ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: "SS ไม่ใช่สถานที่แต่มันคือผู้คน"
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Mar 2009
ตอบ: 11150
โพสเมื่อ: Sat Jun 03, 2023 07:51
[RE: จิ้งจอกต่อสาย 'พ็อตเตอร์' ช่วยเลื่อนชั้น]
ทีมสีน้ำเงินอีกแล้ว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แฟนพันธุ์แท้หนังAV
เจ้าของธุรกิจติ่ง SS
Status: It's Complicated
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 2626
โพสเมื่อ: Sat Jun 03, 2023 11:25
[RE]จิ้งจอกต่อสาย 'พ็อตเตอร์' ช่วยเลื่อนชั้น
goddamm พิมพ์ว่า:
ชายผู้ศึกษาธรรม พิมพ์ว่า:
เปนผมเลือกเลสเตอร์ผมว่าจิ้งจอกให้ความมั่นคงระยะยาวมากกว่า เงินก้อมีไม่น้อย  

ข้างบน เขาว่าเงินเยอะกว่านี่ครับ

ยังไงแน่หว่า  

ถ้าวางอคติเรื่องเจ้าของออกไป เราจะเหนว่าจิ้งจอกค่อนข้างมีเงินเเละวิสัยทัศน์ในการพาทีมไปสู่จุดที่ดีขึ้นเรื่อยๆคับ ส่วนการตกชั้นปีนี้ผมว่ามันแค่อุบัติเหตุ เอาง่ายๆถ้ามองกลับกันเป็นพาเลซตกชั้นเรากล้าคิดกันไหมว่าพาเลซจะกลับมาภายในปีเดียวได้ แต่บ่อนเมืองนอกมองว่าจิ้งจอกทำได้นะ  

ผมว่าไม่เห็นดีขึ้นเรื่อยๆเลยครับ

ถ้าดีขึ้นเรื่อยๆ หลังจากปีที่ได้แชมป์ ควรจะรั้งนักเตะเก่าไว้

แล้วเสริมตำแหน่งที่ขาดเข้ามาเรื่อยๆ

ถูกมั้ยครับ

นี่ได้ราคาแล้วปล่อยออกหมดเลย

คิดว่าถ้าหงส์ได้แชมป์ จะปล่อย ซาล่า TAA โรเบิร์ตสัน มั้ยครับ

ถ้าเรือได้แชมป์ จะปล่อยฮาแลนด์ เดอร์บรอย โรดรี้ กุนโดกัน ซิลวา มั้ยครับ

ทีมพวกนี้คือมองไปข้างหน้าจริง ไม่ใช่นักเตะได้ราคารีบขายออก

แล้วอุบัติเหตุไม่น่าใช่

เพราะถ้าเป็นเชลซีเมื่อก่อน คุมไม่ดีนี่ ไม่กี่นัดก็เด้งแล้ว

ถ้าทีมไม่ดี ต้องรีบลงไปดู ผิดพลาดตรงไหน จิตใจแย่ แก้ยังไง

อย่างน้อยควรอยู่กลางๆตาราง แล้วปีหน้าว่ากันใหม่

ไม่ใช่ตกชั้นแล้วปีหน้าว่ากันใหม่

เงินต่างกัน 10 เท่านะครับ

จากเคยได้ 200 ล้าน+ เหลือ 20 ล้าน+

การเงินสโมสรดียังไง งบเหลือเท่านี้ จะเอาเงินไหนบริหาร ซื้อตัวดีๆ จ่ายค่าจ้างนักเตะดีๆครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 26014
โพสเมื่อ: Sat Jun 03, 2023 11:55
[RE: จิ้งจอกต่อสาย 'พ็อตเตอร์' ช่วยเลื่อนชั้น]
ไม่อยากกินต้มไก่ พิมพ์ว่า:
ชายผู้ศึกษาธรรม พิมพ์ว่า:
เปนผมเลือกเลสเตอร์ผมว่าจิ้งจอกให้ความมั่นคงระยะยาวมากกว่า เงินก้อมีไม่น้อย  

ข้างบน เขาว่าเงินเยอะกว่านี่ครับ

ยังไงแน่หว่า  

ถ้าวางอคติเรื่องเจ้าของออกไป เราจะเหนว่าจิ้งจอกค่อนข้างมีเงินเเละวิสัยทัศน์ในการพาทีมไปสู่จุดที่ดีขึ้นเรื่อยๆคับ ส่วนการตกชั้นปีนี้ผมว่ามันแค่อุบัติเหตุ เอาง่ายๆถ้ามองกลับกันเป็นพาเลซตกชั้นเรากล้าคิดกันไหมว่าพาเลซจะกลับมาภายในปีเดียวได้ แต่บ่อนเมืองนอกมองว่าจิ้งจอกทำได้นะ  

ผมว่าไม่เห็นดีขึ้นเรื่อยๆเลยครับ

ถ้าดีขึ้นเรื่อยๆ หลังจากปีที่ได้แชมป์ ควรจะรั้งนักเตะเก่าไว้

แล้วเสริมตำแหน่งที่ขาดเข้ามาเรื่อยๆ

ถูกมั้ยครับ

นี่ได้ราคาแล้วปล่อยออกหมดเลย

คิดว่าถ้าหงส์ได้แชมป์ จะปล่อย ซาล่า TAA โรเบิร์ตสัน มั้ยครับ

ถ้าเรือได้แชมป์ จะปล่อยฮาแลนด์ เดอร์บรอย โรดรี้ กุนโดกัน ซิลวา มั้ยครับ

ทีมพวกนี้คือมองไปข้างหน้าจริง ไม่ใช่นักเตะได้ราคารีบขายออก

แล้วอุบัติเหตุไม่น่าใช่

เพราะถ้าเป็นเชลซีเมื่อก่อน คุมไม่ดีนี่ ไม่กี่นัดก็เด้งแล้ว

ถ้าทีมไม่ดี ต้องรีบลงไปดู ผิดพลาดตรงไหน จิตใจแย่ แก้ยังไง

อย่างน้อยควรอยู่กลางๆตาราง แล้วปีหน้าว่ากันใหม่

ไม่ใช่ตกชั้นแล้วปีหน้าว่ากันใหม่

เงินต่างกัน 10 เท่านะครับ

จากเคยได้ 200 ล้าน+ เหลือ 20 ล้าน+

การเงินสโมสรดียังไง งบเหลือเท่านี้ จะเอาเงินไหนบริหาร ซื้อตัวดีๆ จ่ายค่าจ้างนักเตะดีๆครับ  

เขามองไกลไปจนลืมระหว่างทาง เหมือนปักหมุดที่เที่ยวแล้ว จะไปให้ได้ โดยที่ระหว่างทางมันมีพายุ แต่กูก็จะไป สุดท้ายไปไม่ถึง ตายห่ากลางทาง
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel