ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1684
โพสเมื่อ: Tue Jan 24, 2023 17:23
[RE: วรวุฒิ สุขุนาลงเล่นไทยลีก3]
ต่อไปนี้พ่อ แม่ พี่ น้อง ใครโดนคนเมาขับรถชนตาย อย่าไปถือโทษโกรธคนขับนะครับควรให้โอกาสกันไม่ควรไปเหยียบให้จมดินนะครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 29 Mar 2009
ตอบ: 3346
โพสเมื่อ: Tue Jan 24, 2023 17:44
[RE: วรวุฒิ สุขุนาลงเล่นไทยลีก3]
หิวน้ำ พิมพ์ว่า:
ต่อไปนี้พ่อ แม่ พี่ น้อง ใครโดนคนเมาขับรถชนตาย อย่าไปถือโทษโกรธคนขับนะครับควรให้โอกาสกันไม่ควรไปเหยียบให้จมดินนะครับ  

อ่านในเฟสปวดหัวไม่พอ ต้องมาเจอในssอีก ฆ่าคนตายต้องให้โอกาสเขาหาเงินมาเลี้ยงครอบครัวตัวเองและคนตายนะครับ โถ่วเงินเดือนT3มันจะเยอะแค่ไหนเชียวคุ้มแย่เลย
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 09 Feb 2022
ตอบ: 4502
โพสเมื่อ: Wed Jan 25, 2023 21:59
ไม่ควรให้กลับมาเล่นบอลครับ ให้ไปเรียนแพทย์แล้วจบมาทำงานเงินเดือนสูงๆดีกว่า อายุงานก็นานกว่านักบอล

เป็นแพทย์แล้วญาติเหยื่อน่าจะได้รับเงินเยียวยาเยอะกว่ามากครับ แถมได้ทำความดีช่วยสังคมทุกวันด้วย

เป็นนักบอลนี่กว่าจะได้เงินเยียวยาครบ ไม่คุ้มครับๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel