ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status: https://twitter.com/Marryrose_Lily
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1117
โพสเมื่อ: Fri Oct 14, 2022 23:01
(18+) OnlyFans [Part2]
สวัสดีครับพี่น้องชาว ss

กลับมาตามคำสัญญาในมู้ที่แล้ว ว่าครั้งนี้จะมาเล่าเรื่องซนๆของผมกับลิลี่ จากกระทู้ที่แล้วตอนแรกนะครับ ใครไม่เคยอ่าน ถ้าอยากตามดูตามลิงค์ข้างล่างได้เลยครับ

https://www.soccersuck.com/boards/topic/2204962/1

เรื่องนี้จะยาวกว่าตอนที่แล้วที่เล่าไปนะครับ เนื่องจากมีเวลานึกทำให้คิดถ่ายทอดเรื่องราว
ก่อนอื่นเมื่อวานพึ่งลงเซ็ตที่ 2 ไปใน Onlyfans (จริงๆมี ภาพหลายๆเซ็ตที่ผมทยอยถ่ายไว้ตลอดที่คบกันมา มาลงให้หลายภาพหลายแนวอยู่แล้ว) เป็นแนวฟีลแฟนต่างจากเซ็ตแรกครับ สนใจไปดูตัวอย่างเล็กๆน้อยได้ ทั้งตัวอย่างใหม่และเก่าที่ Twitter ครับ ลิงค์ตามนี้ครับ

https://twitter.com/Marryrose_Lily

ถ้าสนใจซับเข้าตามลิงค์นี้นะครับ ไม่มีคอนเทนต์ล็อคข้างในอีกครับ ซับทีเดียวจบ คอนเทนต์ Exclusive สุดๆครับ

https://onlyfans.com/marryrose_lily

มาเข้าเรื่องกันเลยครับ ผมมีเพื่อนสนิทที่สุดในชีวิตคนนึง เรียกได้ว่าเป็นเพื่อน Tier S คนเดียวในชีวิตของผมเลย เป็นเพื่อนจากตอนมหาลัย ชื่อ ที ซึ่งปกติผมก็ติดต่อกับมันเป็นประจำ แต่พอมาคบกับ ลิลี่ ก็กลายเป็นติดสาวไป จนไม่ได้เจอไอ้ที มา2-3เดือน ได้แต่โทรคุย ทีนี้วันที่ 12 กุมภา ไอ้ทีโทรมาบอกว่าพรุ่งนี้(วันที่13) เพื่อนแก๊งมหาลัย 3-4 คน นัดกินข้าวเย็นกันแล้วอาจไปเที่ยวกลางคืนต่อ มันบอกต้องมานะเว้ย มาเจอเพื่อนบ้าง พาลิลี่มาด้วย มาให้เพื่อนๆได้เจอกันบ้าง ผมก็ตอบตกลงไป เพราะปีนึงเจอพร้อมๆหน้ากัน 1-2ครั้งเอง ผมก็ไลน์บอกลิลี่ไว้ เพราะตอนนั้นลิลี่อยู่ ต่างประเทศบินลงมาวันนัดกับเพื่อนพอดี พอถึงตอนเย็นวันที่ 13 ผมก็ไปรับลิลี่ที่สนามบิน พร้อมเอาชุดที่ลิลี่บอกให้เอามา มาให้เปลี่ยนชุด แล้วรีบตรงไปร้านอาหารที่นัดกันเลย ซึ่งเป็นร้านดังย่านเลียบด่วนรามอินทรา นัดกัน 18.30 ผมผู้ซึ่งรถติดไปถึงทุ่มกว่า แน่นอน ทุกคนมากันหมดแล้ว ผมก็พาลิลี่ที่ใส่ ชุด กางเกงยีนขายาว เสื้อครอปแขนกุด ปล่อยผมยาว เนื่องจากตอนทำงานต้องรวบผม มีรูปตัวอย่างครับ https://live.staticflickr.com/65535/52427731133_4abc75e4a0_c.jpg (รูปนี้ไม่ใช่ลิลี่นะครับ แต่แต่งตัวคล้ายๆแบบนี้ หุ่น และช่วงขาคล้ายๆกัน ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยนะครับ) พอเดินเข้าไปก็เจอเพื่อนๆ แก๊งมามหาลัย 4-5คน ทั้ง ผู้ชาย ผู้หญิง บางคนก็พาแฟนมาด้วย ก็เฮฮา ตามประสาเพื่อนๆกัน กินข้าว ร้องเพลงกันสักพัก ผมก็ออกมาเข้าห้องน้ำ พร้อม ไอ้ที และเพื่อนอีก2คนในกลุ่ม ทุกคนแซวผมเรื่องลิลี่หลายอย่างเช่น มึงหาให้กูคนดิแบบนี้ / กูอยากเกิดเป็นมึงจริงๆ / แลกตัวกับกูวันนึงนะ เราคนฟัง ได้ยินแบบนี้ใครๆก็รู้สึกภูมิใจเป็นธรรมดา แล้วเพื่อนในกลุ่มที่ชื่อว่า กัน ก็บอกว่า เดี๋ยวเราไปต่อ มึงไปเปล่า ไปส่งลิลี่ก่อนก็ได้ ผมก็เห็นว่านานๆเจอกันเยอะๆทีก็เลยตกลง นัดเจอร้านนึงที่เพื่อนแชร์ location มา นัดกันตอน 4ทุ่ม แยกย้ายกันไปทำธุระส่งแฟน หรือบางคนกลับเลย ผมก็ขับไปส่งลิลี่ที่คอนโดที่พึ่งเช่าด้วยกัน ระหว่างทางลิลี่บอกว่าเค้าขอไปด้วย ไม่อยากให้เราไปเที่ยวคนเดียว เค้าหวง เราก็ด้วยความที่ลิลี่ไปบินมา3-4วันไม่ได้เจอกันก็คิดถึง ก็ปฏิเสธไม่ได้ กลับไปห้องให้ลิลี่อาบน้ำเปลี่ยนชุด คราวนี้แต่งเป็นชุดเดรสดำ เข้ารูป แต่คอลึก ดันหน้าอกสองเต้าโผล่มาเต็มๆ แบบดูดสายตาคุยด้วยตามันจะเหล่มองลงตลอด เค้าบอกแต่งแบบนี้เพราะจะไม่ให้มองคนอื่นเลย คราวนี้เรียกแท็กซี่ไป ตามโลเคชั่นที่เพื่อนบอก พอไปถึงสตั๊นครับ มันเป็นเหมือนเลาจน์ ที่รู้เพราะเคยไป the pimp นานแล้ว ทั้งผมและลิลี่ก็นึกว่ามาต่อร้านแบบ ผับ ตื๊ด ที่ไหนได้เป็นแนวนี้ ไอ้กันมันเปิดห้อง VIP รอเลย เพราะมันขาประจำร้านนี้เลย ผมโทรให้ทีออกมารับพาไปห้อง มันบอกว่าแก๊งเรามากัน4คนที่เหลือเป็นเพื่อนสมัย ม.ปลายของกัน อีก3-4คน
Spoil
พอเข้าไปถึงทุกคนก็สตั๊น กับลิลี่ทั้งชุด ทั้งหุ่น ทำทั้งแก๊งไปไม่เป็นกันเลย ขนาดเรียกเด็กๆกันมาบ้างแล้ว ยังสังเกตุได้ว่า แทบทุกคนมารุมชวนลิลี่คุยกันหมด ไอ้ทีสมเป็นเพื่อนสนิทที่พูดตรงๆ มันบอก คุยกับลิลี่เราไม่รู้จะเอาตาไปไว้ตรงไหนเลย สักพักมีเรียกเด็กมาเพิ่มให้ครบๆคน แน่นอนผมอด.. ก็ปาร์ตี้กันไป เด็กหลายๆคนชมลิลี่ว่าพี่คนนี้สวยสุดๆเลย ในร้านไม่มีใครสู้ได้เลย ผมก็บอกแน่น๊อน พกเด็กส่วนตัวมา กูไม่หารเด็กนะ555 พอดื่มกิน ร้อง เต้น กันไปสักพัก ก็มีคนเริ่มกรึ่มๆ ทำอะไรห่ามๆเช่น มีเด็กนั่งคร่อม เปิดเสื้อ โชว์นม เอาหน้าเพื่อนคนนึงซุกไป อีกคนก็แอบไปทำอะไรไม่รู้มุมห้อง เหมือนจะซุกๆไซร้ๆกัน บางคนก็เล่นเกมส์อะไรกันไป แต่ละคนก็เน้นคุยกับเด็กตัวเองไป ผมก็โดนลิลี่พามามุมนึงที่ไม่มีคน เอามือปิดตาผมบอกห้ามมองคนอื่นเด็ดขาด มองแค่เค้า ผมก็เอ็นดูแฟน ก็มีหอมแก้ม กอดๆกัน แต่พอเราสองคนดื่มได้สักพัก ด้วยฤทธิ์แอลกอฮอร์กับสถานที่และ สภาพแวดล้อม ก็เริ่มมีซุกๆกันบ้างแต่มือไม่ซนยังพอมีสติ แต่กระซิบข้างหูลิลี่ว่า มีอารมณ์จังไม่ได้เจอหลายวัน ลิลี่ก็กระซิบบอกว่า ตอนอยู่ต่างประเทศคิดถึงผม แอบช่วยตัวเองไปรอบนึง แล้วก็บอกว่า อยากโดนที่รัก!ผมมันเลว พูดคำหยาบ ขอโทษด้วยครับ!หนักๆจังค่ะ ผมได้ยินก็จากที่หัวเชื่อมๆอยู่แล้ว กลายเป็นแข็งคับกางเกงยีนส์เลย เพราะปกติลิลี่จะไม่พูดคำหยาบๆเช่น "คอ วอ ยอ / !ผมมันเลว พูดคำหยาบ ขอโทษด้วยครับ! / หอ อี" อะไรแบบนี้เลย แต่เค้ารู้ว่าบางทีหื่นๆผมชอบพูด พอได้ยินแบบนี้ผมเดินไปหาไอ้ที ที่กำลังหื่นกับเด็กมันอยู่ บอกขอ กุญแจรถที มันถามว่าเอาไปทำไร ผมก็บอกขอยืมทำธุระแปปนึง แล้วก็จูงลิลี่ออกไปเลย เดินออกไปหารถไอ้ที เป็นรถ Fortuner สีขาว เพิ่งออกมาได้3-4เดือน ซึ่งผมก็ไปเป็นเพื่อนมันออกรถนี่หละ ไม่คิดว่ารถมันจะมาโดนผมใช้งานอย่างคุ้มแบบนี้ รถไอ้ทีจอดอยู่มุมๆหน่อย ลับตาคนประมาณนึง แถมฟิล์มก็มืดมาก ผมก็ขึ้นไปนั่งที่คนขับ ลิลี่นั่งที่นั่งข้างคนขับ สตาร์ทรถ ล็อครถ โน้มตัวเข้าไปจูบกัน ลิ้นพันกัน รสสัมผัสกลิ่นลมหายใจมีกลิ่นแอลกอฮอล์ แบล็คผสมน้ำเปล่าที่ลิลี่ดื่มไป เพิ่มอารมณ์ให้ผมเข้าไปอีก จูบกันสักพัก มือผมก็ล้วงเข้าไปตรงหน้าอกคู่ใหญ่ (สัดส่วนลิลี่ ตอนนี้คือหน้าอก cปลายๆไป D สูง 172+ 36/24/35 แต่ตอนนั้นลิลี่ผอมกว่านี้ ตอนนั้นหน้าอกคัพ C ไม่ได้ทำเพิ่มนะครับ แต่พอโตขึ้นหน่อยทั้งหน้าอก สะโพก ขยายขึ้นจริงๆ ด้วยฮอร์โมน) ล้วงเข้าไปเจอหน้าอกขนาดเต็มมือ นุ่ม ลื่นเนียนไปหมด บีบเค้นเบา พอจะเรียกเสียงครางในลำคอของลิลี่ออกมา ต่อมาผมขอให้ลิลี่ใช้ปากให้ผม ผมก็จัดการถอดเข็มขัด ปลดกางเกงยีนส์ เอาของผมที่หลั่งเจลธรรมชาติออกมาเชื่อมไปหมด ให้ลิลี่เอาเข้าปาก ไม่ได้อมเฉยๆ ใช้ลิ้นลากจากโคนท่อน และเพิ่มจังหวะไปเรื่อยๆ ไม่รู้ว่านานแค่ไหน แต่ผมอยากทำมากกว่านั้นแล้ว เลยบอกลิลี่หยุดก่อน แล้วขับรถออกจากที่จอดตรงนั้น หาที่จอดที่มันลับตาคนกว่านั้นอีกในลานจอดที่มืด และเป็นวันธรรมดาคนเลยไม่เยอะ เอารถจอดหันหน้าเข้าต้นไม้ใหญ่ ผมก็ด้วยความที่ถอดกางเกงแล้ว เลยถอดรองเท้าปีนไปข้างหลังเบาะ แล้วให้ลิลี่ลงจากรถมาที่เบาะหลังเหมือนกัน และเริ่มไซร้คอไล่ลง จัดการถอดชุดลืลี่มาครึ่งตัวเผยเห็นเต้าคู่งามขนาดใหญ่ ทรงสวย สีหัวนม..(ไปดูเองใน Onlyfans นะครับ) และจัดการดูดสองข้างอย่างเท่าเทียมกัน สักพักถกกระโปรงขึ้น เอามือขับไปที่จิ๊มิฝช้นิ้วกลางถูไปบริเวณเม็ดเบาๆที่สุดเท่าที่ทำได้ อย่างอ่อนโยนเพราะลิลี่เซนซิทีฟมากๆ ตรงนั้นทั้งนุ่มและแฉะมากๆ ผมที่ไม่ไหวแล้ว ให้ลิลี่เอนตัวลง โชคดีที่รถใหญ่พอมีพื้นที่ ผมก็จับของผมใส่เข้าไป ทั้งลื่นและรู้สึกถึงแรงรัดเฉพาะตัวที่ผมไม่เจอจากจิ๊มิอื่นที่ผ่านๆมา ผมก็ซอยไป ตามองดูม่าลิลี่ที่โป๊ เปลือย และฟังเสียงร้องเซ็กซี่ที่ผมเชื่อว่าเพื่อนสมาชิกฟังจะต้องมีอาการแข็งกันแน่นอน ทำไปสักพัก เห็นลิลี่ไม่ทะมัดทะแมง ร้องเท้าก็ยังไม่ได้ถอด ผมจึงเปลี่ยนเปนท่านั่งแล้วให้ลิลี่ขึ้นคร่อมหันหน้าเข้าหาผม บรรจงสอดใส่เข้ามา แล้วผมก็แช่ไว้แบบนั้นก่อน ค่อยๆถอดรองเท้าส้งสูงสองข้าง เสร็จแล้วลิลี่สามารถใช้ขาได้ ก็เป็นฝ่ายขึ้นควบ ทำจนผมเหงื่อออกถึงแม้แอร์จะเย็นก็ตาม สักพักลิลี่เร่งจังหวะขึ้นมาตอดรัดมากขึ้น เสียงร้องที่ดูเหมือนจะเสร็จผมก็เร่งจังหวะให้ ปากดูดนมเต้างามไปด้วย และให้ลิลี่ยกแขนซุกไซร์รักแร้เนียนๆที่มีเหงื่อซึมนิดหน่อย แต่ด้วยความที่ลิลี่เป็นคนตัวหอมมาก และมีน้ำหอมนิดหน่อย ผสมกับเหงื่อจนลงตัว ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์เข้าไปอีก โยกกันหนักจนลิลี่เสร็จ ตอดรัดจนผมคิดว่าเผลอหลั่งเข้าไป1ที แต่ด้วยความที่มีอารมณ์มากเลยแข็งและกลั้นหลั่งก็อกที่เหลือไว้ เพราะยังไม่หนำใจ พอกำลังจะเปลี่ยนขยับท่า เสียงมีคนพยายามจะเปิดประตู แต่แน่นอนประตูรถล็อคอยู่ ผมหันไปมองเป็นไอ้ที ตอนนั้นใจเต้นจะหลุดออกมาครับ ตื่นเต้นมาก ลิลี่ก็หันไปมองแล้วรีบเอาหน้าซุกผม รู้สึกถึงแรงขมิบสุดๆ ที่โคนของผม ผมรีบตั้งสติแล้ว เปิดกระจกหลังนิดเดียว ตะโกนไป กุทำธุระแปปนึงมึงอย่าเพิ่งมาไปก่อนเลยๆ เดี๋ยวตามไป ไอ้ทีก็บอกว่า เออๆ เอาซองบุหรี่ลงมาให้กูด้วย แล้วผมก็รอมันเดินกลับไป แล้วเราก็รีบแต่งตัวกัน แต่งเสร็จก็ไม่ลืมทำความสะอาดเบาะหลังกับหยิบบุหรี่ให้มันด้วย แล้วเราก็กลับเข้าไปในเล้าจน์เฮฮากันต่อ (มารู้ที่หลังว่าจริงๆไอ้ทีรู้ครับว่าผมทำอถไรบนรถ ก็รถสั่นซะขนาดนั้น ผมแกล้งผม) จนถึงเวลาใกล้ร้านปิด ก็แยกย้ายกันกลับ ผมกับลิลี่เรียกแกร๊บ กลับกัน พอมาถึงห้องก็ดึกแล้ว พอเข้าห้องมาลิลี่ให้ผมไปรอในห้องน้ำ แล้วพอให้สัญญาณออกมา ลิลี่ก็อยู่ในชุด บันนี่กระต่ายสีชมพูครับ เค้าบอกรักผม และ Happy Valentine Day ครั้งแรกของเรา เลยแต่งชุดให้ผมดูเป็นของขวัญอย่างนึง (เข้าทางครับ ผมชอบแนวนี้ หลังจากนั้นเลยเป็นผมขอให้ใส่มาเรื่อย) ซึ่งผมก็ชอบสิครับ เลยขอถ่ายมานิดหน่อยแต่ด้วยความที่ห้องมืดมาก แล้วมือถือผมตอนนั้นรุ่นเก่า น่าจะรุ่น Samsung S8+ แสงไฟก็มีแค่จาก ห้องน้ำเท่านั้น เลยมีรูปมาฝากให้ดูนิดหน่อย

และคงไม่ต้องบรรยายครับ จัดกันเสร็จไปยกนึงคาชุด นอนพัก สวีทคุยกัน ตามสไตล์ที่ผู้หญิงชอบ after sex สักพักก็จุดติดใหม่ตามประสาคู่รักใหม่ คราวนี้ถอดชุดหมด ทำกันไปสักพักก็ถึงท่าขึ้นที่ลิลี่โปรดปราน มีการขึ้นสุดลงสุด ควงเอว ทำผมฟินมาก ชมลิลี่ว่าชอบมาก และนึกสนุกเลยขอถ่ายเก็บไว้ ซึ่งเป็นการขอถ่ายครั้งแรกเลย ลิลี่ก็ลังเลแปปนึง ผมก็ออกลูกตื๊อๆอ้อนๆหน่อย ก็อนุญาต เป็นคลิปแรกของเรา ความยาวประมาณ 1 นาที มืดๆหน่อย แต่เห็นชัด มีเสียงลิลี่พูดเป็นประโยคชัดเจน (คลิปนี้ผมลงเป็นให้เป็นพอเศษใน Onlyfans นะครับ จะลงหลังจากโพสต์กระทู้นี้เลย ใครอยากฟังเสียงหวานๆของลิลี่ครั้งแรก กับท่าควงพิเศษ รบกวนไปซับอุดหนุนทีนะครับ) หลังจากนั้นก็จำไม่ได้ว่าจบด้วยท่าอะไร แต่แตกในคารูเพลียหลับไปเลย  

ปล.1 ไปค้นใน External Drive เจอรูปลิลี่วันแรกครับ ที่เป็นเรื่องตอนที่แล้วนะครับ เอามาอัพเดทให้ในมู้นี้ละกันครับ
รูปนี้คือตอนไปดื่มไปทานข้าว กับแอบถ่ายตอนเช็คอิน รร. นะครับ ผมจำผิดว่าเป็นสีน้ำเงินเข้ม+ส้นสูง แต่เป็นเดรสสีดำกับ ส้นปกตินะครับ

ปล.2 มีเรื่องราวซนๆของคู่เราอีก พร้อมคลิปประกอบ Real ที่เกิดขึ้นสมัยก่อนที่คบกันแรกๆอีก สมัยก่อนโควิทที่จะออกไปเที่ยวได้ ไว้มาต่อให้ตอนหน้าครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Sugarcoat เมื่อ Sat Nov 12, 2022 21:31, ทั้งหมด 1 ครั้ง
220
0
หากโดน 375 เรื้อน จะถูกแบน
purena , Kaka555 , HOMJEAW~ , Allez Les Bleus , Rustey , 1ดาบปราบ2 , recca111 , Cha_Lamp , JameMiie , UNITED25 , mrsmillecat , หนูจำไม , -Little_Boy- , ไข่พะโล้ , PONHK , Medic , Dolores , creatist , Leonaldo_TANG_Davinci , E.Elric , CaptainMuniain , brrless , ReiNDeaR , llmomoll , inookz07 , berbie09 , Nobody But You , Seatam , UserBlue , จันท์กะพ้อ , JUNODREAM , มนุษย์แกะ , determinate , Cone_Dudida , อ่านแล้วยิ้มด้วยนะ , Krbb , ริค ไกรมส์ , BakerRock , TM_tentacle , gianfrango , FI2eecIOM_BLuE , รัก น้อง เมีย , REDZERO , Caramel Latte , RiddleMaN , Failed (x3) , DonetZska , ยักษ์เดนส์ , jojoyim , Schwarzenegger , Ezreal , SaviRosii , Rage , PRudd , คนเหงา2018 , SYNB , [SK]_Quara , Refrigerator , markwindy , beatzaza789 , มาดูคอนเท้นท์แมคไกวร์ , ShaDowss , miwsseed , ikki , Kurt Bunker , aodkasex , gud22 , นัตโตว , ใครก็ได้หยุดแมนยูกุที , BoydFreeDick , colgate1980 , BodeNart , kitto , มาร์โก้2ร้อยส์ , SoCute , Vaganza , cantona69 , I3odyslamFc , roses_are_rosie , KafeRazer , FeelingCool , Zero-infinity , 還珠格格 , Believe , TPJ23 , tleza2009 , เหมียวน้ำ , nismos , paragon12 , wutichaisung , itoonggy , Broune , K!ngkonG- , FreezE[v] , ongry , katana168 , nutmomqq , แถดๆ , Meekz , `Dou|3|e~Up` , Ishino , FASU , Raul.7 , SoCoolerR , forever5849 , Tomoyoshi , GludMunZ , -KRISTOFF- , STICKY FINGERS , batihgoal , J.Hernandez , ผักกะเพรา , REPRESENT , toffyman , BOHICA , yai123489 , BorBee , MercQ , Kenobi.,* , taopromd , Arsenyo , pongnares3 , BOVIDAE , NoomisMe , IL KaarK , Cisne_Rojo , injectionshot , SirPetch , naruofdark , falcon555 , extinction , kirkland , romeo2pk99 , GabkaW , kanomkleaw , iTer , AMBUSH , สมจิตร , TaeArs , sheepanda10 , haghimi , Q-plint , TheAterlier , Reaw_Master , franciscobay , Coachkeyboard , เมธา ฟ้าแว๊บแว๊บ , nuvorich , sixhearts , บีบไข่แตก , zarthdevil , Humnoi17 , jameza045 , Broccoli , OTUE , nEv3rMinDz , Riyah , pockyza , Umeshu , EXCUTIONAL , Fat boy slim , Aomine , Klaus , Kanllable , NongNew Newgredo , thoong , warittuta , ichimaru41 , Alawadd , นาย gomez , DeathLifez , TheBeginningz , code&lens , Saosy7 , เงาของเธอ , อาอียู , ดีกันนะ , MINIMALISM , isabeau , นัท จุดโทษ , Alucardx , ปั๊ก ธง ชัย , B-be Berriez'z , samhuahin , benz_chatchenko , sickiller , AlgoriThM , thesaints1885 , natkit1251 , Chelvl , Topaulscholes , KingkokP , Blue Sh!t , Fergus , Pacx , DoubleK , CrazyKiller , fol2evel2 , KaiGerrard , Sir_Gawain , Meticulous , princezip , goesfishing , ⦊⦊ ℕ , boytolin , Canarinha , howtostayalive , ซ่าส์ , Coll1de , Devil Bringer , miura1212 , Hypervenom1998 , Nakata_sushi , toomtam1990 , แล้วแต่ , Jacksonwhite , Romanticboy , newredkop
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
นักเตะอบจ.
Status: https://twitter.com/Marryrose_Lily
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1117
โพสเมื่อ: Fri Oct 14, 2022 23:02
[RE: (18+) OnlyFans ตอน2 (มีรูปประกอบ/link/warp)]
Sugarcoat พิมพ์ว่า:
สวัสดีครับพี่น้องชาว ss

กลับมาตามคำสัญญาในมู้ที่แล้ว ว่าครั้งนี้จะมาเล่าเรื่องซนๆของผมกับลิลี่ จากกระทู้ที่แล้วตอนแรกนะครับ ใครไม่เคยอ่าน ถ้าอยากตามดูตามลิงค์ข้างล่างได้เลยครับ

https://www.soccersuck.com/boards/topic/2204962/1

เรื่องนี้จะยาวกว่าตอนที่แล้วที่เล่าไปนะครับ เนื่องจากมีเวลานึกทำให้คิดถ่ายทอดเรื่องราว
ก่อนอื่นเมื่อวานพึ่งลงเซ็ตที่ 2 ไปใน Onlyfans (จริงๆมี ภาพหลายๆเซ็ตที่ผมทยอยถ่ายไว้ตลอดที่คบกันมา มาลงให้หลายภาพหลายแนวอยู่แล้ว) เป็นแนวฟีลแฟนต่างจากเซ็ตแรกครับ สนใจไปดูตัวอย่างเล็กๆน้อยได้ ทั้งตัวอย่างใหม่และเก่าที่ Twitter ครับ ลิงค์ตามนี้ครับ

https://twitter.com/Marryrose_Lily

ถ้าสนใจซับเข้าตามลิงค์นี้นะครับ ไม่มีคอนเทนต์ล็อคข้างในอีกครับ ซับทีเดียวจบ คอนเทนต์ Exclusive สุดๆครับ

https://onlyfans.com/marryrose_lily

มาเข้าเรื่องกันเลยครับ ผมมีเพื่อนสนิทที่สุดในชีวิตคนนึง เรียกได้ว่าเป็นเพื่อน Tier S คนเดียวในชีวิตของผมเลย เป็นเพื่อนจากตอนมหาลัย ชื่อ ที ซึ่งปกติผมก็ติดต่อกับมันเป็นประจำ แต่พอมาคบกับ ลิลี่ ก็กลายเป็นติดสาวไป จนไม่ได้เจอไอ้ที มา2-3เดือน ได้แต่โทรคุย ทีนี้วันที่ 12 กุมภา ไอ้ทีโทรมาบอกว่าพรุ่งนี้(วันที่13) เพื่อนแก๊งมหาลัย 3-4 คน นัดกินข้าวเย็นกันแล้วอาจไปเที่ยวกลางคืนต่อ มันบอกต้องมานะเว้ย มาเจอเพื่อนบ้าง พาลิลี่มาด้วย มาให้เพื่อนๆได้เจอกันบ้าง ผมก็ตอบตกลงไป เพราะปีนึงเจอพร้อมๆหน้ากัน 1-2ครั้งเอง ผมก็ไลน์บอกลิลี่ไว้ เพราะตอนนั้นลิลี่อยู่ ต่างประเทศบินลงมาวันนัดกับเพื่อนพอดี พอถึงตอนเย็นวันที่ 13 ผมก็ไปรับลิลี่ที่สนามบิน พร้อมเอาชุดที่ลิลี่บอกให้เอามา มาให้เปลี่ยนชุด แล้วรีบตรงไปร้านอาหารที่นัดกันเลย ซึ่งเป็นร้านดังย่านเลียบด่วนรามอินทรา นัดกัน 18.30 ผมผู้ซึ่งรถติดไปถึงทุ่มกว่า แน่นอน ทุกคนมากันหมดแล้ว ผมก็พาลิลี่ที่ใส่ ชุด กางเกงยีนขายาว เสื้อครอปแขนกุด ปล่อยผมยาว เนื่องจากตอนทำงานต้องรวบผม มีรูปตัวอย่างครับ https://live.staticflickr.com/65535/52427731133_4abc75e4a0_c.jpg (รูปนี้ไม่ใช่ลิลี่นะครับ แต่แต่งตัวคล้ายๆแบบนี้ หุ่น และช่วงขาคล้ายๆกัน ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยนะครับ) พอเดินเข้าไปก็เจอเพื่อนๆ แก๊งมามหาลัย 4-5คน ทั้ง ผู้ชาย ผู้หญิง บางคนก็พาแฟนมาด้วย ก็เฮฮา ตามประสาเพื่อนๆกัน กินข้าว ร้องเพลงกันสักพัก ผมก็ออกมาเข้าห้องน้ำ พร้อม ไอ้ที และเพื่อนอีก2คนในกลุ่ม ทุกคนแซวผมเรื่องลิลี่หลายอย่างเช่น มึงหาให้กูคนดิแบบนี้ / กูอยากเกิดเป็นมึงจริงๆ / แลกตัวกับกูวันนึงนะ เราคนฟัง ได้ยินแบบนี้ใครๆก็รู้สึกภูมิใจเป็นธรรมดา แล้วเพื่อนในกลุ่มที่ชื่อว่า กัน ก็บอกว่า เดี๋ยวเราไปต่อ มึงไปเปล่า ไปส่งลิลี่ก่อนก็ได้ ผมก็เห็นว่านานๆเจอกันเยอะๆทีก็เลยตกลง นัดเจอร้านนึงที่เพื่อนแชร์ location มา นัดกันตอน 4ทุ่ม แยกย้ายกันไปทำธุระส่งแฟน หรือบางคนกลับเลย ผมก็ขับไปส่งลิลี่ที่คอนโดที่พึ่งเช่าด้วยกัน ระหว่างทางลิลี่บอกว่าเค้าขอไปด้วย ไม่อยากให้เราไปเที่ยวคนเดียว เค้าหวง เราก็ด้วยความที่ลิลี่ไปบินมา3-4วันไม่ได้เจอกันก็คิดถึง ก็ปฏิเสธไม่ได้ กลับไปห้องให้ลิลี่อาบน้ำเปลี่ยนชุด คราวนี้แต่งเป็นชุดเดรสดำ เข้ารูป แต่คอลึก ดันหน้าอกสองเต้าโผล่มาเต็มๆ แบบดูดสายตาคุยด้วยตามันจะเหล่มองลงตลอด เค้าบอกแต่งแบบนี้เพราะจะไม่ให้มองคนอื่นเลย คราวนี้เรียกแท็กซี่ไป ตามโลเคชั่นที่เพื่อนบอก พอไปถึงสตั๊นครับ มันเป็นเหมือนเลาจน์ ที่รู้เพราะเคยไป the pimp นานแล้ว ทั้งผมและลิลี่ก็นึกว่ามาต่อร้านแบบ ผับ ตื๊ด ที่ไหนได้เป็นแนวนี้ ไอ้กันมันเปิดห้อง VIP รอเลย เพราะมันขาประจำร้านนี้เลย ผมโทรให้ทีออกมารับพาไปห้อง มันบอกว่าแก๊งเรามากัน4คนที่เหลือเป็นเพื่อนสมัย ม.ปลายของกัน อีก3-4คน
Spoil
พอเข้าไปถึงทุกคนก็สตั๊น กับลิลี่ทั้งชุด ทั้งหุ่น ทำทั้งแก๊งไปไม่เป็นกันเลย ขนาดเรียกเด็กๆกันมาบ้างแล้ว ยังสังเกตุได้ว่า แทบทุกคนมารุมชวนลิลี่คุยกันหมด ไอ้ทีสมเป็นเพื่อนสนิทที่พูดตรงๆ มันบอก คุยกับลิลี่เราไม่รู้จะเอาตาไปไว้ตรงไหนเลย สักพักมีเรียกเด็กมาเพิ่มให้ครบๆคน แน่นอนผมอด.. ก็ปาร์ตี้กันไป เด็กหลายๆคนชมลิลี่ว่าพี่คนนี้สวยสุดๆเลย ในร้านไม่มีใครสู้ได้เลย ผมก็บอกแน่น๊อน พกเด็กส่วนตัวมา กูไม่หารเด็กนะ555 พอดื่มกิน ร้อง เต้น กันไปสักพัก ก็มีคนเริ่มกรึ่มๆ ทำอะไรห่ามๆเช่น มีเด็กนั่งคร่อม เปิดเสื้อ โชว์นม เอาหน้าเพื่อนคนนึงซุกไป อีกคนก็แอบไปทำอะไรไม่รู้มุมห้อง เหมือนจะซุกๆไซร้ๆกัน บางคนก็เล่นเกมส์อะไรกันไป แต่ละคนก็เน้นคุยกับเด็กตัวเองไป ผมก็โดนลิลี่พามามุมนึงที่ไม่มีคน เอามือปิดตาผมบอกห้ามมองคนอื่นเด็ดขาด มองแค่เค้า ผมก็เอ็นดูแฟน ก็มีหอมแก้ม กอดๆกัน แต่พอเราสองคนดื่มได้สักพัก ด้วยฤทธิ์แอลกอฮอร์กับสถานที่และ สภาพแวดล้อม ก็เริ่มมีซุกๆกันบ้างแต่มือไม่ซนยังพอมีสติ แต่กระซิบข้างหูลิลี่ว่า มีอารมณ์จังไม่ได้เจอหลายวัน ลิลี่ก็กระซิบบอกว่า ตอนอยู่ต่างประเทศคิดถึงผม แอบช่วยตัวเองไปรอบนึง แล้วก็บอกว่า อยากโดนที่รักเน็ดหนักๆจังค่ะ ผมได้ยินก็จากที่หัวเชื่อมๆอยู่แล้ว กลายเป็นแข็งคับกางเกงยีนส์เลย เพราะปกติลิลี่จะไม่พูดคำหยาบๆเช่น "คอ วอ ยอ /เน็ด/ หอ อี" อะไรแบบนี้เลย แต่เค้ารู้ว่าบางทีหื่นๆผมชอบพูด พอได้ยินแบบนี้ผมเดินไปหาไอ้ที ที่กำลังหื่นกับเด็กมันอยู่ บอกขอ กุญแจรถที มันถามว่าเอาไปทำไร ผมก็บอกขอยืมทำธุระแปปนึง แล้วก็จูงลิลี่ออกไปเลย เดินออกไปหารถไอ้ที เป็นรถ Fortuner สีขาว เพิ่งออกมาได้3-4เดือน ซึ่งผมก็ไปเป็นเพื่อนมันออกรถนี่หละ ไม่คิดว่ารถมันจะมาโดนผมใช้งานอย่างคุ้มแบบนี้ รถไอ้ทีจอดอยู่มุมๆหน่อย ลับตาคนประมาณนึง แถมฟิล์มก็มืดมาก ผมก็ขึ้นไปนั่งที่คนขับ ลิลี่นั่งที่นั่งข้างคนขับ สตาร์ทรถ ล็อครถ โน้มตัวเข้าไปจูบกัน ลิ้นพันกัน รสสัมผัสกลิ่นลมหายใจมีกลิ่นแอลกอฮอล์ แบล็คผสมน้ำเปล่าที่ลิลี่ดื่มไป เพิ่มอารมณ์ให้ผมเข้าไปอีก จูบกันสักพัก มือผมก็ล้วงเข้าไปตรงหน้าอกคู่ใหญ่ (สัดส่วนลิลี่ ตอนนี้คือหน้าอก cปลายๆไป D สูง 172+ 36/24/35 แต่ตอนนั้นลิลี่ผอมกว่านี้ ตอนนั้นหน้าอกคัพ C ไม่ได้ทำเพิ่มนะครับ แต่พอโตขึ้นหน่อยทั้งหน้าอก สะโพก ขยายขึ้นจริงๆ ด้วยฮอร์โมน) ล้วงเข้าไปเจอหน้าอกขนาดเต็มมือ นุ่ม ลื่นเนียนไปหมด บีบเค้นเบา พอจะเรียกเสียงครางในลำคอของลิลี่ออกมา ต่อมาผมขอให้ลิลี่ใช้ปากให้ผม ผมก็จัดการถอดเข็มขัด ปลดกางเกงยีนส์ เอาของผมที่หลั่งเจลธรรมชาติออกมาเชื่อมไปหมด ให้ลิลี่เอาเข้าปาก ไม่ได้อมเฉยๆ ใช้ลิ้นลากจากโคนท่อน และเพิ่มจังหวะไปเรื่อยๆ ไม่รู้ว่านานแค่ไหน แต่ผมอยากทำมากกว่านั้นแล้ว เลยบอกลิลี่หยุดก่อน แล้วขับรถออกจากที่จอดตรงนั้น หาที่จอดที่มันลับตาคนกว่านั้นอีกในลานจอดที่มืด และเป็นวันธรรมดาคนเลยไม่เยอะ เอารถจอดหันหน้าเข้าต้นไม้ใหญ่ ผมก็ด้วยความที่ถอดกางเกงแล้ว เลยถอดรองเท้าปีนไปข้างหลังเบาะ แล้วให้ลิลี่ลงจากรถมาที่เบาะหลังเหมือนกัน และเริ่มไซร้คอไล่ลง จัดการถอดชุดลืลี่มาครึ่งตัวเผยเห็นเต้าคู่งามขนาดใหญ่ ทรงสวย สีหัวนม..(ไปดูเองใน Onlyfans นะครับ) และจัดการดูดสองข้างอย่างเท่าเทียมกัน สักพักถกกระโปรงขึ้น เอามือขับไปที่จิ๊มิฝช้นิ้วกลางถูไปบริเวณเม็ดเบาๆที่สุดเท่าที่ทำได้ อย่างอ่อนโยนเพราะลิลี่เซนซิทีฟมากๆ ตรงนั้นทั้งนุ่มและแฉะมากๆ ผมที่ไม่ไหวแล้ว ให้ลิลี่เอนตัวลง โชคดีที่รถใหญ่พอมีพื้นที่ ผมก็จับของผมใส่เข้าไป ทั้งลื่นและรู้สึกถึงแรงรัดเฉพาะตัวที่ผมไม่เจอจากจิ๊มิอื่นที่ผ่านๆมา ผมก็ซอยไป ตามองดูม่าลิลี่ที่โป๊ เปลือย และฟังเสียงร้องเซ็กซี่ที่ผมเชื่อว่าเพื่อนสมาชิกฟังจะต้องมีอาการแข็งกันแน่นอน ทำไปสักพัก เห็นลิลี่ไม่ทะมัดทะแมง ร้องเท้าก็ยังไม่ได้ถอด ผมจึงเปลี่ยนเปนท่านั่งแล้วให้ลิลี่ขึ้นคร่อมหันหน้าเข้าหาผม บรรจงสอดใส่เข้ามา แล้วผมก็แช่ไว้แบบนั้นก่อน ค่อยๆถอดรองเท้าส้งสูงสองข้าง เสร็จแล้วลิลี่สามารถใช้ขาได้ ก็เป็นฝ่ายขึ้นควบ ทำจนผมเหงื่อออกถึงแม้แอร์จะเย็นก็ตาม สักพักลิลี่เร่งจังหวะขึ้นมาตอดรัดมากขึ้น เสียงร้องที่ดูเหมือนจะเสร็จผมก็เร่งจังหวะให้ ปากดูดนมเต้างามไปด้วย และให้ลิลี่ยกแขนซุกไซร์รักแร้เนียนๆที่มีเหงื่อซึมนิดหน่อย แต่ด้วยความที่ลิลี่เป็นคนตัวหอมมาก และมีน้ำหอมนิดหน่อย ผสมกับเหงื่อจนลงตัว ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์เข้าไปอีก โยกกันหนักจนลิลี่เสร็จ ตอดรัดจนผมคิดว่าเผลอหลั่งเข้าไป1ที แต่ด้วยความที่มีอารมณ์มากเลยแข็งและกลั้นหลั่งก็อกที่เหลือไว้ เพราะยังไม่หนำใจ พอกำลังจะเปลี่ยนขยับท่า เสียงมีคนพยายามจะเปิดประตู แต่แน่นอนประตูรถล็อคอยู่ ผมหันไปมองเป็นไอ้ที ตอนนั้นใจเต้นจะหลุดออกมาครับ ตื่นเต้นมาก ลิลี่ก็หันไปมองแล้วรีบเอาหน้าซุกผม รู้สึกถึงแรงขมิบสุดๆ ที่โคนของผม ผมรีบตั้งสติแล้ว เปิดกระจกหลังนิดเดียว ตะโกนไป กุทำธุระแปปนึงมึงอย่าเพิ่งมาไปก่อนเลยๆ เดี๋ยวตามไป ไอ้ทีก็บอกว่า เออๆ เอาซองบุหรี่ลงมาให้กูด้วย แล้วผมก็รอมันเดินกลับไป แล้วเราก็รีบแต่งตัวกัน แต่งเสร็จก็ไม่ลืมทำความสะอาดเบาะหลังกับหยิบบุหรี่ให้มันด้วย แล้วเราก็กลับเข้าไปในเล้าจน์เฮฮากันต่อ (มารู้ที่หลังว่าจริงๆไอ้ทีรู้ครับว่าผมทำอถไรบนรถ ก็รถสั่นซะขนาดนั้น ผมแกล้งผม) จนถึงเวลาใกล้ร้านปิด ก็แยกย้ายกันกลับ ผมกับลิลี่เรียกแกร๊บ กลับกัน พอมาถึงห้องก็ดึกแล้ว พอเข้าห้องมาลิลี่ให้ผมไปรอในห้องน้ำ แล้วพอให้สัญญาณออกมา ลิลี่ก็อยู่ในชุด บันนี่กระต่ายสีชมพูครับ เค้าบอกรักผม และ Happy Valentine Day ครั้งแรกของเรา เลยแต่งชุดให้ผมดูเป็นของขวัญอย่างนึง (เข้าทางครับ ผมชอบแนวนี้ หลังจากนั้นเลยเป็นผมขอให้ใส่มาเรื่อย) ซึ่งผมก็ชอบสิครับ เลยขอถ่ายมานิดหน่อยแต่ด้วยความที่ห้องมืดมาก แล้วมือถือผมตอนนั้นรุ่นเก่า น่าจะรุ่น Samsung S8+ แสงไฟก็มีแค่จาก ห้องน้ำเท่านั้น เลยมีรูปมาฝากให้ดูนิดหน่อย

และคงไม่ต้องบรรยายครับ จัดกันเสร็จไปยกนึงคาชุด นอนพัก สวีทคุยกัน ตามสไตล์ที่ผู้หญิงชอบ after sex สักพักก็จุดติดใหม่ตามประสาคู่รักใหม่ คราวนี้ถอดชุดหมด ทำกันไปสักพักก็ถึงท่าขึ้นที่ลิลี่โปรดปราน มีการขึ้นสุดลงสุด ควงเอว ทำผมฟินมาก ชมลิลี่ว่าชอบมาก และนึกสนุกเลยขอถ่ายเก็บไว้ ซึ่งเป็นการขอถ่ายครั้งแรกเลย ลิลี่ก็ลังเลแปปนึง ผมก็ออกลูกตื๊อๆอ้อนๆหน่อย ก็อนุญาต เป็นคลิปแรกของเรา ความยาวประมาณ 1 นาที มืดๆหน่อย แต่เห็นชัด มีเสียงลิลี่พูดเป็นประโยคชัดเจน (คลิปนี้ผมลงเป็นให้เป็นพอเศษใน Onlyfans นะครับ จะลงหลังจากโพสต์กระทู้นี้เลย ใครอยากฟังเสียงหวานๆของลิลี่ครั้งแรก กับท่าควงพิเศษ รบกวนไปซับอุดหนุนทีนะครับ) หลังจากนั้นก็จำไม่ได้ว่าจบด้วยท่าอะไร แต่แตกในคารูเพลียหลับไปเลย  

ปล.1 ไปค้นใน External Drive เจอรูปลิลี่วันแรกครับ ที่เป็นเรื่องตอนที่แล้วนะครับ เอามาอัพเดทให้ในมู้นี้ละกันครับ
รูปนี้คือตอนไปดื่มไปทานข้าว กับแอบถ่ายตอนเช็คอิน รร. นะครับ ผมจำผิดว่าเป็นสีน้ำเงินเข้ม+ส้นสูง แต่เป็นเดรสสีดำกับ ส้นปกตินะครับ

ปล.2 มีเรื่องราวซนๆของคู่เราอีก พร้อมคลิปประกอบ Real ที่เกิดขึ้นสมัยก่อนที่คบกันแรกๆอีก สมัยก่อนโควิทที่จะออกไปเที่ยวได้ ไว้มาต่อให้ตอนหน้าครับ

2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Jan 2010
ตอบ: 22611
โพสเมื่อ: Fri Oct 14, 2022 23:02
[RE: (18+) OnlyFans ตอน2 (มีรูปประกอบ/link/warp)]
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: กูเชียร์ม้าหนีบบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6170
โพสเมื่อ: Fri Oct 14, 2022 23:06
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 11304
โพสเมื่อ: Fri Oct 14, 2022 23:08
ว่าจะนอนแล้ว ขอเอาออกซักนิดแล้วกัน สมเป็น soccersex จริงๆ
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: VVIP. SoccerSex
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5643
โพสเมื่อ: Fri Oct 14, 2022 23:10
[RE](18+) OnlyFans ตอน2 (มีรูปประกอบ/link/warp)
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 3438
โพสเมื่อ: Fri Oct 14, 2022 23:12
[RE](18+) OnlyFans ตอน2 (มีรูปประกอบ/link/warp)
ที่สุดของแจ้ ที่สุดของ Soccersex
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: มาเป็น บันนี่ส์ กันเยอะๆนะ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 28924
โพสเมื่อ: Fri Oct 14, 2022 23:14
ยิ่งดึกยิ่งเงียบ
0
0

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4063
โพสเมื่อ: Fri Oct 14, 2022 23:15
ผมรัก SS
0
0

แข้งบุนเดสลีกา
Status: ★★★★★
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 4608
โพสเมื่อ: Fri Oct 14, 2022 23:17
(18+) OnlyFans ตอน2 (มีรูปประกอบ/link/warp)
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 11 Sep 2020
ตอบ: 5042
โพสเมื่อ: Fri Oct 14, 2022 23:17
ว่าจะอุดหนุนอยู่ แต่ทำไมบัตรผมมันกรอกไม่ผ่านโคตรงง
4
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: คปิ๊ง
เข้าร่วม: 04 May 2021
ตอบ: 15320
แพลตฟอร์มที่เรารักที่สุด
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 1913
โพสเมื่อ: Fri Oct 14, 2022 23:18
อยากเข้าไปดูหรรม
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 14 Dec 2021
ตอบ: 4256
โพสเมื่อ: Fri Oct 14, 2022 23:20
Bravo !!
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Wildly-Vet
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 6790
โพสเมื่อ: Fri Oct 14, 2022 23:21
(18+) OnlyFans ตอน2 (มีรูปประกอบ/link/warp)
เพิ่งเห็นหุ่นแฟนจขกท. สุดยอดเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

#ForzaMilan #ฉันภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel