ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status: #KTBFFH
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 May 2015
ตอบ: 1923
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 03:45
[RE: มีใครเชียร์เชลซีชิลๆแบบผมมั่ง]
ผมไม่ได้หวังกับฝีมือพอตเตอร์สักนิดตั้งแต่มาคุม หวังแค่ทีมที่เรารักเชียร์มานานเตะแล้วชนะผลงานดี เป็นแรงใจให้ตัวเองสู้งานสู้ปัญหาในแต่ละวัน วันไหนทีมชนะก็โคตรมีแรงใจ วันไหนทีมแพ้โคตรหดหู่สุขภาพจิตเสียหมดจริงๆ เชียร์เชลซีเพราะเป็นเชลซี แต่โค้ชที่เข้ามาทำเชลซีพังผมก็ไม่ไหวเละเทะไปหมดระบงระบบจากทีมใหญ่เป็นทีมกลางตารางไปซะงั้น ถึงขั้นจะชนะแต่ละนัดต้องภาวนาว่าวันนี้จะชนะมั้ย ดีเอ็นเอความเป็นผู้ชนะไม่เหลือแล้วหมดเกลี้ยงจริงๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ไอเราก็รวยซะด้วย...ช่ายยย
เข้าร่วม: 27 Jan 2023
ตอบ: 618
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 03:51
[RE: มีใครเชียร์เชลซีชิลๆแบบผมมั่ง]
ผมนี่ไงดูอาเซน่อลเป็นตัวอย่างถคงแม้พ๊อตตวยไม่ใช่ต้าก็เถอะแต่ว่าโค้ชดีๆตอนนี้มีใครบ้างล่ะไม่ได้อวยพ็อตแต่ชินละถึงเวลานานละที่ต้องเปลี่ยนหมดชะตาเมื่อไหร่ก็ไปเมื่อนั้น
0
0
LOVE LCW AND CHELSEA มีมี่กับต้นน้ำ

Status: ไอเราก็รวยซะด้วย...ช่ายยย
เข้าร่วม: 27 Jan 2023
ตอบ: 618
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 04:59
อยากดูเชลซีให้ลื่นจิตแนะนำดูสิงห์เตะไปเปิดไอจีดูสาวน่ารักๆในTiktoktiktok ไปงับ
0
0
LOVE LCW AND CHELSEA มีมี่กับต้นน้ำ

Status:
เข้าร่วม: 26 Mar 2010
ตอบ: 1407
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 08:15
มีใครเชียร์เชลซีชิลๆแบบผมมั่ง
เป็นอีกคนที่เชียร์เต็มที่​ เชียร์พอตเตอร์ด้วย​ แต่ไม่ได้​ save​ ถ้าผลงานแย่​ บอร์ดปลดก็​โอเค​

อาจจะเพราะแก่แล้วบวกเห็นทีมประสบความสำเร็จ​มาทุกถ้วยละ​ เวลาแพ้ก็มีร้อนบ้างแต่แปปเดียว​ ก็หาย

ตอนนี้ชอบที่เห็นนักเตะในช่วงผลงานแย่​ แต่ภาษากายคือเล่นเต็มที่​ ชอบดู​ enzo​ เล่นเหมือนกันดูเพลินดี
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 30 Mar 2007
ตอบ: 9065
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 09:56
ไม่ได้ดูเลยดึกเกิน ถ้าดูไหวก็จะรอดูครับ เห็นว่าชิลเวลเล่นดีในไฮไลต์ ถือเป็นเรื่องดีเพราะชิลเวลกับเจมส์ จะเป็นตัวที่เชลซีต้องการฟอร์มมากสุดถ้าอยากลุ้น ucl

ไหวแค่ไหนก็เอาแค่นั้นละกันปีนี้
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1817
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 10:51
[RE]มีใครเชียร์เชลซีชิลๆแบบผมมั่ง
ผมเชียร์ปกติละกันไม่ได้ชิวขนาดนั้น แต่ในมุมอื่นๆก็ยังพอได้เห็นอะไรดีๆบ้างอย่างที่ท่านบอกแหละ นักเตะใหม่บางจังหวะเริ่มเข้าขาดูวูบวาบดี
แต่เสียวอย่างเดียวคือถ้าเราจบกลางตารางจริงๆ ไม่ได้โควต้ายุโรป ปีหน้าจะเซ็นเฟลิคถาวรไม่ได้ อันนี้ที่ผมกังวลที่สุดนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Apr 2009
ตอบ: 3640
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 11:04
ผมจริงตั้งแต่ไม่ชนะใครรัวๆช่วงเดือนสองเดือนก่อน ผมก็เชียร์แบบชิลๆแล้วนะ ไม่อะไรมากละ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: คิดถึงยอดหฤทัยใจจะขาด
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 20089
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 11:10
ไอพอต มาคุม บอลดึกผมเลิกดู ละฟอร์มมาดีเลยดูเมื่อคืน เสียดายเวลานอนจริงๆ
0
0

via GIPHY

[/img]
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4655
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 12:08
เชียร์ไม่ชิล แต่คาดผลหวังชิลๆ ว่าต้องมีฤดูกาล ที่ผลงานจะพังอยู่แล้วจากทรงบอลก่อนเปลี่ยนโค้ช แต่ดันมาแจ๊คพอตตอนพอตเตอร์คุม

ส่วนตัวก็ยังเชียร์พอตเตอร์ให้คุม ตัดสินฤดูกาลหน้า

นัดเจอเอฟ มีสิทธิ์แพ้ได้เลย ถ้าเอฟคม และมีสิทธิ์ชนะถ้าหลังเอฟบล็อคไม่ดี

ตัวใหม่ fofana ezno felix ผ่านแล้ว
อยากเห็นฟอร์มดาวรุ่งแบบ hall หรือตัวอื่นๆ ขึ้นมาแทรกบ้างแต่น่าจะยากเลย อีก3-4ปี เพราะตัวซื้อมาก็อายุไม่เยอะ

ที่เสมอ น่าจะโทษทั้งทีมไม่รัดกุม จังหวะควรครองบอล เผาเวลาดันไม่ทำ กับนักเตะบุกขึ้นสูงแล้วไม่มีตัวซ้อนหรือลงไม่ทันบ่อย ไม่มีตัวตัดเกมมือ1

ที่ต้องแก้ชัดๆ ไม่รู้แผนมั้ย
1.การเซ็ทบอลบุกจากโกล์ออกแบ็ค แล้วโดนเพรสบอลไปตายบ่อยมาก
2.กลางครองบอลนาน ออกบอลช้า แล้วโดนแย่ง ยิ่งโควาชอบแกะเพรสยาก ม้วน โชคดีได้ฟาวล์ โชคร้ายทีมโดนบุกแบบเหลือแต่หลัง เพราะตัวอื่นขึ้นไปยืนรอตำแหน่งบุก
3.แกะเพรส จ่ายบอลสั้นหน้ากรอบเขตโทษตัวเอง ลุ้นทุกทีว่าโดนแย่งมั้ย

1
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: มาเป็น บันนี่ส์ กันเยอะๆนะ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 28924
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 14:55
เราเชื่อท่านนะ เพราะพักหลังๆ เราไม่ค่อยเห็นท่านเม้นหรืออะไรจริงๆ

จากตอนแรกที่ตามด่า ตามตั้งกระทู้บ่นตลอด แต่พักหลังๆ ท่านหายไปเลย
0
0

นักเตะอบจ.
Status: Long Lasting And Fuctional
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5132
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 22:42
ตอนนี้ชิล จากที่ท่าน nakkii วิเคราะห์เรื่องแต้ม ว่าน่าจะรอดตกชั้นแล้ว
ส่วนตัวก็ปล่อยจอย ตามดูตามด่าเรื่องการเปลี่ยนตัวการแก้เกม กับการโวยกรรมการนี่แหละ
ถ้าแก้ไม่ได้ เชลซีจะเอาโค้ชแบบนี้ทำให้ได้แชมป์พรีเมี่ย หรือ UCL บอกเลยยาก

ปล. ชิลของผมนี่คือก็ดูนะ แต่ไม่ได้ร้อนใจว่าเมื่อไหร่จะปลดเนี่ย ทีมจะตกชั้นแล้ว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel