ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 26 Jul 2021
ตอบ: 4816
โพสเมื่อ: Sat Jun 03, 2023 17:38
[RE: มี Sex ในเกม Five M ได้ด้วยหรอครับพึ่งรู้]
seiq_ พิมพ์ว่า:
TuchelPUBGGG พิมพ์ว่า:
มีทั้งในเกมแล้วก็นอกเกมครับ จีบกันในเกมแล้วมาซัดกันในชีวิตจริง บางกรณีผญก็ยอมบางกรณีผญก็โดนข่มขืนครับ

ตอนนี้ fivem โดนเละมาก ๆ ขนาดแก๊งดัง ๆ ยังโดนเพจเอาไปเล่นเลยเพจ กองบัญชาการข่าวปด เปิด war กับคนในกลุ่ม ed เอาแต่ละคลิปมาลงก็นึกว่าละครลิเกดูแล้วจะอ้วกกกก

ยิ่งในในคอมเม้นเพจ กองบัญชาการข่าวปด มีทั้งสุกี้หมอเดี่ยวและสุกี้หม้อรวม

ลองไปฟังคลิปนี้นาทีที่ 34 เท่าที่ผมเข้าใจคือคนพูดเขาพยายามพัฒนาวงการเกมและ esport ที่ไม่ใช่ fivem ใช่ไหมที่เอาไปคุยกับ รบ. คงไม่ได้เอา fivem ไปคุยกับรบ.นะ เพราะฟังพูดทำไมรสว่า เจ้าตัวพยายามพัฒนาสังคม fivem พยายามทำให้วงการดีขึ้นเอา fivem ไปคุยกับ รบ. เลย เพราะเจ้าตัวดูดราม่า fivem อยู่แล้วที่แย่ๆตอนนี้ก็มีแต่ fivem จริง ๆ วงการเกมอื่น หรือ esport ในไทยมันไม่ได้แย่เลยนะตอนนี้แค่รอการสนับสนุนเท่านั้น  

เอาเซิร์ฟเถื่อนมาพัฒนาวงการเกมเนี่ยนะ มันเกิดอะไรขึ้นกับวงการเกมวะเนี่ย  

แค่หวังว่าที่จะสื่อไม่ใช่ fivem อะครับท่าน เพราะที่เขาบอกว่าจัดแข่งผมก็เห็นแค่ csgo ที่พึ่งจัดไปกับแข่ง fivem ที่จัดแข่งแบบออฟไลน์ แต่อย่างที่ท่านบอกถ้าเอาเซิร์ฟเถื่อนมาพัฒนาวงการเกม นี้เบียวจริง ดูภูมิใจมาก ๆ ที่ทำให้เกมเถื่อน boom
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: U N I T E D
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Dec 2021
ตอบ: 4334
โพสเมื่อ: Sat Jun 03, 2023 19:42
[RE: มี Sex ในเกม Five M ได้ด้วยหรอครับพึ่งรู้]
ถ้าเป็นผู้ชาย ใช้โปรแกรมแปลงเสียงนี่ฮาเลยนะ สมัยนี้โปรแกรมแปลงเสียง มันเนียนมากๆ แทบแยกไม่ออกหญิงหรือชาย
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: there never were any rules
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 4897
โพสเมื่อ: Sat Jun 03, 2023 21:59
งานดี

Engineer
Status: #ความรักก็เช่นกัน
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jan 2015
ตอบ: 34611
โพสเมื่อ: Sun Jun 04, 2023 07:17
M Technic พิมพ์ว่า:
งานดี

โอ้วพระเจ้า ยิ่งกว่าคอลเสียวอีกนะ
Manchester United Fan since 2002
Heat Fan sice 2006-2013 Wade win a Ring
Nuggets Fan Since draft Jamal Murray y2016

นมคุณธรรม FC
Status: แก๊งค์พรี่แดง กี่ตัวๆ ก็ตายโงหมด แล้วน้าจะล้อใคร
ตอบ: 64889
โพสเมื่อ: Mon Jun 05, 2023 15:26
M Technic พิมพ์ว่า:
งานดี

คือคนในรูปหรอครับ มีวาปช่องมั้ยครับ
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel