ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ปากก็บอกว่า move on แต่ในใจอ้อนวอนให้เขากลับมา
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16631
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 09:04
[RE]ถ้าผมอยากให้ปืนแชมป์จะผิดไหม
น่อลแลมป์เถอะนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9502
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 10:06
[RE: ถ้าผมอยากให้ปืนแชมป์จะผิดไหม]
romeo2011 พิมพ์ว่า:
ρarabєlluм พิมพ์ว่า:
Edward_Lelouch พิมพ์ว่า:
Scythe1234 พิมพ์ว่า:
ไม่เชียร์คับ

บางคนบอกอย่าเหมารวม แต่เวลาด่าแมนยูแผล่บกันให้สนุก

เอาจริงผมว่าโมเมนตัม และแต้ม บุญของอาเซนอลหมดละ

ต้นปีจำได้ว่าทั้งแมนซิ กับนอล จะต้องเจอ สเปอร์กับแมนยู

ผลออกมา น่อลชนะคู่ ในขณะที่ แมนซิแพ้คู่ เอาจริงถ้าทั่วไปคงจบที่ปืนแชมป์แล้ว

แต่นี่เล่นมาเรื่อยๆจนแมนซิแต้มแซงมต่อให้แข่งมากกว่า 1 นัด เผลอๆ เยือนวิลล่าอาจจะไม่ชนะด้วย

หลังจากนี้เผลอๆเป๋ยาวๆ ผมว่าแมนยูเราต้องใช้โอกาสนี้แซงให้ได้ ขึ้นไปท้าชิงแชมป์  

แฟนนอล ที่ปากเก่งไปไหนหมด 555  

ไม่โผล่หัวมานาน พอน่อลโดนบอร์นมัธนำ โผล่มาอย่างไว  

แฟนปืนหรือครับ นึกว่าแฟนผี เห็นตั้งโพสเกี่ยวกับ แมนยู อย่างบ่อย  

แฟนผีหรือครับ นึกว่าแฟนปืน เห็นเม้นถึงปืนอย่างบ่อย  

แฟนผีซิ ชัดเจน เม้นหาบ่อย บ่อยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆด้วยนะไปดูประวิติซิ หรือหาไม่เจอ ไปอ่านวิธีเล่นก่อนนะ แต่ไม่ทีใครมาตอบเลย มุด อยู่ไหนก็ไม่รู้  

อะไรของคุณวะ พล่ามอะไรไปเรื่อย
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3413
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 11:14
[RE: ถ้าผมอยากให้ปืนแชมป์จะผิดไหม]
Edward_Lelouch พิมพ์ว่า:
ไม่เชียร์คับ

บางคนบอกอย่าเหมารวม แต่เวลาด่าแมนยูแผล่บกันให้สนุก

เอาจริงผมว่าโมเมนตัม และแต้ม บุญของอาเซนอลหมดละ

ต้นปีจำได้ว่าทั้งแมนซิ กับนอล จะต้องเจอ สเปอร์กับแมนยู

ผลออกมา น่อลชนะคู่ ในขณะที่ แมนซิแพ้คู่ เอาจริงถ้าทั่วไปคงจบที่ปืนแชมป์แล้ว

แต่นี่เล่นมาเรื่อยๆจนแมนซิแต้มแซงมต่อให้แข่งมากกว่า 1 นัด เผลอๆ เยือนวิลล่าอาจจะไม่ชนะด้วย

หลังจากนี้เผลอๆเป๋ยาวๆ ผมว่าแมนยูเราต้องใช้โอกาสนี้แซงให้ได้ ขึ้นไปท้าชิงแชมป์  

แฟนนอล ที่ปากเก่งไปไหนหมด 555  

ไม่โผล่หัวมานาน พอน่อลโดนบอร์นมัธนำ โผล่มาอย่างไว  

แฟนปืนหรือครับ นึกว่าแฟนผี เห็นตั้งโพสเกี่ยวกับ แมนยู อย่างบ่อย  

แฟนผีหรือครับ นึกว่าแฟนปืน เห็นเม้นถึงปืนอย่างบ่อย  

แฟนผีซิ ชัดเจน เม้นหาบ่อย บ่อยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆด้วยนะไปดูประวิติซิ หรือหาไม่เจอ ไปอ่านวิธีเล่นก่อนนะ แต่ไม่ทีใครมาตอบเลย มุด อยู่ไหนก็ไม่รู้  

อะไรของคุณวะ พล่ามอะไรไปเรื่อย  

แล้วคุณ ..ง อะไรวะ พล่ามอะไรไปเรื่อย ก...... วะ
แก้ไขล่าสุดโดย romeo2011 เมื่อ Sun Mar 19, 2023 11:15, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 21 Feb 2007
ตอบ: 2930
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 17:48
ได้เห็นชัดเจนเลย กระทู้นี้
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: GO HOME U DRUNK.
เข้าร่วม: 28 Oct 2010
ตอบ: 5687
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 08:50
ใครแชมป์ผมเชียร์หมด

ยกเว้นลิิ้วพลู เบื่อสาวกโม้เหม็น
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel