ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status: ชอบอ่าน ไม่ชอบเม้น
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 895
โพสเมื่อ: Sun May 28, 2023 15:25
[RE: ใครเล่น dota2 โหมด turbo บ่อยๆ เข้ามาหน่อย]
OD เป็น damage เดี่ยวครับ เล่นสาย zoo หรือ illu ก้แก้ทางได้ CK PL Brood Beastmaster ก้ยังได้
AM ก้ได้ครับ สกิลเดี่ยวมันแรงเฉยๆ ถ้าแก้งกับเพื่อน OD ก้ขนมตัวนึง Silencer ไปกะ LC ก้ได้

ผมชอบเล่น turbo เพราะเล่นตัวไหนก้ออกของที่อยากออกได้หมด ถอดสมองเล่น อย่าไปตาม meta หรือ
ตาม pub rank

ผมเล่นคนเดียวทุกวันครับ แล้วแต่วันว่ากี่โมง มาเล่นกันได้ แต่ผมไม่มีดิสนะ
ปกติปีก่อนๆเล่นแต่ rank เมนซัพ 4-5 เลิกเล่นตอนกด solo rank legend5 ตกมา crusader3
เลิกแม่มเลย

ตอนนี้ชั่งแม่มลงrank กดแต่turbo แพ้ชนะชั่งมัน เอามันไว้ก่อน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel