ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 350
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 18:36
[RE]ใกล้ขึ้นอีก! 'เมาท์' เจรจาลงตัว 'ผี' รอคุยราคา 'สิงห์'
เมสัน เมาส์นี่ฟอร์มตกเหรอครับทำไมมีแต่คนคิดไปทางแย่กันเยอะ ไม่ได้ตามตั้งแต่ช่วงดังๆ สมัยแลมป์คุมรอบแรกรู้สึกว่าเก่งนะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
เข้าร่วม: 18 Mar 2020
ตอบ: 372
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 22:07
[RE: ใกล้ขึ้นอีก! 'เมาท์' เจรจาลงตัว 'ผี' รอคุยราคา 'สิงห์']
T-Boh พิมพ์ว่า:
theKILLERpass พิมพ์ว่า:
MSL-DC5. พิมพ์ว่า:
ปล่อยเม้า 70
ซื้อแมดดิสัน 50

ถ้าขายเมาท์ได้ 60ลป.++ นี่ทีมงานซื้อขายเดินดึงหน้าได้เลย  

ค่าอิงลิช ภักดีก็ 50 แล้วครับนายยยยย

I think so too เลยแหละ ความอิงลิชนั้นมันมีราคา  

เด็กผีหยวนๆเถอะครับ
มหาเทพแมคกวาย ก็โดนค่า อิงลิชภักดีมาแล้ว

เสียใจอ่ะ ห้ามด่าแม็กไกวร์ผมนะ
(นี่คืออารมณ์เมื่อก่อน)

แต่ตอนนี้คือ ไม่ไหวแล้วจริงๆ อ่ะ จะทรมานแฟนบอลไปถึงเมื่อไหร่ ส่งลงสนามทีไรมันต้องลุ้นตลอดเวลาจริง  

โฟฟาน่า กำลังตามไปติดๆครับ  

เห็นภาพเลยครับโฟฟาน่า
แต่ถ้าระบบทีมดีผมว่าชุดนี้มาได้นะเนี่ย ทักษะ เซนส์บอลโคตรดี แต่ระบบดูยุ่งเหยิงไปหน่อยเท่านั้นเอง
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 11 Aug 2007
ตอบ: 6413
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 22:48
[RE: ใกล้ขึ้นอีก! 'เมาท์' เจรจาลงตัว 'ผี' รอคุยราคา 'สิงห์']
MSL-DC5. พิมพ์ว่า:
ปล่อยเม้า 70
ซื้อแมดดิสัน 50

ถ้าขายเมาท์ได้ 60ลป.++ นี่ทีมงานซื้อขายเดินดึงหน้าได้เลย  

ค่าอิงลิช ภักดีก็ 50 แล้วครับนายยยยย

I think so too เลยแหละ ความอิงลิชนั้นมันมีราคา  

เด็กผีหยวนๆเถอะครับ
มหาเทพแมคกวาย ก็โดนค่า อิงลิชภักดีมาแล้ว

เสียใจอ่ะ ห้ามด่าแม็กไกวร์ผมนะ
(นี่คืออารมณ์เมื่อก่อน)

แต่ตอนนี้คือ ไม่ไหวแล้วจริงๆ อ่ะ จะทรมานแฟนบอลไปถึงเมื่อไหร่ ส่งลงสนามทีไรมันต้องลุ้นตลอดเวลาจริง  

โฟฟาน่า กำลังตามไปติดๆครับ  

เห็นภาพเลยครับโฟฟาน่า
แต่ถ้าระบบทีมดีผมว่าชุดนี้มาได้นะเนี่ย ทักษะ เซนส์บอลโคตรดี แต่ระบบดูยุ่งเหยิงไปหน่อยเท่านั้นเอง  

ไม่มีระบบจ้าาาา
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 15 Jan 2009
ตอบ: 22037
โพสเมื่อ: Fri Jun 02, 2023 02:19
iamzero พิมพ์ว่า:
Celberos พิมพ์ว่า:
50 นี่ขั้นต่ำจริงๆนะ ผมอยากได้สัก 60 ตัวอิงลิช อายุน้อย ใช้งานได้ทันทีแบบนี้ ขายถูกไม่ได้หรอก

แต่เอาจริงๆ ด้วยความเคารพ ผมแฟนสิงห์นะ แต่ผมว่าเมาท์สู้กลางแมนยูตอนนี้ไม่ได้สักตัว คงเป็นได้แค่สำรองหมุนเวียน  

ขอบคุณที่ให้เกียรติ แม็คเฟร็ด ครับท่าน

อ่อ ผมเทียบกับคาเซ บรูโน่ อิริคเซ็น
0
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2008
ตอบ: 15
โพสเมื่อ: Sat Jun 03, 2023 02:25
ใกล้ขึ้นอีก! 'เมาท์' เจรจาลงตัว 'ผี' รอคุยราคา 'สิงห์'
ยังอยากให้เมาท์อยู่ต่อกับเชลซีอะ นานๆทีจะมีเด็กปั้นที่ติดชุดใหญ่ ส่วนฟอร์มการเล่นยอมรับว่าผีเข้าผีออก วันไหนเก่งก็เก่งเลย วันไหนแย่คือเฟลสุด

แล้วนี้อายุใกล้จะถึงวัยที่จะรีดฟอร์มได้ดีที่สุดด้วย น่าจะต่อสัญญารั้งไว้ก่อน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel