ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: sutatS
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 13195
โพสเมื่อ: Mon Dec 05, 2022 16:07
แนะนะ ไอเท็มเปิดโลกทีครับ
Cha_Lamp พิมพ์ว่า:
NothinGolF พิมพ์ว่า:
แปรงสีฟันไฟฟ้า

เครื่องดูดฝุ่นไร้สาย

โรบอทดูด ถูพื้น

ผ้าปูที่นอน แบรนด์ดีๆคอลเลคชั่นสูงๆ

หมอนหนุนคุณภาพดีๆ

กางเกงในไร้ขอบ ( ให้เมียใส่ ชอบฟีลลิ่งมาก )

แนะนำที 6 ฟุต  

เริ่มต้นผ้าปู ของผมมี 4 เซ็ทไว้เปลี่ยนอาทิตย์ละครั้ง

มีของ pasaya 460 เส้นด้าย อันนี้ฟิลลิ่งต่ำสุด

ต่อมาก็ pasaya 650 เส้นด้าย อันนี้ผมว่าเหมาะสำหรับเป็นตัวเริ่มต้น ลื่นๆเย็นๆ

ต่อมาก็ใช้ santas 800 เส้นด้าย อันนี้ฟิลลิ่งมันละเอียดกว่า มันดูลื่นๆเบาๆ แต่มันแน่น ผมชอบอันนี้สุด

สุดท้าย santas 1100 เส้นอันนี้มันผสมผ้าไหม ทำความสะอาดโคตรยาก ฟิลลิ่งมันดีนะ แต่ส่วนตัวผมมันเกินไป อาจจะไม่ถูกใจส่วนตัว

ผ้าปูมันต้องลองดุเยอะๆอะครับ ผมเลยซื้อทาไม่ซ้ำเพื่อหาที่ตัวเองชอบสุด พอมันหมดสภาพค่อยซื้อใหม่ได้ถูกใจ

ส่วนหมอน ผมก็มีใช้แนวยางพาราทรงคอนทีัวล่ะมั้งที่เค้าเรียกของ akemi รุ่น nasa อะ ใข้ได้ประมาณปีนึง รุ้สึกยวบๆ ละเลยเอามารองขาเวลานอน รู้สึกดีเฉย

ตอนนี้ก็ใช้หมอนปกติ santas microgel ความแน่นระดับกลาง เพราะไม่ได้ชอบหมอนเตี้ย หรือสูงไป

ปลอกหมอนก็มใช้ชุดเดียวกับผ้าปูเลย

ส่วนสุดท้ายผมชอบเอง คือชุดนอนเนี่ยแหละ สั่งของผู้หญิงที่ขนาดใหญ่ มาใส่กับแฟนของ pasaya เนี่ยแหละให้มันซัพพอร์ตกับผ้าปู ลื่นเป็นสไลด์เดอร์เลย ใช้ชุด 460 เส้นด้าย ส่วนแฟนก็มีทั้งคู่สลับกับ 1100

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Oct 2022
ตอบ: 10590
โพสเมื่อ: Tue Dec 06, 2022 10:34
[RE: แนะนะ ไอเท็มเปิดโลกทีครับ]
กระจกมองหลังตัดแสงอัตโนมัติฮะ

โคตรดี ไม่ต้องกลัวไฟคุกกี้แยงตา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel