ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status: Ulay,Oh
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 7215
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 14:47
[RE]ใครขลิบจู๋บ้างครับ รบกวนสอบถามหน่อยครับ
นั้นถาม ผมไม่ขลิปแต่เส้น2สลึงไม่ขาดผิดปกติมั้ย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

คอมเมนเตเตอร์
Status: โมไงจะใครละ
เข้าร่วม: 24 Apr 2010
ตอบ: 23413
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 14:54
[RE: ใครขลิบจู๋บ้างครับ รบกวนสอบถามหน่อยครับ]
ผมขลิบตอนอายุ 9 ขวบ จำได้ดีโดนยาสลบหมอให้ดมหลับภายใน 5 วิไม่รู้เรื่องเลยตื่นมาอีกทีเค้าเข็นเข้าห้องพักแล้ว

ตอนแรกไม่เจ็บเลยหลังผ่านไปครึ่งชั่วโมงแมร่งอย่างแสบจู๋ จนต้องถอดกางเกงไม่ให้มันโดนแผลนอนเปิดจู๋โชว์แบบนั้น

เลยประมาณอาทิตย์กว่า หลังจากออกจากโรงพยายบาลจู๋ผมมีติดเชื้อนิดนึงมั้งเป็นขี้เมือกๆไรไม่รู้ เลยไปหาหมออีกรอบ

น่าจะได้ยามากินแล้วหายจากนั้นก็ปกติ ทุกวันนี้จู๋ผมมันเหมือนคนถอกตลอดเวลาอะหัวแห้งสนิทเลยเหมือนผิวหนังคน

มันจะไม่เมือกๆเหมือนคนไม่ได้ขลิบนึกภาพออกไหม แต่ยอมรับเลยมันสะอาดจริงๆนะไม่มีกลิ่นด้วยเพราะหัวมันเปิดตลอดเวลา

จนแห้งเป็นผิวหนังปกติไปแล้ว
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: キルア゠ゾルディック
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 577
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 14:56
[RE: ใครขลิบจู๋บ้างครับ รบกวนสอบถามหน่อยครับ]
ตอนขลิปผมไม่รู้สึกเลยครับ (เพราะแม่ให้หมอขลิปแต่เด็ก)
ถ้าเอาจริงๆ ก็ล้างง่าย สะอาดสุดๆ เสียวสุดเช่นกัน
0
0

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 10 Jan 2010
ตอบ: 5994
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 14:59
lavenderr พิมพ์ว่า:
ผมขลิบที่รพ.รัชดาท่าพระ ตอนปี 59 ค่าใช้จ่ายประมาณ 5,000+- นิดหน่อยครับถ้าจำไม่ผิด ตอนนั้นอยู่ปี 2 ขลิบเพราะมันถอกไม่สุดนี่แหละ เลยให้มันจบๆไปเลย ข้อดีคือเสียวกว่าเดิมมาก ทำความสะอาดโคตรง่าย คือมันกลายเป็นอวัยวะที่สะอาดมากไปเลย ที่ผมภูมิใจมากคือผู้หญิงที่ผมมีเซ็กส์ด้วยคือชอบทุกคน ผมย้ำว่าทุกคนจริงๆ เพราะโดนเอาไปเล่นตลอด ผมคิดว่าผู้หญิงหลายคนเขาก็รู้ว่าคนที่ขลิบคือยังไงก็สะอาดแน่นอน เหมือนที่เราเรียนรู้เรื่อง H เวลา Y นั่นแหละ ส่วนข้อเสียผมหาไม่เจอนะ มีแค่ตอนเจ็บเพราะยาชาแม่งหมดฤทธิ์แล้วต้องมานั่งทำความสะอาดตอนเป็นแผลอะครับ โคตรทรมานเลย ผมนอนหลับไม่เต็มอิ่มสักวัน แต่รอสัก 2 อาทิตย์พอแผลหายดีคือสวรรค์จริงๆ  
เวลามี sex เสียวขึ้นเยอะมั้ยครับ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 10 Jan 2010
ตอบ: 5994
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 15:00
Killua_HxH พิมพ์ว่า:
ตอนขลิปผมไม่รู้สึกเลยครับ (เพราะแม่ให้หมอขลิปแต่เด็ก)
ถ้าเอาจริงๆ ก็ล้างง่าย สะอาดสุดๆ เสียวสุดเช่นกัน  
เวลา มี sex จะเสียงมากขึ้นมั้ยครับ
0
0
2B
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: No Music , No Life
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 447
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 15:06
เจนเทิล คลินิก ครับ ขลิบแบบไร้เลือด
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1535
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 15:13
ทำเถอะครับ ผมไปทำตอนอายุ 35+ บอกเลยชีวิตดีขึ้นเยอะ ไม่เจอข้อเสีย

เลือกทำแบบไร้เลือด แพงหน่อย แต่สบาย แผลสวยไม่เป็นรอยตะขาบ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 4397
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 15:13
กระโจ๊วเพี่ยว พิมพ์ว่า:
jabkungza พิมพ์ว่า:
ดีครับ ใหญ่ยาวขึ้น สะอาดด้วย
ข้อเสียคือ ลืมตัดเส้นสองสลึง ยังตึงๆอยู่เลยเวลาแข็งตัว  

ถามด้วยความไม่รู้จรั๊ฟ มันใหญ่ยาวขึ้นจริงเหรอจรั๊ฟแค่ขลิบ  

ของผมก่อนหน้ามันไม่ถอก พอขลิบออกมาเหมือนหนังตัวรัดมันหายไป เลยบานออกมาเลยครับ
0
0

twice
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2023
ตอบ: 917
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 15:19
Juz- พิมพ์ว่า:
lavenderr พิมพ์ว่า:
ผมขลิบที่รพ.รัชดาท่าพระ ตอนปี 59 ค่าใช้จ่ายประมาณ 5,000+- นิดหน่อยครับถ้าจำไม่ผิด ตอนนั้นอยู่ปี 2 ขลิบเพราะมันถอกไม่สุดนี่แหละ เลยให้มันจบๆไปเลย ข้อดีคือเสียวกว่าเดิมมาก ทำความสะอาดโคตรง่าย คือมันกลายเป็นอวัยวะที่สะอาดมากไปเลย ที่ผมภูมิใจมากคือผู้หญิงที่ผมมีเซ็กส์ด้วยคือชอบทุกคน ผมย้ำว่าทุกคนจริงๆ เพราะโดนเอาไปเล่นตลอด ผมคิดว่าผู้หญิงหลายคนเขาก็รู้ว่าคนที่ขลิบคือยังไงก็สะอาดแน่นอน เหมือนที่เราเรียนรู้เรื่อง H เวลา Y นั่นแหละ ส่วนข้อเสียผมหาไม่เจอนะ มีแค่ตอนเจ็บเพราะยาชาแม่งหมดฤทธิ์แล้วต้องมานั่งทำความสะอาดตอนเป็นแผลอะครับ โคตรทรมานเลย ผมนอนหลับไม่เต็มอิ่มสักวัน แต่รอสัก 2 อาทิตย์พอแผลหายดีคือสวรรค์จริงๆ  
เวลามี sex เสียวขึ้นเยอะมั้ยครับ  

เยอะครับ คือมันเสียวเพราะมันไม่มีหนังหุ้มหัวแล้ว+ความรู้สึกผมเองด้วยแหละ แบบพอมันขลิบแล้วหนังหุ้มไม่มี มันคือเนื้อหัว K เราเพียวๆเลยอะครับที่สอดใส่เข้าไป พอจินตนาการแล้วมันแบบถึงพริกถึงขิงดีครับ แต่ไม่ได้เสร็จง่ายนะครับ เรื่องเสร็จผมว่าผมควบคุมได้อ่ะ เพราะมันอยู่ที่เราคอนโทรลความรู้สึกเองมากกว่า
0
0
นักเตะตำบล
Status: ดุจดั่งธันเดอร์
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 12 Mar 2024
ตอบ: 732
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 15:24
กระโจ๊วเพี่ยว พิมพ์ว่า:
ดีครับ ใหญ่ยาวขึ้น สะอาดด้วย
ข้อเสียคือ ลืมตัดเส้นสองสลึง ยังตึงๆอยู่เลยเวลาแข็งตัว  

ถามด้วยความไม่รู้จรั๊ฟ มันใหญ่ยาวขึ้นจริงเหรอจรั๊ฟแค่ขลิบ  

ของผมก่อนหน้ามันไม่ถอก พอขลิบออกมาเหมือนหนังตัวรัดมันหายไป เลยบานออกมาเลยครับ  

ใหญ่ขึ้นเยอะมั้ยจรั๊ฟ ชักน่าสนใจ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 240
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 15:26
Feuer พิมพ์ว่า:
ผมอายุ 30 แล้ว อยากหาที่ขลิบเพราะมีปัญหาเรื่องหนังหุ้มปลายเปิดไม่สุด จะยสตน.ก็กลัวผู้หญิงเค้าจะติดโรค มีที่ไหนไม่แพง ไม่เกินหมื่นบ้างมีแนะนำไหมครับ แล้วการขลิบมีข้อดีข้อเสียอะไรบ้างครับ

ท่านลองย้อนไปดูโพสเก่าของผมได้ครับ

ผมทำสรุปไว้ก่อนทำ หลังทำ และการใช้งานหลังทำแล้วครับ

ยืนยันครับ ทำแล้วดีกว่าไม่ทำครับ
0
0
Manchester United
นักเตะอบจ.
Status: Long Lasting And Fuctional
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5193
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 15:44
1. ของผมทำ 15k-17k ราวๆ ผมมีไปล้างแผลด้วยขี้เกียจทำเอง

2. ถ้าหมอแนะนำก็หมอเบียร์ แต่หมอเบียร์เนี่ยลองทักไปถามแกดูเพราะเหมือนกับว่าเพื่อนผมไปทำมา แต่แกเปิดหลายที่ คิดว่าน่าจะแล้วแต่หุ้นส่วน เพราะราคาต่างกัน ที่ที่ไกลเมืองจะถูกกว่า ลองถามราคาดู
(ส่วนใหญ่ก็แล้วแต่ว่าได้ทำกับหมอเบียร์หรืออีกคน แต่เก่งเหมือนกัน)

3. ถึงขลิบแล้วก็ใส่ถุงเถอะ ยสตน ผมเอาไว้กับแฟนหรือภรรยาจริงๆ (ไม่รู้หมายถึงแฟนรึเปล่าเห็นบอก ผญ.)

4. ทำความสะอาดง่ายครับ น้องไม่อับ

5. ข้อเสียตอนทำก็ผ่าเส้นสองสลึงไปเลยครับ ข้อเสียบางคนบอกเสียวน้อยลงครับ

ุ6. มันใหญ่ ยาวขึ้นแค่นิดเดียวแหละ ผมเคยถามหมอละ แต่ไม่ได้ขนาดเพิ่มไซส์ถุงยาง

หรือคู่นอนรู้สึกเหมือนโอโห ใหญ่จังขึ้นมาทันที
แก้ไขล่าสุดโดย L L A F เมื่อ Mon Apr 01, 2024 15:44, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 3420
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 15:46
ใครขลิบจู๋บ้างครับ รบกวนสอบถามหน่อยครับ
ตอนแรกผมไม่รู้เลยว่าขลิบคืออะไร ไม่รู้ว่ามันต้องขลิบด้วยเหรอ จนโตมาถึงได้รูว่าตัวเองถูกคลิปไปตั้งแต่เด็กๆตอนที่ยังจำอะไรไม่ค่อยได้ ไม่รู้ว่าโดนขลิบตอนไหน แต่นึกขอบคุณพ่อกับแม่เลยที่ทำให้ตั้งแต่เป็นเด็ก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 29 Jan 2011
ตอบ: 2866
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 16:21
ขลิปมาแต่เด็ก
หัวเสียวขึ้นมั้ย ตอนใส่ ?

แรกๆสมัยวัยรุ่น เสียวปกติ เด็กลองของใหม่
หลังจากนั้น ซอยบึมๆ MK ยังไม่เคยเสร็จคาปากผู้หญิงมาก่อน

หัวกล้วยมันเหมือนผิวหนังปกติไปแล้ว ไม่ไวต่อการสัมผัส
ยืดเวลาซอยได้เพิ่มขึ้น 5-10 นาทึแล้วแต่ฝึกฝน

0
0
Arsenal in my heart....
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 703
โพสเมื่อ: Mon Apr 01, 2024 16:23
ขลิบแบบไร้เลือด แพงหน่อยแต่สบายครับแปบเดียวเสร็จ
จะเจ็บสุดๆตอนที่ยังพันแผลแล้วแข็งตัวนั้นแหละ คิดแล้ว
ปวดแบบสุดๆ ต้องพยายามสงบสติอารมณ์
พอผ่าน 1 อาทิตย์ไป ค่อยๆแกะแม็กซ์เย็บรอบๆโคน
ผ่านไป 2 อาทิตย์ใช้งานได้เลย
ไปเที่ยว สาวๆส่วนใหญ่ชอบ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel