ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status: นอนบ้าน Ro'se BLACKPINK
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Aug 2009
ตอบ: 2388
โพสเมื่อ: Wed Nov 30, 2022 09:00
[18+]รสนิยมคู่แท้
ใครมีรสนิยมพวกนี้บ้างครับ คู่แท้ คู่แลก คู่ไม่แลก ชายเดี่ยว หญิงเดี่ยว

มันดูแปลกไหมครับที่บางครั้งอยากตื่นเต้น อยากลอง Cheating wife หรือหาหญิงเดี่ยวมาช่วยคู่
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
แขวนสตั๊ด
Status: คารวะอาจารย์เยี่ยว !
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 10761
โพสเมื่อ: Wed Nov 30, 2022 09:07
Top Comment [RE: [18+]รสนิยมคู่แท้]
คหสต ผมว่ามันเป็นรสนิยม ถ้าคู่ของตัวเองรับรู้ยินยอม ไม่ระรานใคร ไม่สร้างปัญหาความเดือดร้อนให้ใคร มันก็คงเรื่องของเค้าละมั้งครับ

ปัญหาเรื่อง sex นี่เรื่องใหญ่ของชีวิตคู่นะ หลายคู่ก็จบ หลายคู่ก็หาทางออกด้วยการมี sex แบบมากกว่าคนทั่วไปเพื่อเติมเต็ม แต่มันดันเป็นเรื่องที่จริตมนุษย์มันค้ำคอ คงไม่มีใครกล้าพูดหรือทำกันเปิดเผย5555

ปล.ผมเคยเจอพี่ที่มีปัญหาเรื่อง sex กับเมีย จนต้องให้ชายเดี่ยวไปร่วม ชีวิตครอบครัวเค้าก็ปกติรักกันดีพ่อแม่ลูก ไม่ได้เอาคนนั้นเข้าบ้านอะ

ที่ผมพูดนี่มันดูแปลกในสายตาคนอื่นมั้ยครับ ที่ผมมองเรื่องนี้ปกติ555
8==D จารย์เยี่ยวปืนใหญ่ หรรมก็ใหญ่ 8==D

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 04 May 2020
ตอบ: 925
โพสเมื่อ: Wed Nov 30, 2022 09:42
Top Comment [RE: [18+]รสนิยมคู่แท้]
ผมรู้จักอยู่คนนึงนะ มีครั้งนึงกำลังหาวาร์ปสาวอยู่แล้วเจอวาร์ปน้องคนที่กำลังตามหาในเว็บ ss นี่ล่ะฮะ แต่รูปมีไม่กี่รูป ก็เลยหาเพิ่มไปเจอในทวิตเตอร์นึงที่ชอบลงรูปสาวคนนั้นอยู่ คุยกันไปประมาณครึ่งปีถึงได้รู้ว่าเจ้าของแอคเป็นเพื่อนกับสาวคนนั้นจริงๆ ที่หวังจะเคลม แต่สาวเค้ามีแฟนอยู่แล้ว ปีถัดมาก็รู้สึกเหมือนจะเคลมได้ก็ได้เลื่อนสถานะ แล้วแกแบบอยากลองเห็นคนอื่น มีไรกับสาวของแก แต่แกคัดแล้วคัดอีกเลยนะ(เคยชวนผมไปแต่ผมไม่กล้า ป๊อด 5555) แกก็ส่งการบ้านมาให้ผมประจำ ที่ติดต่อกับผช.คนอื่นที่คัดมาแล้ว ให้ไปมีไรกับสาวแก แล้วก็ให้ผช.ถ่ายส่งการบ้านมาให้แกด้วย ผมก็ได้ดูฟรีด้วยเลย 555 สาวอายุ22-23 เอง ผช.ที่แกคัดมาก็มีตั้งแต่อายุ 25 ถึง 40+ ก็มี แต่ปัจจุบันแกไม่หาแบบ random ละ เพราะมีขาประจำที่รู้จักกัน วันไหนเกิดอารมณ์อยาก NTR ก็จะเรียกคนนั้นมา แกก็บอกว่าชอบความรู้สึกแบบจี๊ดๆผสมกับเสียใจเล็กน้อย ตอนเห็นแฟนตัวเอง มีไรกับคนอื่น แต่ตอนหลังๆเริ่มกลัวๆสาวแกนอกใจจริงจังก็เลยไปนั่งดูหน้างานตอนจัดกันเลย. . . . เมื่อกี้ลองเสิร์ชสาวคนนั้นดูในนี้ รู้สึกจะยังอยู่ นึกว่าเจ้าของโพสลบไปแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดย mottokung เมื่อ Wed Nov 30, 2022 09:47, ทั้งหมด 1 ครั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: it me
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 197
โพสเมื่อ: Wed Nov 30, 2022 09:03
[RE: [18+]รสนิยมคู่แท้]
แปลกดิครับ คนส่วนใหญ่เขาไม่ยอมให้แฟนตัวเองไปมีอะไรกับคนอื่นหรอก
3
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1669
โพสเมื่อ: Wed Nov 30, 2022 09:06
มันเป็นรสนิยม ถ้าตกลงกับคู่ตัวเองได้ และมีความชอบเหมือนกัน ก็ไม่ผิดปกตินะ
1
0
แขวนสตั๊ด
Status: คารวะอาจารย์เยี่ยว !
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 10761
โพสเมื่อ: Wed Nov 30, 2022 09:07
คหสต ผมว่ามันเป็นรสนิยม ถ้าคู่ของตัวเองรับรู้ยินยอม ไม่ระรานใคร ไม่สร้างปัญหาความเดือดร้อนให้ใคร มันก็คงเรื่องของเค้าละมั้งครับ

ปัญหาเรื่อง sex นี่เรื่องใหญ่ของชีวิตคู่นะ หลายคู่ก็จบ หลายคู่ก็หาทางออกด้วยการมี sex แบบมากกว่าคนทั่วไปเพื่อเติมเต็ม แต่มันดันเป็นเรื่องที่จริตมนุษย์มันค้ำคอ คงไม่มีใครกล้าพูดหรือทำกันเปิดเผย5555

ปล.ผมเคยเจอพี่ที่มีปัญหาเรื่อง sex กับเมีย จนต้องให้ชายเดี่ยวไปร่วม ชีวิตครอบครัวเค้าก็ปกติรักกันดีพ่อแม่ลูก ไม่ได้เอาคนนั้นเข้าบ้านอะ

ที่ผมพูดนี่มันดูแปลกในสายตาคนอื่นมั้ยครับ ที่ผมมองเรื่องนี้ปกติ555
8==D จารย์เยี่ยวปืนใหญ่ หรรมก็ใหญ่ 8==D

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 3724
โพสเมื่อ: Wed Nov 30, 2022 09:10
รสนิยมแต่ละคนจริงๆครับว่ากันไม่ได้ ส่วนผมนั้นไม่ได้จริงๆ
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 2790
โพสเมื่อ: Wed Nov 30, 2022 09:12
สำหรับผมไม่ได้อย่างแรง ลองนึกภาพแฟนเรากำลังมีอะไรกับคนอื่นแล้วทำได้แต่ยืนดูดิ โอ้มายก้อด
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: DD FAMILY
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11829
โพสเมื่อ: Wed Nov 30, 2022 09:17
ของอย่างงี้มันแล้วแต่คน แล้วแต่คู่เค้าครับ เอามาตรฐานตัวเองไปตัดสินความคิดคนอื่นไม่ได้
5
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ༼ つ ಥ_ಥ ༽つ
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 12652
โพสเมื่อ: Wed Nov 30, 2022 09:23
เป็นสายMแบบนึง ชอบโดนทำร้ายถึงมีอารมณ์ แต่อันนี้จะเป็นโดนทำร้ายจิตใจ
ส่วนตัวถ้าแค่ดูหนังAVหรือพวกการ์ตูน18+แนวนี้ชอบดูอยู่ แต่ชีวิตจริงคงไม่ล่ะ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 04 May 2020
ตอบ: 925
โพสเมื่อ: Wed Nov 30, 2022 09:42
ผมรู้จักอยู่คนนึงนะ มีครั้งนึงกำลังหาวาร์ปสาวอยู่แล้วเจอวาร์ปน้องคนที่กำลังตามหาในเว็บ ss นี่ล่ะฮะ แต่รูปมีไม่กี่รูป ก็เลยหาเพิ่มไปเจอในทวิตเตอร์นึงที่ชอบลงรูปสาวคนนั้นอยู่ คุยกันไปประมาณครึ่งปีถึงได้รู้ว่าเจ้าของแอคเป็นเพื่อนกับสาวคนนั้นจริงๆ ที่หวังจะเคลม แต่สาวเค้ามีแฟนอยู่แล้ว ปีถัดมาก็รู้สึกเหมือนจะเคลมได้ก็ได้เลื่อนสถานะ แล้วแกแบบอยากลองเห็นคนอื่น มีไรกับสาวของแก แต่แกคัดแล้วคัดอีกเลยนะ(เคยชวนผมไปแต่ผมไม่กล้า ป๊อด 5555) แกก็ส่งการบ้านมาให้ผมประจำ ที่ติดต่อกับผช.คนอื่นที่คัดมาแล้ว ให้ไปมีไรกับสาวแก แล้วก็ให้ผช.ถ่ายส่งการบ้านมาให้แกด้วย ผมก็ได้ดูฟรีด้วยเลย 555 สาวอายุ22-23 เอง ผช.ที่แกคัดมาก็มีตั้งแต่อายุ 25 ถึง 40+ ก็มี แต่ปัจจุบันแกไม่หาแบบ random ละ เพราะมีขาประจำที่รู้จักกัน วันไหนเกิดอารมณ์อยาก NTR ก็จะเรียกคนนั้นมา แกก็บอกว่าชอบความรู้สึกแบบจี๊ดๆผสมกับเสียใจเล็กน้อย ตอนเห็นแฟนตัวเอง มีไรกับคนอื่น แต่ตอนหลังๆเริ่มกลัวๆสาวแกนอกใจจริงจังก็เลยไปนั่งดูหน้างานตอนจัดกันเลย. . . . เมื่อกี้ลองเสิร์ชสาวคนนั้นดูในนี้ รู้สึกจะยังอยู่ นึกว่าเจ้าของโพสลบไปแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดย mottokung เมื่อ Wed Nov 30, 2022 09:47, ทั้งหมด 1 ครั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2010
ตอบ: 4890
โพสเมื่อ: Wed Nov 30, 2022 09:47
อย่างที่หลายท่านบอก อยู่ที่รสนิยม ถ้าตกลงกันได้ก็ไม่มีปัญหา แต่ถ้าคู่เราไม่ยอมจะบังคับก็ไม่ได้
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2009
ตอบ: 3854
โพสเมื่อ: Wed Nov 30, 2022 09:50
ในทวิตนี่เพียบเลย พวกผู้ชายชอบดูแฟนตัวเองมีไรกับชายอื่น ทั้งเดี่ยวทั้งรุม แล้วตัวเองคอยถ่ายคลิป บอกได้อารมณ์สุดๆ
1
0
แขวนสตั๊ด
Status: ลูกพี่เฉิน ติ่ง พี่ตู้..
เข้าร่วม: 13 May 2007
ตอบ: 16124
โพสเมื่อ: Wed Nov 30, 2022 10:17
ผมมองว่าไม่แปลกอะ มันเป็นเรื่องของรสนิยม สุดท้ายเรามี Sex ปลายทางมันคือมีความสุข แต่มันอยู่ที่ว่ามันจะเป็นรูปแบบไหนแค่นั้น ถ้า รสนิยมทั้ง 2 คนเหมือนกัน ทำแล้วมีความสุข ทั้ง 2 Happy ผมว่าแบบนั้นมันดีซะอีก ที่พวกคุณหาตัวตนของพวกคุณเจอ
1
0
Milet..
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 12142
โพสเมื่อ: Wed Nov 30, 2022 10:20
[RE][18+]รสนิยมคู่แท้
mottokung พิมพ์ว่า:

pmt ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: GG WP
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 4990
โพสเมื่อ: Wed Nov 30, 2022 10:23
ไม่แปลกครับ และผมก็ไม่เคยไปตัดสินใครว่า แปลกหรือไม่แปลก ด้วยรสนิยมทางเพศของคนคนนั้นด้วย
ตราบใดที่ เราและคู่เราไม่เดือดร้อนและเต็มใจทั้ง2ฝ่าย คือมันจบละครับ ไม่มีอะไรที่คนนอกต้องมานั่งวิเคราห์
ว่าแปลกหรือไม่แปลก 555
0
0
MDG
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 3583
โพสเมื่อ: Wed Nov 30, 2022 10:25
mottokung พิมพ์ว่า:

pmt
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel