราคาประมาณนี้ครับ  

เอ้า พนันฟุตบอลมันแทรกซึมไปทุกหย่อมหญ้า ตั้งแต่เด็กๆ อ่านสตาร์ซ็อกเกอร์ อ่านเดลินิวส์ ราคาต่อรองเห็นผ่านตาทุกวัน ฟังสปอร์เรดิโอ ตอนเย็นฟังวิเคราะห์มันก็แนะตลอดว่าน่าเชียร์ใคร อ่านเฟสพวกเมกันเกมส์เวลามีอัตราต่อรองแปลกๆ หรือนัดสำคัญอย่างซูเปอร์โบว ราคาไหลไปไหงมส พี่ต้นแกก็อัพเดตตลอด

อยู่เมืองไทย ดูกีฬา ไม่เห็นราคานั่นเรียกว่าตาบอดเเล้ว
2
0
AFC Wimbledon "The Real Dons"

ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Tue Apr 02, 2024 17:59
ถูกแบนแล้ว
KaiGerrard พิมพ์ว่า:
แล้ววันไหนที่ หงส์ บาซ่า แมนซิ ยิงขาดๆ ได้สวนบ้างไหมฮะ  

บาร์ซ่า แมนซิ ผมสวนแทบตลอด ผิวเผินเหมือนเก่ง แต่ยิงราคาไม่ถึงครับ

แต่หงส์จะตบ ทีมอ่อนได้เก่งกว่า ผมยกตัวอย่างระดับไบรตัน มันเหนือกว่าพวกท้ายตารางไง ถ้าหงส์เจอท้ายตารางผมก็แทงหงส์ครับ
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Tue Apr 02, 2024 18:00
ถูกแบนแล้ว
เงาหนอนเขียว พิมพ์ว่า:
เก่งขนาดนี้คงแทงนัดละล้านนะไม่ใช่นัดละร้อย  

หลักหมื่นครับท่าน และใครสอนให้แทงทุ่มหมดตัว ต่อให้เป็นการซื้อหุ้นก็ตายได้ครับทำแบบนี้
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Tue Apr 02, 2024 18:02
ถูกแบนแล้ว
還珠格格 พิมพ์ว่า:
รูปเกม ลิ้วพูล ควรจะยิงซัก 4 ลูก

ชนะ 4-1 ถ้าซาลาห์ มันจ่าย ให้นูนเญซ

คุณโชคดีมากกว่าที่รอง ไบร์ทตัน ชนะราคา

ก็ใช่ว่าโชคดี แต่ผมจะบอกว่าถ้าหงส์มันเจอระดับไบรตัน แล้วต่อราคานี้10ครั้ง ผมก็กดรอง10ครั้ง %ผมว่ามีได้มากกว่ากดต่อหงส์ ผมเอาเงินไปกดต่อหงส์ทีมท้ายตารางกินง่ายกว่าเยอะ
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Tue Apr 02, 2024 18:04
ถูกแบนแล้ว
Sicma Virus พิมพ์ว่า:
เก่งขนาดนี้ ทำไมยังมาถามอะไรที่มันดูก๊องแก๊ง ไม่เหมาะกับคนรวย 70% อย่างที่กล่าวมาเลย

ป่านนี้น่าจะเปิดเว็บเอง หรือ มีธุรกิจหลักสิบหลักร้อยล้านไปแล้วมั้ง  

ไม่ได้เก่งครับเคยเสียมาก่อนหลายล้าน ไม่เคยได้

แต่ปัจจุบัน ตั้งแต่บอลโลกยันตอนนี้บวก แสนหก ผมถือว่าผมชนะนะ

และมันเกี่ยวอะไรกับรวยไม่รวย ตั้งคำถามก๊องแก๊งไม่ได้เหรอ บางทีคำถามก๊องแก๊งผมก็ไม่รู้จะไปถามใครไง เวลาผมคิดอะไรได้ผมจะจดไว้ๆๆ แล้วมาหาคำตอบอาจจะssอาจจะ วิเคราะเห์เอง

เป็นไงล่ะดูฉลาดขึ้นในสายตาท่านยัง
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Tue Apr 02, 2024 18:05
ถูกแบนแล้ว

อ่าใช่ๆ ถูกของท่าน แต่ผมมีเว็ปที่ดีกว่าราคาดีกว่า ผมเลยมองไม่เห็น ผ่านตาก็ไม่สนใจ

เอ้า พนันฟุตบอลมันแทรกซึมไปทุกหย่อมหญ้า ตั้งแต่เด็กๆ อ่านสตาร์ซ็อกเกอร์ อ่านเดลินิวส์ ราคาต่อรองเห็นผ่านตาทุกวัน ฟังสปอร์เรดิโอ ตอนเย็นฟังวิเคราะห์มันก็แนะตลอดว่าน่าเชียร์ใคร อ่านเฟสพวกเมกันเกมส์เวลามีอัตราต่อรองแปลกๆ หรือนัดสำคัญอย่างซูเปอร์โบว ราคาไหลไปไหงมส พี่ต้นแกก็อัพเดตตลอด

อยู่เมืองไทย ดูกีฬา ไม่เห็นราคานั่นเรียกว่าตาบอดเเล้ว  
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 31 Mar 2021
ตอบ: 3370
โพสเมื่อ: Tue Apr 02, 2024 19:05
Sicma Virus พิมพ์ว่า:
เก่งขนาดนี้ ทำไมยังมาถามอะไรที่มันดูก๊องแก๊ง ไม่เหมาะกับคนรวย 70% อย่างที่กล่าวมาเลย

ป่านนี้น่าจะเปิดเว็บเอง หรือ มีธุรกิจหลักสิบหลักร้อยล้านไปแล้วมั้ง  

ไม่ได้เก่งครับเคยเสียมาก่อนหลายล้าน ไม่เคยได้

แต่ปัจจุบัน ตั้งแต่บอลโลกยันตอนนี้บวก แสนหก ผมถือว่าผมชนะนะ

และมันเกี่ยวอะไรกับรวยไม่รวย ตั้งคำถามก๊องแก๊งไม่ได้เหรอ บางทีคำถามก๊องแก๊งผมก็ไม่รู้จะไปถามใครไง เวลาผมคิดอะไรได้ผมจะจดไว้ๆๆ แล้วมาหาคำตอบอาจจะssอาจจะ วิเคราะเห์เอง

เป็นไงล่ะดูฉลาดขึ้นในสายตาท่านยัง  

ก็การันตรี 70% 10คู่เข้า 7คู่ ถ้าไม่รวยก็ก็ไม่รู้ว่าไงแล้วครับ ถ้างั้นก็เรียกว่าซุยครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel