ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status: https://twitter.com/Marryrose_Lily
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1134
โพสเมื่อ: Sat Apr 01, 2023 23:37
(18+) แชร์ประสบการณ์ sex ที่ลืมไม่ลง + Onlyfans [ มีของรางวัลครับ ]
สวัสดีครับ วันนี้มาแชร์ประสบการณ์ sex ที่คิดว่าเป็นที่สุดของชีวิตครับ ของผมก็กับลิลี่นี่แหละ เป็น anal sex ครั้งแรกในชีวิตของผมและลิลี่ ถือว่าได้เปิดซิงซึ่งกันและกัน เหตุการณ์เกิดขึ้นตอนช่วงแรกๆเลยที่คบกันตอนที่ลิลี่เป็นแอร์ใหม่ๆไม่กี่เดือนเลย

แต่มีเกมส์มาให้เล่นมีของรางวัลด้วยครับ เป็นตั๋ว 5 ใบ เข้า OLF ของลิลี่ฟรี 1 เดือน โดยมีกติกาแบ่งเป็น 5 ใบแจกให้คนที่

- เล่าเรื่องประสบการณ์เสียวๆ 2 รางวัล (ใครเคยเล่าไปแล้วในมู้อื่นๆ เอามาแปะใหม่ได้ครับ)

- ชอบเซ็ตไหนของลิลี่ พร้อมบอกเหตุผล 2 รางวัล (เป็นการ survey เข้าไปดูเซ็ตภาพต่างๆได้ในทวิตนะครับ)

- สุ่มคนที่มาเม้นในนี้ อีก 1 รางวัล

เวลาถึง 18.00 วันที่ 02/04/2566 ครับ ผมจะสุ่มแล้วแจ้งผู้ที่ได้รับรางวัลในเม้นแล้วขอติดต่อ pm ไปนะครับ

อันนี้เรื่องของผมนะครับ

เริ่มด้วยไปเที่ยว Onyx RCA กันครับ มีผมกับลิลี่แค่ 2 คน คุ้นๆว่าไปตอนประมาณ 3ทุ่ม แต่ตอนหลังเพื่อนผมตามมาแจมด้วยอีกสองคน ตามมาช่วยกิน Black โดยเฉพาะ เพราะปกติผมดื่มไม่เก่งเท่าไหร่ แต่วันนั้นถือว่าดื่มไปเยอะอยู่ไม่รู้เพราะอะไรถึงดื่มไปเยอะเริ่มกรึ่มตั้งแต่ผ่านไปชั่วโมงเดียว สงสัยรู้สึกสนุกกับบรรยากาศ หรืองานเครียดๆมา วันนั้นลิลี่ใส่ชุดเดรสสีดำแขนกุดมีโชว์ sexy ตรงเนินอกเล็กน้อยผมยาวปล่อยผม สำหรับผมคือสวยมากๆ ตอนเพื่อนยังไม่มา ผมไปเข้าห้องน้ำ ลิลี่บอกมีคนมาขอไลน์ 2 คน และตอนหลังที่ไปห้องน้ำ โดนดักขอไลน์หน้าห้องน้ำอีก 1 ระหว่างสนุกกันเห็นลิลี่ปกติเต้นโยกนิดๆ แต่คราวนี้เต้นเยอะกว่าปกติมีย่อด้วย เลยขอถ่ายเก็บแต่ได้มาไม่กี่วินะครับ อะแปะลิงค์ตามไปดูบรรยากาศให้ครับ
Spoil

เผื่อไม่ขึ้น
Spoil
https://twitter.com/Marryrose_Lily/status/1642200119314616321  

หลังจากผับใกล้ปิดยังอยากไปต่อ แต่ผมเริ่มเมาละ เออ ออ ตามไป มันพาไปผับชื่ออะไรยังไม่แน่ใจแต่ปิดดึกกว่า เหมือนจะชื่อ สนู๊ปอะไรสักอย่างมั้ง คราวนี้ผมเริ่มจำเหตุการณ์ไม่ได้มากละครับ เมา+หลายปีแล้ว จำได้ว่าเปลี่ยนมาดื่มเบียร์ได้ไม่กี่ขวด ผมถึงขั้นฝากให้เพื่อนช่วยดูแลลิลี่ด้วย เพื่อนน่าจะยังไม่เมามาก แต่เหมือนมาปลดปล่อยเน้นเต้นจริงๆ 55 ลิลี่บอกผมกลับมาไปโยกเต้นผิดโต๊ะไปอีกโต๊ะข้างเสาอีกต้น โดนลิลี่แกล้งแซวจนตอนนี้ พอจบก็รู้ว่าลิลี่ก็บอกว่าเมาแล้ว ผมก็ประคองกันไป แยกย้ายกับเพื่อนเรียกแท็กซี่ กลับโรงแรม ช่วงนั้นเจอกันที่ต้องเปิดโรงแรมครับ เพราะคอนโดผมอยู่กับน้องสาว ส่วนลิลี่อยู่บ้านกับพ่อแม่ จำได้ว่าผมตบตัวเองหลายรอบเพื่อพยายามตื่นบอกทางพี่แท็กซี่ให้ไปถูกโรงแรมเพราะลิลี่หลับในรถเลย พอถึงเหมือนเป็นลิลี่ที่ดีขึ้น นำผมขึ้นห้องแทน พอขึ้นไปผมนั่งพักที่โซฟาเลยครับ ลิลี่บอกขอไปเข้าห้องน้ำก่อน สักพักผมโดนลิลี่ปลุกเรียก และนี่คือภาพที่ผมเห็นครับ
Spoil

และก็บนโซฟาที่นั่งดื่มกัน
Spoil

เซลฟี่ละลายพฤติกรรม
Spoil

ตาสว่างเลยครับ นี่เป็นคอสเพลย์แรกที่ผมเห็นลิลี่ใส่ แล้วคือผมเป็นสายนี้อยู่แล้ว เค้าดันมาเซอไพรซ์แบบนี้ อารมณ์มาเต็มครับแต่ว่าพยายามเก็บไว้ เดี๋ยวดูหื่นเกินไป 55 เหมือนลิลี่จะคิดว่าผมเมาไม่พอ มีรินไวน์ให้ด้วย ผมก็จิบๆนิดๆหน่อย ผมกอดจูบไปด้วย ก็เล้าโลมกันภายนอก พร้อมสลับกันป้อนไวน์ ผมก็ขอถ่ายภาพเก็บไว้ แน่นอนเค้าก็ไม่ยอมแต่ผมก็ชมว่าอยากเก็บไว้ดูตอนที่ลิลี่ไปบินไม่อยู่ เป็นความทรงจำอ้อนๆไป ก็ได้ภาพมาให้เพื่อนๆพี่ๆดูบรรยากาศครับ ภาพถ่ายออกมาปากผมเปื้อนลิปสติกไปหมด

จากนี้จะ 18+ จริงๆละครับ ผมจำรายละเอียดได้ไม่ครบนะครับ เพราะเมาจริงๆ ภาพตัดไปตัดมา เห็นฉากต่อหน้าตัวเองเป็นฉากๆ คือผมรู้ตัวก็ลงไปจิมิ๊ จำได้ว่าเปียกสุดๆและหอมมากๆ เลียจนน้ำไหลเลอะ
โซฟาเป็นรอยตอนเช็คเอ้าท์ก็ยังไม่หาย ชุดก็อำนวยมากไม่ต้องถอดชุด กางเกงในเลย มันแหวกมาพร้อมแล้ว และภาพตัดมาอีกฉากคือผมกำลังซอยด็อกกี้แบบแรงๆจนได้ยินเสียงเนื้อตีกันเลย เสียงร้องก็ดังแบบไม่สนใจห้องอื่นๆเลยเพราะที่นี่ห้องเก็บเสียงดีมาก ลิลี่ยืนเอามือเกาะที่โต๊ะกินข้าวและยกตัวลิลี่อุ้มวางบนโต๊ะและจัดการยัดเข้าไป แต่ทำแรงมากไม่ถนัด ยกอุ้มแตงเลยครับ ตอนนั้นนึกแต่เกร็งกล้ามเนื้อขา แต่กล้ามเนื้อจู๋ไม่ต้องเกร็งเลย แข็งปั๋งแบบไม่มีหดจากสิ่งกระตุ้นตรงหน้า สักพักผมคงเหนื่อยเพราะภาพตัดมาที่ผมนอนอยู่บนโซฟาโดยลิลี่ขึ้นให้ครับ แล้วภาพก็ตัดอีก ผมมาที่เตียงได้ยังไงไม่รู้ กำลังซอย missionary ปกติที่เตียงครับ ซึ่งในหัวตอนนั้นที่ผมคิดคือ จิ๋มแฉะเปียกมากๆ ลื่นไปหมด ทีเด็ดอยู่ตรงนี้ครับ *** ผมนึกครึ้มเอาของผมไปจ่อๆถูๆที่ก้นและพยายามยัดเข้าไปครับ ผมจำไม่ได้ไม่แน่ใจว่าลิลี่ตอบสนองยังไง คุ้นๆว่าจะต่อต้านนิดหน่อย แต่ผมขอ พยายามยัดอยู่รอบนึงมันแน่นมากเข้าไปแค่หัว เลยไปเติมน้ำจากรูจิ๋มต่ออีกรอบแล้วก็มายัดใหม่ เข้าได้ครึ่งลำ มาเติมน้ำต่ออีกแล้วคราวนี้เข้าสุดครับ ตอนนั้นคือบอกไม่ถูก มันฟินจนตื่นเต้นเนื้อกระตุกเลยครับ มันคนละความรู้สึกเลยกับจิ๋ม มันแน่นรัดคนละแบบ ที่เสียดายคือเมา เลยจดจำความรู้สึกแบบเต็มๆไม่ได้ ผมก็ซอยเลยครับแบบสลับกัน รูบนสักพัก รูล่างสักหน่อย เปรียบเทียบความรู้สึกกัน มือก็ไม่เฉยครับ กำนมที่กระเพื่อมสองข้าง พร้อมก้มไปดูดเลียหัวนม จนทนไม่ไหวเสร็จคารูก้นเลยครับ เหมือนจะภาพตัดคือนอนหลับไปบนเตียงทั้งคู่ สักพักผมไม่รู้ว่านานแค่ไหน แต่ผมตื่นมาฉี่เข้าห้องน้่ำ กลับมาเห็นภาพตรงหน้า คือลิลี่นอนตะแคงมีน้ำไหลมาจากรูก้น แข็งปั๋งอีกรอบ ไม่ขอก่อนจับนอนตะแคงเสียบไปที่รูจิ๋มกะแตกในด้วยให้เต็มสองรู เริ่มมีเสียงร้องครางครับ ก็ซอยไปอาจเป็นรอบที่สอง+ยังเมาๆอยู่ รอบนี้เหมือนซอยจนรู้สึกปวดจู๋เลยครับ จิ๋มก็ร้อนเลย ยังสลับรูอยู่ครับ ทำท่าตะแคงไปรู้สึกว่านานมาก เป็น10-20นาที สลับมาที่ด็อกกี้ โดยดึงมือลิลี่สองข้างไว้รัวๆกระแทกเสร็จคาจิ๋มไปอีกรู แล้วทั้งหมดแรงทั้งเมา จำไม่ได้ว่าหลับและนอนท่าไหน แต่ตื่นมาปวดจู๋เลย แต่คุ้มและฟินมากๆ

และเซ็ตใหม่ที่จะลงใน OLF ต้นเดือนนี้นะครับ ภาพแรก Face App นะครับ ที่เหลือหน้าจริงเบลอเอา **มีภาพถึงลูกถึงคนเซ็ตนี้เพิ่งลงไปใน OLF มะกี้นะครับ ตามไปดูกันได้เลย***

onlyfans.com/marryrose_lily

แก้ไขล่าสุดโดย Sugarcoat เมื่อ Sun Apr 02, 2023 03:29, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ตำนาน.....เมื่อยมือ
เข้าร่วม: 18 May 2011
ตอบ: 9380
โพสเมื่อ: Sat Apr 01, 2023 23:41
[RE: (18+) แชร์ประสบการณ์ sex ที่ลืมไม่ลง + Onlyfans [ มีของรางวัลครับ ]]
มีไรเด็ดๆก่อนนอนแล้วสิ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: หัวใจไม่ใช่กระดาษ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 597
โพสเมื่อ: Sat Apr 01, 2023 23:41
[RE: (18+) แชร์ประสบการณ์ sex ที่ลืมไม่ลง + Onlyfans [ มีของรางวัลครับ ]]
ว่าจะนอนแล้วเชียว ได้เหนื่อยอีกละ
รูปที่เห็นหน้าคือลี่หรือครับ
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 05 Jul 2009
ตอบ: 2099
โพสเมื่อ: Sat Apr 01, 2023 23:53
สุดๆไปเลยครับ หุ่นสวยมากๆ แต่ผมเป็นคนที่ถ้าดูพวกแนว18+แล้วเบลอหน้า หรือไม่เห็นหน้า
อารมจะหดหายไปเลยครับ หน้านี่ช่วยบิ้วอารมได้เยอะมาก
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 3970
โพสเมื่อ: Sat Apr 01, 2023 23:54
[RE](18+) แชร์ประสบการณ์ sex ที่ลืมไม่ลง + Onlyfans [ มีของรางวัลครับ ]
มาเก็บข้อมูลค ลงข้อ…ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ไม่ได้แปลก แค่แตกต่าง
เข้าร่วม: 28 May 2010
ตอบ: 4655
โพสเมื่อ: Sat Apr 01, 2023 23:59
สุดจริง

ทั้ง หน้า(ถึงเบลอก็รู้ว่าสวย) หุ่น ผิว และ ที่สำคัญคือ ลีลา 555
Status:
เข้าร่วม: 20 Jun 2008
ตอบ: 1494
โพสเมื่อ: Sat Apr 01, 2023 23:59
ทำไมไม่เห็นคลิปเต้นหว่า ดีนะเพิ่งแตกไปเมื่อกี้
เดินตามรอยเท้าผู้อื่น ก็มิอาจมีรอยเท้าของตนเอง
แข้งเจลีก
Status: Condition Red
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 16593
โพสเมื่อ: Sun Apr 02, 2023 00:01
ในห้องเรียน ... ไม่กล้าเล่ามากกว่านี้
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 20 Jul 2007
ตอบ: 1047
โพสเมื่อ: Sun Apr 02, 2023 00:03
(18+) แชร์ประสบการณ์ sex ที่ลืมไม่ลง + Onlyfans [ มีของรางวัลครับ ]
เอ่ออ... ผมไม่ได้เข้าบอร์ด​วาไรตี้นาน
นี่ผมยังอยู่ในบอร์ด​ ss​ อยู่ใช่ไหมครับ​
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
Status:
เข้าร่วม: 30 Dec 2021
ตอบ: 29
โพสเมื่อ: Sun Apr 02, 2023 00:04
รออ่าน ประสบกาม ท่านเทพทั้งหลาย คร้าบ
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2008
ตอบ: 26331
โพสเมื่อ: Sun Apr 02, 2023 00:11
มารอรับรางวัลสุ่มครับ
ซุปตาร์ยูโร
Status: แม่นางน่องไก่ No.1
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 4578
โพสเมื่อ: Sun Apr 02, 2023 00:13
ขอไม่ร่วมสนุกนะครับ
ให้คนอื่นละกัน

แต่ใดๆ คืออิจฉาท่านครับ
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 551
โพสเมื่อ: Sun Apr 02, 2023 00:15
ขอญาตแปะมู้นี้ครับ

https://www.soccersuck.com/boards/topic/1726136

Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 494
โพสเมื่อ: Sun Apr 02, 2023 00:23
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 334
โพสเมื่อ: Sun Apr 02, 2023 00:24
ติดตามใน twitter....10 เต็ม ไม่หักครับ....
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel