ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 5661
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 16:36
[RE: ว่าด้วยเรื่อง ขลิบ อวัยวะเพศชาย]
ไว้มาเล่าให้ฟัง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

If you love two people at the same time, Choose the second. Because if you really loved the first one, You woudn’t have fallen for the second.
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Dec 2021
ตอบ: 427
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 20:19
[RE: ว่าด้วยเรื่อง ขลิบ อวัยวะเพศชาย]
ผมทำที่รัชดาท่าพระ ประมาณเมษาปี60 น่าจะ4000-5000 จำไม่ได้แล้วครับ โทรไปนัดวันนึง พอถึงวันนัดหมอถามคำเดียวเองขลิบทำไม แล้วก็ขึ้นลิฟไปเปลี่ยนชุดเลย ผ่าแปปเดียวเลยครับไม่เจ็บเลย ฉีดยาก็ไม่เจ็บครับ นอนฟังคูลฟาเรนไฮน์ไปด้วยตอนผ่า ทำไปสักพักหมอจะถามครับเสียวไหม ถ้าเริ่มเสียว ๆ จี๊ด ๆ หมอจะฉีดยาชาเพิ่มให้ พอเสร็จจ่ายเงินกลับได้
ผมไปล้างแผลที่เดิมทุกวันครับ พยาบาลจะบอกทุกวันว่าอย่าให้ผ้าก็อตเปียกฉี่แผลจะไม่สมานเร็ว ไปล้างแผลอยู่หลายวันครับพยาบาลก็จะคอยเช็คแผลให้ตลอด เขี่ยไหมให้บ้าง จนพยาบาลบอกว่าไม่ต้องมาแล้ว ไหมหลุดหมดแล้ว จำไม่ได้ว่าไปล้างกี่วันน่าจะประมาณ 3 อาทิตย์ครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel