ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jan 2011
ตอบ: 31919
โพสเมื่อ: Wed May 31, 2023 23:47
ขอแมคอลิสเตอร์ 1 มู้ก่อนย้ายมาละโดนเนิฟ
Faiyen พิมพ์ว่า:
kimikase พิมพ์ว่า:
GO TO THE MOON พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆสาเหตุที่เด็กหงโดนคนอื่นแซวนะมาจากแฟนหงเองนั้นละครับ
เช่นนูนเยสมาใหม่ๆยืงเกมแรกชนะซิตี้เอาไปเทียบฮาลัน
ทีนี้พอผลงานทั้งคู่เริ่มประจัก ของเข้าตัวสิครับ
ถ้าตอนแรกอยู่เงียบๆรอผลงานดีค่อยโม้ไม้มีใครเขาว่าอะไรหรอก
กับอีกประโยคที่ชอบพูดุึงนักเตะทีมอื่น ถ้าอยู่ในมือคล็อปนะ.....
เป็นสะแบบนี้มันถึงได้โดนเนิฟโดนแซว  
มั่วมากนะนั่นนูนเยสโดนตั้งแต่ได้ตัวแล้วเปิดมาวันแรกก็เจอนิวคาโรลเลย  

หาหลักฐานมาครับว่ามีคนเอาไปเทียบฮาลันด์ ตอนแรกมาถึงก็โดนแฟนผีคนนึงบอกนิวลูกากูเลย ซึ่งผมก็ไม่เถียงเพราะมันมีหลักฐานว่ามันพลาดเยอะ

แฟนผีเรียกมันนิวรอมตั้งแต่มีข่าวกับผี ก่อนมาหงส์อีกป้ะ

ไม่งั้นอยู่ๆไม่เทียบกับรอมหรอกเพราะหงส์กับรอมไม่ได้มีความเกี่ยวข้องกันเลย แฟนผีเทียบรอมเพราะกลัวมันมาแล้วเหมือนรอมเพราะจุดเด่นจุดด้อยคล้ายๆกัน

แต่ไอนิวแคโรลนั่นน่ะล้อเลียน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
We wished, without hesitation, that one day...
the two of us would be able to see the cherry blossoms...
together again.

นักเตะตำบล
Status: ชีวิตต้องการดราม่า
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 2639
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 00:10
[RE: ขอแมคอลิสเตอร์ 1 มู้ก่อนย้ายมาละโดนเนิฟ]
ผมมองว่าเล่นได้ประมาณเฮนโด้สมัยขึ้นมาใหม่ๆ ป้ายบอลไปมาในแดนกลาง
แต่ความครีเอทีพเข้าพื้นที่อันตรายแกต้องฝึกอีกเยอะ กับหมดแรงง่ายมากนาที70แกแทบจะเดินเล่นล่ะ
0
0
Just So You Know ?
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2007
ตอบ: 2154
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 00:18
[RE: ขอแมคอลิสเตอร์ 1 มู้ก่อนย้ายมาละโดนเนิฟ]
Faiyen พิมพ์ว่า:
kimikase พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆสาเหตุที่เด็กหงโดนคนอื่นแซวนะมาจากแฟนหงเองนั้นละครับ
เช่นนูนเยสมาใหม่ๆยืงเกมแรกชนะซิตี้เอาไปเทียบฮาลัน
ทีนี้พอผลงานทั้งคู่เริ่มประจัก ของเข้าตัวสิครับ
ถ้าตอนแรกอยู่เงียบๆรอผลงานดีค่อยโม้ไม้มีใครเขาว่าอะไรหรอก
กับอีกประโยคที่ชอบพูดุึงนักเตะทีมอื่น ถ้าอยู่ในมือคล็อปนะ.....
เป็นสะแบบนี้มันถึงได้โดนเนิฟโดนแซว  
มั่วมากนะนั่นนูนเยสโดนตั้งแต่ได้ตัวแล้วเปิดมาวันแรกก็เจอนิวคาโรลเลย  

หาหลักฐานมาครับว่ามีคนเอาไปเทียบฮาลันด์ ตอนแรกมาถึงก็โดนแฟนผีคนนึงบอกนิวลูกากูเลย ซึ่งผมก็ไม่เถียงเพราะมันมีหลักฐานว่ามันพลาดเยอะ

แฟนหงส์รู้กันดีอยู่แล้ว ฮาลันด์มันอีกระดับนึง ไม่มีใครเอาไปเทียบหรอกตอนนั้น

ที่จับเอามาเทียบนะแฟนทีมอื่นกับพวกอีแอบสายปั่นหางานให้ทั้งนั้นแหละ
5
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 03 Apr 2009
ตอบ: 6983
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 00:27
ผมเดอะค๊อป ตอนแรกไม่ชอบ ไม่ใช่ไร มันเก่งเกิน เด่นในทีมชาติด้วย

เอาตัวรอดเก่งในแดนกลางEPLคนนึงเลยล่ะ

ตอนนี้พอมีข่าวจะย้ายมาจอยกัน

ผมกลับมาชอบและพร้อมจะอวยเลย 555555
1
0
แดน.แอกเกิล ทู > อัล ดอนกิฟอะฟัค

อ้าชิท เฮียวี โก้ อเกน!
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 10799
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 00:29

พูดดีเข้าตัวพูดชั่วใส่คนอื่นสมกับเป็นสันดานแฟนยูไนเต็ดบางคนเช่นคนนี้
6
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 13249
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 00:30
อย่างมั่วเลย ที่ไปเทียบฮาลันตอนนั้นเห็นแฟนผีไปเทียบยังมีเล้ยยยยย กับหงส์ปลอมยูสแขวะ ทำไมเอาพวกส้วนน้อยแบบนั้นมาเหมารวมละท่านน
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3419
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 00:33
ถ้าเกิดพลิกไปทีมอื่น อย่าไปเนิฟเขานะครับ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Forza MilanoLFC Support YNWA
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 20264
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 00:45
ขอแมคอลิสเตอร์ 1 มู้ก่อนย้ายมาละโดนเนิฟ
romeo2011 พิมพ์ว่า:
ถ้าเกิดพลิกไปทีมอื่น อย่าไปเนิฟเขานะครับ  

ไม่เนิฟอยู่แล้วครับที่ต้องตั้งก่อนเพื่อลดอคตินี่ละ​ พอใส่เสื้อหงส์แฟนทีมอื่นก็อาจจะมองอ่อนลงหรือแฟนหงส์เองก็จะอวยยศให้เก่งขึ้น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: วิถีฟุตบอล
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 2048
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 02:22
ก.เกรี้ยวกราด พิมพ์ว่า:

พูดดีเข้าตัวพูดชั่วใส่คนอื่นสมกับเป็นสันดานแฟนยูไนเต็ดบางคนเช่นคนนี้  
+1 มีคนพูดเเทนให้ละ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 31 Mar 2021
ตอบ: 3134
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 02:48
แต่ที่แน่ๆ มีอีแอบเก็บมู้นี้ไว้แน่นอน
0
0
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 510
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 07:39
ถ้าแมคอลิสเตอร์ ขาดอะไรถึงจะ WC ก็ขาดเวลา + ความสำเร็จ ... ซึ่งเป็นเรื่องที่ต้องรอพิสูจน์ จะไปจินตนาการว่า WC หรือไม่ WC ตอนนี้ ก็เดาไปเรื่อย ยังไงมันก็ไม่มีใครรู้ รอผลงานที่แสดงออกมา ทุกอย่างจะพิสูจน์ด้วยตัวของมันเอง พวกโทนี่ โครส , คาเซมิโร่ , โมริด พวกนี้โลดแล่นมายาวนาน ความสำเร็จล้นเหลือ ... แต่จำไม่ได้เหมือนกันว่า โครส/คาเซมิโร่ เคยมีการตั้งคำถามตอนช่วงพวกนี้ค้าแข้งแรก ๆ ไหม ว่า WC หรือไม่ หรือจะเป็น WC หรือไม่ (จำไม่ค่อยได้ เพราะไม่ค่อยได้ดู) หรือเพิ่งเป็นช่วงหลัง ๆ ที่เต็มไปด้วยการคาดการณ์ คาดเดา ซึ่งมันก็คงจะตามมาด้วยแรงอวย ซึ่งก็ต้องมีเนิฟ เป็นแรงสะท้อนกลับด้วยเช่นกัน
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 945
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 08:31
[RE]ขอแมคอลิสเตอร์ 1 มู้ก่อนย้ายมาละโดนเนิฟ
เวลาครับ คุณจะรีบให้นักเตะคนนึงเป็นระดับ world class เพราะเก่งเเค่ไม่กี่นัดเหรอ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
You’ll never walk again
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 22 Apr 2022
ตอบ: 4291
โพสเมื่อ: Thu Jun 01, 2023 12:22
ถูกแบนแล้ว
ได้แชมป์เยอะๆ คนก็สดุดีเอง
ถ้าไม่เก่งจริงก็โดนแบบหนูนาแหละ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel