ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1962
โพสเมื่อ: Tue Jun 06, 2023 16:35
[RE: คิงโคลเตือนผีถึงซิว 'เคน,ไรซ์' ก็ไม่ได้แชมป์ลีก]
tunito พิมพ์ว่า:
Oleeshina พิมพ์ว่า:
Kane อย่าย้ายมาแมนยูเลยนะ อยากเห็นคนโหดๆ แบบนี้ได้แชปม์แบบการันตี ไปบาเยิน หรือมาดริดเถอะ มาแมนยูก็ต้องลุ้น แถมมีแฟนๆค่อนขอดอีก ผมเสียดายตั้งแต่ Pogba แล้ว ถ้าวันนั้นไป Madrid ป่านนี้คงระดับตำนานเทียบ Kroos Modric  

ตอนนี้มันดีขึ้นมั้ย pogba แมนยูก็ไม่ได้ใช้งานหนัก ความเก่งไม่เถียง แต่ทัศนคติแบบนี้ จะเท่าโมดริด หรือ โครส คงยากนะ  

ไม่ได้หมายความว่าแมนญูไม่ดีนะครับ แต่หมายถึงถ้าศักยภาพ Pogba ตอนนั้น ย้ายไปมาดริด แล้วมีคนคุม สภาพแวดล้อมดีกว่านี้ (เพราะแมนยูตอนนั้นก็ลุ่มๆดอนๆ มีปัญหาด้วยครับ) ผมว่าไปถึงระดับนั้นไม่ยากเลยครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2014
ตอบ: 18473
โพสเมื่อ: Tue Jun 06, 2023 16:45
[RE: คิงโคลเตือนผีถึงซิว 'เคน,ไรซ์' ก็ไม่ได้แชมป์ลีก]
จะพังแมนซิตี้ได้

ต้องเล่นแบบซิตี้นั่นแหละ

ยากโคตรนะ

แต่ใช่ว่าจะเป็นไปไม่ได้

ถึงแม้ว่า มีแค่ 0.1 % ก็ต้องลอง
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 13 Feb 2010
ตอบ: 16981
โพสเมื่อ: Tue Jun 06, 2023 18:32
เบอ 1 คือ ซิตี้ ใครแม่งจะไปสู้ เก่ง+โหดอิบหาย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel