ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 8103
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 12:10
[RE][MiTH] คิดว่าเปลี่ยนเมืองมีผลไหม
TuchelPUBGGG พิมพ์ว่า:
มันมีผลอยู่แล้วครับไลน์มูฟไรเปลี่ยนหมด

แต่ผมชอบการลงแบบนี้มากกว่านะลองสังเกตดูถึงวงจะล่างแต่ MiTH ก็เข้าได้ตลอดแต่เพราะเท่าที่จำได้วงล่าง MiTH ทำได้ค่อนข้างดีถึงแต้ม pla จะน้อยแต่ก็มี kill ติดไม้ติดมือมาตลอด ต้องชื่นชมหลังบ้านกับเป็ดที่หลายๆเกมผ่านเข้าวงดีมาก

ผมชอบการลงแบบนี้มากกว่าของเต็มพร้อมสู้ ดูอย่างเกมท้ายสิ plm บ้างคนยังใช้ kar อยู่เลย แสดงว่าของมันน้อยจริงๆแหละตรงนั้น  

เห็นด้วยเลยครับ
ฟาร์มแน่นของเต็มมิทเข้าวงได้ตลอดเลยนะ
แต่วงไม่เอามิทเอง ไม่ค่อยมีเกมส์ที่ได้เซ็ทไฟต์สู้เท่าไหร่
ส่วนมากคือเข้าตีอย่างเดียว หัวจะปวดด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2013
ตอบ: 562
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 14:24
[RE: [MiTH] คิดว่าเปลี่ยนเมืองมีผลไหม]
เมื่อวานถือว่าเสียหายนะ แต่เอาจริงผมว่ายังไม่ได้ห่างขนาดนั้น 30แต้ม แต่ห้ามมีบูดอีกแล้วแม่แต่วันเดียว
ต้อง 35-40+ ทุกวัน
มิทนี่ลุ้นเกมสุดท้ายตลอด แต่เหมือนโดนอาถรรพ์ เอา2 ได้ที่3 เอา3 ได้ที่ 4 ตลอด
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 27 Jun 2022
ตอบ: 1539
โพสเมื่อ: Fri Mar 17, 2023 19:02
[RE: [MiTH] คิดว่าเปลี่ยนเมืองมีผลไหม]
ทีม overrated คน hype กันจัง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel