ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 24, 25
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Nov 2023
ตอบ: 99
โพสเมื่อ: Mon Mar 18, 2024 22:57
[RE: หงส์แจกรัวๆ!! ผีของขึ้นซัด 2 แซง 4-3 ลิ่วตัดเชือกเอฟเอ คัพ]
พาดหัวหาเท้า ให้พวกผมอีกเเล้ว
55555

มายินดีกับผีเเดงย้อนหลังฮะ ถึงจะเป็นอริกัน
เเต่เอาถึงเเชมป์ให้ได้นะฮะ ล้มหงส์ได้เเล้วอ่ะ
เเต่ถ้าไม้ได้เเชมป์ หรือ หลุดเเพ้โคเวนทรี่นะ
บอรด์เเตก สลับฝั่งรอบ 2 เเน่ๆ

ส่วนหงส์ก็ตามนั้น ประมาท กากเอง ไม่ต้องโทษไคร
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 23 Jun 2009
ตอบ: 8277
โพสเมื่อ: Tue Mar 19, 2024 05:52
[RE: หงส์แจกรัวๆ!! ผีของขึ้นซัด 2 แซง 4-3 ลิ่วตัดเชือกเอฟเอ คัพ]

ค่อยสมกับเป็นแดงเดือดหน่อย....

เป็นอีกนัด ที่น่าจะตราตรึงในความทรงจำ

มีครบทุกรสชาติ

แฟนปีศาจแดงได้เฮ

ดีใจ สะใจ สุขใจ สุดๆ

1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Jul 2009
ตอบ: 10495
โพสเมื่อ: Tue Mar 19, 2024 10:44
Gorge พิมพ์ว่า:
kimsung-mc พิมพ์ว่า:
ให้เครดิตแมนยูเหอะ ผมว่าเกมนี้เล่นกันโคตรดีเลย

ผมดูยังแบบเออถ้าผมเป็นแฟนแมนยูเกมนี้คือเกมที่ดีที่สุดในฤดูกาลเลยมั้ง

ถึงจะมีจังหวะพลาดเซงๆ เยอะ แต่แบบใจสู้มากเกมนี้  

ขอบคุณครับ และจริงครับที่เกมนี้เป็นเกมที่ดีที่สุดในฤดูกาลนี้ของปีศาจแดงแล้ว

เห็นสู้ไม่หยุดจนกว่าจะจบเกม แบบนี้ผมโอเคเลย จะชนะ เสมอหรือแพ้ก็ไม่โทษอะไรทั้งนั้น

ใส่สุดจนกว่าจะเป่านกหวีด ไม่ได้เห็นอะไรแบบนี้จากทีมมานานเลย  

ส่วนตัวถ้านับว่าเล่นดีผมว่านัดเจอเชลซีดีกว่า แต่ความใจสู้ นั้ดนี้คือนัดที่สู้ที่สุดในรอบหลายปี
0
0
Hong World 2.0
Nerf Raheem Stering to not world class
Nerf AWB just good defense cant be world class
Nerf Werner move to chelsea not good enough for LIV
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 24, 25
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel