ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: -KANING-
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 10 Dec 2009
ตอบ: 12099
โพสเมื่อ: Thu Dec 22, 2022 08:24
ถูกแบนแล้ว
[RE: สิงห์แต่งตั้ง 'วีเวลล์' ผอ.เทคนิคคนใหม่]
CaptainMount พิมพ์ว่า:
MildMind พิมพ์ว่า:
CaptainMount พิมพ์ว่า:
ยินดีต้อนรับสู่ ทีมแห่งการปั้นดาวรุ่งแล้วขายถูกไปซื้อกลับแพงมาครับ ท่านวีเวล  

ตกยุคเปล่าเราอ่ะ

ทีมเค้าทำแบบนั้นล่าสุดคือใครหรออยากรู้

ไม่ตกหรอกจ้า ซัมเมอร์ที่ผ่านมาจะซื้อ อาเก้อยู่เลย ถ้ามาก็แพงอีกตัว
ไรซ์ก็เท่าไหร่จ้ะ ถ้าซื้อกลับมาข่าวมีโครมๆทุกวัน เสพข่าวบ้างนะจ้ะ แหม่
เค้าก็แซว ผอ เทคนิค ใหม่ขำๆ นี่ก็ติดลูกจริงจังอีกละ แหม่ๆๆๆ  

ก็คือเอาสองตัวที่ยังไม่ได้ซื้อมาพูดถึง

ตัวที่เคยซื้อมาจริงๆ ในอดีตมีเเค่ไอตู้กับมาติช ตามที่ท่าน nakkii บอกข้างบน

ครับ อ่านข่าวครับ

ถ้าบอกว่าทีมปั้นดาวรุ่งขาย จะไม่ไรเลย แต่บอกว่าปั้นขายเเล้วซื้อกลับมาแพง

ขายไปเกือบร้อยตัว ซื้อกลับมาสองสามตัว

ครับผมครับ

อีกอย่างไอพวกที่วิ่งๆอยู่ในสนามตอนนี้ รวมถึงไอตัวใน avatar ท่านด้วย ก็ไม่ได้ขายนะ
แก้ไขล่าสุดโดย MildMind เมื่อ Thu Dec 22, 2022 08:25, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ผุสาวตายเบิดบ้านบ่เสียดายส่ำเหล้าเหี่ย ถถถ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 525
โพสเมื่อ: Thu Dec 22, 2022 08:55
[RE: สิงห์แต่งตั้ง 'วีเวลล์' ผอ.เทคนิคคนใหม่]
เริ่มเข้าสู่ยุคมืด(มั๊ยนะ)
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel