ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2319
โพสเมื่อ: Sat Nov 26, 2022 15:38
เซาธ์เกตแจงเหตุเมิน 'โฟเด้น' เพราะ 'กรีลิช, แรชฟอร์ด' ดีกว่า
mozkito พิมพ์ว่า:
โฟเด้นตอนอยู่แมนซิก็เป็นสำรองออกจะบ่อยนะครับ งงคนบอกเป็นตัวจริงแมนซิ ได้ดูบอลเปล่า

หกนัดหลัง โฟเด้นเป็นตัวจริงแค่สองนัดเองนะครับ  

สำรองเพราะเป๊ป ต้องการถนอมตัวไว้ครับ ทุกตำแหน่งเล่นหมุนเวียนกันหมด Matchday ติดๆกัน ผลงาน ส่วนบุคคล H2H กันมันก็ชัดเจนอยู่ ผม งงใครดูบอลเป็นกันแน่

คงไม่เหมือน คู่หู แมค เฟรด ที่ต่อให้ห่วยยังงัยก็เป็นตัวจริงส่งลงทุกนัด หนะครับ

ไม่ได้ไม่ชอบกรีลิช นะ เอาใจช่วยด้วยซ้ำ ซื้อมาแพง แต่ ผลงานยังไม่ดีพอ จริงๆ ดีบ้างบางนัด ไม่ได้สม่ำเสมอ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย FreezE[v] เมื่อ Sat Nov 26, 2022 15:47, ทั้งหมด 3 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 17 Sep 2007
ตอบ: 8276
โพสเมื่อ: Sat Nov 26, 2022 15:51
[RE: เซาธ์เกตแจงเหตุเมิน 'โฟเด้น' เพราะ 'กรีลิช, แรชฟอร์ด' ดีกว่า]
seiq_ พิมพ์ว่า:
เห็นเฮนโด้ออกมาวอร์ม ก็นึกว่าจะเอาเมาท์ออก สรุปแม่งเปลี่ยนจู๊ดออก เหลือจะเชื่อกับท่านจริงๆว่ะเซอร์เซาท์เกต ซาก้าเล่นไม่ออกเปลี่ยนเอาแรชลงเข้าใจ สเตอริ่งเปลี่ยนออกนี่ยิ่งเข้าใจ แต่ไอเมาท์ลูกท่านเซอร์เนี่ยมันอยู่จบเกมได้ไง

บอกพิจารณาเปลี่ยนตัวริมเส้น แต่ไม่คิดเปลี่ยนไอตัวกลางบ้างเรอะ  

ทีมนี้มีคนชื่อเมาท์ด้วยเหรอครับ ผมเห็นแต่ เมสัน เซาท์เกต
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: Once a Gooners, Always a gooners.
เข้าร่วม: 19 Jun 2015
ตอบ: 3829
โพสเมื่อ: Sat Nov 26, 2022 16:49
[RE]เซาธ์เกตแจงเหตุเมิน 'โฟเด้น' เพราะ 'กรีลิช, แรชฟอร์ด' ดีกว่า
โฟเด้นตอนอยู่แมนซิก็เป็นสำรองออกจะบ่อยนะครับ งงคนบอกเป็นตัวจริงแมนซิ ได้ดูบอลเปล่า

หกนัดหลัง โฟเด้นเป็นตัวจริงแค่สองนัดเองนะครับ  
ค่าตัวแพงมั้งเลยเอาลง ผมเห็นกิลิชเลี้ยงบอลดีอย่างเดียว ส่วนโฟเด้นก็เลี้ยงได้ไม่เท่าแต่คมกว่ากอลิชเยอะเท่าทีดู
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
North London Forever
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Apr 2009
ตอบ: 7
โพสเมื่อ: Sat Nov 26, 2022 17:34
[RE: เซาธ์เกตแจงเหตุเมิน 'โฟเด้น' เพราะ 'กรีลิช, แรชฟอร์ด' ดีกว่า]
FreezE[v] พิมพ์ว่า:

สำรองเพราะเป๊ป ต้องการถนอมตัวไว้ครับ ทุกตำแหน่งเล่นหมุนเวียนกันหมด Matchday ติดๆกัน ผลงาน ส่วนบุคคล H2H กันมันก็ชัดเจนอยู่ ผม งงใครดูบอลเป็นกันแน่

คงไม่เหมือน คู่หู แมค เฟรด ที่ต่อให้ห่วยยังงัยก็เป็นตัวจริงส่งลงทุกนัด หนะครับ

ไม่ได้ไม่ชอบกรีลิช นะ เอาใจช่วยด้วยซ้ำ ซื้อมาแพง แต่ ผลงานยังไม่ดีพอ จริงๆ ดีบ้างบางนัด ไม่ได้สม่ำเสมอ

ผมดูยังหงุดหงิดแทนเลย เอากรีลิชลง เลี้ยงๆๆๆๆ เหยาะๆๆๆ ส่งคืน 5555
ผมนี่ติ่งโฟเด้นเลยนะ ชอบมันเก่งดี
1
0
ลายเซ็นของคุณหายไป
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 27351
โพสเมื่อ: Sat Nov 26, 2022 21:49
romeo2011 พิมพ์ว่า:
FI2eecIOM_BLuE พิมพ์ว่า:
กรีลิชยังพอพยายามเข้าใจได้

แต่ในฐานะแฟนผี แรซฟอร์ดมันฟอร์มดีกว่าโฟเด้นตรงไหนฟระ

บอกเลยนะ แสฟอร์ด ดีกว่ากลีลิส แน่ แต่โฟเด่นดีกว่า แรส และ กลีลิส  

ผมกลับคิดว่ากรีลิชเริ่มดีขึ้นเรื่อยๆ

กลับกันกับแรซที่นัดไหนดี ก็ดีใจหาย นัดไหนวิดวายก็ตามก่าไม่ทันเหมือนกัน 555
0
0
<___คนธรรมดา___>
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel