ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3757
โพสเมื่อ: Sun Jun 04, 2023 00:29
[RE: กรานาโช่น่าลุ้นเลยนะ]
GREATEST OF ALL TIME พิมพ์ว่า:
ตอนโด้ เฟอร์กี้ ใช้ตัวจริงรัวๆ

ทั้งที่อายุ 17-18 ปี เท่านั้น

ควรจะตัวจริงยาวๆได้ละ ถ้าฟอร์มดี  

อันนั้นซื้อมาราคาสูงเอาเรื่อง ยังไงก็ต้องตัวจริงแล้วครับ ไม่ใช่เคสเด็กปั้นอายุ 18

ส่วนเด็กปั้นอายุ 18 นี่ป๋ามองข้ามประจำ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3757
โพสเมื่อ: Sun Jun 04, 2023 00:30
คือมั่นใจแล้วจังหวะไม่นรกด้วย ไม่ใช่ปีกมิติเดียวเหมือนที่ผ่านๆมา
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2009
ตอบ: 16030
โพสเมื่อ: Sun Jun 04, 2023 00:44
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
MANCUNIENX พิมพ์ว่า:
ดูมีชีวิตชีวาดี หวังว่าปีหน้าจะพัฒนาขึ้นไปอีก
แต่ก็เสียดายตรงทับกับ Rashy นี่แหละ

เทนฮากต้องกล่อมให้สองคนนี้สลับกันลงให้ได้อ่ะ

แต่ต้องสร้างบารบีด้วยแชมป์แบบเป๊ปก่อน นักเตะถึงจะยอมแบบซิตี้ตอนนี้  

ด้วยสถานะรุ่นพี่ + สถิติของแรช
แกได้ตัวจริงอยู่แล้วครับ
และสถานะการ์นาโช่ก็เป็นดาวรุ่งต่างจากสตาร์ที่ซื้อเข้ามาแบบมาห์เรซ กรีลิช แบร์นยาโด้

ิอยู่ที่เทน ฮ้าก จะพัฒนาการน่ายังไงในฐานะตัวเลือกรอง
แต่ก็ถือว่าเป็นเรื่องดีคือ เรากำลังจะมีตัวเลือกที่คุณภาพดีขึ้น

1
0
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15322
โพสเมื่อ: Sun Jun 04, 2023 01:05
ดูมีชีวิตชีวาดี หวังว่าปีหน้าจะพัฒนาขึ้นไปอีก
แต่ก็เสียดายตรงทับกับ Rashy นี่แหละ

เทนฮากต้องกล่อมให้สองคนนี้สลับกันลงให้ได้อ่ะ

แต่ต้องสร้างบารบีด้วยแชมป์แบบเป๊ปก่อน นักเตะถึงจะยอมแบบซิตี้ตอนนี้  

ด้วยสถานะรุ่นพี่ + สถิติของแรช
และสถานะการ์นาโช่ก็เป็นดาวรุ่งต่างจากสตาร์ที่ซื้อเข้ามาแบบมาห์เรซ กรีลิช แบร์นยาโด้

ิอยู่ที่เทน ฮ้าก จะพัฒนาการน่ายังไงในฐานะตัวเลือกรอง
แต่ก็ถือว่าเป็นเรื่องดีคือ เรากำลังจะมีตัวเลือกที่คุณภาพดีขึ้น

เผลอๆผมว่าเทนฮากไม่ต้องคิดมากหรอก

แรชเจ็บออดแอดมานานละ กลัวปีหน้าจะหนักกว่าเดิมนี่สิ
0
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: 「なりたかった自分」になれますように / 15 years+ City's fan
เข้าร่วม: 24 Dec 2007
ตอบ: 17670
โพสเมื่อ: Sun Jun 04, 2023 01:23
ดีสุดในแนวรุกเลยมั้งแต่เวลาน้อยมาก ดีกว่าซานโช่เยอะ เกมนี้ซานโช่ทำอะไรบ้างผมยังนึกไม่ออก

ดีกว่าแรชด้วยซ้ำไป วันนี้แรชเฉยๆมากแต่ก็ตามที่ผมคิดอยู่แล้วไอบอลวิ่งดิเอ๋มันทำอะไรซิตี้ยากแล้วตอนนี้

หลังบ้านไม่ได้บุกลอยให้วิ่งกันเป็นทุ่งเหมือนเมื่อก่อนแล้ว
1
0
นักเตะตำบล
Status: อยากย้อนเวลา
เข้าร่วม: 30 Jul 2008
ตอบ: 6674
โพสเมื่อ: Sun Jun 04, 2023 01:30
หาโอกาสยิงดี แต่ส่วนร่วมยังน้อย บอลไปไม่ค่อยถึง
1
0
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2009
ตอบ: 16030
โพสเมื่อ: Sun Jun 04, 2023 05:21

0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 19923
โพสเมื่อ: Sun Jun 04, 2023 09:00
[RE]กรานาโช่น่าลุ้นเลยนะ
ใจมันได้จริงๆเด็กนี่ ผมไม่มีขวัญใจในทีมมานานแล้ว ตั้งแต่หมด กิ๊กกับเวรอน ไอ้หนูกรานาโช่นี่แหละที่ทำให้รู้สึกมีไอค่อนอีกครั้ง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Emirates Stadium
เข้าร่วม: 23 Oct 2008
ตอบ: 8916
โพสเมื่อ: Sun Jun 04, 2023 10:15
[RE]กรานาโช่น่าลุ้นเลยนะ
ผมเพิ่งได้ดูแมนยูแบบตั้งใจดูนะ คือซานโช่นี่ได้อยู่นานเกินไป เค้าเหมือนนักเตะที่ต้องเล่นร่วมกับผู้อื่นอะ ต้องเข้าใจกันสูงเลย แต่ถ้าจะฝากให้ลากไปแล้วจบเองนี่ไม่ได้แน่นอน ตะกุกตะกักเลี้ยงไปติด เหมือนโนไอเดียสุดๆ ว่าจังหวะสุดท้ายกุจะต้องทำไรดี เทียยกับกานาโช่แม่งอันตรายกว่าแรชอีกมั่งเมื่อวานทั้งๆที่ลงไม่กี่นาที
กล้า take one on one กับวอล์คเกอร์ก็ต้องโคตรมั่นใจแล้ว ถ้ามองดูความมั่นใจของสองคนนี้ โหแมนยูสูญเปล่ากับเงินก้อนโตจริงๆ

ปล. ผมว่าแมนยูสู้ได้ดีนะ มีไอเดียในการเล่นกับแมนซิ ชอบตรงสวนกลับตรงกลาง ที่แทงแนวลึกขึ้นมาและแปะคืน แล้วให้ตัววิ่งซ้ายขวาวิ่งสวนขึ้นไป คือจังหวะแบบนี้มันต้องคิดก่อน ถ้าปืนผมนะต้องตั้งกระบวนทัพก่อนอะ แต่งองค์ทรงเครื่อง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 23 May 2021
ตอบ: 1603
โพสเมื่อ: Sun Jun 04, 2023 10:18
ถูกแบนแล้ว
อวยอีกแล้ว เดี๋ยวสุดท้ายก็ได้จบโดยด่านักเตะเสียๆหายๆ สมเป็น DNA
0
0
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15322
โพสเมื่อ: Sun Jun 04, 2023 10:27
Caaaaaaaaalvin พิมพ์ว่า:
อวยอีกแล้ว เดี๋ยวสุดท้ายก็ได้จบโดยด่านักเตะเสียๆหายๆ สมเป็น DNA  

ขยะเปียกขออนุญาตไม่ให้ค่านะครับ
0
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 4913
โพสเมื่อ: Sun Jun 04, 2023 12:02
ถ้าปีหน้าได้กลาง กับกองหน้าคลาสๆมา
คอยประคองน้องนะ ไปได้ไกลเลย
0
0
แก๊... แกไม่มีสิทธ์มาเรียกชั้นว่าหมาแดง!!!
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel