ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Oct 2020
ตอบ: 7199
โพสเมื่อ: Tue Mar 14, 2023 13:22
[RE: ปาร์เตย์ vs คาเซมิโร่]
ถ้านับตอนย้ายมาแมนยูแล้ว ก็ต้องปาร์เตย์นะ เอาฟอร์มปัจจุบันเลย ว่ากันณ ปัจจุบัน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7657
โพสเมื่อ: Tue Mar 14, 2023 13:23
ส่วนมากไม่ค่อยมีใครเนิฟคาเซหรอก เห็นมีแต่คนเนิฟปาร์เตย์

ผมว่าปาเตย์ก็เก็บกลางหมดนะ ปีนี้เล่นดีเลยละ

ตอนอยู่แอตก็ถือว่าเป็นคีย์แมนของแอต แอตยังไม่อยากปล่อยเลย
9
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2007
ตอบ: 5110
โพสเมื่อ: Tue Mar 14, 2023 13:25
ปาร์เตย์ยังสู้จอร์ไม่ได้เลยเพราะถ้วยจอร์เยอะกว่า แต่ถ้าไม่ยึดติดกับอดีตแล้วอยู่กับปัจจุบัน ตอนนี้ปาร์เตย์เก่งกว่า
2
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Oct 2022
ตอบ: 1552
โพสเมื่อ: Tue Mar 14, 2023 13:26
ใครจะเก่งกว่าโหดก็ปล่อยเขาไปเถอะครับ ปาร์เตย์ เราอ่อนสุดในลีกก็ได้ผมไม่ถือหรอก
ขอแค่ ปาร์เตย์ ลงเล่นให้ทีมเราไปเรื่อยๆอย่าบาดเจ็บบ่อยก็พอใจแล้วครับสำหรับแฟนปืน

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2770
โพสเมื่อ: Tue Mar 14, 2023 13:27
ถ้าเอาตามฟอร์มก็ ปาเตย์ฟอร์มดีกว่า แต่ไม่เยอะครับ
1
0
โค้ช UEFA PRO-License
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 21849
โพสเมื่อ: Tue Mar 14, 2023 13:28
ช่วงประมาณ 5 ปีหลังมิดฟิลด์ตัวรับ Top 3 คือโยชัว คิมมิช, เอ็นโกโล่ กองเต้ และคาเซมิโร

ปาเตย์ยังเป่นรองอีกระดับทั้งฝีเท้าและความสำเร็จ โดยรวมพอๆกับฟาบินโญ่, โรดรี้, แฟร์นันดินโญ่
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2010
ตอบ: 1433
โพสเมื่อ: Tue Mar 14, 2023 13:29
-Quantum- พิมพ์ว่า:
ρarabєlluм พิมพ์ว่า:
ถ้าจะเอาถ้วยรางวัล วัดความเก่งนักเตะอย่างเดียว

ให้เลิกเอานีกเตะเทียบกันนับจากนี้เลยนะ เหตุผลใดๆล้วนไร้สาระ

แล้วก้ซื้อ เมซซี่ โรนัลโด้ รามอส โมริช พวกนี้ จับไว้ทีมเดียวกันเลย

ให้มันเล่นต่ออีกกี่สิบปีก้จะยังไร้เทียมทาน แล้วไม่ต้องไปเสียเวลานั่งดูด้วยนะ

เพราะยังไงก้ไม่มีทางโดนโค่นได้

ตามนั้น ถ้าเทียบแบบนี้เอ็นข้อไก่เก่งกว่าเคนแล้วแหละ เพราะมีถ้วยแชมป์ (ขออนุญาตพาดพิงเคนหน่อย)  

ไอผมก้รอดูนะ เช่น คาเซทำไมเก่งกว่า

อ๋อ เพราะตัดบอลจังหวะสวนกลับได้บ่อย จ่ายบอลเข้า พท สุดท้ายได้บ่อยกว่า

จำนวน tackle สำเร็จต่อเกมสูงกว่า เวลาลงตัวจริงโอกาสชนะสูงกว่าบลาๆ ไรเงี้ย

มีตัวเลขประกอบนิดหน่อย เพราะผมก้คิดว่ามันมีดีกว่าจริงๆ

นี่มา อะไรก้ไม่รู้ เก่งกว่า อ๋อ เพราะ ucl มากกว่านะครับ จบๆไปนะ

จริงเลยท่าน จริงๆมันมีตรรกะไรแบบนี้ตลอดเวในss
เวลาเจอมู้ vs ผมก็ชอบเข้าไปดูเผื่อจะมีแสตทอะไรให้เราดู ปรากฎว่าไม่ ส่วนใหญ่คือได้แชมป์มากกว่า
เท่ากับเก่งกว่า จบแบบ cringe กันไป ตรรกะแบบประชากรโลกที่3
แก้ไขล่าสุดโดย DUDESWAT เมื่อ Tue Mar 14, 2023 13:31, ทั้งหมด 1 ครั้ง
11
0
“A football team is like a beautiful woman. When you do not tell her, she forgets she is beautiful.” Arsene Wenger
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 05 Oct 2021
ตอบ: 2072
โพสเมื่อ: Tue Mar 14, 2023 13:30
โดยรวมก็คาเซ,ตอนนี้ก็ปาร์เตย์เหลื่อมนิดๆ.
1
0
Liverpool FC
ซุปตาร์ยูโร
Status: คิดถึงยอดหฤทัยใจจะขาด
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 20089
โพสเมื่อ: Tue Mar 14, 2023 13:31
คาเซ wc ไปแล้วนะ
0
0

via GIPHY

[/img]
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3417
โพสเมื่อ: Tue Mar 14, 2023 13:34
Berlusconi69 V3 พิมพ์ว่า:

เนียนกริ๊บ ความสำเร็จเป็นตัวบ่งบอก  
เอารูปนี้มาเล่น จบเลยตอบทุกคำถาม แต่เขาคงคิดว่า...เก่งกว่า 555
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 3442
โพสเมื่อ: Tue Mar 14, 2023 13:35
ปาร์เตย์ vs คาเซมิโร่
ฟอร์มปัจจุบัน ไม่ต่างกันมาก

แต่ความสำเร็จ คาเซทิ้งเป็นทุ่ง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะตำบล
Status:
โพสเมื่อ: Tue Mar 14, 2023 13:35
55555 มีคนบอกระดีบเดียวกันด้วย 55555 สุดจริง 555
0
0
นักเตะตำบล
Status:
โพสเมื่อ: Tue Mar 14, 2023 13:38
DUDESWAT พิมพ์ว่า:
ถ้าจะเอาถ้วยรางวัล วัดความเก่งนักเตะอย่างเดียว

ให้เลิกเอานีกเตะเทียบกันนับจากนี้เลยนะ เหตุผลใดๆล้วนไร้สาระ

แล้วก้ซื้อ เมซซี่ โรนัลโด้ รามอส โมริช พวกนี้ จับไว้ทีมเดียวกันเลย

ให้มันเล่นต่ออีกกี่สิบปีก้จะยังไร้เทียมทาน แล้วไม่ต้องไปเสียเวลานั่งดูด้วยนะ

เพราะยังไงก้ไม่มีทางโดนโค่นได้

ตามนั้น ถ้าเทียบแบบนี้เอ็นข้อไก่เก่งกว่าเคนแล้วแหละ เพราะมีถ้วยแชมป์ (ขออนุญาตพาดพิงเคนหน่อย)  

ไอผมก้รอดูนะ เช่น คาเซทำไมเก่งกว่า

อ๋อ เพราะตัดบอลจังหวะสวนกลับได้บ่อย จ่ายบอลเข้า พท สุดท้ายได้บ่อยกว่า

จำนวน tackle สำเร็จต่อเกมสูงกว่า เวลาลงตัวจริงโอกาสชนะสูงกว่าบลาๆ ไรเงี้ย

มีตัวเลขประกอบนิดหน่อย เพราะผมก้คิดว่ามันมีดีกว่าจริงๆ

นี่มา อะไรก้ไม่รู้ เก่งกว่า อ๋อ เพราะ ucl มากกว่านะครับ จบๆไปนะ

จริงเลยท่าน จริงๆมันมีตรรกะไรแบบนี้ตลอดเวในss
เวลาเจอมู้ vs ผมก็ชอบเข้าไปดูเผื่อจะมีแสตทอะไรให้เราดู ปรากฎว่าไม่ ส่วนใหญ่คือได้แชมป์มากกว่า
เท่ากับเก่งกว่า จบแบบ cringe กันไป ตรรกะแบบประชากรโลกที่3  

งั้นเอาอะไรมาวัดีครับ ว่าใครเก่งกว่า

0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: word not enough to talk about football
เข้าร่วม: 06 Jun 2010
ตอบ: 17567
โพสเมื่อ: Tue Mar 14, 2023 13:39
ผมเป็นคนชอบJET พิมพ์ว่า:
ส่วนมากไม่ค่อยมีใครเนิฟคาเซหรอก เห็นมีแต่คนเนิฟปาร์เตย์

ผมว่าปาเตย์ก็เก็บกลางหมดนะ ปีนี้เล่นดีเลยละ

ตอนอยู่แอตก็ถือว่าเป็นคีย์แมนของแอต แอตยังไม่อยากปล่อยเลย  

แอตปล่อยหมดอ่ะ เงินถึงมาเลย ตอนนอลจะเอายังเล่นแบคบ้าง กลางบ้าง อารมณ์ซาอูลอ่ะ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9519
โพสเมื่อ: Tue Mar 14, 2023 13:43
romeo2011 พิมพ์ว่า:
DUDESWAT พิมพ์ว่า:

งั้นเอาอะไรมาวัดีครับ ว่าใครเก่งกว่า

ไม่ได้อ่านหรอครับ เจ้าของเม้นก็บอกอยู่ว่าเอาสถิติต่างๆ ในการลงสนามมาเทียบกัน
2
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel