ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3103
โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 14:12
[RE]หลังเกมUFC10ดาว Hill -Teixiera
พูดยกย่องคนอื่น แต่ต้องกดคนอื่นลงมา

ความคิดโคตรสวะเลยครับ ขอให้ชีวิตจริงไม่มีความคิดแบบนี้นะ เป็นแค่ในเว็บบอร์ดพอ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
6
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2009
ตอบ: 22402
โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 14:30
[RE: หลังเกมUFC10ดาว Hill -Teixiera]
เหมือนบอกให้นักฟุตซอล แน่จริงมาเตะบอลใหญ่ดิ ก็คนเขาถนัด เขาเก่งด้านของเขา ถึงมันจะคล้ายกันแต่ก็ไม่ได้เหมือนกันหมด ตอนชนะจะแสดงออกไรจะไปแขวะทำไมคนละเรื่องเลย
0
0

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 3254
โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 15:47
[RE: หลังเกมUFC10ดาว Hill -Teixiera]
หลอนชิบหาย พวกเห่อเบียว mma คิดว่าตัวเองรู้จักอยู่คนเดียวมั้ง มันคนละกีฬากันให้เอานักมวยไปเล่น MMA มันจะไปสู้คนที่ฝึก submission มาทั้งชีวิตได้ไง หรือจะบอกว่านักสู้ของ UFC คือซุเปอร์แมนสู้ได้ทุกกติกาเก่งที่สุดหรอ Anderson Silva ยังโดน Youtuber ต่อยน็อคอยู่เลย อย่าเบียวให้มากตลกชิบหาย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 27 Nov 2022
ตอบ: 277
โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 18:56
ถูกแบนแล้ว
KKomrade พิมพ์ว่า:
หลอนชิบหาย พวกเห่อเบียว mma คิดว่าตัวเองรู้จักอยู่คนเดียวมั้ง มันคนละกีฬากันให้เอานักมวยไปเล่น MMA มันจะไปสู้คนที่ฝึก submission มาทั้งชีวิตได้ไง หรือจะบอกว่านักสู้ของ UFC คือซุเปอร์แมนสู้ได้ทุกกติกาเก่งที่สุดหรอ Anderson Silva ยังโดน Youtuber ต่อยน็อคอยู่เลย อย่าเบียวให้มากตลกชิบหาย  

เด็กน้อยเอ๊ยย หนูอ่ะ โคตรตลกชิบหายเลย โคตรเด็กน้อย สมองพอๆกับฝีเท้าของเอลเลียต เลยว่ะ

ของปลอมทำเหมือนอ่ะตัวนี้ ปีหน้าเดี๋ยวได้กลางใหม่มา ก็กลับไปสำรองเหมือนเดิม

Spider Man Silva ตอนที่แพ้ไอJake Paulน่ะ อายุจะ50แล้ว ย้ำ 50นะเว้ย

ไม่ใช่แพ้น๊อคตอนเป็นแชมป์UFCอยู่ ส่วนไอYoutuberนี่มันก็เป็นมวยแล้วช่วยดูอายุมันด้วยว่าอายุเท่าไหร่

ส่วนนักชกUFCที่ชกอยู่ มันยังไม่กล้าเอามาเจอซักตัว เอาแต่พวกแก่ๆ แขวนนวมไปแล้ว

ลองไปเจอพวก Adesanya หรือPereria ดิ ถถถถถ

คิดง่ายๆ เอาเจอร์ราดวัยนี้ ที่เลิกเล่นไปนานแล้ว กลับมาแข่งบอล90นาทีเต็ม กับ สารัช อยู่เย็นดิ

ใช้สมองน้อยๆคิดดู สตีวี่ จี จะวิ่งได้ซักกี่นาที ถถถถถ

จริงๆ ต้องนับถือ Silva มันต่างหาก อายุเกือบ50แล้ว ขึ้นชกได้ และกล้าขึ้นชก

อยู่บ้านเลี้ยงหลานจะดีกว่าไหมวัยนี้

เด็กน้อยเอ้ย ดูแต่การต่อสู้ไม่กี่ไฟต์ แล้วมาพิมพ์โชว์ ถุ...
แก้ไขล่าสุดโดย Petch69 เมื่อ Mon Jan 23, 2023 19:00, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
นักเตะตำบล
Status:
โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 19:12
Petch69 พิมพ์ว่า:

เด็กน้อยเอ๊ยย หนูอ่ะ โคตรตลกชิบหายเลย โคตรเด็กน้อย สมองพอๆกับฝีเท้าของเอลเลียต เลยว่ะ

ของปลอมทำเหมือนอ่ะตัวนี้ ปีหน้าเดี๋ยวได้กลางใหม่มา ก็กลับไปสำรองเหมือนเดิม

Spider Man Silva ตอนที่แพ้ไอJake Paulน่ะ อายุจะ50แล้ว ย้ำ 50นะเว้ย

ไม่ใช่แพ้น๊อคตอนเป็นแชมป์UFCอยู่ ส่วนไอYoutuberนี่มันก็เป็นมวยแล้วช่วยดูอายุมันด้วยว่าอายุเท่าไหร่

ส่วนนักชกUFCที่ชกอยู่ มันยังไม่กล้าเอามาเจอซักตัว เอาแต่พวกแก่ๆ แขวนนวมไปแล้ว

ลองไปเจอพวก Adesanya หรือPereria ดิ ถถถถถ

คิดง่ายๆ เอาเจอร์ราดวัยนี้ ที่เลิกเล่นไปนานแล้ว กลับมาแข่งบอล90นาทีเต็ม กับ สารัช อยู่เย็นดิ

ใช้สมองน้อยๆคิดดู สตีวี่ จี จะวิ่งได้ซักกี่นาที ถถถถถ

จริงๆ ต้องนับถือ Silva มันต่างหาก อายุเกือบ50แล้ว ขึ้นชกได้ และกล้าขึ้นชก

อยู่บ้านเลี้ยงหลานจะดีกว่าไหมวัยนี้

เด็กน้อยเอ้ย ดูแต่การต่อสู้ไม่กี่ไฟต์ แล้วมาพิมพ์โชว์ ถุ...  

55555555555555555 มีการโยงมาบอลเฉย สมองไร้รอยหยักไม่มีคลาสเลย เหมือนเด็กแว๊นตามเฟสบุค ไอ้เด็กเบียวเอ้ยไปเล่นหำต่อเหอะน้อง
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 1994
โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 19:24
[RE]หลังเกมUFC10ดาว Hill -Teixiera
เห็นมีคนบอกอย่าไปคุยกะมันก็เฉยๆนะ

ไม่คิดว่าจะหนักขนาดนี้55555555555
5
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Nov 2007
ตอบ: 636
โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 19:48
หนักละครับคนนี้ ชีวิตจริงน่าจะเหงาไม่มีคนคุยด้วย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 22:20
ถูกแบนแล้ว

55555555555555555 มีการโยงมาบอลเฉย สมองไร้รอยหยักไม่มีคลาสเลย เหมือนเด็กแว๊นตามเฟสบุค ไอ้เด็กเบียวเอ้ยไปเล่นหำต่อเหอะน้อง  

ก็นี่บอร์ดบอลไม่ใช่หรอ จะให้โยนไปปิงปองหรอไง

อ้าว พอเจอเปิดกะลาไป เปลี่ยนจากคุยเรื่อง Silva เป็นเรื่องเด็กแว๊นในFBซะงั้น

ไปนอนในท่อระบายน้ำไป แล้วกินน้ำในท่อด้วย เผื่อจะฉลาดขึ้น

เอาไฟต์ที่ชนะคนแก่อายุเกือบ 50 มาโชว์ 5555เชื่อเลย

รอตอบอยู่เรื่องSilvaนะ อย่าเพิ่งเปลี่ยนเรื่อง

0
0
นักเตะตำบล
Status:
โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 22:50

ก็นี่บอร์ดบอลไม่ใช่หรอ จะให้โยนไปปิงปองหรอไง

อ้าว พอเจอเปิดกะลาไป เปลี่ยนจากคุยเรื่อง Silva เป็นเรื่องเด็กแว๊นในFBซะงั้น

ไปนอนในท่อระบายน้ำไป แล้วกินน้ำในท่อด้วย เผื่อจะฉลาดขึ้น

เอาไฟต์ที่ชนะคนแก่อายุเกือบ 50 มาโชว์ 5555เชื่อเลย

รอตอบอยู่เรื่องSilvaนะ อย่าเพิ่งเปลี่ยนเรื่อง

เอา silva มาให้ดูว่านักสู้ UFC มันไม่ได้เทพเจ้าแบบที่น้องอวยอมขึ้นลงๆอยู่นี่ไง ถ้าเลิกสู้ในระดับสูงสุดมา 2ปีแล้วจะสู้ยูทูปเบอร์ไม่ได้ก็ไปตายให้หนอนแดกเหอะ แล้วการที่บอกให้นักมวยไปลอง ground game เช็คช่วงล่างเอ๋อๆไรนั่นอะ ต้องโตมาแบบไหนถึงโง่ขนาดไม่เข้าใจว่ามันเป็นคนละกีฬา เหมือนหนูบอกว่าเมสซี่ไม่เก่งจริงให้ไปลองเล่นบาสอะครับ อ้อแล้วนี่บอร์ดบอลตรงไหน อ่านหนังสือไม่ออกหรอครับ กลับไปเรียนมัธยมให้จบเถอะจะได้ไม่แสดงสมองลิงให้คนในเน็ตเขาสมเพชเวทนา คนเขาด่ากันเต็มกระทู้ยังไม่รู้ตัว แล้วอีกอย่าง ด่าเอลเลียตแล้วเจ็บจังเลย แงงงงงงงง มุแงงงงงง เอ๋อดีมีการด่านักบอลด้วย 55555555 แงงงงงง
3
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Mon Jan 23, 2023 23:09
ถูกแบนแล้ว

เอา silva มาให้ดูว่านักสู้ UFC มันไม่ได้เทพเจ้าแบบที่น้องอวยอมขึ้นลงๆอยู่นี่ไง ถ้าเลิกสู้ในระดับสูงสุดมา 2ปีแล้วจะสู้ยูทูปเบอร์ไม่ได้ก็ไปตายให้หนอนแดกเหอะ แล้วการที่บอกให้นักมวยไปลอง ground game เช็คช่วงล่างเอ๋อๆไรนั่นอะ ต้องโตมาแบบไหนถึงโง่ขนาดไม่เข้าใจว่ามันเป็นคนละกีฬา เหมือนหนูบอกว่าเมสซี่ไม่เก่งจริงให้ไปลองเล่นบาสอะครับ อ้อแล้วนี่บอร์ดบอลตรงไหน อ่านหนังสือไม่ออกหรอครับ กลับไปเรียนมัธยมให้จบเถอะจะได้ไม่แสดงสมองลิงให้คนในเน็ตเขาสมเพชเวทนา คนเขาด่ากันเต็มกระทู้ยังไม่รู้ตัว แล้วอีกอย่าง ด่าเอลเลียตแล้วเจ็บจังเลย แงงงงงงงง มุแงงงงงง เอ๋อดีมีการด่านักบอลด้วย 55555555 แงงงงงง  

ไอหนูเอ้ยย หนูไม่เคยดูUFC แล้วมากล่าวหาตำนานUFCแบบนี้ Silvaน่ะ 9ไฟต์หลังสุด

ก่อนรีไทร์จาก UFC ,หรือนับตั้งแต่ปี2013 ก่อนจะรีไทร์ในปี2020 , 7ปีสุดท้าย ชนะอยู่ไฟต์เดียวจาก10ไฟต์

แม้กระทั่งตัวรองๆ ก็แพ้ แพ้ตามสังขาร อารมณ์แบบCR7 ตอนนี้อ่ะ มันจะไปแข่งกับเอ็มปัปเป้ได้ยังไง

ถ้าใช้ตรรกะนี้ แปลว่า เจอร์ราดที่เลิกเล่นไปแล้ว กลับมาตอนนี้สู้แมคโทมิเนย์ไม่ได้

แปลว่าเจิด กระจอกกว่า แมคโทมิเนย์ถูกไหม ????????

อีกอย่าง สงสัยหนูไม่เคยออกกำลังกายเล่นกีฬา เอาแต่เล่นว่าวอยู่ในท่อระบายน้ำ

หนูพูดแบบคนไม่มีสมองอะ คือการที่หยุดไป 2ปี สำหรับนักกีฬาอาชีพ สำหรับคนในวัยเกือบ50

ยิ่งเป็นกีฬาต่อสู้ด้วยแล้ว การจะเรียกความฟิตกลับมา นี่โคตรยากเลยนะ

2ปีเลยนะเว้ย โคตรนาน แล้วถ้ามีสมองนิดนึง น่าจะดูว่า ไอนักสู้ที่ Jake Paulมันเอามาเนี่ย มีใครอายุต่ำกว่า40ไหม

มีแต่เฉียด40 ไม่ก็40ขึ้นไปทั้งนั้น

อ่อ เห็นบอก Anderson Silva กระจอก ถามจริงๆ เคยดูมันสู้ไหม หรือเพิ่งมาดูตอนมันอายุ50

ถ้าเคยดู มีจุดเด่นที่ลูกไหน เป็นมวยสไตล์อะไร ลูกทีเด็ดคือลูกไหน ??????? รอคำตอบนะหนู อย่าหนี
0
0
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 18 May 2022
ตอบ: 10219
โพสเมื่อ: Thu Jan 26, 2023 19:22
ถูกแบนแล้ว
เดี๋ยวรอ One vs UFC กติกาเดียวกันก็รู้ มาเอานักสู้คนละกติกาไปวัดกันทำเพื่ออะไรหว่า ไม่ใช่ bar fight หรือ extreme rule นะ แล้วเอาจริงๆถึงน้องโอ๋หรือมวยไทยหรือ KB อยากไปลองต่อย MMA เขาจะไป UFC ทำไม? One ก็มี MMA แถมเป็นรายการใหญ่กว่าแล้วเงินก็ได้เยอะกว่า
แก้ไขล่าสุดโดย SeQueda เมื่อ Thu Jan 26, 2023 19:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sat May 06, 2023 18:27
ถูกแบนแล้ว
Mcgerret พิมพ์ว่า:
ผมไม่เข้าใจตรงไปแขวะน้องโอ๋เพื่ออะไรอ่ะครับ เค้าทำท่ายิงเพราะตอนชั่งน้ำหนัก รามาซานอฟมันทำท่ายิงปืนก่อน

จะอวย UFC ก็อวยไปครับ ไม่ต้องมาแขวะ ไม่สร้างสรรค์ เลอะเทอะ ถ้า UFC มีมวยไทยหรือคิกบ็อกซิ่งผมว่าได้เห็นคนไทยแน่ๆครับ

ให้นักมวยไทยไปต่อย MMA กับมืออาชีพมันก็ต้องเสียเปรียบอยู่แล้ว เพราะเค้าไม่ได้ฝึกท่านอน
ให้นักมวย MMA มาต่อยมวยไทย ผมว่าก็สู้มวยไทยยากเหมือนกัน
ดูเคสรถถัง กับDJ ก็ได้ ตอนยกมวยไทยก็เห็นอยู่ว่า ถ้ายืนสู้รถถังเอาอยู่ แต่พอเปลี่ยนเป็น MMA แล้วก็ตามที่เห็น

ตรรกกะคุณแม่งโคตรพังอ่ะบอกเลย เลอะเทอะ

ผมดูทั้ง มวยไทย UFC ผมดูหมด ไม่ต้องมาแขวะว่าผมไม่เคยดูไอ้นั่นไอ้นี่ แต่ไม่เคยคิดจะไปดูถูกอะไรเลย พิ้นฐานมันคือการต่อสู้เหมือนกันก็จริง แต่การเข้าทำ การจบมันไม่เหมือนกัน ฝึกมาก็ต่างกัน ผม respect ทั้งสอง และผมแยกแยะเป็น

ทีนี้เข้าใจรึยังครับ ว่าทำไมต้องแขวะ

คนดูมวยเป็นจริงๆจะรู้ จะเข้าใจ

เป็นไงล่ะ หลับยก1

แก้ไขล่าสุดโดย Petch69 เมื่อ Sat May 06, 2023 21:10, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sat May 06, 2023 18:27
ถูกแบนแล้ว
ลูกาเก้อ พิมพ์ว่า:
ถ้าพาดพิงน้องโอ๋ คนนี้เค้าเก่งมวยไทยของจริง

ให้พวก UFC มาต่อยกติกามวยไทยผมว่าก็โดนเหมือนกันแหละ

คนถนัดคนละแขนง

จะยกย่องอะไรไม่จำเป็นต้องกดอย่างอื่นลงมาครับ  

เก่งจริงดิ หลับยกหนึ่งเนี่ยนะ คนดูมวยเป็นจริงๆเค้าจะรู้
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sat May 06, 2023 18:28
ถูกแบนแล้ว
อย่าขี้โม้ พิมพ์ว่า:
อ่านกระทู้นี้แล้ว ได้แต่พูดว่า “อีหยังวะ”

อยากตอบทั้งคนที่อวยmma และ อวยมวยไทย นะครับ แต่ผมขอไม่โควทใครละกัน “คุณสามารถ อวยกีฬาที่ตัวเองชื่นชอบได้ แต่ไม่เห็นต้องไปกดอย่างอื่นให้มันต่ำลงเลย”

1.น้องโอ๋ไปโม้ไปคุยตอนไหนว่าตัวเองเก่ง ที่เขาทำท่ายิงปืนเพราะว่า ตอนชั่งน้ำหนัก weight in รอบแถลงข่าว คู่ชก รามาซานอฟ ทำท่ายิงปืนใส่ก่อน พอชนะก็แค่ทำคืน สุดท้ายทั้งคู่ก็จบในเกมส์ บลัฟกันนิดหน่อย แต่ก็จับมือให้เกียรติ์กัน
แล้วทำไมต้องพูดกดน้องโอ๋ ว่าของจริง ต้องไปลองmma ต้องไปลองกันเทคดาวน์? ก็ในเมื่อน้องโอ๋ เป็นนักมวยไทย ต่อยมวยไทยมาตั้งแต่เด็ก จะไปสู้คนที่มีสกิล มวยปล้ำ gnp ได้ยังไง ก็โดนลากลงไปทุบแล้วรัดคอสิ

2.ถ้าเอานักมวยไทยตัวท็อป เจอกับ นักสู้mma ตัวท็อป นักสู้mmaชนะอยู่แล้วครับ ก็อย่างที่ท่านพูดว่า mmaถูกจำลองให้เหมือนต่อสู้จริงๆมากที่สุด อันนี้ผมเห็นด้วย ต่อให้ศอกตรงนั้นได้ ตรงนี้ได้ แต่นักสู้mmaที่มีสกิลทุกอย่างก็ได้เปรียบมากๆอยู่ดีครับ
แต่กลับกัน ถ้าเอานักชกmmaมาต่อย muaythai เพียวๆ ก็เสียเปรียบนักมวยไทยแน่นอน แล้วแต่กติกาใคร กติกามัน

สุดท้าย ผมว่าคุณเบียว mma มากๆเลยนะ ถึงกับต้องเอามากดกีฬาอื่น เท่าที่ผมอ่านอะนะ

ปล.ผมติ่ง mma นะครับ ดูufcทุกศึก ถ้าไม่ว่างดูสดก็กลับมาดูย้อนหลังคู่ที่น่าสนใจตลอด อย่ามาหาว่าผมขาตินิยมนะครับ

เป็นไงครับ เป็นนักมวยไทย ต่อยมวยไทย แล้วก็หลับยกหนึ่ง เจอของจริงเข้าไป
แก้ไขล่าสุดโดย Petch69 เมื่อ Sat May 06, 2023 21:09, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Sat May 06, 2023 18:29
ถูกแบนแล้ว
FunO พิมพ์ว่า:
อย่าขี้โม้ พิมพ์ว่า:
อ่านกระทู้นี้แล้ว ได้แต่พูดว่า “อีหยังวะ”

อยากตอบทั้งคนที่อวยmma และ อวยมวยไทย นะครับ แต่ผมขอไม่โควทใครละกัน “คุณสามารถ อวยกีฬาที่ตัวเองชื่นชอบได้ แต่ไม่เห็นต้องไปกดอย่างอื่นให้มันต่ำลงเลย”

1.น้องโอ๋ไปโม้ไปคุยตอนไหนว่าตัวเองเก่ง ที่เขาทำท่ายิงปืนเพราะว่า ตอนชั่งน้ำหนัก weight in รอบแถลงข่าว คู่ชก รามาซานอฟ ทำท่ายิงปืนใส่ก่อน พอชนะก็แค่ทำคืน สุดท้ายทั้งคู่ก็จบในเกมส์ บลัฟกันนิดหน่อย แต่ก็จับมือให้เกียรติ์กัน
แล้วทำไมต้องพูดกดน้องโอ๋ ว่าของจริง ต้องไปลองmma ต้องไปลองกันเทคดาวน์? ก็ในเมื่อน้องโอ๋ เป็นนักมวยไทย ต่อยมวยไทยมาตั้งแต่เด็ก จะไปสู้คนที่มีสกิล มวยปล้ำ gnp ได้ยังไง ก็โดนลากลงไปทุบแล้วรัดคอสิ

2.ถ้าเอานักมวยไทยตัวท็อป เจอกับ นักสู้mma ตัวท็อป นักสู้mmaชนะอยู่แล้วครับ ก็อย่างที่ท่านพูดว่า mmaถูกจำลองให้เหมือนต่อสู้จริงๆมากที่สุด อันนี้ผมเห็นด้วย ต่อให้ศอกตรงนั้นได้ ตรงนี้ได้ แต่นักสู้mmaที่มีสกิลทุกอย่างก็ได้เปรียบมากๆอยู่ดีครับ
แต่กลับกัน ถ้าเอานักชกmmaมาต่อย muaythai เพียวๆ ก็เสียเปรียบนักมวยไทยแน่นอน แล้วแต่กติกาใคร กติกามัน

สุดท้าย ผมว่าคุณเบียว mma มากๆเลยนะ ถึงกับต้องเอามากดกีฬาอื่น เท่าที่ผมอ่านอะนะ

ปล.ผมติ่ง mma นะครับ ดูufcทุกศึก ถ้าไม่ว่างดูสดก็กลับมาดูย้อนหลังคู่ที่น่าสนใจตลอด อย่ามาหาว่าผมขาตินิยมนะครับ

อย่าไปเถียงมันเลยครับ มันไม่ฟังหรอก ตั้งแต่ กระทู้ วัน ที่ บอนโดนน๊อกละ บอกบอนมวยไม่เก่ง มีคนไปเถียง มันก็ไล่โคว้ทคนนั้นคนนี้ มันเก่งสุดในโลกแล้วครับ กูรูเรื่องมวยทุกชนิดของโลก อัจฉริยะ รุ้ทุกอย่าง ถ้ามาพิมพ์ไม่เข้าหูมัน คุณจะกลายเป็นกบในกะลาทันที แทนที่จะถกเถียงกันสนุกๆ คุยแลกเปลี่ยนความรู้ จากจะได้เพื่อนคุย มีแต่หาคนเกลียดเพิ่ม ผมก็ชอบทั้งufc ทั้งมวยไทย 3ยก กีฬามันคนละกีฬา แต่ละฝั่งก็เป็นสุดยอดของแต่ละกีฬา อยุ่ๆก็ไปดึงน้องโอ๋มาด่า มันบ้าหรือป่าว  

เป็นไงล่ะ ก็ไม่เก่งจริงๆหนิ แก๊งนี้โดนน๊อกไปแล้วสอง

ดูมวยเยอะๆครับ จะได้ดูเป็น
แก้ไขล่าสุดโดย Petch69 เมื่อ Sat May 06, 2023 21:09, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel