ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Sep 2008
ตอบ: 6376
โพสเมื่อ: Wed Jan 25, 2023 00:50
[RE: นับถือ ลิเวอร์ ปีที่แล้ว ฟิตเนสกันยังไง ถึงเล่นไหว]
Wade Wilson พิมพ์ว่า:
T e X a S พิมพ์ว่า:
แดงเกินต้าน พิมพ์ว่า:
ปีนี้ได้เวลาชดใช้แล้วครับ  

เมื่อคืนผมแค่ไปเม้นแหย่น้อลเวด ถึงกับไฮป์มาตั้งมู้แบบมีนัยยะเลย

http://www.soccersuck.com/boards/topic/2247573  

ห้ะ ผมโพสต์มู้นั้นตั้งแต่ตอนเที่ยง คนอื่นเค้าก็มาตอบกันตอนเที่ยง

พรี่มาเม้นตอนตีสองอีกวัน คิดว่าผมจะมานั่งอ่านมู้เดิมเหรอ

สำคัญตัวผิดเกิ้น เพิ่งเห็นตอนพรี่มาขิงนี่แหละ

จี้ใจดำน้อลแค่นี้ ถึงกับมือไม้สั่นอีดิทอะไรหนักหนา

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โค้ช T-License
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 25170
โพสเมื่อ: Wed Jan 25, 2023 01:04
[RE: นับถือ ลิเวอร์ ปีที่แล้ว ฟิตเนสกันยังไง ถึงเล่นไหว]

เมื่อคืนผมแค่ไปเม้นแหย่น้อลเวด ถึงกับไฮป์มาตั้งมู้แบบมีนัยยะเลย

http://www.soccersuck.com/boards/topic/2247573  

ห้ะ ผมโพสต์มู้นั้นตั้งแต่ตอนเที่ยง คนอื่นเค้าก็มาตอบกันตอนเที่ยง

พรี่มาเม้นตอนตีสองอีกวัน คิดว่าผมจะมานั่งอ่านมู้เดิมเหรอ

สำคัญตัวผิดเกิ้น เพิ่งเห็นตอนพรี่มาขิงนี่แหละ

จี้ใจดำน้อลแค่นี้ ถึงกับมือไม้สั่นอีดิทอะไรหนักหนา

เข้าใจว่าช่วงนี้อัดอั้น ถึงขั้นไปนั่งเม้นมู้เก่าๆ แล้วมโนหลอกตัวเอง สู้ๆจั๊บ
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 10 Sep 2008
ตอบ: 6376
โพสเมื่อ: Wed Jan 25, 2023 01:30

เข้าใจว่าช่วงนี้อัดอั้น ถึงขั้นไปนั่งเม้นมู้เก่าๆ แล้วมโนหลอกตัวเอง สู้ๆจั๊บ

มันเก่าตรงไหนอะน้อลลลล 555555555555

ถึงได้บอกไงว่าจี้ใจดำ ไม่งั้นไม่โควทมาหรอก ปกติเห็นชอบตั้งมู้อะไรเว่อวังไฮป์ทุกอย่างไม่ก็แอบแซะหงส์แล้วก็ไป
ไม่ค่อยโควทใครนิจัรั๊ฟน้อลลเวดดด
1
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8237
โพสเมื่อ: Wed Jan 25, 2023 03:04
นับถือ ลิเวอร์ ปีที่แล้ว ฟิตเนสกันยังไง ถึงเล่นไหว
LoversMoon พิมพ์ว่า:
คหสต.ผมว่าฤดูกาลก่อนคล็อปโรเตชั่นไม่ดี อ็อกเหล็ก มินามิโนะ สำรองหลายคนไม่ได้ลงเล่นเลย บางเกมนำเยอะก็ไม่ได้ลง แต่เข้าใจว่าทุกนัดสำคัญหมด

ผมว่าเป๊บโรเตชั่นดี หมุนเวียนผู้เล่นจนเดาทางไม่ถูก  

สำรองเป๊ปมันโหดด้วยแหละ หลับตาจิ้มยังได้เลย

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: ไอเลิฟลิเวอร์พูล
เข้าร่วม: 12 Jan 2008
ตอบ: 4118
โพสเมื่อ: Wed Jan 25, 2023 13:44
ปีแล้ว นักเตะ ไม่ค่อยเจ็บนาน
มาติป เกต้า ที่ว่ากระดูกยุง ยังเล่นได้เรื่อยๆ

มีบารมีของท่านโอริกิอุส ด้วยแหละ
เสียดายนัดชิง ucl ชิงเจ็บซะก่อน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel