ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 31 Jul 2009
ตอบ: 9825
โพสเมื่อ: Tue May 23, 2023 10:35
[RE: ยินดีกับ Denver Nuggets ด้วยครับ]
ลุงหมดแรงหนัก 38 แล้ว แฮมก็จัดให้แทบไม่ต้องพักเลย
เอดีก็ไม่ไหวเลยซีรีย์นี้ทำแต้มไม่ค่อยได้ (แต่ก็ทั้งปีแหละปีนี้การทำแต้มตกจากมาตรฐานเยอะระยะกลางที่เคยชัวร์ก็ไม่ชัวร์ สามที่ถ้าว่างก็ไดุ้ล้นบ้าง ปีนี้ไม่เอาเลย)
ดีโลซีรีย์นี้อะไรของมัน จบฤดูกาลคงไม่ได้อยู่ต่อแล้วล่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย The Last Man เมื่อ Tue May 23, 2023 10:41, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้จัดการทีมชาติ
Status: #‎ดี เ จ ฝึ ก หั ด‬
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 26191
โพสเมื่อ: Tue May 23, 2023 10:35
[RE: ยินดีกับ Denver Nuggets ด้วยครับ]
ปีนี้ต้องได้แชมป์แล้ว ลูกยิงสามพี่โจ๊กแมร่งเท่จัดด
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 05 Jan 2009
ตอบ: 4189
โพสเมื่อ: Tue May 23, 2023 10:36
ฮิป สะ เตอร์ นะ จ้ะ พิมพ์ว่า:
Frankky พิมพ์ว่า:
คนพากย์พูดถึงเลบรอนกับเลเกอร์สเยอะจนนึกว่าสวีปเดนเวอร์ 4-0

MPJ ลุ้นแหวนวุ้ยย สงสารตอนก่อนดราฟท์เจ็บ อันดับร่วงยาวเลย  

MPjr ห่วยเหมือนเดิมอ่ะผมว่า ยังไม่คุ้มค่าเหนื่อย 555555

คือทีมปั้นสตอรี่เป็น Big 3 เลยครับ 3 เด็กดราฟท์ของทีม Jokic Murray MPjr

ไอไมเคิลนี่ผมด่าบ่อยสุดละ เจ็บบ่อยไม่พอ กลับมาก็ชอบทำเร่งจังหวะทีม  

เทียบกับค่าเหนื่อยก็ยังไม่คุ้มจริงแหละท่าน ดันไปเล่นดีตอนที่จะต่อสัญญา เลยกดไปเต็ม max เลย แต่เสียดายถ้าไม่มีปัญหาเรื่องหลังผมว่าต่อเนื่องกว่านี้เยอะ แต่วันนี้ยังดีมียิงลูกสำคัญไปอยู่

อยากเห็นโจ๊กได้แชมป์ด้วย จะได้หมดข้อครหา
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2020
ตอบ: 1555
โพสเมื่อ: Tue May 23, 2023 10:40
ยินดีกับเดนเวอร์ด้วยครับ เหมาะสมกับแชมป์สายที่สุดละครับ เลอเกอร์ครั้งนี้สู้ไม่ไหวจริงๆมาได้ไกลขนาดนี้ก็ถือว่าสุดๆละ ลุงบอกตรูแบกบ่ไหวแล่ว ขอให้รอบชิงเป็นเกมส์ที่สนุกและสูสีนะครับ ใครได้แชมป์มีโอกาสที่จะได้ MVP โจคิชกับบัตเลอร์
0
0
Manchester United
Uthai Thani fc(อุทัยเว้ยเห้ย)
BGPU
LA Lakers

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 9792
โพสเมื่อ: Tue May 23, 2023 10:40
เหมาะสม แล้วครับ สู้สุดแล้ว เลเกอร์ส

จาก 2-10 มาไกลกว่าที่คิดเยอะ

ขอให้ไปถึงแชมป์เลย โจ๊กเกอร์ กับ จามาล

0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: K66
เข้าร่วม: 09 Dec 2007
ตอบ: 7430
โพสเมื่อ: Tue May 23, 2023 10:42
ไฟน่อลเชียร์ไม่ถูกเลย บัตเลอร์ก็ดี โจคิชก็ได้

0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 1367
โพสเมื่อ: Tue May 23, 2023 10:55
กำ ไอเราดุแค่ครึ่งแรกคิดว่าจะเก็บได้สัก 1 เกม เปิดมาเจอ ควอ3 เกิดไรขึ้นโดนไป 20แต่ม

ยินดีกับนักเก็ตด้วยครับ ดูโจ๊กเล่นมา 3-4 เกม โหดเกิ้นนน ใครจะสู้พี่ได้
0
0
"ฉันทะ วิริยะ จิตตะ วิมังสา"
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 26 Jan 2009
ตอบ: 628
โพสเมื่อ: Tue May 23, 2023 10:56
พยายามดูว่าโจ๊กเกอร์จะแสดงอาการสะใจเพลย์ไหน

ไม่ใช่ช้อตลูกยากสามแต้ม แต่ดันเป็นซ้อตแอสซิสให้กอร์ดอนไปดั๊งค์ซะงั้น

เลเกอร์แม่...งแต้มตามอยู่นะ 3P ลงลูกนึงก็ยังต้องแอ๊คก่อน

โจ๊กมันลงลูกยากยังไง มันรีบวิ่งกลับมาป้องกันก่อนเลย
0
0
ผมเชียร์แมนฯยูฯ แต่อย่าเรียกผมว่าเด็กผี
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2023
ตอบ: 875
โพสเมื่อ: Tue May 23, 2023 10:56
นั่งเอาใจช่วยตั้งแต่ดราฟท์ จนเริ่มเชียร์เข้าเพลออฟครั้งแรก ได้เข้าชิงสายครั้งแรกกับเลเกอร์ในบับเบิ้ล

ตอนนี้ได้เข้าไฟน่อลครั้งแรกหลังจากล้างแค้นเลเกอร์จากชิงสายรอบก่อน สตอรี่เพอเฟคเลยยย

จะเอาแหวนเลยมั้ยยยยยยย หรือต้องรอรอบหน้าตามสตอรี่ ต้องแหวนแล้ววว ขี้เกียจรอ

สุดท้ายนี้เฮทเตอร์ว่าไงจั๊บ โจ๊กแบกทีมเข้าชิงแล้ว เอ็มบีดของพรี่จะเข้าปีไหนเอ่ย มู้ MVP แขวะกันจัง โถ่

จริงฮะ เอมบีดโหดมากปีนี้ เอมบีดแต้มเฉลี่ยเยอะกว่า เอมบีดป้องกันดีกว่า เคารพการตัดสินลีคสิ บลาๆๆๆ ผมพูดตรงๆนะ ให้โจ๊กเล่นแบบนั้นมันก็เล่นได้ แต่โจ๊กมันเอาทีมมาก่อนไง ไม่ฝืน เล่นตามแผน จะให้ Flop ละยิงโทษเกมนึงเป็นสิบลูก เกมบุกต้องมีช็อตเท่ คอลเพื่อนขอเล่น Iso สักหน่อย คิดว่าโจ๊กมันจะทำไหมล่ะครับ มันทำได้แต่มันไม่ทำ ดู AD วันนี้ละกัน ตัวป้องกันที่ผมให้อันดับ1ลีค โจ๊กมันไถเป็นลูกขนุนเลยนะ ละผมเห็นเอมบีดเล่น Playoff ทีไร กระจอกตลอดทุกซีซั่น เรื่อง MVP นี่คะแนนโอ๋ล้วนๆ ใครบอกโจ๊กกากกว่าเอมบีดนี่ คือพวกนั้นมันดูแต่แต้มอะ ตัวนี้แต้มเยอะคือเก่ง ดูเพลย์ดูแผนกันไม่เป็นหรอก โจ๊กแม่งทำทุกอย่างในสนามพวกบอกปีนี้เอมบีดดีกว่า ผมงงเลย
แก้ไขล่าสุดโดย lavenderr เมื่อ Tue May 23, 2023 10:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
นักเตะเทศบาล
Status: RED DEVIL
เข้าร่วม: 24 Sep 2009
ตอบ: 2333
โพสเมื่อ: Tue May 23, 2023 11:02
นำตลอด แล้วมาโดนแซงปลาย หลอกให้กองเชียร์ตายใจ

แทบทุกเกมส์ นำเยอะด้วยนะ เลยปิดจอ ไปทำงาน เปิดมาดูผลอีกที อ้าวววว!!!! แพ้!!!

1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 259
โพสเมื่อ: Tue May 23, 2023 11:10
ยอมเลยรับดีรุกก็ดี เพราะโจกเกอร์ทำให้คู่แข่งประกบยาก
โดนdoubleก้อจ่าย missmatchก้อทำเอง ดีดออกนอกก็โหดทุกตัว Adว่าตัวๆดีๆก้อยังเอาไม่อยู่ ตัวเสริม brown Kcp potter Gordon ก้อดี
Jacksonอยู่clipperเด่นเลย อยู่นักเกตนั่งยาวๆ
รอบชิงขอเชียพี่บัตเลอร์แล้วกันนะชอบสตอรี่แกมากกว่า

0
0
Engineer
Status: #ความรักก็เช่นกัน
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jan 2015
ตอบ: 34554
โพสเมื่อ: Tue May 23, 2023 11:14
lavenderr พิมพ์ว่า:
นั่งเอาใจช่วยตั้งแต่ดราฟท์ จนเริ่มเชียร์เข้าเพลออฟครั้งแรก ได้เข้าชิงสายครั้งแรกกับเลเกอร์ในบับเบิ้ล

ตอนนี้ได้เข้าไฟน่อลครั้งแรกหลังจากล้างแค้นเลเกอร์จากชิงสายรอบก่อน สตอรี่เพอเฟคเลยยย

จะเอาแหวนเลยมั้ยยยยยยย หรือต้องรอรอบหน้าตามสตอรี่ ต้องแหวนแล้ววว ขี้เกียจรอ

สุดท้ายนี้เฮทเตอร์ว่าไงจั๊บ โจ๊กแบกทีมเข้าชิงแล้ว เอ็มบีดของพรี่จะเข้าปีไหนเอ่ย มู้ MVP แขวะกันจัง โถ่

จริงฮะ เอมบีดโหดมากปีนี้ เอมบีดแต้มเฉลี่ยเยอะกว่า เอมบีดป้องกันดีกว่า เคารพการตัดสินลีคสิ บลาๆๆๆ ผมพูดตรงๆนะ ให้โจ๊กเล่นแบบนั้นมันก็เล่นได้ แต่โจ๊กมันเอาทีมมาก่อนไง ไม่ฝืน เล่นตามแผน จะให้ Flop ละยิงโทษเกมนึงเป็นสิบลูก เกมบุกต้องมีช็อตเท่ คอลเพื่อนขอเล่น Iso สักหน่อย คิดว่าโจ๊กมันจะทำไหมล่ะครับ มันทำได้แต่มันไม่ทำ ดู AD วันนี้ละกัน ตัวป้องกันที่ผมให้อันดับ1ลีค โจ๊กมันไถเป็นลูกขนุนเลยนะ ละผมเห็นเอมบีดเล่น Playoff ทีไร กระจอกตลอดทุกซีซั่น เรื่อง MVP นี่คะแนนโอ๋ล้วนๆ ใครบอกโจ๊กกากกว่าเอมบีดนี่ คือพวกนั้นมันดูแต่แต้มอะ ตัวนี้แต้มเยอะคือเก่ง ดูเพลย์ดูแผนกันไม่เป็นหรอก โจ๊กแม่งทำทุกอย่างในสนามพวกบอกปีนี้เอมบีดดีกว่า ผมงงเลย  

ปีนี้เอ็มบีดสแตทซีซั่นดีกว่าจริงผมไม่เถียงนะ มันเหมาะสม

ประเด็นคือจะมาแขวะโจ๊กเพื่อไรกัน ก็รู้อยู่ว่า 2 ปีก่อนมันแบกจริงๆ เพราะเพื่อนเจ็บไง

โคตรจะแบกสุดๆแล้ว แล้วอย่างท่านว่า ถ้าจะให้ทำแบบปีก่อนก็ทำได้ มันไม่ทำ เพราะปีนี้ทีมมันพร้อมแล้ว

ปล. แผล่บหมดครับ เดือนนี้อินการเมืองจัดๆ 5555 เดะเดือนหน้ามารัวแผล่บท่านนะ
เชียร์กันอยู่ 2 คนนี่แหละเรา 55555
แก้ไขล่าสุดโดย ฮิป สะ เตอร์ นะ จ้ะ เมื่อ Tue May 23, 2023 11:17, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
Manchester United Fan since 2002
Heat Fan sice 2006-2013 Wade win a Ring
Nuggets Fan Since draft Jamal Murray y2016

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 7227
โพสเมื่อ: Tue May 23, 2023 11:24
จริงๆชอบบัตเลอร์มากกว่าโจ้ก แต่ ปีนี้เชียร์นักเกตมาตั้งแต่เริ่ม PO ก็ไปให้สุดละกัน
แหวนต้องลงแล้ว MVP ก็ไม่เท่าไร ของทุกคน

ส่วนเลเกอร์ อันนี้คงเฮือกสุดท้ายแล้วจริงๆ
ตอนชนะ สะพาน ผมยังคิดว่า พอจะได้ลุยอีกสักปี
แต่ดูสภาพกับนักเกต คงไม่ไหวแล้วละ เจมส์สู้สังขานไม่ไหวละ ใน PO ที่ไม่มีเวลาให้พักต้องสุดทุกเกม
พอมาถึง ซีรีย์กับนักเกตใน final นิเห็นเลยว่า หมดสนิท เร่งไม่ขึ้นแล้วบดใส่สุดมาตลอดทาง

ปีหน้าคงทรุดกว่านี้อีก

ปล. Joker >>> Embiid (ชนะแล้วใส่ได้เต็มที่)
0
0
Talent bringt dich an den start, Einstellung ans ziel.
พรสวรรค์นำคุณไปที่จุดเริ่มต้น ทัศนคตินำคุณไปสู่เส้นชัย

Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2023
ตอบ: 875
โพสเมื่อ: Tue May 23, 2023 11:31
lavenderr พิมพ์ว่า:

ปีนี้เอ็มบีดสแตทซีซั่นดีกว่าจริงผมไม่เถียงนะ มันเหมาะสม

ประเด็นคือจะมาแขวะโจ๊กเพื่อไรกัน ก็รู้อยู่ว่า 2 ปีก่อนมันแบกจริงๆ เพราะเพื่อนเจ็บไง

โคตรจะแบกสุดๆแล้ว แล้วอย่างท่านว่า ถ้าจะให้ทำแบบปีก่อนก็ทำได้ มันไม่ทำ เพราะปีนี้ทีมมันพร้อมแล้ว

ปล. แผล่บหมดครับ เดือนนี้อินการเมืองจัดๆ 5555 เดะเดือนหน้ามารัวแผล่บท่านนะ
เชียร์กันอยู่ 2 คนนี่แหละเรา 55555

ค้าบท่าน เชียร์กันอยู่ 2 คนจริงๆครับ 5555555
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2007
ตอบ: 6280
โพสเมื่อ: Tue May 23, 2023 11:50
jokic on form จัด สู้ไม่ได้เลย เอาตรงๆ
จากแฟน LAL

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel