ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 678
โพสเมื่อ: Mon Jun 05, 2023 12:21
[RE: มูฟออนจากมาติป! 'คาร์ร่า' แนะหงส์เสริมเซนเตอร์แบ็คฝั่งซ้าย]
P.Coutinho พิมพ์ว่า:
PC_PuRi พิมพ์ว่า:
PC_PuRi พิมพ์ว่า:
มาติปลงหลังฤดูกาล ดีกว่าโกเมสเยอะแยะ
ทำไมมันเป็นนักเตะมีบุญแบบนี้วะ จ้องจะโละแต่ตัวอื่น โกเมสแมร่งแทบไม่มีข่าว  

โกเมสไม่มีทีมไหนเอา และหงส์ไม่จำเป็นต้องขายเก็บไว้เป็นแข้งโฮมโกนจำเป็นตรงนี้ครับ  
ไม่มีใครเอาไม่จริงครับ ปีที่แล้ววิลล่าอยากได้ไม่ขาย 55555

เป็นตัวที่ผมไม่ชอบสุดละ ต่อให้เล่นดีทั้งเกมแต่ จะชอบมีชอตโง่พาทีมชิบหายประจำ  

ตรงนี้ผมอาจจะตกข่าวเรื่องวิลล่า แต่ไม่ชอบตัวนี้เหมือนกันครับ แต่ถ้าเล่นแบ๊คขวาผมว่าพอถูไถได้อยู่ ถ้าเล่น CB นี่แทบปิดทีวีดูเลยผม แต่เข้าใจว่าน่าจะเก็บเพราะ โฮมโกน เพราะเหลือไม่กี่คนละครับ  
จริงครับ ตอนแบคขวาเล่นดีกว่าเทรนช่วงนึง แต่ประเด็นคือ jk แมร่งชอบให้ไปยืน cb แล้วอย่างเหวอ ชอบปล่อยบอลตก เบื่อมาก 55  

55555 เข้าใจอารมณ์เลยครับ ผมนี่ว๊ากใส่ทีวีบ่อยมาก ฤดูกาลหน้าเราลุ้นกันใหม่ครับ ลุ้นทีมนะไม่ลุ้นโกเมซ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel