ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 Jun 2022
ตอบ: 1543
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 00:25
[RE: อนาคต MiTH.Valorant]
Primmie แฮกจริง ทำไม ID อยู่นานขนาดนั้นอ่ะ ตั้งแต่เกมเปิดเลยนะ ส่วนตัวผมก็ไปนั่งดูคลิปแล้วเปิด Replay ย้อนหลังผมน้องก็ไม่ได้แฮกอะไรนะ ผมถึงกับเปิด slow 0.25 ดูเลยให้ youtube หลายๆ shot เป้ามันไม่ได้ดูดเหมือนคนใช่แฮกอ่ะ มันเป็นการลากเมาส์ปกตินี้แหละ
แก้ไขล่าสุดโดย แพะฟุตบอล เมื่อ Wed Jun 07, 2023 00:29, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 27 Jun 2022
ตอบ: 1543
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 00:41
TuchelPUBGGG พิมพ์ว่า:
alliances พิมพ์ว่า:
ใครคือ พิมมี่อ่ะ ครับ แล้วมามีเรื่องไรกัน  

พิมมี่คือคนเล่นลง rank valorant แล้วยิงหัวนักแข่งนี้แหละครับ เอาง่าย ๆ คือคมเกินคนหลาย ๆ play ที่นักแข่งมองว่าโปร เช่น https://youtu.be/ZaVc24q3zxU คลิปนี้ที่ตาลเอามายกตัวอย่างครับ ตัวที่ 3 เห็นอะไรถึงยิงไปอะไรประมาณนี้

https://www.twitch.tv/videos/1836794069 สตรีมนี้ตั้งแต่ ชั่วโมง 30 นาที เป็นต้นไปก็เริ่มสับ ๆ แล้ว ยิ่งตอนบัสสับคือระเอียดเลย

ที่คนสงสัยกันเพราะพิมมี่รับปั๊ม rank แต่ไม่มาเล่นให้ดูซึ่งได้เงินแน่ ๆ 100k จากบัสได้ง่ายกว่าปั๊ม rank อีก

ส่วนตัวฟังหูไว้หูครับแต่นักแข่งพูดก็ดูมีน้ำหนัก

ไอ้บัสพูดนี้นะมีน้ำหนัก แต่ก่อนก้ใส่พวก FW ว่าแฮกไปทีแล้วนิ แล้วทุกวันนี้เป็นไงต้องไปขอให้น้องๆมาเข้าทีมไม่งั้นทีมพัง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: We are United.
เข้าร่วม: 19 Feb 2011
ตอบ: 441
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 12:56
TuchelPUBGGG พิมพ์ว่า:
R0ckz- พิมพ์ว่า:
แล้วราชาเค้าจะไม่ออกมารับผิดชอบกับคำพูดตัวเองเลยเหรอ ใส่เค้าไปเยอะ แต่ไม่มีหลักฐานนะ
กี่ครั้งแล้วที่คนปกติ หรือคนที่เล่นเก่งโดนสตรีมเมอร์พูดแบบนี้ใส่ แม่งโคตรไม่แมนอ่ะ คนเก่งมันเกิดขึ้นมาเรื่อยๆ แหละมีแต่พวกอีโก้ที่ยอมรับไม่ได้  

ไม่ใช่แค่ราชาอะสิครับที่ซัด ล่าสุดลงคลิปใน youtube ชื่อคลิป อยากโดนแบนอิ้อิ 525252525 ด่าน Bind
Reyna Gekko เป็นราชากับเพื่อนราชา ส่วนตัวคิดว่าไม่แฮกนะ เล่นเก่งแต่ไม่แข่งมันก็ไม่จำเป็นที่จะต้องแฮกตลอดไปหรือป่าว

ราชากับเพื่อนราชาเป็นสตรีมเมอร์ชื่อดัง เด็ก ๆ ติดตามเยอะ แต่มาแขวนชีวิตกันแบบนี้จนโดนแซะไปทั่วผมว่าก็ไม่น่าใช่ แต่ผมเข้าใจนะในอีกมุมนักแข่งที่แข่งมานานเขาคงมี Sense ไรสักอย่าง เห็น jitboys มาเม้นอยู่นะ แต่ฟังหูไว้หูก่อนดีกว่าเรื่องนี้

อยากเห็น primmie แข่งให้สักทีมในไทยเจอ fs น่าจะมัน  

พึ่งดูคลิปจบ เป็นคนที่AD รีเป้าเร็วที่สุดตั้งแต่เคยดูมา แต่ก็อย่างว่าแหละ ถ้าแฮคจริงไอดีไม่อยู่นานขนาดนี้หรอก วาโลจับแฮคอย่างบ่อย ทั้งจริงทั้งมั่ว
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1193
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 13:22
พริมมี่บอกให้บัสไปดูเขาเล่นหน้าคอมที่บ้านที่ชะอำ แต่บัสบิดไม่ยอมไปนิครับ
ผมดูทรงแล้วไม่น่าแฮกนะ ทรงเหมือนซัมติงตอนโดนคนร้องว่าแฮกอะ
โหดไปก็ผิด

kadoomไปเกาหลี สงสัยไปนั่งคุยกับ boi และ crws แน่เลย
2คนนั้นยังอยู่เกาหลีอยู่ ไม่ได้กลับไทย
มีสิทธิ์ย้ายอยู่นะ
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 8103
โพสเมื่อ: Wed Jun 07, 2023 20:43
ผมว่าน้องพิมมี่ไม่ได้โปรนะ มันปกติอะ แต่ aim เขาของจริง
บัสน้องให้ไปดูถึงที่ก็ไปหน่อย จะได้หายคาใจล้างมลทินให้น้องด้วย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel