ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Status
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4810
โพสเมื่อ: Tue Mar 28, 2023 09:52
[RE: ทนายเก่ง แต่พูดน้อย ไม่พูดละเอียด รู้สึกไม่สบายใจควรทำไงดีครับ]
พูดน้อยต่อยหนัก ถ้าไม่พูดในศาลอันนี้ซิน่ากลัว ถ้าข้างนอก อาจจะเป็นผู้ฟังที่ดี รับข้อมูลมาวิเคราะห์ บลาๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
To the world you may be one person.
but.........
To one person you may be the world.

รักมากก็กลัว"เสียใจ" รักน้อยไปก็กลัว"เสียเธอ"
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: sutatS
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 13123
โพสเมื่อ: Tue Mar 28, 2023 10:23
ทนายเก่ง แต่พูดน้อย ไม่พูดละเอียด รู้สึกไม่สบายใจควรทำไงดีครับ
บางอย่างยิ่งรู้รายละเอียดมากกลับเป็นหลุมกับดักให้เรานึกว่าเราฉลาดครับ จ้างทนายเก่งๆ รู้แค่ที่เค้าบอก ทำแค่ที่เค้าบอกก็พอ เดี๋ยวเค้า cover เราเอง เวลาขึ้นศาล ผลลัพธ์สำคัญที่สุด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ทำเพราะจัญไ... อย่าอยู่นาน
เข้าร่วม: 29 Jul 2021
ตอบ: 14975
โพสเมื่อ: Tue Mar 28, 2023 10:54
[RE: ทนายเก่ง แต่พูดน้อย ไม่พูดละเอียด รู้สึกไม่สบายใจควรทำไงดีครับ]
ดีกว่าทนายไม่เก่ง พูดมาก พูดแต่น้ำ ข้อมูลก็ไม่ได้เรื่อง นะครับ

นี่คือทนายที่อยู่ใกล้ตัวผม ผมล่ะสงสารลูกความที่มาจ้างทำคดีชห
1
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 30 Sep 2021
ตอบ: 1862
โพสเมื่อ: Sat Apr 22, 2023 00:41
Vagaboy พิมพ์ว่า:
ดีกว่าทนายไม่เก่ง พูดมาก พูดแต่น้ำ ข้อมูลก็ไม่ได้เรื่อง นะครับ

นี่คือทนายที่อยู่ใกล้ตัวผม ผมล่ะสงสารลูกความที่มาจ้างทำคดีชห  

คุณรู้เหรอครับว่าไม่เก่ง แสดงว่าต้องรู้จักพอสมควรถึงรู้ว่าอะไรเป็นอะไร

1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ทำเพราะจัญไ... อย่าอยู่นาน
เข้าร่วม: 29 Jul 2021
ตอบ: 14975
โพสเมื่อ: Sat Apr 22, 2023 00:44
asadong851 พิมพ์ว่า:
Vagaboy พิมพ์ว่า:

คุณรู้เหรอครับว่าไม่เก่ง แสดงว่าต้องรู้จักพอสมควรถึงรู้ว่าอะไรเป็นอะไร

เพราะรู้จักนี่ล่ะครับเลยพิมพ์แบบนั้นไปครับ

เอาง่ายๆก็เทียบกับตู่ได้อ่ะครับ
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel