ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
อบรมขอไลเซนส์
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Nov 2008
ตอบ: 26581
โพสเมื่อ: Sun Mar 26, 2023 16:12
[RE: รพ.ธรรมศาสตร์สบคบคิดกับตะวันและแบมหลอกสามกีบ]
Sir_Gawain พิมพ์ว่า:
BubbleOblue พิมพ์ว่า:
the Smirnoff พิมพ์ว่า:
hachi พิมพ์ว่า:
มีใครรุ้จิงๆมั้ยเรื่องนี้ เห็นคำว่าถ้า น่าจะเต็มไปหมด

ผมชื่นชมน้องทั้ง2นะ แต่เห็นข่าวว่าไม่กิน ไม่ดื่ม ไม่รับน้ำเกลือ แล้วจะรับสารอาหารเสริมยังไงผมยังงงอยุ่ หายใจเข้าไป หรือแบบแปะซึมเข้าทางผิวหนัง
มันก้อเป็นเรื่องที่น่าสงสัยอยุ่นะ

ข่าวก็บอกอยู่นะครับว่าหลังๆคือยอมรับน้ำเกลือ จิบน้ำ และรับสารอาหาร(ตามแพทย์สั่งถ้าเข้าขั้นวิกฤต)  

มาแอบเห่าหอนอยู่ในนี้เองหรอพรี่สลิ่มแอดมิต

สลิ่มคนอื่นเค้าแค่มุดรู แต่สลิ่มขั้นสุดแบบพรี่มุดโรงพยาบาลนะฮ๊าบบบ แต่อย่าซนไปมุดกระโปรงพยาบาลนะ อันนั้นโรคจิตจริงๆเลยนา

ว่าแต่เลิกทำตัวโรคจิตแอบส่องประวัติน้องยังฮับพรี่สลิ่มผู้ย้อนแย้ง พูดอะไรเข้าตัวเองหมด กรั๊กๆๆๆ

ยูซผมจะคอยเกาะแต่พรี่แหละฮับไม่ต้องห่วงหรอก

น้องจะคอยเปิดโปงความสลิ่มของพรี่ให้พรี่หัวร้อน อกแตกตายเองนะฮับ

รู้นะว่าแอบอ่านแล้วนั่งกำหมัดหลังคอมอะ กร๊ากกกกกกก  

ไม่ได้เข้าข้าง สเมอร์นอฟ นะ
แต่คุณผิดใจกับเค้าเรื่องบอลนอก น่าจะตอบแค่บอลนอกพอ
ผมรู้ว่าคุณไม่ใช่สลิ่ม แต่มันดูน่ารำคาญอะ แต่ก็แล้วแต่คุณเพราะมันไม่ได้ผิดอะไร  

ปล่อยมันเพ้อไป

จุดเริ่มต้นเลยคือกระทู้ผมด่า ตำรวจขยะ

แค่นั้นเลย เป็นเดือดเป็นร้อนดิ้นแทนตำรวจขยะ

จากนั้นก็เห่ามาตลอด

ไม่เรียกกัดนะเรียกเห่า เพราะได้แค่เสียงรำคาญนิดๆหน่อย

ไม่มีคนสนใจ ปล่อยมันเห่าไป เห่ามากๆก็ใช้ไอเทมตำกร้อปิดปากไป 55555
แก้ไขล่าสุดโดย the Smirnoff เมื่อ Sun Mar 26, 2023 16:17, ทั้งหมด 3 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel