ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 15962
โพสเมื่อ: Fri Feb 03, 2023 01:43
[RE: BREAKING‼️แถลงการณ์จากฝั่งยูไนเต็ดต่อกรีนวู๊ด]
ผมว่านู่นอะ ฤดูกาลหน้าถึงจะกลับมา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 21 Apr 2008
ตอบ: 5902
โพสเมื่อ: Fri Feb 03, 2023 06:56
[RE: BREAKING‼️แถลงการณ์จากฝั่งยูไนเต็ดต่อกรีนวู๊ด]
เห็นด้วยกับสโมสรที่ยื้อเวลาออกไปก่อน (บอกว่าจะมีกระบวนการภายใน) ตอนนี้ทีมกำลังผลงานดี เป็นหนึ่งเดียวกัน ไม่ว่าจะเลือกให้โอกาสหรือปล่อยกรีนวู้ดก็ต้องมีความเห็นแบ่งเป็น ๒ ฝ่ายแน่นอน แม้ตำรวจจะยุติคดีแต่คลิปมันก็ของจริง แฟนบอลหลายคนรับไม่ได้ ส่วนตัวก็แล้วแต่สโมสรเลย ให้โอกาสก็เชียร์ต่อ
0
0
THE THEATRE OF DREAMS
นักเตะอบต.
Status: สวัสดีชาวโลก ^-^
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 4799
โพสเมื่อ: Fri Feb 03, 2023 09:52
BREAKING‼️แถลงการณ์จากฝั่งยูไนเต็ดต่อกรีนวู๊ด
สมมุตินะครับ ถ้าเรื่องจริงๆ เกิดจากรสนิยมทางเพศของทั้งคู่ คือเจ้าหน้าที่รู้เลยยกฟ้องแต่สังคมไม่รู้เลยคิดกันไปต่างๆ นานา ยังงี้เจ้าตัวต้องทำไงครับควงคู่กันออกมาบอกว่าพวกเรามีรสนิยมแบบนี้หรอครับ เป็นผมเขินแย่

ไม่ได้จะกวนนะครับถามเพราะอยากรู้จริงๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย Zer0s เมื่อ Fri Feb 03, 2023 09:52, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel