ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
คอมเมนเตเตอร์
Status: You'll Never Walk Alone
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 28187
โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 12:29
Eversoul จัดแพคไหนคุ้มบ้างครับ
Moorekd พิมพ์ว่า:
ขอถามเพิ่มเติมเรื่ิองตัวหน้าตู้หน่อยนะครับ
เกมนี้เค้าจะเวียนตัวหน้าตู้ทุกๆ กี่วันแล้วจะประกาศล่วงหน้านานมั้ยครับ
ดูทรงแล้วเกมนี้ไม่ดอง ปั้นตัวไม่ขึ้นแน่ๆ กว่าจะได้ตัวซ้ำนี่ยากจัดๆ
ส่วนแพคนี่ ผมว่าไอแพคผ่านด่านน่าจะคุ้มที่สุดแล้วนะ อันอื่นไม่ค่อยจำเป็นเลยอ่ะ ถ้าต่อไปมันมี bp แบบได้หินม่วงเยอะๆ แบบ afk arena ก็น่าจะคุ้มตอนเร่งปั้นตัวอยู่ ถ้าอยู่ตัวแล้วก็ไม่มีอะไรน่าเติมแล้วอ่ะ  

ผมไม่รู้ว่าอันนี้ชัวร์ไหม ลองดูก่อนก็ได้

ปล.แต่งงทำไม jiho ในคลิปเป็นบีสต์ แต่มนเกมเป็นมนุษย์

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

"You'll never walk alone "& SCG Redvolution

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 3458
โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 12:37
[RE: Eversoul จัดแพคไหนคุ้มบ้างครับ]
Milkzawa48 พิมพ์ว่า:
ขอถามเพิ่มเติมเรื่ิองตัวหน้าตู้หน่อยนะครับ
เกมนี้เค้าจะเวียนตัวหน้าตู้ทุกๆ กี่วันแล้วจะประกาศล่วงหน้านานมั้ยครับ
ดูทรงแล้วเกมนี้ไม่ดอง ปั้นตัวไม่ขึ้นแน่ๆ กว่าจะได้ตัวซ้ำนี่ยากจัดๆ
ส่วนแพคนี่ ผมว่าไอแพคผ่านด่านน่าจะคุ้มที่สุดแล้วนะ อันอื่นไม่ค่อยจำเป็นเลยอ่ะ ถ้าต่อไปมันมี bp แบบได้หินม่วงเยอะๆ แบบ afk arena ก็น่าจะคุ้มตอนเร่งปั้นตัวอยู่ ถ้าอยู่ตัวแล้วก็ไม่มีอะไรน่าเติมแล้วอ่ะ  

ตัวหน้าตู้นี่ตือตนกิจกรรมใช้ไหมครับจะรีทุก2-3อาทิตจะมีตัวใหม่เข้ามาแทนตัวหน้าตู้ตัวเก่าส่วนตู้ธรรมดาจะการันตีepicทุก30โรลครับ  

นานมากเลยอ่ะ รอแห้งพอดี
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 543
โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 12:38
[RE: Eversoul จัดแพคไหนคุ้มบ้างครับ]
ฉงน พิมพ์ว่า:
35 บาทกับ รายเดือนครับ  

รายเดือนตัวไหนครับ
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: Miu Shiromine.
ตอบ: 4774
โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 12:44

ขอบคุณครับ หลังๆ ราคาอย่างแรง TT
1
0
#YNWA
Status: Travel, Eat, Repeat :)
เข้าร่วม: 25 Apr 2007
ตอบ: 53
โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 12:53
ถ้ารีบ+เงินเหลือๆ pack ที่เด้งขึ่นมาตอนผ่านด่าน ผ่านหอ อะไรพวกนี้คุ้มทุก pack ครับ
ถ้าไม่รีบ แต่อยากสนับสนุนเกมเล็กๆน้อยๆก็บัตรรายเดือน ได้สิทธิพิเศษเล็กๆน้อยๆ + รีเลเวลฟรีนี่ก็คุ้มครับ

สุดท้ายมันอยู่ที่ตัวเราอ่ะ เติมแล้ว enjoy มากแค่ไหน
ถ้าเติมแล้ว enjoy + ไม่เดือดร้อนตัวเรา มันก็คุ้มทั้งนั้นแหละครับ

Nothing is worth if you aren't happy.

1
0
Dream on ...

โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 12:56
Sacz พิมพ์ว่า:
ถ้ารีบ+เงินเหลือๆ pack ที่เด้งขึ่นมาตอนผ่านด่าน ผ่านหอ อะไรพวกนี้คุ้มทุก pack ครับ
ถ้าไม่รีบ แต่อยากสนับสนุนเกมเล็กๆน้อยๆก็บัตรรายเดือน ได้สิทธิพิเศษเล็กๆน้อยๆ + รีเลเวลฟรีนี่ก็คุ้มครับ

สุดท้ายมันอยู่ที่ตัวเราอ่ะ เติมแล้ว enjoy มากแค่ไหน
ถ้าเติมแล้ว enjoy + ไม่เดือดร้อนตัวเรา มันก็คุ้มทั้งนั้นแหละครับ

Nothing is worth if you aren't happy.

ขอบคุณครับ
0
0
#YNWA
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: No one left behind
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 35293
โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 13:32

เห็นมีโร้ดแมพออกมาถึงเดือน 3 อะครับ https://youtu.be/nN3EBaLVozw
1
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: You'll Never Walk Alone
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 28187
โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 20:51
Eversoul จัดแพคไหนคุ้มบ้างครับ
ทีมผมควรเปลี่ยนฟอร์มเป็น 3:2ไหม จากฟูลมนุษย์ 5 เพราะจะอัพขั้นนี่มันแย่งทรัพยากรกันอัพ เล็งๆไว้จะเป็น 3 มนุษย์ 2 แฟรี่( โคลอี้ป่ะแทงค์แฟรี่กับวิเวียน ดีไหมครับ แทนตัวแทงค์สีฟ้ามนุษย์กับตัวเรนเจอร์ผมชมพูขี้เมาอ่ะ. แต่ก็เสียดายโบนัส +25 เหมือนกันนะเนี่ย

) ปล.มีเผ่ามืดคนนึงอายาเมะ(ชื่อนี้มั้ง) น่าเอามาลงไปไหมแบบ 4:1

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย zerpenteer เมื่อ Mon Jan 23, 2023 21:59, ทั้งหมด 2 ครั้ง
1
0

"You'll never walk alone "& SCG Redvolution

Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 985
โพสเมื่อ: Tue Jan 24, 2023 09:00
MaxqOwOP พิมพ์ว่า:
ฉงน พิมพ์ว่า:
35 บาทกับ รายเดือนครับ  

รายเดือนตัวไหนครับ  

149 กับ 459 อะครับ ที่มันจะให้เพชรวันละ 100 กับ 300
อีกอันที่ผมคิดว่าคุ้มแพค 549 อะที่เคลียด่านแล้วได้เพชร

0
0
โพสเมื่อ: Tue Jan 24, 2023 09:29
zerpenteer พิมพ์ว่า:
ทีมผมควรเปลี่ยนฟอร์มเป็น 3:2ไหม จากฟูลมนุษย์ 5 เพราะจะอัพขั้นนี่มันแย่งทรัพยากรกันอัพ เล็งๆไว้จะเป็น 3 มนุษย์ 2 แฟรี่( โคลอี้ป่ะแทงค์แฟรี่กับวิเวียน ดีไหมครับ แทนตัวแทงค์สีฟ้ามนุษย์กับตัวเรนเจอร์ผมชมพูขี้เมาอ่ะ. แต่ก็เสียดายโบนัส +25 เหมือนกันนะเนี่ย

) ปล.มีเผ่ามืดคนนึงอายาเมะ(ชื่อนี้มั้ง) น่าเอามาลงไปไหมแบบ 4:1

สุดท้ายใช้ไต่หอทุกเผ่าอยู่ดี ต้องใช้เวลาช่วยนะผมว่า เล่นแค่ + 15 % หรือ 20 % ก็ช่วยให้ผ่่านได้อยู่

ที่เหลือก็เวลาแล้วครับ
1
0
#YNWA
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel